Ads
 02:22:27 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน นะคะ ปตน. ครับ  (อ่าน 56849 ครั้ง) A A A A
sorusmokin
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 10:18:40 PM 01 มีนาคม 2012 »

มาแนว ขอ สามคำ รึเปล่าครับ

ป ต น ?????

wanwan019 wanwan019 wanwan019

รอ รอ รอ
 wanwan011 wanwan011
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 01:01:52 AM 02 มีนาคม 2012 »

รอ นะค่ะ ประตูน้ำ แตก ครับ
เจน จิราแยะ
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #17 เมื่อ: 02:53:42 AM 02 มีนาคม 2012 »

Do you believe in destiny?

คุณเชื่อเรื่องพรหมลิขิตไหมครับ น้องคนที่ผมเลือก ไม่อยากขึ้นงาน (อ้างว่าไม่สบาย ปวดหัวตัวร้อน ฯลฯ) ผมจึงได้ขึ้นกับมวยแทน แต่มวยแทนคนนี้ ไม่ใช่มวยแทนธรรมดา แต่เป็นมวยแทนแบบทีมชาติเดนมาร์กชุดแชมป์ยุโรป ปี 92 วันนั้นน้องใส่ชุดเดรสผ้ายืดพื้นขาวเดินลายตัดขวางลำตัว รูปร่างหน้าตาท่าทางชองน้องไม่ต่างจากสาวต่างจังหวัดทั่วไป

เธอเดินนำผมไปยังห้องหลังจากที่นำรองเท้าของผมไปเก็บใส่ชั้น พร้อมถามว่าผมอยากดื่มน้ำอะไร แล้วเธอก็บอกให้ผมเปลี่ยนเสื้อผ้ารอให้เธอมาอาบน้ำให้ ระหว่างอาบน้ำเราก็คุยกันไปเรื่อยๆ ผมไม่ได้ใส่ใจอะไรมากมาย เพราะตั้งใจจะมาให้จับกะสัยมากกว่า

พออาบน้ำเสร็จ ผมก็มานอนที่เตียงให้น้องนวดไปตามสเตป น้องก็นวดขา ขวดไหล่ไปตามสูตร น้ำหนักมือเบาๆ เอาแค่สบายๆ ไม่ได้นวดแผนอะไรจริงจัง ระหว่างนั้นก็คุยกันไปเรื่อย เรื่องของน้องก็คงไม่ต่างกับเด็กคนอื่นๆ ทั่วไป มาทำงานเก็บเงินส่งกลับไปช่วยที่บ้าน

พอมาถึงขั้นสุดท้าย ผมพลิกตัวกลับมานอนหงาย น้องนั่งคร่อมอยู่บนตัวผมโดยที่ยังอยู่ในชุดเดิม พร้อมกับตกลงเรื่องออพชั่น น้องบอกว่าตามคอร์ส ได้ถอดบนแต่ดูได้อย่างเดียว ห้ามจับ ห้ามดูด แล้วน้องก็เสนอออพชั่นถอดหมด ตรงนี้ผมก็เข้าใจนะ มันเป็นธุรกิจ แขกจ่ายราคาเต็ม แต่เงินถึงน้องจริงๆ ถึงครึ่งหนึ่งของค่าคอร์สหรือเปล่าก็ไม่รู้ ว่าไม่ได้ ทางร้านก็มีค่าใช้จ่ายอะไรๆ ที่ต้องดูแล

สำหรับผม แม่ผมสอนเสมอว่า เวลากินเวลาเที่ยว อย่ากั๊ก ให้สนุกให้เต็มที่ ผมคุยกับน้องเขาก็นิสัยดี ก็เลยตกลงถอดหมดไป แล้วน้องก็ลงไปถอดชุดออก พอน้องถอดชุดออกหมดเท่านั้นแหละคุณเอ้ยยยยยย

ไม่อยากจะบอกว่าเป็นผู้หญิงที่หุ่นเป๊ะมากที่สุดคนหนึ่งที่ผมเคยเจอมา หน้าอกขนาดฝ่ามือกำไม่มิด ทรงสวยปลายงอนขึ้น จุกกะจิดริด ที่สำคัญ ยังเต่งตึงอยู่ ส่วนเว้าส่วนโค้งก็พอดี เอวคอด สะโพกผาย ผมนั่งตะลึงไปชั่วครู่ เหมือนได้เห็นนางเงาะป่ามายืนถอดรูปทองให้ดูตรงหน้า สาวบ้านนอกคนเก่ากลายเป็นนางแบบเพนท์เฮาส์ไปตอนไหนก็ไม่รู้

น้องมายืนข้างเตียงพร้อมไล้อุ้งมือชุ่มน้ำมันไปบนน้องชายของผมที่ตื่นขึ้นมาตั้งแต่ที่ได้เห็นหุ่นเพอเฟค ผมรีบยันตัวขึ้นไปเชยชมปทุมถันคู่สวยอย่างหื่นกระหายค้านกับสัมผัสมือและลิ้นที่ทะนุถนอม เมื่อน้องเปลี่ยนท่าขึ้นมานั่งคร่อมอยู่บนตัว มือขวาของผมก็ไชเข้าไปสัมผัสกับพื้นที่สงวน น้องไม่รังเกียจที่จะร่วมทางเสียวไปด้วยกัน แม้ว่าการเดินทางจะค่อนข้างตะกุกตะกัก ด้วยความเต็มล้นที่ผมสะสมมา ผมขอให้น้องหยุดและผ่อนน้ำหนักมืออยู่บ่อยๆ แต่เธอก็ยินดีทำให้แบบไม่เกี่ยงงอน จนสุดท้าย เราสองก็นอนกอดกันแนบแน่น พร้อมของเหลวอุ่นๆ ที่เปรอะเปื้อนเต็มอุ้งมือและหน้าท้องของเราสองคน

สักพักน้องก็ลุกขึ้นไปอาบน้ำ แล้วผมก็เดินตามไปอ้อนให้น้องช่วยล้างตัวให้ด้วย ซึ่งน้องก็ทำให้โดยดี ถึงแม้ตอนต้นอาจจดูเหมือนน้องจะมันนี่ทอล์คอยู่สักหน่อย แต่เมื่อเราได้ทำการตกลงจนเป็นที่พอใจแก่ทั้งสองฝ่าย น้องก็ให้กับผมอย่างเต็มที่เท่าที่น้องได้ตกลงไว้

เมื่อแต่งตัวเสร็จเรียบร้อย เราก็เดินลงมาด้านล่าง ก่อนกลับ ผมหันกลับไปมองหน้าน้องอีกครั้ง ผมรู้สึกว่าเธอสวยขึ้นกว่าตอนที่ผมเห็นเธอครั้งแรก เราสบตากันด้วยความรู้สึกบางอย่างที่ต่างฝ่ายต่างเก็บซ่อนเอาไว้...

สรุป: ร้านนะคะประตูน้ำ คอร์ส 999 (1.20) นาที รวมถอดบน + 1,000 ค่าออพชั่น + 200 ทิป = 2,200
ไม่มีขั้นที่ 2 ไม่มีขั้นที่ 3

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
เจน จิราแยะ
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 02:58:20 AM 02 มีนาคม 2012 »

ตามที่โพสไว้เป็นการบ้านที่ผมเจอน้องครั้งแรกครับ (ขออนุญาตรีโพสจากเวปอื่น) หลังจากนั้นผมก็แวะเวียนกลับไปเจอน้องอีกหลายครั้ง และก็ค่อยๆ ได้ส่วนต่างเพิ่มมาเรื่อยๆ จนถึงครั้งล่าสุดนี่แหละ

ปล. ภาพ+คลิปวีดีโอไม่มีนะคับ ผมเลือกใช้มือถือแอบถ่ายเสียงเอาไว้ เพราะมันเป็นจุดเด่นอย่างหนึ่งของน้อง ตัวจริงน้องไม่ใช่คนสวยครับ ถ้าไม่รู้จักกันมาก่อนผมก็คงไม่เลือกขึ้นกับน้อง อย่างที่บอก ขนาดครั้งแรกก็ยังไม่ได้ตั้งใจเลือก

ไม่ได้ดึงเช็งการบ้านนะครับ พอดีมะวานงานยุ่งจิงๆ ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
 wanwan012 wanwan012 wanwan012

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
เจน จิราแยะ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 03:00:58 AM 02 มีนาคม 2012 »

อ้อ แต่ถ้าถามว่าที่นี่มี "3" ไหม มีครับ ขึ้นอยู่กับตัวพี่กับตัวน้องๆ จะตกลงกัน น้องที่นี่เลือกแขกเองไม่ใช่ไฟต์บังคับอ่าคับ (แต่ในตะกร้ามีถุงยางง่ะ)  wanwan020

kuichai2000
*

ความหื่น : 2

พี่เพิ่งหัดเที่ยว แต่ก็ทำให้น้องเสียวได้น่ะฮับ

« ตอบ #20 เมื่อ: 08:03:30 AM 02 มีนาคม 2012 »

อ้อ แต่ถ้าถามว่าที่นี่มี "3" ไหม มีครับ ขึ้นอยู่กับตัวพี่กับตัวน้องๆ จะตกลงกัน น้องที่นี่เลือกแขกเองไม่ใช่ไฟต์บังคับอ่าคับ (แต่ในตะกร้ามีถุงยางง่ะ)  wanwan020

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ร้านแนวนี้ผมไม่ถนัดเลย ประสบการณ์ 2 หนขนาดตามการบ้านของเทพๆ ยังหล่นเท้าขาด wanwan031

แต่ที่มีถุงยางในตะกร้า สงสัยเอาไว้ให้ลูกค้าเป่าแก้เบื่อมั้งครับ อิอิ wanwan020
เจน จิราแยะ
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 08:12:26 AM 02 มีนาคม 2012 »

ผมว่าสุภาพ บิล์ทดี และที่สำคัญ เงินถึงน่ะ ได้อยู่
 wanwan011 wanwan011 wanwan011

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ร้านแนวนี้ผมไม่ถนัดเลย ประสบการณ์ 2 หนขนาดตามการบ้านของเทพๆ ยังหล่นเท้าขาด wanwan031

แต่ที่มีถุงยางในตะกร้า สงสัยเอาไว้ให้ลูกค้าเป่าแก้เบื่อมั้งครับ อิอิ wanwan020

Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 12:45:52 PM 02 มีนาคม 2012 »

ผมว่าสุภาพ บิล์ทดี และที่สำคัญ เงินถึงน่ะ ได้อยู่

ที่สำคัญเคมีตรงกันกับน้องโอกาสก็หน้าจะมีเยอะขึ้นนะครับ ตามเทพ ๆ ๆเคยบอก
kuichai2000
*

ความหื่น : 2

พี่เพิ่งหัดเที่ยว แต่ก็ทำให้น้องเสียวได้น่ะฮับ

« ตอบ #23 เมื่อ: 02:11:16 PM 02 มีนาคม 2012 »

ที่สำคัญเคมีตรงกันกับน้องโอกาสก็หน้าจะมีเยอะขึ้นนะครับ ตามเทพ ๆ ๆเคยบอก

ร้านนวดแผนโบราณ ผมว่ามันแตกต่างกับร้าน นกป น่ะ เพราะ นกป เรามีโอกาสได้สัมผัสเรือนร่างของน้องๆ  Embarrassed

แต่ นผบ บางทีเห็นน้องเฉี่ยวไปเฉี่ยวมาแต่พอถามจริงๆ น้องก็ไม่ทำ เลยไม่รู้จะจับอารมณ์ยังไงเลยครับ wanwan006
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #24 เมื่อ: 02:43:00 PM 02 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณการบ้านครับ

แหม นานๆมี นผบซะที

ดีใจชะแม๊ดดดดเลยครับ

ปล. เค้าไม่ถนัดทั้ง นผบ นกป เลยครับ  ส่วนใหญ่จะ FAIL

แย่จริงๆ
 wanwan044

เจน จิราแยะ
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 02:58:31 PM 02 มีนาคม 2012 »

ลงอ่างปาหยัดสุดแล้วคับ ไม่ต้องลุ้นด้วย  Embarrassed

ปล. เค้าไม่ถนัดทั้ง นผบ นกป เลยครับ  ส่วนใหญ่จะ FAIL

แย่จริงๆ
 wanwan044

พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #26 เมื่อ: 03:07:14 PM 02 มีนาคม 2012 »

แย่จริงๆ
 wanwan044
55555555555 wanwan019 wanwan019 wanwan019 wanwan019

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #27 เมื่อ: 03:39:45 PM 02 มีนาคม 2012 »

ท่านกุยไปตามลายแทงไหนครับ

เค้าจะได้ระวัง

ปกติไม่น่าหล่นถึงขาขาดน๊าาาาา

เจน จิราแยะ
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 03:52:31 AM 03 มีนาคม 2012 »

เพลินจิตคับ  wanwan020

ว่าแต่ทั้น โซเงคิง อยู่แถวไหนคัรบ

sorusmokin
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 12:19:20 AM 05 มีนาคม 2012 »

อาจจะเอาไว้สำหรับออฟชั่นเป่าเหมือน The Great ก็ได้นะครับ

wanwan013 wanwan013
แท็ก:
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)