Ads
 06:38:47 AM 17 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชมพู น้องใหม่ ขาวจั๊วที่บ้าน F-Club  (อ่าน 21858 ครั้ง) A A A A
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« เมื่อ: 09:22:31 PM 22 กุมภาพันธ์ 2012 »

ตั้งแต่พี่บอยย้ายบ้าน ผมก็ยังไม่เคยได้ไปหาอีกเลย จนเมื่อวันก่อน

เห็นประกาศว่ามีน้องใหม่ ขาวจั๊ว สีชมพูมาสมัครงาน ก็เลยไปลองดู

น้องชมพู เป็นคนเจียงฮายอ่ะครับ ผิวเลยขาวแบบคนเหนือ

ขาวแบบขาวจั๊ว จริงๆ ไม่มีรอยอะไรเลย และตัวเล็กๆ อุ้มง่าย

แต่หน้าตาผมว่าไม่เท่าไรนะ ยกเว้นจะชอบแบบสาย L

แอบกระซิบว่า จริงๆน้องไม่ใช่ใหม่กิ๊ก แต่เคยอยู่ร้านเล็กๆร้านนึงแถวบางกะปิ ที่ไม่ดัง และไม่เคยโฆษณามาก่อน

(ผมดันแสนรู้แอบเที่ยวไปทั่ว อิอิ )

แต่ผมยังไม่เคยขึ้นน้อง เคยแต่ขึ้นกับเพื่อนน้อง (ที่ผมว่าดูดีกว่า)

ตอนแรกน้องบอกว่าไม่เคยทำงาน แต่ผมดูฝีมือแล้ว ออกสไตล์ร้านเดิมของน้องเป๊ะ ทั้งท่านวด ท่าบอดี้

( ยังอุตส่าห์จำได้ )

รูปร่างน้อง ตัวเท่าหน้าอกผมเอง บางๆ เล็กๆ

จุกซีน่อล มว๊ากกกกกกก

ข้างล่างก็ดูดีครับ แต่ไม่ได้ชิม น้องละเลงน้ำมันไวซะเยอะ กลัวปากมัน

น้องตามใจดีมากระดับนึงครับ สารพัดท่าบอดี้ ผมใช้ซะหมดแม็ก

แต่ดันห่วยเอง ที่ลืมพกซองคาถาเสกพายุของพี่เอ๊บบี้ติดตัวไปด้วย

ไม่งั้น คงได้ลองเสกพายุดูเองบ้างแล้ว อิอิ

ถ้าชอบเด็กๆ ตัวเล็กๆ ผิวขาวๆเนียนๆ จุกซีน่อล แต่หน้าตาไม่เท่าไร

ถ้าชอบอาจจะต้องรีบๆไปลองดูกันครับ ดูแนวแล้วอาจจะช้ำง่ายครับ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:41:46 PM 22 กุมภาพันธ์ 2012 »

อยากไป Featuring มั่ง  ไว้ต้องไปตามลายแทงพี่ Hollowman มั่งละ

เหมือนกันเลย  ย่านนั้น สำหรับผม  ไกลสุด ๆ เลยค๊าบ
retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:29:51 AM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

ร้านนี้ชอบบอกว่าน้องใหม่  แต่เคยทำร้านอื่นมาก่อน

เช่น ไอริน ก็เคยทำร้านแถว rca มาก่อน
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:24:43 AM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

แถวไหนครับเนี่ย

พี่บี้บอกว่าไกล

สงสัยจะไกลโพ้น
 wanwan009

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:19:15 AM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

wanwan009

ร้านฟีเจอริ่งคลับ เปลี่ยนชื่อมาจากเดอะเฮ้าส์ ถ้าจำไม่ผิด

ผมคุ้น ๆ ว่าอยู่ย่าน ซ.หลวงประดิษฐ์ ถนนเลียบด่วนรามอินทรา หรือ คลองลำเจียก อะไรประมาณนี้

ย่านนั้น  ถ้าเอาผมไปโยนไว้ หลงทางกลับบ้านไม่ถูก
   wanwan035
retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:55:33 AM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

wanwan009

ร้านฟีเจอริ่งคลับ เปลี่ยนชื่อมาจากเดอะเฮ้าส์ ถ้าจำไม่ผิด

ผมคุ้น ๆ ว่าอยู่ย่าน ซ.หลวงประดิษฐ์ ถนนเลียบด่วนรามอินทรา หรือ คลองลำเจียก อะไรประมาณนี้

ย่านนั้น  ถ้าเอาผมไปโยนไว้ หลงทางกลับบ้านไม่ถูก
   wanwan035

เปลี่ยนชื่อมาจาก CheeZe  ครับ  ถนนคลองลำเจียก 

ถนนเชื่อมต่อระหว่างเลียบด่วนกับเกษตร นวมินทร์ครับ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:34:16 PM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

ร้านนี้ชอบบอกว่าน้องใหม่  แต่เคยทำร้านอื่นมาก่อน

เช่น ไอริน ก็เคยทำร้านแถว rca มาก่อน

ไอรีน นี่น่าจะหลายร้านอยู่นะ เห็นว่าเมื่อก่อนอยู่แถวศรีนครินทร์

RCA นี่ ใช่ HPN ป่ะครับ ... ยังไม่เคยไปร้านนี้เลย

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:36:55 PM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

wanwan009

wanwan035

ถ้าเอา Map โซนที่พี่ Ebby ชอบเที่ยว มา sync กับโซนที่ผมชอบเที่ยว

น่าจะครอบคลุม กทม. ทั้งหมดได้พอดี ... ฮา !

huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:38:26 PM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

wanwan009

wanwan035

ถ้าเอา Map โซนที่พี่ Ebby ชอบเที่ยว มา sync กับโซนที่ผมชอบเที่ยว

น่าจะครอบคลุม กทม. ทั้งหมดได้พอดี ... ฮา !

ความคิดเลิศมากครับ

ผมช่วยทำไหมครับพี่

ฮี่ๆๆๆ
 wanwan007

kuichai2000
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 2

พี่เพิ่งหัดเที่ยว แต่ก็ทำให้น้องเสียวได้น่ะฮับ

« ตอบ #9 เมื่อ: 02:45:19 PM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

wanwan009

wanwan035

ความคิดเลิศมากครับ

ผมช่วยทำไหมครับพี่

ฮี่ๆๆๆ
 wanwan007
งี้ถ้ารวมท่านพี่ใหญ่ กับ ท่านหา ก็ครอบคลุมทั่วประเทศพอดีซิครับ อิอิ wanwan019

ขอบคุณสำหรับสุดยอดการบ้านครับ ท่าน Hallow man พิกัดใกล้บ้านพอดี แต่ไม่เห็นมีค่าสินสอดเลยครับท่าน

ร้านนี้กระผมเพิ่งเคยได้ยินชื่อ  wanwan012
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #10 เมื่อ: 03:33:50 PM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

ร้านดี  ๆ ๆ มีช้างเผือกมักอยู่ไกลที่ทำการจังครับ อยากไปจังเลยครับ  Cry
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 05:23:07 PM 23 กุมภาพันธ์ 2012 »

ขอบคุณสำหรับสุดยอดการบ้านครับ ท่าน Hallow man พิกัดใกล้บ้านพอดี แต่ไม่เห็นมีค่าสินสอดเลยครับท่าน

ร้านนี้กระผมเพิ่งเคยได้ยินชื่อ  wanwan012

ถอดหมด 2000 ครับ ทิปอีกนิดหน่อยครับ เพราะน้องไม่ทำอะไรเลย

smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:48:39 AM 25 กุมภาพันธ์ 2012 »

ขอบคุณคับ wanwan017
kontuadam
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #13 เมื่อ: 03:09:14 PM 05 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณครับแต่ไกลจังเลย
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)