Ads
 11:08:09 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผิวเนียนขาว ขี้อาย แฉะไปหมดแต่ไม่ยอมร้อง เลยต้องทำให้ร้อง@Beyond Spa  (อ่าน 38283 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 11:42:48 AM 09 มีนาคม 2012 »

นางฟ้าที่อยู่ในสถาบันความงามแห่งหนึ่ง

แน่นอน  เธอต้องสวย  มารยาทงาม  และผิวพรรณต้องขาวเนียน

จึงจะทรีตท์คุณหญิงคุณนายได้

แต่งานที่แต่งตัวสวย ๆ  ออฟฟิศหรู ๆ บางครั้งรายได้มันก็น้อย

งานพิเศษเสริมรายได้จึงอาจต้องมีบ้าง

นี่คือ  นางฟ้าที่ผมพบเจอค่ำคืนนี้

อาทิตย์ละ วัน หรือ สองวัน เท่านั้น  ที่เธอมาหารายได้เสริม

คุณสมบัติครบถ้วนตามที่กล่าว

สวย  เด็ก  การศึกษาดี  ขาวเนียน  หอม  ขี้อาย  กุลสตรี

ยังไม่เคยมีการบ้านเลยสำหรับน้องคนนี้

เอี้ยคัง007
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 23

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:44:11 AM 09 มีนาคม 2012 »

โดนใจสุดๆ

รักดี้ ปรี้ทอม ค่อมตุ๊ด คือ ยอดชายที่แท้จริง
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:13:28 PM 09 มีนาคม 2012 »

น่ารัก น่าตับ
 wanwan006

retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:53:58 PM 09 มีนาคม 2012 »

รักเลย.......... เว้ยเฮ้ย
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:43:22 PM 09 มีนาคม 2012 »

นางฟ้าที่อยู่ในสถาบันความงามแห่งหนึ่ง

แน่นอน  เธอต้องสวย  มารยาทงาม  และผิวพรรณต้องขาวเนียน

จึงจะทรีตท์คุณหญิงคุณนายได้

แต่งานที่แต่งตัวสวย ๆ  ออฟฟิศหรู ๆ บางครั้งรายได้มันก็น้อย

งานพิเศษเสริมรายได้จึงอาจต้องมีบ้าง

นี่คือ  นางฟ้าที่ผมพบเจอค่ำคืนนี้

อาทิตย์ละ วัน หรือ สองวัน เท่านั้น  ที่เธอมาหารายได้เสริม

คุณสมบัติครบถ้วนตามที่กล่าว

สวย  เด็ก  การศึกษาดี  ขาวเนียน  หอม  ขี้อาย  กุลสตรี

ยังไม่เคยมีการบ้านเลยสำหรับน้องคนนี้

พี่บี้คร้าบบบบบ  แจกไหมอะคนนี้

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
d_i_y_u
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:33:00 PM 09 มีนาคม 2012 »

น่ารักโคตรเลยครับพี่  wanwan014
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #6 เมื่อ: 03:29:20 PM 09 มีนาคม 2012 »

นางฟ้าที่สวย แต่การบ้านไม่มี หรือมีน้อย ผมว่ามีปัจจัยหลักๆ อยู่ 2 อย่าง คือ

1.กั๊กการบ้าน ไม่ส่งต่อ เพราะกินเองยังไม่อิ่ม กลัวคิวยาว

2.น้องมาทำงานน้อย รอบน้อย โดนจองโดยลูกค้าประจำเต็มหมด

ดีใจที่วันนี้ ได้มีโอกาสอ่านการบ้านของน้องแอ๊บแบ๊วจากพี่ Ebby ครับ

Cry

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:04:14 PM 09 มีนาคม 2012 »

นางฟ้าที่สวย แต่การบ้านไม่มี หรือมีน้อย ผมว่ามีปัจจัยหลักๆ อยู่ 2 อย่าง คือ

1.กั๊กการบ้าน ไม่ส่งต่อ เพราะกินเองยังไม่อิ่ม กลัวคิวยาว

2.น้องมาทำงานน้อย รอบน้อย โดนจองโดยลูกค้าประจำเต็มหมด

ดีใจที่วันนี้ ได้มีโอกาสอ่านการบ้านของน้องแอ๊บแบ๊วจากพี่ Ebby ครับ

Cry

น่าจะ sl  นะท่าน

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
Vampire
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 05:48:16 PM 09 มีนาคม 2012 »

หนุ่มน้อยสองคน ยืนหัวเราะอยู่ที่ มหาลัย  โดยมีป๋าขาประจำยืนเชียร์อยู่

เสียงหัวเราะหยุดลง  เมื่อป๋าแกบอกเหลือแต่ระหัส V

"เฮ้ย.. สี่พันเจ็ดนะเพื่อน  มีแค่สองคนเอง เลือกก็ไม่ได้  เอางัยหว่า"

"สวยไม่ค่อยสมราคาเลย  อยากประหยัดตังค์ด้วยช่วงนี้" 

แบ๊งค์ร้อยหนึ่งใบยัดใส่มือป๋า  เสียงรถมาสด้า 2 ครางกระหึ่มอีกครั้ง

"ไปไหนหล่ะ  คืนนี้ไม่อยากผิดหวังนะเพื่อน  หิวเครื่องใน"

หนุ่มน้อยเงยหน้าขึ้นมาจากโทรศัพท์มือถือ  แล้วยื่นภาพให้  (ปลาร้านบียอน เอ็กฯ)

"ใช้ได้ไหม "น้องแอ๊บแบ๊ว"   อีกคนเดี๋ยวจัดพรีเมี่ยมละกัน"

แล้วเสียงเพลง "กินตับ" ในรถก็ดังกระหึ่มอีกครั้ง

>>>> ไปเที่ยวกันไหม  จะไปก็รีบไป

>>>>>  แล้วพี่จะพาไปกินตับ  ตับ ๆ ๆ  ตับ  wanwan019
CMos
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #9 เมื่อ: 07:12:53 PM 09 มีนาคม 2012 »

มารอ.. ฟัง..ข่าว.. จับปลาดมาเยอะๆ นะท่าน  wanwan016
amandius
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #10 เมื่อ: 07:41:24 PM 09 มีนาคม 2012 »

มารอการบ้านด้วยคนนะครับ  ตับ ตับ ตับ  wanwan024
Vampire
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 08:51:10 PM 09 มีนาคม 2012 »

ลิฟท์เปิดที่ชั้น 3 

พีอาร์มลยกมือไหว้พร้อมยิ้มถามว่า "พี่เอ๊บบี้อยากดูใครบ้างคะ" พร้อมขานชื่อน้องเกือบสิบให้ฟัง

ผมหัวเราะจ้องอยู่ที่โต๊ะพีอาร์

โอ๊ว... กุ้งเต้น  ขนมจีนซาวน้ำ  และอีกหลายถุงที่ไม่เคยเห็นมาก่อน

ชื่อเป้าหมายขานมาเรียบร้อยแล้ว

"เรียก แอ๊บแบ๊ว ให้พี่  กับ  พรีเมี่ยม ให้เพื่อนพี่ครับ"

ผมจับมือเพื่อนไว้แล้วยิ้มยืนยันว่า ทอนกระจายแน่กับน้องพรีเมี่ยม

ส่วนตัวผมเอง  ....  เฮ้อ  น้องแอ๊บแบ๊ว ไม่เคยอ่านเจอการบ้านเลย

แล้วน้องแอ๊บฯก็มาถึง

อั๊ยยะ...  กระพุ่มมือไหว้ผมในท่าประกวดนางสาวไทยซะด้วย

Vampire
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 08:58:01 PM 09 มีนาคม 2012 »

วัยเพียง 20 กับส่วนสูงเกิน 160  รูปร่างอวบอัดแบบวัยรุ่น

ผิวที่เนียนขาวกระจ่างใสแบบลูกผู้ดีคือ จุดเด่น

น้องแอ๊บ ดูขี้อาย ถึงพูดน้อยแต่พูดจาไพเราะ มีมารยาทมาก

น้องชวนผมเข้าไปอาบน้ำให้แบบมือนุ่มนวลยิ่งนัก

แล้วผมก็มานอนให้น้องแอ๊บนวด

ผมนอนหงายเพราะอยากดูน้องเปลือยเปล่า

หัวก็หอม  ตัวก็หอม  มันก็ต้องสงสัยต่อละ ว่าอะไรจะหอมอีก

แล้วผมก็ปล้ำน้องซะเลย
Vampire
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 09:05:33 PM 09 มีนาคม 2012 »

ผิวพรรณที่เนียนขาวอย่างมาก  ผมไม่พบมานานแล้ว

เนื้อแน่นเปรี๊ยะของวัยสาว  กับหน้าอกไม่ใหญ่แต่ชูชัน  ก็ทำให้ผมตื่นแล้ว

ผมสูดดมไล่ไปทั่วร่าง  อืมย์  หอมจริง ๆ หว่ะ

แล้วก็ลองชิมโน่นชิมนี่  อู๊ว... อร่อยแฮะ

น้องเงียบ  เธอนอนลืมตาจ้องมองผม

พอผมเผลอ  น้องก็จับผมนอนลงแล้วดูดเลียผมใหญ่

555+  ให้น้องแป๊บเดียว

จับน้องมาปล้ำต้่อ  คราวนี้ผมจัดหนัก

ก็น้องแฉะไปหมดตั้งแต่เริ่มแล้ว

ผมก็แค่สงสัยว่า  ทำไมถึงเอาแต่เงียบ

ขี้อายเหรอ  ดีเลย  อย่างนี้ผมชอบนัก

ผมก็อยากรู้ว่า น้องแอ๊บแบ๊วจะเงียบได้นานสักแค่ไหน

แล้วผมก็ร่ายเวทย์มนตรามหาพายุ  ให้สำแดงเดชอีกครั้ง
Vampire
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 09:12:41 PM 09 มีนาคม 2012 »

โอ๊ว....อู๊ว....อิ๊....อ๊าาาาาาาาาา  พี่ขา ๆ

น้องแอ๊บแบ๊วคงกลั้นใจเงียบต่อไม่ไหวแล้ว

เมื่อเธอโดนพายุของผมถล่มใส่เป็นชุด ๆ แบบพลังคลื่นเต่าสะท้านฟ้า

แป๊บเดียวน้องก็เริ่มสนุกกับการเล่นพายุไปกับผม

หมดแรงครับ  เล่นกับเด็กวัยรุ่น

เธอเล่นผมกลับหนักจริง ๆ 

ท้ายสุดนี้  ขอบคุณนางฟ้าวัยสะรุ่นที่ผิวสวยที่สุดของผม

น้องน่ารักมาก  และ ผมเองก็รู้สึกเห็นใจที่น้องพยายามตั้งใจเก็บเงิน

ทิปค่ำคืนนี้เลยมอบให้น้องไปสามใบ

สรุปแล้ว  หนีระหัส V  กลับจ่ายหนักกว่าเดิมอีก.... เฮ้อ ๆ ๆ ๆ   
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)