Ads
 12:03:09 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผิดหวังกับ น้องโฟท The Great ส่งการบ้านครั้งแรกก็ Failed เลย  (อ่าน 34244 ครั้ง) A A A A
oxman
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:02:45 AM 21 พฤศจิกายน 2011 »

ออกตัวนิดนึง ผมเป็น้องใหม่ในวงการนี้   การเที่ยวอาบอบนวดครั้งรแรกย้อนไปเมื่อ 7 ปี ที่แล้ว หลังจากนั้นก็เลยไม่ได้ไปเลย  จนบัดนี้

ตอนนี้โสด  เลยอยากลองศึกษาสายนี้ดูบ้าง   ได้เข้ามาอ่านในเว็บนี้ก็ออกบ่อย   เรื่อยๆ หาข้อมูลเรื่อยๆ     ว่าจะเริ่มออกจากบ้าน ด้วยสำนักไหนดี   อ่านบอร์ดบ่อยๆ เรื่อยๆ  อ่านคัมภีร์ของรุ่นพี่มากมาย    จนสุดท้ายวันนี้  ตัดสินใจ  ออกไปท่องยุทธ    สำนักที่เลือกคือ The Great พระราม 9  ด้วยอยู่ไม่ไกลจากบ้านนัก
แต่งตัวอาบน้ำ กินข้าวเที่ยงเสร็จ  ออกจากบ้านประมาณ บ่าย2 นิดๆ

พอไปถึง  เลือกอัลบั้ม น้องเค้า  ลังเลไม่รู้จะเลือกใคร  เนื่องด้วยเรายังใหม่ กับวงการ    เลยถามเชียร์ ผู้ชาย ว่าคน ไหนดี     พี่เค้าก็แนะนำ น้องนานา     บอกว่า ตามใจสุดๆ    ก็เรียกมาดูตัว ออกแนวเรียบร้อย น่ารักเหมือนเดิม  ใบหน้าเดิมๆ ไม่เสริมดั้ง  ( ที่จริงทำไมไม่เลือกคนนี้วะ )   เปิดรูปไปมา  เชียร์บอกว่า น้องโฟทส์ ไหม ตัวเล็กๆ  น่ารัก  เลยเรียกมาดู   ก็เลยโอเคกับน้องคนนี้ เนื่องด้วยหุ่นน้องเค้าดี  ใสเสื้อผ้าแล้วกำลังดี   ...  ตัดสินใจจิ้มคนนี้  แบบราคา 1999  1.30 ชม.
เพราะอ่านในบอร์ดของศิษย์พี่ที่ไปมา  บอกว่าตับ ตับๆ เลย     ตอนกำลังเลือกรูปอยู่ น้องฮันนี่  เพิ่งเข้ามาพอดี  แต่ทำไมไม่เลือกว้า    ตาโตมาก

หลังจากเข้าห้อง  น้องเค้าก็หาน้ำมาให้ดื่ม  เนื่องด้วยเราใหม่ เลยไม่ค่อยชวนคุยเท่าไร    บรรยากาศเลยดูเกร็งๆ    สักพัก น้องเค้าชวนอาบน้ำ   
อาบน้ำเสร็จ ก็เลยถามว่านวดไหม   ผมก็เกรงใจ นวดก็ได้ครับ  นวดสักพัก น้องเค้าก็เริ่มเอาน้ำมันมารวด น้องชาย  ดูดนมไปพลาง   ก็โอเค ได้ลุ้นดี      สักพัก น้องเค้าก็ ใส่ถุงแล้วก็สเปย์ให้      ด้วยความที่ตัวผมเองเข้าใจเอง หลังจากได้อ่านกระทู้ ของท่านพี่ในนี้ว่า  ได้ตับๆๆๆๆๆๆ เลย  ผมก็เข้าใจว่าอย่างนั้น       

พอน้องเค้าสเปร์สักพัก แบบว่ากำลังดี  ผมก็ถามเค้าว่า ใส่เลยมะ   คำตอบ ที่ได้ยินคือ      ใส่ไม่ได้พี่  ที่นี่เค้าไม่ให้เอากันนะ  ที่นี่ไม่ใช่อาบ อบ นวด   นะ   เพียงเท่านั้นแหละ  อารมณ์ที่กำลังดีๆ  ลดลงเลย  อ้าวไหมแบบนั้นหว่า     ถามน้องเค้าว่า  จริงปะ  น้องบอกว่า หนูจะโกหกทำไมพี่   ที่นี่มันนวดกะปู๋   

ผมเองก็ไม่อยากมีปัีญหา คะยั้นคะยอไร  ก็โอคตามนั้น  น้องเค้าก็สเปร์ไปเรื่อยๆ  แต่การสเปย์ สำหรับผมนั้น  ไม่ได้ทำให้ผมพ่า่ยแพ้ เลย เพราะปกติเป็นคนที่ไม่ค่อยพ่ายแพ้เพราะสเปย์เลย     ผ่านไป ชั่วโมงกว่า น้องเค้าสเปร์จนเมื่อย  ก็เลยจำเป็นต้องเร่งช่วยน้องเค้า ทั้งๆ ที่อารมณ์ยังไม่ถึงเลย      จบไปหนึ่งแมต

หลังจากนั้นนอนคุยกันสักพัก    น้องเค้าก็ลูบไล้  พอเรียกสัมผัสกลับมาได้บ้าง  น้องก็ชวนอาบน้ำ  พอกลับมา น้องดูเวลา บอกว่าเหลือ 15 นาทีนะ    แล้วก็เริ่มนวดน้ำมันต่อ    ผ่านไปประมาณเกือบ 10 นาทีได้   อย่างที่บอก ลำพังการนวดหรือสเปร์ ไม่สามารถทำให้ผมละลายได้  น้องเค้าบอกว่าพี่ต้องเร่งนะ   เลยกลายเป็นว่า เราต้องมาเร่งทั้งที่ยังไม่ถึง  เลยบอกน้องเค้าว่า  น้องไม่เป็นไร แค่นี้ก็ได้      เขื่อนพี่คงไม่พังเพราะทำแบบนี้หรอก    น้องเค้าก็เลยบอกว่า  งั้นไปอาบน้ำปะ  ก็เลยจบแมตนี้ด้วยอารมณ์แบบนี้

สรุป ให้คะแนน 3/10  เป็นเพราะผมไม่เข้าใจกฏว่ามันเป็นแบบนี้ หรือว่า  น้องเค้าเป็นแบบนั้นเอง   รบกวนศิษย์พี่ชี้แนะหน่อย บอกเคล็ดลับวิชาที่ถูกต้องหน่อย  ไม่งั้นผมคงต้องโบกมือลาวงการนี้แน่ๆๆ   จ่าย 2 พัน เพื่อให้คนมาช่วยชักว่าว  มันไม่ใช่นะ  .. อารมณ์มันไม่เหมือนกับได้ปักธงที่ดินแดงแห่งชัยเลย

หรือรบกวนบอก step การจัดการให้ที ว่าต้องตกลงน้องเค้ายังไง หรือ ต้องทำแบบไหน ถึงไปไม่เสียเที่ยวแบบนี้     
รบกวนศิษย์พี่ด้วยครับ

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 06:16:03 PM 21 พฤศจิกายน 2011 »

นวดกาปู๋  เป็นธุรกิจที่เป็นทางออกของสาว ๆ ที่อยากได้เงินเยอะ  แต่ไม่ต้องเสียตัว

ดังนั้น  งานหลักของน้องๆ  คือ  ชักว่าวให้แขก   หรือ บางแห่งมีเสริมโม๊คใส่ถุงให้ เช่น เดอะเกร็ท

ถ้าท่านคิดจะหากินตับ  หรือ ที่เรียกว่า มีเพศสัมพันธ์    มีเป็นบางคนเท่านั้นที่ทำ

แต่ข้อแรก คือ  ท่านต้องจ่ายเพิ่มเงินทิป  ซึ่งรวม ๆ แล้วจะแพงกว่าอ่าง เสมอ

เพิ่มเท่ารัย  ก็ขึ้นอยู่กับว่า  เจอใคร   และบางครั้งน้องอาจเลือกไม่ทำกับแขกบางคนที่ไม่ชอบก็ได้

อยากรู้คนไหนทำงานนี้   ก็ต้องอ่านลายแทงเอาครับ

แต่ถ้าขี้เกียจอ่านลายแทง  อยากลุยเองที่ชอบ และอยากกินตับ

มีข้อยกเว้น กรณีเดียว  ถ้าท่านเงินหนา  กระเป๋าหนัก

ถ้าทิป  3,000  ถาม  10  คน  อาจได้ราว  5 คน

ถ้าทิป 5,000    ถาม  10  คน   น่าจะได้ถึง  7  คน

แต่ถ้าถึงหลักหมื่น   ผมมั่นใจ 100 % ครับ  ได้ทุกคน

oxman
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:05:14 PM 21 พฤศจิกายน 2011 »

เข้าใจแจ่มแจ้งล่ะครับ 
ขอบคุณมากๆ   เข้าใจผิดคิดไปเอง
WiFi
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:39:36 PM 21 พฤศจิกายน 2011 »

เพื่อนผมสามารถทำให้ 3 เทา เหลือ 7 แดง ได้ครับ wanwan019
คนนั้นเค้าอาศัยหน้าตา น้องเลยยอม 55555 wanwan004
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:19:26 AM 22 พฤศจิกายน 2011 »

เข้าใจแจ่มแจ้งล่ะครับ 
ขอบคุณมากๆ   เข้าใจผิดคิดไปเอง

เพิ่งเข้ามาใหม่ในวงการนี้ก็อาจจะเข้าใจผิดบ้างครับ

มาตรฐานคือชักเว้าเท่านั้นครับ

ส่วนเกินกว่านั้นน้องบางคนถึงจะทำ และต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่ม

ถ้าอารมณ์อยากตับ หรือว่าถ้าไม่ตับไม่เสร็จเนี่ย

ไปอาบอบนวดได้เลยครับ ไม่ต้องลุ้นด้วย

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ถ้าเฉพาะมาตรฐานนวกระปู๋ การบ้านนี้ถือว่าถอนนะครับ

บางทีพูดถึงเรื่องเอาปุ๊บ น้องเปลี่ยนท่าทีการบริการเลยก็มีนะครับ (อย่างนี้หล่นตีนบวม)

แต่ของท่านสโม๊คกี้ตั้ง ชม. แน่ะ ลงมาน้องปากเบี้ยวแน่ ๆ เลย  wanwan004

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:40:47 PM 22 พฤศจิกายน 2011 »

ไม่หล่นนะครับ เท่าที่อ่านดูก็ตามมาตรฐาน

นอกเหนือไปจากนี้ มันคือส่วนที่เกินมาตรฐาน คงคาดหวังไม่ได้เสมอไปหรอกครับ

นกป. ถ้าจะเอาอร่อย ... แพงกว่าไป ออน. เยอะครับ ต้องทำใจ

แต่ถ้าจะเอาอิ่ม ... นกป. ถูกกว่า ออน. นิดหน่อยครับ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #6 เมื่อ: 03:01:47 PM 22 พฤศจิกายน 2011 »

เพื่อนผมสามารถทำให้ 3 เทา เหลือ 7 แดง ได้ครับ wanwan019

กรี๊ดดดดดด

ไม่อยู่หน่อยเดียว

โดนเล่นเรย
 wanwan006

*

« ตอบ #7 เมื่อ: 06:57:11 PM 22 พฤศจิกายน 2011 »

คนนั้นเค้าอาศัยหน้าตา น้องเลยยอม 55555 wanwan004

ม่ายจริงนะค้าบบบบบบบบบ
 wanwan006

*

« ตอบ #8 เมื่อ: 06:58:08 PM 22 พฤศจิกายน 2011 »

กรี๊ดดดดดด

ไม่อยู่หน่อยเดียว

โดนเล่นเรย
 wanwan006
มันก็เป็นไปตามกฏมะใช่หรา wanwan019

จายร้าย

เค้าไปเฮ็ดการเฮ็ดงาน

ก็ไม่ละเว้น

*

« ตอบ #9 เมื่อ: 09:26:54 AM 23 พฤศจิกายน 2011 »

ไม่ได้ผู้สาวซักกะคนเรย
 wanwan031

*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:54:27 PM 23 พฤศจิกายน 2011 »

บ่แม่นอ้าย

ได้แต่เฮ็ดการเฮ็ดงาน
 wanwan044

*

« ตอบ #11 เมื่อ: 01:51:59 PM 23 พฤศจิกายน 2011 »

ต้องงั้นสิท่าน
 wanwan003

*

« ตอบ #12 เมื่อ: 03:46:42 PM 23 พฤศจิกายน 2011 »

เชื่อครึ่งไหนอ่ะ
 wanwan006

*

« ตอบ #13 เมื่อ: 08:58:41 AM 24 พฤศจิกายน 2011 »

ล่างหลังอะเหรอ
 wanwan009

*

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:16:53 PM 24 พฤศจิกายน 2011 »

ผู้บ่าวลาวเอาไม๊อ้าย
 wanwan024

แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)