Ads
 03:27:14 AM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านหล่นๆของผม ในยุทธจักรนกป.  (อ่าน 26642 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« เมื่อ: 09:40:30 PM 27 มีนาคม 2012 »

ผมหยิบเอาการบ้านหล่นๆ มาบอกเล่าให้เพื่อนๆฟัง สนุกๆครับ  ถือว่า เป็นของฝากจากผม โดยขอออกตัวก่อนว่า ผมไม่ได้มีอคติกับร้านสปาใดๆเลยครับ เพียงเเต่งานของน้อง ทำให้ผมรู้สึกเสียเส้น เลยเอามาเล่าให้ฟังสนุกๆ   คนเเรกครับ น้องเอเจ็ท ร้านเอสปา ซึ่งตอนนี้ ร้านนี้เลิกกิจการไปเเล้ว  ก่อนขึ้น ผมเห็นน้องเล่นเอาหมอนตีกับเพื่อนก้เฮฮาดี พอขึ้นงาน น้องไม่ยอมอาบน้ำครับ เล่นๆมาหมาดๆ  มันก็มีเหงื่อ โห กลิ่นนี่ สาบสางเลยครับ ผมจะอ้วกเสียให้ได้ เข็ดจริงๆ ผมทิปแค่ 500 ครับ  น้องๆที่ไม่อาบน้ำแล้วขึ้นเลยก็มี  ไม้เอก ร้านฟรุตตี้ นี่ก็กลิ่นตุๆๆ  มีเทคเเคร์ ร้านเพลย์คิ้ว นี่ก็สาบมาก  เฮ้อ  เเล้วจะหยิบมาเล่าให้ฟังอีกครับท่าน Tongue
hundu
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:17:14 PM 27 มีนาคม 2012 »

เล่าต่อสนุกๆครับ  หล่นต่อมา ไม่ซีเรียสครับ เป็นเรื่องที่ เวลาเรานัวกับนางฟ้าเเบบดุเดือด จิมิ้เธอปล่อยลมออกมาครับ  ไม่ใช่ผายลมนะครับ  ไม่มีกลิ่น แต่ทำให้นักเที่ยวอารมณ์สะดุดได้  หน้าตาที่กำลังหื่นดิบ   เเปรเปลี่ยนเป็นปูเลี่ยนๆๆ  เเต่ต้องเก้บความรู้สึกเอาใว้ เพราะเป็นสุภาพบุรุษครับ  ไม่อยากให้น้องๆอาย  ที่ผมเจอมามี น้องไอจัง ออนเซน  น้องโมนา คนดังเเห่ง เดอะ อีส เซเว่น wanwan009
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:30:49 PM 27 มีนาคม 2012 »

การบ้านหล่น ๆ ส่งที่นี่ได้ครับ  เพราะว่าที่นี่ไม่มีสปอนเซอร์  ใครก็มายุ่งไม่ได้

แชร์มั่ง  ผมก็เคยหล่น  จำได้ว่า น้องสุด ๆ ที่บียอน  ปัจจุบันใช้ชื่อ X1 ที่โซลเมท

วันนั้นเธอทำงานวันสุดท้าย  สามทุ่มผมเป็นแขกรอบที่ 8  เธอเข้าห้องปั๊บ ยืนถามผมเลยว่า

"เรามาเอากันดีกว่าพี่  หนูขอห้าพัน"

ยอมรับครับ  วันนั้นผมไม่กล้าจ่าย เพราะจ่ายคอร์สไป 2,800  แล้วจะต้องจ่ายอีกห้าพัน

ไม่แน่ใจว่า งานจะดีไหม  แต่น้องคนนี้โคตรสวย ทั้งหน้าตาและรูปร่าง

ก็เลยหล่นแบบเซ็ง ๆ ไปตามระเบียบ  แต่คนนี้พี่ hundu ได้กินไปแล้ว  ยินดีด้วย
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:40:35 PM 27 มีนาคม 2012 »

พี่ hondu ไม่แก้แค้นล่ะครับ

เอาจวยทำให้เหม็นไปให้ดมซะ
 wanwan024

ส่วนลมออกเนี่ย อยู่ที่น้องแล้วค้าบบบบ

ขัดขมิบบ้างสิยะ
 wanwan015

hundu
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:26:34 AM 28 มีนาคม 2012 »

ผมมีการบ้านหล่นๆ เป็นซีรีย์ยาวเลยครับ จะเเวะเข้ามาเล่าให้ฟังเรื่อยๆ ผ่านไปเเล้ว ไม่ได้คิดอะไรเเล้วครับ สนุกดีด้วยซ้ำ จะได้เติมรอยยิ้มให้คนที่เค้าอยากรู้
Pop...
เหนื่อย
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:13:29 AM 28 มีนาคม 2012 »

การบ้านหล่น ๆ ส่งที่นี่ได้ครับ  เพราะว่าที่นี่ไม่มีสปอนเซอร์  ใครก็มายุ่งไม่ได้

แชร์มั่ง  ผมก็เคยหล่น  จำได้ว่า น้องสุด ๆ ที่บียอน  ปัจจุบันใช้ชื่อ X1 ที่โซลเมท

วันนั้นเธอทำงานวันสุดท้าย  สามทุ่มผมเป็นแขกรอบที่ 8  เธอเข้าห้องปั๊บ ยืนถามผมเลยว่า

"เรามาเอากันดีกว่าพี่  หนูขอห้าพัน"

ยอมรับครับ  วันนั้นผมไม่กล้าจ่าย เพราะจ่ายคอร์สไป 2,800  แล้วจะต้องจ่ายอีกห้าพัน

ไม่แน่ใจว่า งานจะดีไหม  แต่น้องคนนี้โคตรสวย ทั้งหน้าตาและรูปร่าง

ก็เลยหล่นแบบเซ็ง ๆ ไปตามระเบียบ  แต่คนนี้พี่ hundu ได้กินไปแล้ว  ยินดีด้วย

สงสัยจะไปวันเดียวกันเลยครับพี่บี้

วันสุดท้ายที่เธอทำงานก่อนหายไปซักพัก

Cry
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:10:04 PM 28 มีนาคม 2012 »

เล่าต่อสนุกๆครับ  หล่นต่อมา ไม่ซีเรียสครับ เป็นเรื่องที่ เวลาเรานัวกับนางฟ้าเเบบดุเดือด จิมิ้เธอปล่อยลมออกมาครับ  ไม่ใช่ผายลมนะครับ  ไม่มีกลิ่น แต่ทำให้นักเที่ยวอารมณ์สะดุดได้  หน้าตาที่กำลังหื่นดิบ   เเปรเปลี่ยนเป็นปูเลี่ยนๆๆ  เเต่ต้องเก้บความรู้สึกเอาใว้ เพราะเป็นสุภาพบุรุษครับ  ไม่อยากให้น้องๆอาย  ที่ผมเจอมามี น้องไอจัง ออนเซน  น้องโมนา คนดังเเห่ง เดอะ อีส เซเว่น

จิมิ้เธอปล่อยลมออกมาครับ   อาการนี้  เขาเรียกจิ๋มตด ครับท่านเทพ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
*

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:39:56 PM 28 มีนาคม 2012 »

ตอนนั้นเป็น New Collection ครับ พี่ Ebby เลยแพงหน่อย

แต่หลังๆมารู้สึกจะ End of season SALE บ่อย ๆ  wanwan019

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #8 เมื่อ: 06:41:01 PM 28 มีนาคม 2012 »

ตอนนั้นเป็น New Collection ครับ พี่ Ebby เลยแพงหน่อย

แต่หลังๆมารู้สึกจะ End of season SALE บ่อย ๆ  wanwan019

น้องเขาเก็บตังค์ผ่อน BMW ซีรีส์ 5  อยู่
*

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #9 เมื่อ: 07:01:09 PM 28 มีนาคม 2012 »

น้องเขาเก็บตังค์ผ่อน BMW ซีรีส์ 5  อยู่

ผมยังขี่จักรยานไปนวดอยู่เลย  wanwan031

ดีแล้ว ที่ยังไม่เคยไปช่วยผ่อน 555

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
hundu
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:57:52 PM 28 มีนาคม 2012 »

หล่นตีนเเหกของผมรายต่อมาก็คือ โดนน้องคิดตังค์ค่าบอดี้เพิ่มครับ ปกติผมขึ้นน้อง มีเเต่นัวอยู่เเล้วครับ ไม่ค่อยนวด มันก็เท่ากับเป็นการบอดี้ไปในตัวอยู่เเล้วครับ  ผมไปขึ้นกับน้องเทคเเคร์ เมื่อปีที่เเล้ว ที่ร้านเพลย์ คิ้ว  น้องน่ารักอยู่นะครับ เเต่ไม่อาบน้ำก่อนขึ้น  กลิ่นสาบสาวก้เลยตุตุไม่น้อย  พอเสร็จกิจ ผมเลยให้ทิปน้อง 1000  น้องขอ 1500ครับ เป็นค่าบอดี้  ผมก้จ่ายโดยดีครับ  นักเที่ยวท่านอื่นจะรู้เลยครับว่า  น้องๆร้านนี้ คิดค่าบอดี้ด้วย  ผมเลยไม่รู้ว่า  น้องที่รักจะคิดเเบบเดียวกับน้องเทคเเคร์มั้ย เพราะ หลังจากนั้น ผมก็ลาขาดร้านนี้  ไม่ไปอีกเลย เเหะๆๆ wanwan009
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:38:02 AM 29 มีนาคม 2012 »

เอ่อ แล้วแบบนี้ไม่แจ้งก่อนเหรอครับว่ามีค่าบอดี้
 wanwan009

Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #12 เมื่อ: 02:31:53 PM 29 มีนาคม 2012 »

หล่นตีนเเหกของผมรายต่อมาก็คือ โดนน้องคิดตังค์ค่าบอดี้เพิ่มครับ ปกติผมขึ้นน้อง มีเเต่นัวอยู่เเล้วครับ ไม่ค่อยนวด มันก็เท่ากับเป็นการบอดี้ไปในตัวอยู่เเล้วครับ  ผมไปขึ้นกับน้องเทคเเคร์ เมื่อปีที่เเล้ว ที่ร้านเพลย์ คิ้ว  น้องน่ารักอยู่นะครับ เเต่ไม่อาบน้ำก่อนขึ้น  กลิ่นสาบสาวก้เลยตุตุไม่น้อย  พอเสร็จกิจ ผมเลยให้ทิปน้อง 1000  น้องขอ 1500ครับ เป็นค่าบอดี้  ผมก้จ่ายโดยดีครับ  นักเที่ยวท่านอื่นจะรู้เลยครับว่า  น้องๆร้านนี้ คิดค่าบอดี้ด้วย  ผมเลยไม่รู้ว่า  น้องที่รักจะคิดเเบบเดียวกับน้องเทคเเคร์มั้ย เพราะ หลังจากนั้น ผมก็ลาขาดร้านนี้  ไม่ไปอีกเลย เเหะๆๆ wanwan009
ยังงี้ก็แย่สิครับ เหมือนโดนฟันหัวเลย wanwan009
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:04:11 AM 08 เมษายน 2012 »

ล่าสุดผมเห็นการบ้านหล่นของเทพชื่อดังเวปเพื่อนบ้านท่านหนึ่ง  ว่าไปเที่ยวร้านหนึ่งซื้อคอร์สเปิดบน

เจอน้องไม่พอใจ  บอกให้เปิดล่าง 1,000  แต่ห้ามดูดนม

แต่ถ้ายอมจ่ายอีก 1,000 ค่าสเปย์  และอีก 1,000 ค่าบอดี้  จะยอมให้ดูดนม

แขกท่านนี้ปฎิเสธ  กลับโดนน้องต่อว่า  ไม่มีเงินแล้วมาเที่ยวทำไม

การบ้านนี้โพสต์แค่ชั่วโมงก็หายไป  ไม่รู้เทพลบเอง หรือ MOD ลบ

แปลกนะในความรู้สึกผม  เจอน้องบริการไม่ดี เขียนเตือนใครก็ไม่ได้ 

รวม ๆ แล้ว ถ้าจ่ายตามน้องว่าหมดก็ สี่พันห้า  ไม่รู้ว่าคุ้มค่าหรือเปล่า 
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:20:21 AM 08 เมษายน 2012 »

ล่าสุดผมเห็นการบ้านหล่นของเทพชื่อดังเวปเพื่อนบ้านท่านหนึ่ง  ว่าไปเที่ยวร้านหนึ่งซื้อคอร์สเปิดบน

เจอน้องไม่พอใจ  บอกให้เปิดล่าง 1,000  แต่ห้ามดูดนม

แต่ถ้ายอมจ่ายอีก 1,000 ค่าสเปย์  และอีก 1,000 ค่าบอดี้  จะยอมให้ดูดนม

แขกท่านนี้ปฎิเสธ  กลับโดนน้องต่อว่า  ไม่มีเงินแล้วมาเที่ยวทำไม

การบ้านนี้โพสต์แค่ชั่วโมงก็หายไป  ไม่รู้เทพลบเอง หรือ MOD ลบ

แปลกนะในความรู้สึกผม  เจอน้องบริการไม่ดี เขียนเตือนใครก็ไม่ได้ 

รวม ๆ แล้ว ถ้าจ่ายตามน้องว่าหมดก็ สี่พันห้า  ไม่รู้ว่าคุ้มค่าหรือเปล่า 

ใช่ครับ พอบอกความจริงบ้างเรื่องกับรับไม่ได้ ผมไม้ได้อคตินะครับ

บางทีการเที่ยว ไม่ดีก็ควรจะบอกไว้ให้เพื่อน ๆ ไม่ต้องเจอแบบเรา

แต่บางคนเห็นว่าเป็นการตัดอนาคตน้อง ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน

แล้วไม่เห็นใจคนเที่ยวมั้งหรอครับ ?
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)