Ads
 07:25:00 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 24 25 [26] 27 28 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717860 ครั้ง) A A A A
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #375 เมื่อ: 12:27:13 PM 11 กันยายน 2012 »

ยังรออ่านต่ออย่างใจจดใจจ่อครับ  Cry
sammy_sam
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #376 เมื่อ: 01:38:38 PM 11 กันยายน 2012 »

มากางมุ้งรอภาคต่อครับพี่ฮัน
\{'w'\}สมันน้อยกลอยใจ{/'w'}/
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #377 เมื่อ: 02:42:11 AM 12 กันยายน 2012 »

ขอบคุณและรอติดตามคับ... เจ้าบ่วงรัก กะ ความหลง เนี่ยมันร้ายจริงๆ  wanwan035 กะลังประมืออยู่พอดีครับ เผื่อจะได้ไอเดียแก้ทาง~~
hundu
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #378 เมื่อ: 11:21:31 PM 12 กันยายน 2012 »

ผมทำธุรกรรมที่ฮั่วเซ่งเฮงสาขา 1 น้องก็เข้ามาในร้าน พร้อมกับยูมิ เพื่อนสนิท ผมรีบเอาของฝากมาให้ สังเกตว่า ทั้งคู่จะนั่งรอผมอย่างใจเย็น  ไม่มาเดินเตร่ดูทอง ดูมีมารยาทครับ  (เเบบนี้ พาไปไหนมาไหน ไม่ขายหน้าเป็นเเน่) ออกจากร้านทอง ผมต้องมาฝากเงินที่ธนาคารกสิกรไทย  เอโกะบอกว่า พี่ หนูอยากซื้อทองสลึงนึง เเต่หนูลืมเอากระเป๋าตังค์มา  ตอนนั้น ผมยังเพิ่งเริ่มคบกับเธอครับ เลยต้องดูเหตุการณ์ไปก่อน   มาถึงธนาคาร  ทั้งคู่ก็ไปยืนรอผมที่ชั้นลอย  ดูเจียมตัวดีครับ ผมต้องเดินไปส่งสัญญานให้เข้ามานั่งด้วยกัน   ฝากเงินเสร็จเเล้วเดินลงมา ผมมาเจอน้องบี สาวเเบ็งค์คนน่ารัก  ผมอยากหลอกเธอเล่นๆ เลยบอกกับน้องบี สาวเเบ็งค์ว่า  วันนี้พี่มากับลูกสาวนะ  เค้าไม่ชอบทอง เลยไม่ค่อยได้มาเยาวราช  น้องบีหันมาเจอเอโกะเข้าถึงกับอุทานออกมาว่า  น่ารัก  อิอิ โดนผมอำเต็มๆ
hundu
*

« ตอบ #379 เมื่อ: 11:50:56 PM 12 กันยายน 2012 »

ออกจากเยาวราช  ผมพาน้องขึ้นเเท็กซี่มาที่โรงเเรมเอเชีย ราชเทวี  ที่นี่มีบุฟเฟต์ติ่มซำมื้อเที่ยงครับ เค้าคิดหัวละ 400 บ. ถ้าจำไม่ผิด มา 4 ท่าน เค้าคิดตังค์เเค่ 3 ท่านครับ เราก็สั่งติ่มซำมากินกันเต็มโต้ะ  ผมไม่ลืมถามน้องเรื่องที่จู่ๆเเฟนมาหา  น้องบอกว่า เป็นวันครบรอบอะไรสักอย่างนี่ละครับ  ธรรมชาติของผู้หญิง มักมีความลับมากกว่าผู้ชาย  ผมชอบมองผู้หญิงตาชั้นเดียว เป็นความชอบส่วนตัวนะครับ  ส่วนยูมิก็ดูจริงใจดี ได้การล่ะ ถ้าผมจะล้วงความลับอะไร ผมมีช่องทางเเล้ว อิอิ  พอทานกันไปได้สักพักใหญ่ๆ      เอโกะ เอาไอเเพดตัวใหม่ ราคา 20000 นิดๆขึ้นมาโชว์ผม  ทุกวันนี้ ของพวกนี้กลายเป็นของจำเป็นเเล้วครับ เเละมันน่าภูมิใจนะครับ ที่พวกน้องๆเก็บตังค์ซื้อ ด้วยน้ำพักน้ำเเรงของเธอ  ผมมองดูพวกเธออย่างชื่นชมด้วยมุมมองที่ต่างไปจากเดิม  หากพวกเธอไม่ลำบากหรือจำเป็นจริงๆ  เธอคงไม่เลือกทางเดินสายนี้หรอกครับ
herotic
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #380 เมื่อ: 01:17:40 AM 13 กันยายน 2012 »

สุดยอดกระทู้เลยครับ   Tongue
crumby
*

« ตอบ #381 เมื่อ: 04:06:28 PM 13 กันยายน 2012 »

อ่านมานาน
ติดตามตลอด

มาต่อเร็วๆนะครับบบบบ

ผมก็เริ่มหลงนางฟ้าเกินลิมิตตัวเองบ้างแล้ว  wanwan007
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #382 เมื่อ: 10:49:23 AM 14 กันยายน 2012 »

คิดถึง ยูมิ
rifle
*

« ตอบ #383 เมื่อ: 02:37:26 PM 14 กันยายน 2012 »

อ่านกระทู้ท่านแล้ว
ถ้าท่านอยากแต่งงานเมื่อไร
อยาก ยกน้องสาว ให้ท่าน ไปดูแล

ท่านเป็นเสี่ย เที่ยวเก่ง แต่ท่านก็มีจิตใจอ่อนโยน
เป็น คุณสมบัติ ของ ชายที่ดีครับ
hundu
*

« ตอบ #384 เมื่อ: 11:12:18 PM 14 กันยายน 2012 »

อ่านกระทู้ท่านแล้ว
ถ้าท่านอยากแต่งงานเมื่อไร
อยาก ยกน้องสาว ให้ท่าน ไปดูแล

ท่านเป็นเสี่ย เที่ยวเก่ง แต่ท่านก็มีจิตใจอ่อนโยน
เป็น คุณสมบัติ ของ ชายที่ดีครับ

ขอบคุณมากครับที่กรุณายกน้องสาวให้ผม  ผมเองยังโสดอยู่  เเต่คนที่มีครอบครัวเเล้ว ถ้ายังเที่ยวอยู่ ย่อมหนีไม่พ้นที่ต้องโกหกเเฟนนะครับ กลัวว่า ผมจะทำให้น้องสาวของท่าน ร้าวรานใจนะครับ อิอิ  เอาไว้เมื่อไหร่ ผมตัดใจเลิกเที่ยวได้เด็ดขาด  จะรับเงื่อนไขของท่าน ไว้พิจารณาอย่างจริงจังครับ แฮ่  wanwan013
muusexx
*

หมูดำ KuRoBuTa

« ตอบ #385 เมื่อ: 11:55:06 AM 16 กันยายน 2012 »

ไปด้วยคนนะครับ

หมูดำอยากมี SEXX
hundu
*

« ตอบ #386 เมื่อ: 07:40:09 PM 28 กันยายน 2012 »

เเวะมาเล่าต่อครับ เผื่อมีคนอ่าน วันนี้ผมเลี้ยงติ่มซำน้องๆ เเต่เอโกะไม่ว่างเเล้ว เพราะ เย็นวันนี้ พวกเธอนัดเเฟนๆมาดื่มกินที่อาร์ซีเอ ใกล้กับที่ทำงานของน้องๆนั่นเอง  ผมเลยบอกว่า ขอกลับไปโรงเเรมก่อน วันนี้จะอุดหนุน ยูมิ เพื่อนสนิทของเอโกะเเทน  ผมเลยนัดเจอ ยูมิ ในตอนเย็นๆครับ  wanwan044
baadbadd
*

« ตอบ #387 เมื่อ: 03:54:22 AM 30 กันยายน 2012 »

อ่านเพลินจนตีสี่เลยยยยย Tongue

hundu
*

« ตอบ #388 เมื่อ: 08:50:06 PM 30 กันยายน 2012 »

ผมกลับมานอนพักที่โรงเเรมก่อน  พอตกเย็นๆของคืนวันศุกร์ ผมก็เข้ามาที่ร้านเเฮปปิเนส  ช่วงสองทุ่มของคืนวันศุกร์ เเถวอาร์ ซี เอ เค้าจะกั้นพื้นที่เพื่อจัด Miniconcert เริ่มมีสาวๆเดินนวยนาดเข้ามาบ้าง เเต่ยังไม่เยอะ  ผมคิดว่า นวดกับยูมิเสร็จ ผมน่าจะออกมาเปิดหูเปิดตาดูสาวๆบ้าง  แหม แม่คุณเอ๋ย เเต่งตัวได้กระชากใจป๋าขาจริงๆ  ผมเข้าไปที่ร้าน ยูมิออกมาต้อนรับ พร้อมกับคำทักทายว่า  เเหม คิดว่า พี่จะไม่เข้ามาเเล้ว    มาสิครับ พูดเเล้วต้องมาสิครับ ผมสังเกตดูว่า ยูมิ ตั้งเเต่เเยกจากผม น้องยังไม่ได้อาบน้ำครับ เเสดงว่า ตั้งเเต่เข้ามาที่ร้านตอนบ่ายๆ  น้องยังไม่ได้ลูกค้าเลยเเม้เเต่รอบเดียว   ผมนึกในใจ  นี่เเหละครับ ชีวิตของน้องๆนกป. บทที่จะไม่ได้เเขก ก็ไม่มีเอาเสียเลย  เฮ้อ  Tongue
SDN#15
นางฟ้า SDN
*

ความหื่น : 3

แค่ลิงจรจัด(หนัก)..

« ตอบ #389 เมื่อ: 10:04:23 PM 30 กันยายน 2012 »

คิดถึงกระทู้ป๋าขา   Cry                         

แท็ก:
หน้า: 1 ... 24 25 [26] 27 28 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)