Ads
 10:09:53 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โพสแรก ครั้งแรก ปลาธรรมดา1ตัว *-* น้องแพนเค้ก@usbspa  (อ่าน 28362 ครั้ง) A A A A
ohลั้ลลา
*-*
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 4

« เมื่อ: 10:10:29 PM 02 เมษายน 2012 »

ก่อนอื่นเลยก็กราบสวัสดี พี่ๆเพื่อนๆ นะครับผมเพิ่งเข้ามาที่นี่ครับอันนี้เป็นโพสแรกด้วย พอดีได้มีโอกาศ ได้ใช้บริการ นกป เมื่อวานครั้งแลกเลยขอส่งการบ้านที่นี่เลยแล้วกัน

เข้าไปที่ร้านตั่งใจเลือกน้องซูกัส ตามการบ้านของพี่ Ebby แต่น้องไม่ได้ทำงานวันนี้ +กับเหลือน้องๆ3คน ผมเลยเลือกน้องแพนเค้ก เพื่อนเลือกน้อง ข้าวหอม
น้องน่ารักมากครับ ตัวเล็กหุ่นดี ยิ้มแย้มตลอดชวนคุยตั่งแต่หน้าร้านยันเข้าห้อง Embarrassed น้องมาถอดเสื้อให้เห็นผมอายๆเลยถอดของตัวเองก่อนแล้วบอกพีไม่ต้องอายนะคะ ถามเราว่าเคยมาเทียวไหมคะ เราก็บอกตรงๆไปว่าไม่เคยเที่ยว แนวนี้เลยครับ เคยแต่แบบนั่งดริ้งแล้วลากออกไปกินตับ  wanwan012 น้องตัวเล็กหุ่นดีในสายตาผมครับแต่นมเล็กไปหน่อย
จากนั้นก็จูงมือเราเข้าไปอาบน้ำล้างตัวขัดกะปู้ให้ ยิ้มหวานตลอดเวลาเลย น่ารักชะมัด  wanwan019 หลังจากนั้นออกมาน้องบอกพี่อยากให้หนูทำให้แบบไหนคะนวดก่อนหรือนัวบบดี้เลย หรือจะระดับ3คะ ผมก็หาเอาตามสเต็ปดีกว่าครับ ตอนนั้นตื่นเต้นคิดอะไรไม่ออกดันตอบไปแบบนั้น ก็เลยนอนคว่ำหลังให้น้องนวดให้แปปนึงน้องเริ่มทาเจล แล้วก็บบดี้จากข้างหลังก่อน ไร่จากขาขึ้นมาบนหลังขึ้นมาบนไหล่นมพอดีมือมาตกอยู่ตรงละหว่างซอกคอ แบบอุ่นๆ ซักพักน้องก็บอกว่าพี่คะเรามานัวข้างหน้าดีกว่าค่ะ ก็หันไปตามความเรื่ยกร้อง ก็เริ่มนัวนาบไปทั้งตัว มือน้องก็อยู่ไม่สุก ยื่นไปข้างหลังครึงน้องชายผมไม่หยุดหน่มน้มน้องแพนเค้กก็วนเวียนอยู่ตรงหน้าอก ปากก็มาไซร้ซอกคอผม ลมหายใจอุ่นๆมาโดนคอสยิวดีจริงๆเลยอิอิ น้องก็บอกว่าพี่จับได้นะคะพร้อมเอา มือผมไปจับหน้าอกแล้วจับมือผมขยุ่มๆ ซักพักก็บอกลองชิมดูไม๊คะดูดได้นะคะ นมน้องแพนเค้ก ก็มาจ่อตรงหน้าส่วนมือน้องก็นัวน้องชายผมไม่หยุด เสียวสุดๆ ผมได้ที่ก็ทั้งไซร้ ซบ ดูด หอม เลียด้วยอิอิ เพิ่งรู้ว่าเจลนี่มันหวานดีนะ เลยถามน้องไปน้องบอกว่าปลอดภัยคะกินได้นมหนูหวานไม๊คะ อิอิ  wanwan024 ตวัดลิ้นลัวหัวนมน้องสู้ลิ้นดีดูดดังจ๊วบๆแต่เบาๆกลัวน้องเจ็บ ซักพักน้องก็ถอยลงมาเลียนมผม ลิ้นน้องสุดยอดมากสุดๆจริงๆ เคริ้มเลยครับ ตวัดรัวๆไล่ลงไปจนถึงท้องน้อยเสียวมากไล่ลงไปถึงขาอ่อน ส่วนมือก็ไม่หยุดเล่นอยู่กับน้องชายผมตลอดเวลา แล้วน้องก็ขึ้นท่า สาหร่ายห่อกล้วยให้ขย่ม จากช้าๆ ค่อยๆเริ่มเร็วขึ้น ผมนึกในใจ นกป มันดีอย่างนี้นี่เอง สุดๆเลย ตอนนั้นผมอยู่ไม่สุกแล้วเสียวมากเอาข้อศอกท้าวเตียงชะโงกหัวดูน้องทำได้อารมมาก  มันทรมานแบบมีความสุขจริงๆ  wanwan004 น้องทำไปพักใหญ่ๆก็มีเสียงมาเคาะประตูจะหมดเวลา น้องบอกเหลืออีก5นาทีนะคะ เดี๋ยวหนูทำให้เสร็จเลยนะ ผมก็ครับๆ ดีครับจะไม่ไหวแล้ว น้องก็ยิ่งเร่งให้พร้อมขย่มเร็วขึ้น อีกมือก็มาช้วยรูดจนในที่สุดก็สำเร็จพาระกิจจนได้  Cry จากนั้นน้องก็เอาผ้าอุ่นมาเช็ดให้แล้วจูงมือไปอาบน้ำ ขัดตัวขัดน้องชายเสร็จก็ออกมาแต่งตัว ผมก็ขอน้องแพนเค้กว่าขอถ่ายรูปได้ไม๊ครับน้องร้องว้ายเขิลนะ แต่ก็ได้แต่อย่าให้เห็นหน้านะคะ ก็โอเคครับ ขอรูปเดียวพอเพราะหมดเวลาแล้วเดียวน้องจะโดนว่าเอา ก็ควักกระเป๋าหยิบทิปให้น้องน้องก็ขอบคุณแล้วบอกว่าพี่เอามายัดในนมหนูซิคะพร้อมทั้งดึงยืดชุดเปิดหน่มน้มให้ดูอีกรอบแล้วผมก็ยัดลงไปน้องบอกว่าจะได้เหมือนน้องจ๊ะคันหูไง ไอ้ผมก็งงๆ แล้วน้องก็มาหอมแก้มผมข้างละ1ทีแล้วบอกขอบคุณนะคะแล้วก็เดินพาออกส่งรอเพื่อนกำลังแต่งตัวที่โซฟาหน้าเค้าเตอร์ร้าน
ครับ น้องน่ารักมากบริการถึงใจ คือตรงตามที่ผมต้องการเลย เก่งมากด้วย บอกหนูเพิ่งมาทำได้3เดือนยังไม่ค่อยเก่งนะคะ เห็นบอกนอนที่ร้านด้วยไม่ได้กลับหอพักเพราะอยู่ไกลไปกลับไม่ไหว ยืนข้างยิ้มหวานน่ารักใส่อีกแล้ว หุหุ พอเพื่อนออกมาก็เดินออกไปส่งหน้าร้านพร้อมบอกว่ามาอีกนะคะ ผมก็ครับ เห็น pr บอกว่าช่วงสงกรานต์จะมีโปรโมชั่นด้วยถ้าไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหนเชิญมาใช้บริการได้นะครับ *-* หลังจากนั้นก็แว้นมอไซกลับสบายตัวไปตามระเบียบ

ผมใช้บริการแบบ b2b 1ชม ครับ การบ้านอาจจะน้ำมากกว่าเนื้อนะครับครั้งแรกเลยจริงๆจากความประทับใจจริงๆ  wanwan012

Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:17:14 PM 02 เมษายน 2012 »

ไม่ต้องกราบสวัสดีก็ได้ครับ ที่นี่อยู่กันแบบพี่ๆน้องๆ(ร่วมสาบาน 555)

USB ผมยังไม่เคยไปเยือนเลย ไกลไปหน่อย

ขอบคุณสำหรับการบ้าน และจะรออ่านฉบับต่อๆไปนะครับ อิอิ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:19:04 PM 02 เมษายน 2012 »

ขอบคุณการบ้านท่านสมาชิกใหม่ครับ   ละเอียดดี แถมมีปลาแจ่ม ๆ มาฝาก

ผมชอบจังน้องแพนเค๊ก  ตรงที่ว่าให้เอาเงินทิปสอดร่องนม

โอ๊ย.... อยากกินฟัวกราส์   wanwan019
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:39:27 PM 02 เมษายน 2012 »

เป็นการบ้านที่อ่านได้อารมมากครับ  Embarrassed
sstory
VIP
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:46:49 PM 02 เมษายน 2012 »

เขียนการบ้านได้เยี่ยมเลย
น่าติดตาม อ่านสนุก
จะรออ่านฉบับต่อๆไปนะครับ
 wanwan013
ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:05:40 PM 02 เมษายน 2012 »

ขอบคุณครับ รอพร้อมแล้วถ้ามีโอกาศครั้งต่อจะมาส่งอีกแน่นอนครับ  wanwan011

finding BEAUTY angle
I quit.
Validate Member
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:08:09 AM 03 เมษายน 2012 »

ร้านนี้ผมยังไม่มีโอกาสได้ไปสักที ทั้งที่ผ่านบ่อยๆ แอบอิจฉาเล็กๆ ครับ

d_i_y_u
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 08:24:49 AM 03 เมษายน 2012 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับสนุกมาเลยครับ   ผมอ่านการบ้านท่านอื่นทีไร  ไม่กล้าส่งการบ้านตัวเองทุกที  อ๊าย อาย  Embarrassed
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #8 เมื่อ: 09:14:09 AM 03 เมษายน 2012 »

การบ้านดีจังครับ

ส่งบ่อยๆนะตัวเธอว์
 wanwan011

retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:28:14 AM 03 เมษายน 2012 »

มาบ่อยๆๆนะครับ
Pop...
เหนื่อย
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 02:14:41 PM 03 เมษายน 2012 »

การบ้านอ่านสนุกมากครับ

ปลาก็หุ่นดี

มาส่งให้อ่านอีกนะครับ

wanwan011

ปล.ไปร้านนี้ไม่กล้าร้องดังๆอะครับ
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #11 เมื่อ: 02:40:38 PM 03 เมษายน 2012 »

ปลาก็หุ่นดี

wanwan011

ปล.ไปร้านนี้ไม่กล้าร้องดังๆอะครับ

กลัวข้างห้องได้ยินเหรอครับพี่

astaroz
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:16:33 PM 03 เมษายน 2012 »

พี่ Ebby กินตับ น้องซูกัส ยังไงอะครับ

ผมเคยไป น้องเขา คุยกับผม แล้วน้องเขาก้พูดด่า น้องคนอื่นๆ ที่ให้แขกเยส แลกเงิน

เลย อยากขอ วิชา จากพี่ที
ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:20:51 PM 03 เมษายน 2012 »

ห้องเล็กซอยถี่ๆติดๆกัน ถ้าเกิดเสียงดังคงได้ยินกันหมดแน่เลยครับ เพื่อนผมยังบอกเลยได้ยินห้องข้างๆเลย  wanwan001

Pop...
เหนื่อย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 10:03:19 AM 05 เมษายน 2012 »

ปลาก็หุ่นดี

wanwan011

กลัวข้างห้องได้ยินเหรอครับพี่

ครับพี่

ต้องยื่นแขนให้น้องกัด จะได้ไม่มีเสียง

Lips Sealed
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)