Ads
 02:04:36 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่หัดส่งการบ้าน : อร่อยจนเกือบหยุดไม่ได้ วิภา20  (อ่าน 26248 ครั้ง) A A A A
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« เมื่อ: 11:44:37 PM 25 ตุลาคม 2011 »

จริงๆ อยากส่งการบ้านฉบับนี้แบบ SDN Exclusive เหมือนที่ผ่านๆมา

แต่เผอิญบอกน้องไปว่าจะส่งการบ้านให้ เลยทำไม่ได้

ยังไงก็ตาม ผมรับประกันให้ว่า ท่านได้อ่านจากที่นี่เป็นที่แรกสุดแน่นอน

นอกจากนี้ ก็เห็นปลาเยอะสุดแล้วครับ

หากจะเอามากกว่านี้อีก คงต้องมีตาวิเศษ  ( แต่ไปดูของจริง จะง่ายกว่าไหม อิอิ)

เข้าเรื่องดีกว่า เหตุมันเกิดเพราะมีพี่ชายผมคนนึง คนที่เป็นเทพปลากรอบนั่นแหละ

ส่งลายแทงทีเด็ดให้ดู เลยอยากไปลอง คนไหนถ้าพี่ชายผมบอก 'หนัก' ลุยได้เลยครับ ไม่ต้องรอ   wanwan004

ร้านนี้ผมยังไม่เคยไปมาก่อน เพราะเคยดูจากแผนที่ เป็นหนึ่งในร้านที่ไปยากพอสมควร

ตรอกซอกซอยเต็มไปหมด และก็จริงเหมือนที่คิดไว้ ที่จอดรถหน้าร้านได้แค่ 2 คัน แต่สามารถจอดในซอยด้านนอกได้

แต่ถ้าตัดเรื่องการเดินทางออกไป ผมว่า ณ ปัจจุบัน ร้านนี้น่าสนใจมาก ไม่แพ้ใต้ทางด่วนเลยครับ

น้องอาจไม่ได้เยอะเท่า แต่คุณภาพโดยรวมเมื่อเทียบกับราคา ผมว่าคุ้มมากครับ

ผมขอบอกก่อนว่าผมแบ่งระดับเป็น 3 ระดับ คร่าวๆ จากราคาล่อนจ้อน

คือ ไม่เกิน 1500 , ไม่เกิน 2000 และ เกิน 2000

ระดับไม่เกิน 1500 นี่ เต็งหนึ่ง ผมยกให้ The Great เลยครับ ณ ปัจจุบัน

รองลงมาก็ร้านนี้แหละ ( The secret spa ครับ ลืมบอกแต่แรก )

ผมโชคไม่ดี ที่ไม่ได้จัดตามที่ต้องการ แต่ก็มีลายแทงสำรองมาจากบ้านอยู่แล้ว

เธอเคยเป็น PR ครับ ปัจจุบันเธอก็ยังเป็นอยู่ แต่ก็รับงานนวดไปด้วย

ใช่แล้วครับ เธอคือน้อง Party ผู้ที่ทำให้ผมรู้สึกร้อนดั่งกับไฟเออร์

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:53:17 PM 25 ตุลาคม 2011 »

ประสบการณ์ในการเป็น PR  2 ปี ทำให้เธอมีจุดเด่นเรื่อง อัธยาศัยครับ

การที่ทำให้ห้องไม่เงียบ และตกอยู่ในภาวะสูญญากาศ ทำให้การจูนเข้าหากันทำได้ง่ายขึ้น

น้องตัวเล็กๆครับ อุ้มได้สบาย หน้าอกหน้าใจก็เหมาะสมกับรูปร่าง

ช่วงล่างก็ดูแลมาเป็นอย่างดี น่าค้นหา

แต่จะให้หาจุดที่ผมไม่ชอบ ก็คงเป็นแผ่นหลังของเธอ

เพราะผมเป็นคนชอบความขาวเนียนมากกว่าการบันทึกอารยธรรมบนร่างกาย

เธอเข้ามาแก้ผ้าอาบน้ำกับผมด้วยครับ ถึงแม้ไม่มีลูกเล่นอะไรมาก

แต่ก็เป็นการอาบให้ด้วยความตั้งใจให้สะอาดมากกว่าจะทำให้เสียว

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:58:46 PM 25 ตุลาคม 2011 »

งานนวดเธอทำได้ดีครับ ตั้งใจนวด แอบมีกดจุดให้ด้วย

ถึงแม้จะเป็นแค่การนวดหลังก็ตาม

อย่างไรก็ตามผมก็เคยบอกแล้ว ว่าสิ่งเหล่านี้มันแค่น้ำจิ้ม

ผมเลยไม่ได้นวดต่อ แต่จับเธอลงมานอนคุยแทน

ค่อยๆคุย ค่อยๆละลายพฤติกรรม มันพอจะเป็นตัวบ่งชี้ได้ ว่าจะคลิก หรือ ไม่คลิก

ผมค่อยๆ ส่งลมหายใจแผ่วเบาให้เธอได้สัมผัสและรับรู้

แต่เธอกลับเป็นฝ่ายรุกผมก่อน

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:03:20 AM 26 ตุลาคม 2011 »

เธอค่อยๆใช้ลิ้นพัลวันกับด้านบน ส่วนมือ ก็เลื้อยต่ำลงด้านล่าง

สอดรับประสาน กระตุ้นประสาทสัมผัสของผมให้ตื่นตัว

ผมว่าเธอทำได้ดีนะ ใช้ได้เลยทีเดียว

แต่ผมชอบบอลเกมรุก ถอยหลังแล้วหกล้มว่างั้น

จึงค่อยๆเปลี่ยนท่าทางให้เธอเป็นคนลงมานอนรับความรู้สึกบ้าง

*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:07:44 AM 26 ตุลาคม 2011 »

ผมทำ อย่างที่เธอทำกับผม ผมทำอย่างพิถีพิถัน

ผมสามารถรับรู้ความรู้สึกของเธอได้ แม้ไม่มีเสียงอะไรเล็ดลอดออกมา

เพราะความชุ่มฉ่ำที่กำลังมาเยือน ดั่งน้ำที่ค่อยๆซึมกระสอบทราย

ก่อนจะที่จะถล่มคันกั้นน้ำให้ราบเป็นหน้ากลอง

ผมเริ่มเปลี่ยนท่าทาง จัดระเบียบร่างกายตัวเองให้เข้าที่

และค่อยๆปล่อยให้ทุกอย่างดำเนินไปตามครรลองของมัน

retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:12:52 AM 26 ตุลาคม 2011 »

ไปเจาะไข่แดงของร้านเขาเลยนะนั้น

สุดยอดครับประธาน อบต

ขอบคุณข้อมมูลรับเคยอยากลองเหมือนกัน

ติดไม่ชอบสีผมของเธอ

ปล.น้องเคยอยู่ร้านคิวตึ้ด้วยนะครับ  อิอิ

*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:15:58 AM 26 ตุลาคม 2011 »

ผมชอบ อย่างที่พี่ Ebby ชอบ ผมชอบความเป็นธรรมชาติที่ลื่นไหล

การแสดงออกทางสีหน้าของน้อง รวมไปถึงเสียงที่เล็ดลอดออกมา

ทำให้ผมรู้ว่า เธอก็กำลังรู้สึกแบบเดียวกับที่ผมรู้สึก

จนผมกับเธอล่องลอยไปด้วยกัน

ความรู้สึกและอารมณ์ร่วมผมให้เธอเต็มร้อย ( หมายถึงว่า ต้องคลิกกันเป็นอย่างดี )

ผมจึงไม่แปลกใจเลยว่า ทำไมแฟนคลับเธอถึงเยอะแยะ เต็มบ้านเต็มเมือง

*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:21:29 AM 26 ตุลาคม 2011 »

สรุปเลยสั้นๆ

ผมให้เธอเป็น Recommend คนนึงของร้านเลยครับ

หน้า 8 ออกแนวเปรี้ยวๆหน่อย ไม่ได้สวยมาก แต่ก็มีเสน่ห์อยู่ในตัว ติดตรงผมไม่ชอบหลังเธอเท่านั้นเอง

นม 7 เหมาะสมกับตัวดีครับ จุกได้รูป น่าดูด

นวด 6 ผมว่าสูงแล้วนะ ตั้งแต่นวดมา ยังไม่เคยให้ใครเกิน 8 เลย

นัว 10 เป็นหนึ่งในไม่กี่คน ที่ผมกล้าให้คะแนนหัวข้อนี้เต็มครับ

*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:25:33 AM 26 ตุลาคม 2011 »

ไปเจาะไข่แดงของร้านเขาเลยนะนั้น

ขอบคุณข้อมมูลรับเคยอยากลองเหมือนกัน

ปล.น้องเคยอยู่ร้านคิวตึ้ด้วยนะครับ  อิอิ

อย่าพูดดังไปพี่เตอร์ เดี๋ยวไปร้านเขาอีกไม่ได้

ผมว่า ยังมีน่าสนใจอีกหลายคนพอสมควรเลย คงได้มีโอกาสแวะไปอีก

ติดแต่ว่า ช่วงนี้คงต้องคิดหนีน้ำก่อนจะเสียน้ำ เพราะมันมาจ่อแล้ว  wanwan031

retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:34:20 AM 26 ตุลาคม 2011 »

อย่าพูดดังไปพี่เตอร์ เดี๋ยวไปร้านเขาอีกไม่ได้

ผมว่า ยังมีน่าสนใจอีกหลายคนพอสมควรเลย คงได้มีโอกาสแวะไปอีก

ติดแต่ว่า ช่วงนี้คงต้องคิดหนีน้ำก่อนจะเสียน้ำ เพราะมันมาจ่อแล้ว  wanwan031

เหมือนกัน เม่อเย็นนึกว่าไปซะแล้ว  น้ำขึ้นมาเยอะเลยแถวบางพลัด
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:41:45 AM 26 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณการบ้านดี ๆ จากท่าน Hollowman นะครับ

ปัจจุบัน  หานางฟ้าแบบมีอารมณ์ร่วมยากมากแล้ว

จะหาโอกาศไป The Secret Spa สักครั้งครับ   wanwan019
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #11 เมื่อ: 01:04:44 AM 26 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณการบ้านคร้าบบบ

มิน่าท่านนายกถึงบอกว่า Hollowman เป็นอีกตำนานมีชีวิต

เชื่อแล้วค้าบบบ
 wanwan017

crazyload
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #12 เมื่อ: 02:58:57 AM 26 ตุลาคม 2011 »

ไม่มีปาแบบ เห็นหน้าเหรอคับ
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 06:39:19 AM 26 ตุลาคม 2011 »

ขอบคุณการบ้านดีดีอีกเเล้วคับ wanwan017
tid2519
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #14 เมื่อ: 06:22:53 PM 26 ตุลาคม 2011 »

สวดๆๆๆๆๆๆๆๆ  wanwan013 wanwan002 wanwan007 wanwan020
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)