Ads
 12:55:51 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านฉบับเปิดซิง @ The great ทอนกระเป๋าพอง!!! อยากรู้ว่าใคร?เข้ามารออ่าน....  (อ่าน 46615 ครั้ง) A A A A
ouikiller
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 12:48:41 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

อ่าวเฮ้ย!!

ยังสรุปผลไม่ได้

ลืมช่วงท้าย

มีเวลาเหลืออีก ผมเลยขอนัว

น้องก็นอน ให้นัวโดยดี  น่ารักอะ

เเต่ อย่างว่าเเหละนะ

ไอเรา พ่นพิษ ไป2รอบละ จะให้มีอารมณ์หรอ

เลยดูด เเคล น้องไป เเล้วบอก เค้าไม่ไหวเเล้วอะ

เเต่น้อง บอก เเต่เค้ายังอยากอยู่เลย......

:wanwan003:ฮึกเหิม เลย

ดูด เต็มที่ ม๊วบๆๆๆ สลับ ซ้าย ขวา  หอมแก้ม คอ ซ้าย ขวา

ผมขยับไปมากกว่านี้ไม่ได้ละ ขาเเข็ง

ดูดเเคล ไปเเรงๆ น้องก็ เอามือมารัด หัวผมให้ชิด เเคลน้องเเน่น เเล้ว คราง  อร๊าาาา

เหลืออีก 10 นาที ไปอาบน้ำ ดีกว่า

ขณะ อาบน้ำ น้องปวดฉี่

ถามผมว่า เค้าฉี่ได้ป่ะ  ...ได้สิๆๆ

น้องบอก เอามือมารองเร็ว อุ่นไหม?  ยิ้มหวาน ซะ เเทบละลายไปกับ ฉี่น้อง

wanwan002 wanwan002 wanwan002 wanwan002 wanwan002
ouikiller
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 12:51:14 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

แบบนี้ต้องไปซ้ำ

อะเเน่นอน ชัว ป๊าป ท่านนี้ พูดถูกใจผมจริงๆ wanwan016

ผมให้สัญญากับตัวผมเองครับ ว่าจะไปหาน้องเค้าอีก wanwan020

รักเลยหละ
ouikiller
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 01:05:53 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

แต่งตัว

จริงๆเเล้วในใจ ผมอยากเเต่งตัวให้เค้านะ

เเต่ไม่กล้าขอ ไว้โอกาสหน้าละกัน จะทั้ง ถอดให้ เเละ เเต่งให้เลยหละ

ก่อนออกจากห้อง ผมกอดน้องเค้าจากข้างหลัง และ หอมหัวน้องไป 1 ที แล้วกล่าว  ขอบคุณนะครับ  น้องตอบกลับมา เช่นกันค่ะ

น่ารักอ่ะ

เดินกันลงมา น้องมาส่งถึงหน้าประตู เเละบอกว่า กลับบ้านดีๆนะค่ะ

น่ารักอ่ะ

ouikiller
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 01:21:24 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

ระหว่างการเดินทางกลับบ้าน

ผมอมยิ้มมาตลอดทาง ไม่ว่าจะเดินจากร้านมา ใต้ดินพระราม9 ขึ้นไฟฟ้าbts มองนู้นี้ไป ยิ้มไป

ซักพักก็ หยิบรูปปลากรอบมา ดู ไป ยิ้มไป เป็นเเบบนี้ ทุกๆๆๆ 5 นาทีเห็นจะได้

ไม่หมดเเค่นั้น!!!

ก่อนจะเข้าบ้าน ผมนั่งรอรถเมล์นานมากๆๆ เเต่ก็มีความสุข เพราะเห็นหน้าน้อง ตลอดเวลา
โทรหาแฟน คุยกับเเฟน เสียงหวาน จนเเฟนถามว่าเป็นอะไรไป?

รอรถเมล์ ชักนานเกิน โบกแท็กซี่

ขึ้นเเท็กซี่  อยากจะร้องไห้
เปล่าๆ ไม่ได้ขอหายนะ ไม่ได้หกล้ม ไม่ได้อะไรที่ไม่ดี

กลิ่น

นั่งบนรถ ผมหัน เลิ๊กลั๊ก เฮ้ย กลิ่นนี้มัน กลิ่นน้ำหอมน้อง นี้หน่า
ไหนๆๆ น้องอยู่ไหน

ถามคนขับแท็กซี่
พี่..รถหอมกลิ่นอะไรอะ

แท็กซี่งง  พร้อมตอบ กลิ่น...กาลาบูนมั้งครับ

เฮ้ยไม่ใช่พี่  ไม่ใช่กลิ่นกาลาบูน หอมๆเนี้ย

เเท็กซี่ อ๋อ.... กลิ่นเสื้อผมครับ ผมฉีดน้ำหอม เเฟนผมซื้อให้

อยากจะร้องไห้โฮ ไม่ใช่เพราะพี่เเท็กซี่ ใช้กลิ่นเดียวกับ น้องนะ

เเต่เป็นเพราะ

ผมคิดถึงหนูนา

ouikiller
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 01:42:55 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

สรุป ผล

GF : ก่อนเลย ผมให้ ล้าน เต็ม ล้าน ครับ   เอาใจเก่งสุดๆ ชวนคุยตลอด ห้องไม่เงียบเลยเพราะ น้องชวนคุยตลอด 
        เราไม่เเข็งก็พยายามเต็มที่เพื่อปลุกน้องชายขึ้นมาให้ได้ เข้าใจกันดี ไม่โวยวาย ไม่เเสดงอาการไม่พอใจเลย
ผิว : โอโม่สุดๆ 10/10
หน้าตา : อันนี้แล้วเเต่คนชอบอานะ 9.5/10 สเป็คผมเลยเเหละ ผมชอบคนผมยาวมั๊กๆ แต่ตัวเล็กไปนิดเดียว อีกนิดจะ 10 ละ
ไฟหน้า : ผมให้ 9.8 /10 เพราะ สองข้างไปทำมาเลยไม่เต็ม10  แต่สวยมากๆ อันนี้ต้องชมหมอ
หลอดไฟ : นอล  ไม่รู้จะอธิบายยังไง 10/10
ช่วงล่าง : เเน่นมาก+สวยมาก 10/10 ไม่มีกลิ่นรบกวนสมาธิ ดูแลตัวเองดีมากครับ

แก้มก้น : อันนี้ผมชอบเป็นการส่วนตัว น่ารักน่าจุ๊บ เนียนนุ่มน่าสัมผัส น่าฟัด น่าดูด

อะไรอีกหละ.....

สรุป ผมประทับใจมากครับ  ถือเป็นการเปิดซิง(ของผม)ที่ คู่ควรกับผมจริงๆ น้องน่ารักมากครับ พูดได้ว่า ไม่รู้จะอธิบายยังไง
        รับประกันว่าต้องไปซ้ำครับ  และผมว่า ผมคงประหม่า น้อยลงกว่านี้ และ ผมคงทำให้น้องได้ สนุกสนาน เหมือนผมเช่นกัน
        รักเเบบ อธิบายไม่ได้  คิดถึงเธอจัง

สุดท้ายนี้
ผมอยากจะบอกทุกคนว่า

ผมกั๊ก

ouikiller
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 01:44:28 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

ทำไมหนูนา พุงใหญ่จัง wanwan012

ไม่ใช่เเล้วท่าน นั้นมัน พุงโผมมมมม

ท่านละ เล่นผมเครียดเลย

ช่วงนี้ลด อาหารอยู่อะ

ขอโทษด้วยที่ไม่มี six pack ให้ท่านดู
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #21 เมื่อ: 09:55:20 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

แวะมายินดีอีกครั้งกับการเปิดซิงที่เต็มไปด้วยรอยยิ้มและความสุข

เป็นความทรงจำดี ๆ ที่หาได้ยาก  แต่โชคดีที่ท่านพบนางฟ้า "นู๋นา"

การบ้านอ่านสนุก  ปลาก็น่ารัก  หวังว่าจะได้อ่านอีกเรื่อย ๆ ครับ

ขออนุญาตจอยภาพนู๋นาเพิ่ม  เติมความคิดถึงครับ   wanwan019
retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #22 เมื่อ: 11:47:15 AM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

แถมให้อีกนิด

สำหรับแฟนผีแดง
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #23 เมื่อ: 12:12:27 PM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

อิจฉาพี่เตอร์   ครับ  wanwan004
ouikiller
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 01:39:11 PM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

ขอบคุณ สำหรับภาพสวยๆ ของน้องจากพี่ๆครับ

ผมจะ เซฟไว้เพื่อเวลาคิดถึงและไม่มีใครให้คิดถึง หรือรู้สึกเหงาๆ
เพราะผมรู้ตัวดี ว่าคงไม่ได้ไปหาน้องบ่อยๆ เพราะโดนจำกัดเรื่องเงิน จาก ผบ. ต้องค่อยๆตอดมาครับ

ตอนนี้ ผมบ้าฟังเพลง ลูกอม ของ วัชราวดี มากครับ
เพราะน้องร้องให้ผมฟังด้วยหละ
http://youtu.be/018UMWioeW4

พูดถึงเรื่องกลิ่น น้ำหอม

วันนี้ตอนเช้าก็อีกหละ พี่ผู้หญิงที่ออฟฟิสคนหนึ่ง เค้าเปลี่ยนกลิ่นน้ำหอม

โอเเม่เจ้า  กลิ่นเเบบนี้เลย กลิ่นน้องหนูนา

รู้ชื่อกลิ่นละ เดี๋ยวจะไปหาซื้อละ

รักหนูนา ครับ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #25 เมื่อ: 02:03:58 PM 10 กุมภาพันธ์ 2012 »

โอ๊ ยินดีด้วยครับ

The Great ผมไปมาสองสามครั้ง

ประทับใจครับ

มีครั้งสุดท้ายนี่แหละ

พาลูกค้าไป

แกขึ้นไปสักพัก น้ำไม่ไหลซะงั้น

ลำบากน้องต้องลงมายกน้ำขึ้นไปให้ล้างตัว
 wanwan006

smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #26 เมื่อ: 09:50:49 PM 11 กุมภาพันธ์ 2012 »

โด่เลย wanwan017
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 10:57:04 PM 11 กุมภาพันธ์ 2012 »

โอ๊ ยินดีด้วยครับ

The Great ผมไปมาสองสามครั้ง

ประทับใจครับ

มีครั้งสุดท้ายนี่แหละ

พาลูกค้าไป

แกขึ้นไปสักพัก น้ำไม่ไหลซะงั้น

ลำบากน้องต้องลงมายกน้ำขึ้นไปให้ล้างตัว
 wanwan006
พาเพื่อนไปนวดน้ำมันแล้วน้ำไม่ไหลใช่มะคัรบ...รึว่า วันที่พกไอแพดไปด้วย wanwan004

ม่ายช่ายคร้าบท่านหา

วันนั้นพาลูกค้าผู้ใหย่ไป

เลยต้องนั่งรอข้างล่าง

ไม่ได้ขึ้นไปด้วยครับ

เห็นน้องวิ่งหน้าตั้งลงมา

แบกถังน้ำขึ้นไปบอกว่าจะเอาไปให้เพื่อนพี่ล้างตัว
 wanwan004

*

« ตอบ #28 เมื่อ: 11:19:59 PM 11 กุมภาพันธ์ 2012 »

อันนี้ไม่รู้แฮะท่านหา

ไม่ได้เข้าไปดู
 wanwan024

crazyload
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 07:34:06 AM 12 กุมภาพันธ์ 2012 »

ยินดีด้วยนะครับ เปิดซิงได้ถูกที่ ถูกตัวจริงๆ
ไปครั้งแรก เพ้อขนาดนี้ ติดใจเข้าแล้ว
แท็ก:
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)