Ads
 03:46:36 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านฉบับเปิดซิง @ The great ทอนกระเป๋าพอง!!! อยากรู้ว่าใคร?เข้ามารออ่าน....  (อ่าน 46605 ครั้ง) A A A A
ouikiller
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:33:54 PM 09 กุมภาพันธ์ 2012 »

****ขอเตือนไว้ก่อน ใครอยากอ่านกระทู้ผม ต้องทำใจ เพราะผมชอบ พรรณณา มาก เพื่อให้เห็นภาพจริง ค่อนข้างยาวมากๆ****

เนื่องจากกระทู้ http://www.siamdaynight.com/forum/index.php?topic=7174.msg131715#msg131715

ที่ว่าอยากไปลอง ออน. ซักครั้งในชีวิต

คิดไปคิดมาลังเล.....คิดอยู่หลายวัน เอาไงกับชีวิตดี

........

หรือเราไม่ไปดีละ ออน. เพราะหลายๆอย่าง ทำให้ไม่อยากไปหลังจากการศึกษามาเหมือนจะไปเตรียมตัวสอบ ยังไงอย่างงั้น

ทั้งหล่นบ้าง น้องไม่ดีบ้าง ราคานี้หน้าตานี้ โรคเอย หรืออะไรต่างๆนาๆ

ไปๆมาๆ จึงได้ไปศึกษา กระปู๋ศาสตร์ จึงได้ เข้าใจดั่งถ่องแท้ว่า เคล็บลับวิชามันคืออะไร

เพราะทุนเดิม

ผม ครอบครัวอบอุ่นดี  มีแฟน(ยังไม่ได้เเต่งงานอานะ)ที่สวยน่ารัก ขนาดไหน? เอาเป็นว่าเคยถ่ายแบบ topless ใต้ดินอะ
หุ่นดี เอาใจเก่ง เรื่องอย่างว่าไม่เคยตก เจอกันทุกอาทิตย์ ทำงานบ้านเก่ง ทำกับข้าวอร่อย ตามใจทุกอย่าง บลาๆๆๆ  เเต่! ขี้ วีน เท่านั้นเอง

ฉะนั้น จึงไม่รู็สึกอยากจะไปซั่มกับใคร ในชีวิตนี้เลย เพราะที่มีอยู่ก็ดีอยู่เเล้ว

จนมาจบที่ นกป. นี้แหละ ดูไม่นอกใจดี ไม่ผิดต่อคุณแฟนมาก เหมือนเเค่เอาเวลา เเปปๆ ไปหาความสุข เติมสีสันให้ชีวิต สดชื่น สบายตัว....

เดี๋ยวมาต่อ....
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:37:05 PM 09 กุมภาพันธ์ 2012 »

จนมาจบที่ นกป. นี้แหละ ดูไม่นอกใจดี ไม่ผิดต่อคุณแฟนมาก เหมือนเเค่เอาเวลา เเปปๆ ไปหาความสุข เติมสีสันให้ชีวิต สดชื่น สบายตัว....

อันนี้ความคิดดีมากครับ กด like กด like

อ่ะ ม่ะช่าย FaceBook นี่นา

wanwan004 wanwan004 wanwan004

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
ouikiller
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:56:30 PM 09 กุมภาพันธ์ 2012 »

**ขอขอบคุณภาพจาก kapooclub.com ครับ

ท่านเก้า มาให้กำลังใจละ มีเเรงเขียนหน่อย น่าจะมีปุ่มกด Like แล้ว เเชร์เลยนะ 555

อ๋อ ลืมบอกไป ผมเพิ่งมาวันนี้ครับ สดๆเลยเนี้ย กลิ่นน้ำหอมน้องเค้ายัง ติดจมูกผมอยู่เลย....เฮ้อ...คิดเเล้ว  wanwan004

หลังจากเลิกงาน 6 โมง หลังจากคิดไตร่ตรองถี่ถ้วนดีเเล้ว ว่า กูจะไป!

นั่งรถไฟฟ้าbts ต่อรถไฟฟ้าใต้ดิน นั่งมอไซค์ ขอบอกว่า จากรถไฟฟ้าใต้ดิน พระราม9
เดินเอาก็ได้ กูไม่น่า เรียกมอไซค์ เวรนี้เลย 30 บาท! โอ้ย เจ็บ จริงๆ 10บาทก็ยังไม่อยากให้เลย

เข้ามาในร้าน ตื่นเต้นดีครับ ไม่เคยเจอบรรยากาศแบบนี้ มีพี่คนนึงนั่งหน้าเคาเตอร์ ดูอัลบั้มอยู่ อีคนนอนรอเด็ก อยู่ที่โซฟา
เข้ามานั่งข้างๆ พี่ที่เคาเตอร์ พี่เค้าทำหน้าเซงๆ เปิดไปส่ายหน้าไป  ผมคิดในใจ น้องขึ้นกันหมดหรอ หรืออะไร ทำไมหน้าพี่มันเซงจัง
ซักพักพี่เเก ก็เดินออกไป พร้อมบอกเดี๋ยวมานะ

ผมก็เลยนั่งอยู่เคาเตอร์คนเดียว ตุยกับพี่PR ไป เราก็เปิดๆดูอัลบั้มไป หน้าน้องๆ เฮ้ย! เเม้ง น่ารักทุกคนเลย โอ้ว้าว!
เเต่มองๆไป ไปติดใจรูป น้อง นิว.....คิดๆๆๆ นิวดีป่าววะ?

ซักพักพี่ PR บอก ตอนนี้ มีน้องคนนี้ นู้น นั้น โน้น บลาๆๆ  ว่าง
อ่าว ฟังดูก็หลายคน เเล้วไอพี่เมื่อกี้จะส่ายหัวทำไม ผมงง? อ๋อ สงสัยจะติดน้องบางคนหละมั้ง....

ผมไปสะดุดชื่อนี้เลยครับ.......ยังไม่เฉลยดีกว่า
พอได้ยินชื่อน้องเค้า หน้าน้องเค้าก็ลอยมาทันทีจำหน้าได้ ดูในเวบหลายรอบมาก
ผมก็ถามเลย น้องเค้ารับไปกี่คนเเล้ว พี่บอก4... ลงมาพักนานหรือยัง ทานข้าวยังครับ
โอเคๆ ผ่าน น้องต้องพร้อมเเน่ๆ

จัดมาเลย น้องคนนี้....

ใครเอ่ย อยากรู้ตามมาอ่านนะ ขอรับ
ouikiller
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:09:51 PM 09 กุมภาพันธ์ 2012 »

ผ่าง!!!

รู้เเล้วใช่ไหมครับว่า น้องที่เปิดซิงผมคือใคร
ถูกต้องครับ น้อง หนูนา  ที่ร้านประชาสัมพันธ์ไว้เลย ว่านี้คือดาวดัง แห่ง the great !!!

ใช่เลยน้องคนนี้สิ ที่จะเหมาะกับการเปิดซิงเรา ดาวดังเเบบนี้นี้เเหละ ให้มัน คุ้มค่ากับ การติดธุระ เพราะโกหกหน่อยเถอะ

พอได้ยินชื่อปุ๊บ กระปู๋ กระดิก พับๆๆๆๆๆ

อยากเจอตัวจริงทันที

ไม่มีใครตอบกระทู้เลย  อะไม่เป็นไร เพราะมันดึกเเล้ว พี่ๆต้องทำงานกัน ส่วนผม อยากเขียน เพราะใจสั่งมา จากส่วนลึกที่สุดมีความสุขของ หัวใจ

เดี๋ยวมาตอน ช่วงในห้อง

****อ๋อ ลืมบอกไป ท้ายสุด ผมมี ปลา ด้วยนะ!!!
blueman
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

อยากหื่นแต่ใจไม่กล้า

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:24:37 PM 09 กุมภาพันธ์ 2012 »

รออ่านอยู่ครับ จัดมาเลย  wanwan011
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:32:56 PM 09 กุมภาพันธ์ 2012 »

ยินดีด้วยนะครับ ที่ได้พบน้องนู๋นาคนดัง

ชื่อเสียงมิได้มาเพราะโชคช่วยอยู่แล้วครับน้องคนนี้

รอชื่นชมการบ้านของท่านครับ
ouikiller
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:49:19 PM 09 กุมภาพันธ์ 2012 »

มาต่อกันครับ

ผมบอก PR เอาหนูนา ละกันครับ PR บอกยังไม่เห็นรูปเลยหนิ ดูตัวจริงก่อนได้นะ
ผม ตอบกลับอย่างเร็ว ไม่ต้องครับ เคยละ....

แกก็ไปเรียกมา   หนูนาขึ้นงานคร๊าาาาาาา เสียงดังไปทั่วชั้น 1  
รู้สึก ภูมิใจในตัวเอง เลยนะเนี้ย wanwan002

เจอตัวจริง  โอ้! จอร์จ   เฮ้ย หนูนา  โอ้ย เฮ้ย ฮึ่ม ฮะ วะว้าว  น่ารักอะ สเป็ค เลย
ตัวเล็กมากครับ เมื่อยืนเทียบกับผม  ถ้ากรุงเทพน้ำท่วมอีก น้องจะไม่เปียก ถ้าผมยืนบัง

น้องเข้ามา ไหว้เรา 1 ครั้ง ผมก็รับไหว้ไป คิดในใจ เราก็ไม่ได้เเก่กว่ากันเท่าไรนะ ไม่น่าไหว้ เลย ผมประหม่า  เเต่เข้าใจต้องไหว้สิ มารยาทงาม

พากันขึ้นมา ทางเดิน the great ใครเคยไปคงรู้ดี เเคบนะ ผมกลัวไปทับน้องเค้า เลยเดินเเบบอายๆ

น้องให้เปลี่ยนรองเท้า ก้มมาเก็บรองเท้าเราขึ้นชั้น นมหกเลยจังหวะ ก้มเนี้ย !!!!

ถึงห้อง น้องหนูนา เป็นคนพูดเก่งมากครับ ชวนผมคุย ตลอดทั้ง การนวดเลย

ระหว่างนวด มีทั้งเรื่อง ไปหาหมอฟันมา ปวดฟันมาก  คุยเรียกกิ๊กๆของน้องเค้าให้ฟัง คุยเรื่องที่ มหาลัย คุยเรื่องที่ไปเจอมาล่าสุด คุยเรื่องหนัง
ผมจึงเป็นผู้ฟังที่ดี

น้องหนูนา เข้ามาในห้อง
ผมขอให้น้องนั่งตัก ซักพักน้องโยกๆๆๆ พร้อม ครางเบาๆ  เเววทอน มาเต็ม!!! wanwan020
ผมกระซิบข้างหูว่า อยากจะบอกว่า ครั้งเเรกนะครับ น้องทำหน้า ฉงน? ผมทำหน้า ฉงาย? เลยให้ฟังเสียงหัวใจ  ว่าเต้นเเรง สุดระทึกใจ
น้องก็ พูดหัวเราะไป คริคริ เปิดซิงเลยนะเนี้ย

น้องบอก ดื่มน้ำไหมค่ะ ก็เลยไปเอา เก็กฮวยมา 2 แก้ว

นั่งซักพัก กอดๆ หน่อยๆ
น้องบอกปะอาบน้ำกัน น้องไปพูดพร่ำทำเพลง หมดละ ทุกชิ้น  ผมได้เเค่ถุงเท้าเอง....เพราะมันเเต่มองน้องด้วย จิตใจตื่นเต้น  เเละอยากรู้อยากเห็น

ผมถอดจนเหลือเเต่กางเกง น้องก็กระโดดขึ้นเตียง โพสท่า sexy พร้อมบอก อยากเห็นเเล้วนะ ถอดสิ
ผมก็ถอดควับ    เท้า น้องมาจากไหนไม่รู้ มาเขี่ยกระปู๋ผมทันใด  โอ้!

wanwan003
จิตใจฮึกเฮิม เลยไปอาบน้ามกัน น้องถูสบู่ให้ อย่างดี ชวนคุย คิกคักๆๆๆ ตลอดเวลา
ล้างสะอาดมากครับ ทุกซอกจริงๆ

เช็ดตัว ขึ้นเตียง
นอนค่ะ เดี๋ยวหนูนวดให้  

นอนไปน้อง มือนิ่มมากครับ  กดมาได้ถูกจุดเมื่อย  ซักพัก ลิ้นมาจากไหนไม่รู้   เเผลบๆๆๆๆ ทุกซอก จักจี๋ ดีอะ ชอบนะ ไม่เคย ต้องให้คนที่บ้านทำให้บ้างละ

ผมยอมรับนะ ว่าผมตื่นเต้น ไม่เเข็งเลย  ตื่นเต้นจริงๆ

ซักพักพลิกตัวค่ะ   เอาเเล้วเว้ย! wanwan003

ถึงเวลาสนุกของผมซักที  นี้แหละที่รอคอย

เดี๋ยวมาต่อนะ.....

ouikiller
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:01:47 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

ขอบคุณท่าน บลูแมน และพี่บี้  ที่เวลา ปานนี้ท่านยังนั่งหน้าคอม อ่านการบ้าน อันยาวเหยียดของผม
ผมไม่รู้จะเขียนหมดเมื่อไรนะ  คาดว่าอาจมี ตี 1 ก็เป็นได้ มัน อัดอั้นตันใจ เเละ มีความมากๆเลย

เห็นรูปไหมครับว่า ผมมี รูป emotion ไว้ที่เหนือ หน้าอกน้องหน่อย

ทำไมหนะหรอ เอามาเเปะทำไม

อันนี้ผมรับไม่ได้จริงๆ เห็นเเล้ว ฉุนอะ ฉุนขึ้นโมโห

มีรอยดูด จากชายไม่ทราบชื่อ
ทำไมทำแบบนี้ ผมเสียใจนะที่เห็น รอยเเบบนี้หนะ อยากถามพี่ท่านที่ดูดว่า ไม่มีอย่างอื่นให้ดูดหรือไง ปัทโธ่เอ้ย หงุดหงิด wanwan010
โอเค ผมเค้าใจนะเรื่องเเบบนี้ อยากตีตราจอง กูมีเหยียบเเล้ว  เเต่ขอโทษเถอะ พี่ครับ ผมขอไหว้ 1 ที สำหรับ ท่านผู้อ่านที่อาจเคยทำแบบนี้
กูไม่ชอบ  เคป่ะ ?  เรือนร่างน้องเค้านะ ไม่ใช่ counter strike ที่เวลา ฆ่าใครได้ เเล้ว กด ตัวTรัวๆ  พ่นสเปรย์ที่พื้น เพื่อความสะใจ ไอ้..... ไอ้.... ไอ้.....

ผมขอไปสงบสติ อารมณ์แปปนะ

ouikiller
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:19:15 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

โอเค ช่างมัน เพราะน้องบอกไม่ต้องเป็นห่วง

จากพลิกตัว น้องเริ่มเอามือชักๆๆ เริ่มแข็ง ฉีกซอง สวมอย่างไว

สเปรย์!!!!  ฮึบ!! ล้างตู้  ฮับ!!!

เอาละ จัดมาละ  กระบี่ซ่อนหลัง!!!! โอ้ย!!  สาหร่ายพันกล้วย!! ชอบมากๆ อ้าย!!

แต่ แต่ แต่  ถุงยางยี่ห้ออะไรวะ เค้ามีเเต่ถุงยาง ผิวลื่น ผิวขรุขระ อันนี้ ถุงยางหนังช้าง

ไม่เเข็ง เสียวมากนะ เเต่ไม่เเข็ง เพราะไอถุงเนี้ย!!!!  ใครก็ได้ไปบอกทางร้านเปลี่ยนยี่ห้อเหอะ

น้องพยายาม จนเหนื่อย เพื่อให้ผมแข็ง GF เป็นล้านอะ จังหวะนี้  ทุ่มเทสุดๆ กด Like!! เลย

อะ เดี๋ยวมาต่อ
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:21:33 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

น่ารักอ่ะ

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
ouikiller
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:27:34 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

น้องเลยกลับมา สะเปรย์ใหม่  เริ่มขึ้นๆๆ ใช้ได้

เพราะน้องหันก้นมาให้ผม  ผมเลย จับ เอวน้อง มาทาสีซะเลย  จ๊วบๆ บ๊วบๆ เเผลบๆ โอเค ค่อยเเข็งหน่อย

ซักพักก็อีกเเหละ หย่อนอีก  ผมเลยเเนะนำน้องไปน่าจะช่วยได้

ถอดออกเลย  ชักเลย น้องก็ตามใจสุดๆ  น้ำมันมากดๆๆๆ  ลูบๆๆ

เฮ้ยๆๆๆๆ ได้ผล  เเข็ง ปั๊ก! เพราะมือน้องนิ่มมาก

น้องก็ชักไป บิดมอไซค์ ไปด้วย บรื้นๆ

ผมก็จับมาทาสีต่อ ชอบๆ หอมโดนใจ

ซักพัก ก็นั่งทำให้ เเล้วให้ผม บีบนมแรงๆ ทั้งสองข้าง น้องชอบอานะ  จัดไปๆๆ

ปั๊บๆๆๆๆ แตกพ่ายไป
ouikiller
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:31:25 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

น่ารักอ่ะ

ท่านเก้าเคยเจอน้องเค้าหรือยัง
ถ้ายัง ผม

กั๊ก นะ
ouikiller
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:32:35 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

ผมต้องขอโทษด้วยที่ทำให้น้องเค้าเป็นรอย  wanwan012

อย่าบอกนะว่า รอยที่ผมเจอวันนี้คือท่าน

ถ้าใช่ เราอย่ามาเรียกพี่น้องกันอีกเลย

ผมเสียใจ
ทะเลทราย
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 4

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:35:58 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

แบบนี้ต้องไปซ้ำ
ouikiller
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:40:50 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

ยังไม่จบเเค่นั้น

วันนี้ น้องพลับ ขอสอง เหลือเวลา เพียบ นั่งคุยกันไป

ผมก็ กอดน้องไป จับน้องมานั่งตัก เหมือนอุ้มเด็กบนตัก

คุยเก่งมากเลย ผมชอบอะ  เเต่คงเป็นเพราะน้องเค้า คุยเก่งเเบบนี้มั้ง

วันนี้น้องเค้า ไอตลอดเลย สงสารอะ

มานวดต่อ หันหลัง นวดใช้น้ำมันให้ นวดไปคุยกันไป สนุกดีอะ น้องเค้า นวดลื่นดี เพลินมากเลย

พลิกตัวกลับมา ชวนคุยๆกันๆ

ซักพักน้องหยุดพูด

เริ่มมาเล่นหัวนมผม

เอาเเล้วไง  คราวนี้ ผมเข้าใจนะว่า น้องรู้ ทริคผมละว่าทำไงให้ผมเสร็จ

นั่ง ชักๆๆๆ พร้อมเลียนมผมเนี้ยแหละ

ผมก็เขี่ย น้องไปเรื่อย ครางไปมา สยิวอะ ขอบอก

ผมก็ดื่มแคมเซียมด้วย พร้อม ลุกขึ้นมานั่งให้น้องชัก

ดูดไป หอมเเก้มไป  บีบนมแรงๆๆๆๆๆ

ครางซะ

ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆ

เเตกพ่าย ไป อีกรอบ

เดี๋ยวมาสรุปผล ให้ฟังกัน

แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)