Ads
 10:31:41 PM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชำเเหละทวยเทพ ในยุทธจักรนปก. ผ่านมุมมองของป๋าขา  (อ่าน 64002 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« เมื่อ: 08:56:48 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

ผมเล่นเวป Bathlover เป็นที่เเรกครับ  เคยไปส่งการบ้านอาบอบนวด ในดงดอกท้อนั่นเเหละครับ  เเต่ไม่บ่อยหรอกครับ ต่อมามีเวป Thaimassagemodel เวปนี้ ผมชอบมากเพราะ มีรูปภาพนางเเบบเยอะ  ข้อมูลเเน่น แต่ผมก็ไม่ค่อยได้โพสต์เลย  จะว่าขี้เกียจก็ใช่  ต่อมา มีเวป Kapooclub ที่ผมชอบมากเพราะ มีสมาชิกเยอะดี  ครึกครื้น ตามเเห่กันสนุกดีครับ ตอนนี้ก็ยังชอบอยู่ มีพวกพ้องเยอะเอาการครับ  ต่อมาก็มีเวปSDN ที่พี่เอ็บบี้ ชวนผมมาเล่นหลายครั้ง  ผมเห็นว่า จังหวะเหมาะมาก เพราะผมเที่ยวมาเยอะเเล้ว มีเรื่องราวต่างๆมากมายผ่านเข้ามาในชีวิตที่โสด ไร้พันธะ ท่องไปในสวรรค์ชั้นฉกามาพจรภพอย่างป๋าขา  บางอย่างก็เป็นบทเรียนที่ดีครับ  จึงอยากหาเรื่องอะไรมาเเชร์กันสนุกๆ  หลายๆเรื่อง เอาไปลงเวปใหญ่ไม่ได้ครับ เพราะเค้ามีกฎกติกาอยู่  เเต่ที่นี่ ผมเห็นว่า เอามาลงได้  ทางWebmasterก็ขอมาถึงผม อยากให้พรีวิวร้านสปา  เเละน้องๆ ผมไม่ขัดศรัทธาหรอกครับ ตราบเท่าที่ผมเขียนไปแล้ว ไม่มีคนด่าผม หรือเเบนผม แต่รับรอง ท่านจะหาอ่านได้ในเวปนี้เเน่นอนครับ 
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:09:31 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

ขึ้นหัวข้อกระทู้ก็ร้อนฉ่าแล้วหล่ะพี่   เนื้อหาตามมาสงสัยมีแผ่นดินไหว

ระหว่างเขียนกระทู้นี้ เดี๋ยวผมหา Bodyguard ให้สักคนละกัน  wanwan019
hundu
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:15:06 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

เวปนี้ พี่เอ็บชวนผมมาเองนี่  มีอะไรเกิดขึ้น  พี่เอ็บต้องออกรับเเทนผมดิ  ฮิฮิ   ยิ่งช่วงนี้ ป๋าขายิ่งร้อนวิชาอยู่ด้วย  ส่วนบอดี้การ์ด ขอเป็นเครซี่นะคราบ  จาเอาคนนี้      คนอื่นม่ายเอา
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:23:07 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

มารออ่านเลยครับ

อยากเรียนรู้ไว้ให้รู้ทันพวกแย่ๆครับ

*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:26:04 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

งานนี้ มีวงการสะเทือนแน่นอน... อิอิ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
finding BEAUTY angle
I quit.
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:42:18 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

เด็ดดอกไม้ สะเทือนถึงดวงดาว คริ คริ wanwan031

kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:44:03 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

มารอชม ด้วยความตื่นเต้นครับ  wanwan010

hundu
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:03:45 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

นักเที่ยวทั้งหลายที่เข้าสู่วงการนี้  แหม เที่ยวไปๆ มันเพลินดีครับ เเต่ละคนมีเงื่อนไข เป้าหมาย กระสุน ไม่เหมือนกันครับ เเนวทางของใครของมัน  แต่เป็นมิตรกันครับ   ไม่มีอคติกับ น้องคนไหน  ร้านไหนเป็นพิเศษ  เพราะผมเป็นนักเที่ยวธรรมดาๆคนหนึ่ง  มองน้องๆว่า  ส่วนใหญ่ จำเป็นต้องมาทำทั้งนั้นครับ ไม่มีใครเต็มใจหรอก  พ่อเเม่เลี้ยงดูมา กว่าจะเเตกเนื้อสาว เงิน2000-3000 บ.นี่ ให้ๆน้องไปเถอะนะท่าน  ส่านร้านสปา ผมก็เอาใจช่วยครับ อยากให้ร้านท่านได้กำไรเยอะๆ  หาเด็กสวยๆ เยอะๆน่ารักๆมาให้พวกผมสัมผัส  เเฮ่ม การทำธุรกิจ หัวใจคือ อยู่รอด เติบโต เเละมีกำไรคราบท่าน     
hundu
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:26:47 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

เข้าเรื่องเลยครับ  นักเที่ยวที่เที่ยวบ่อยๆ  มีผลงานสม่ำเสมอเป็นที่รู้จักกันจนมาสมมติ ตั้งกันสนุกๆว่า เป็นเทพนั้น โห พฤติกรรมมีหลากหลายมากครับ ประเภทเเรกเลย  ได้รับเกียรติสูงสุดครับ  เทพกาปู๋  แหมมีหลายท่านครับ  คุณสมบัติ ได้เเก่  การบ้านต้องน่าเชื่อถือครับ คนตามลอกเค้ายอมรับ ซูฮก  ไม่ใช่สักเเต่ส่งๆไป เอาปริมาณเข้าว่า  รำพึงรำพันเต็มหน้า  ใครเค้าจะมาเสียเวลาอ่านละครับ  ยิ่งมีปากรอบด้วย  ยิ่งเจ๋งเข้าไปใหญ่   การบ้านที่ไม่มีปา แหม มันจืดยังไงไม่รู้ครับ  เป็นการบ้านชั้นสองที่อ่านพอเป็นเเนวทางเท่านั้น  อย่างป๋าขา เที่ยวมาขนาดนี้  จะให้เเบกกล้องเเคนนอนเเพงๆ ไปถ่ายรูปน้องๆ  ไม่ไหวครับ รักษายาก เพราะเข้ากทม.มา ทำธุรกิจเสร็จ ขอเที่ยวให้เบิกบานใจครับ   ตรงนี้ ขอชื่นชม เทพกาปู๋อย่าง ท่านลุงองค์วิบาก  พี่เอ บี  พี่มักกระสัน  พี่เอ็บบี้(ขออภัยที่ต้องชมคนกันเองครับ) เเละอีกหลายท่านเหลือเกิน  มีใครอีกบ้างที่ท่านประทับใจ มาชื่นชมร่วมกันได้ครับ
Bigsu™
เณรกระปู๋ หื่นรู้เรื่องตับ
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

หื่นวันละนิด ถ้าคิดจากิน "ตับ" 55+++

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:59:11 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

เย้ ๆ เราจะได้คอลัมส์นิ๊ดดดดดด แล้ว  Cry

ยินดีด้วยคนคราบ อิอิ wanwan017
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:13:39 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

มาร่วมชำแหละเทพด้วยคนเพื่อความคึกคัก  เทพชุดแรกที่พี่เรียกว่า เทพกระปู๋  มีจุดเด่นในเรื่องการบ้าน และ ปลาที่สวยงาม

การบ้านเทพแต่ละคนมีจุดเด่นไม่เหมือนกัน  มีอ่านแล้วขำปนสนุก  มีอ่านแล้วงดงามราวกวี  มีอ่านแล้วเสียวน่าลอก

ส่วนปลาระดับเทพ  ยอมรับว่า เขาใช้ความพยายามมาก  หนึ่งชั่วโมงอย่างต่ำสำหรับการตั้งไฟ ตั้งกล้อง เตรียมพรอบ และจัดท่า

แล้วไหนจะนำมาโพสต์ ต้อง resize ต้องใส่ลูกเล่นในภาพสารพัดอย่าง ซึ่งการบ้านนึงอาจใช้หลายชั่วโมงสร้างสรรค์

ความพยายามขนาดนี้  สมที่เป็น เทพปลากรอบ

ป.ล. สำหรับตัวผม  ไม่ใช่เทพครับ  เพราะการบ้านผมหลุดออกจากวงโคจรด้านบน

ปลากรอบของผมใช้เวลาถ่ายสิบนาทีสูงสุด  ไม่มีพรอบ ไม่มีจัดท่า  นึกจะถ่ายก็ถ่าย  และแต่งภาพก็ไม่เป็น  ดิบ ๆ ลูกเดียว

การบ้านผมก็ไม่มีจินตนาการ  ไม่มีเอกลักษณ์  เอาเรื่องจริงมาเล่า  คนติดตามการบ้านผมจะได้ข้อมูลแค่ ผมไปถึงระดับไหนเท่านั้นแหล่ะ

อันนี้เขาเรียก  "มารกระปู๋"   wanwan007
Bigsu™
*

หื่นวันละนิด ถ้าคิดจากิน "ตับ" 55+++

« ตอบ #11 เมื่อ: 10:05:30 AM 03 พฤษภาคม 2012 »

ผมก้อเป็นแฟนคลับพี่ Ebby ชอบการบ้านพี่อ่ะ  wanwan013
kpcc000
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:29:30 AM 03 พฤษภาคม 2012 »

เข้าเรื่องเลยครับ  นักเที่ยวที่เที่ยวบ่อยๆ  มีผลงานสม่ำเสมอเป็นที่รู้จักกันจนมาสมมติ ตั้งกันสนุกๆว่า เป็นเทพนั้น โห พฤติกรรมมีหลากหลายมากครับ ประเภทเเรกเลย  ได้รับเกียรติสูงสุดครับ  เทพกาปู๋  แหมมีหลายท่านครับ  คุณสมบัติ ได้เเก่  การบ้านต้องน่าเชื่อถือครับ คนตามลอกเค้ายอมรับ ซูฮก  ไม่ใช่สักเเต่ส่งๆไป เอาปริมาณเข้าว่า  รำพึงรำพันเต็มหน้า  ใครเค้าจะมาเสียเวลาอ่านละครับ  ยิ่งมีปากรอบด้วย  ยิ่งเจ๋งเข้าไปใหญ่   การบ้านที่ไม่มีปา แหม มันจืดยังไงไม่รู้ครับ  เป็นการบ้านชั้นสองที่อ่านพอเป็นเเนวทางเท่านั้น  อย่างป๋าขา เที่ยวมาขนาดนี้  จะให้เเบกกล้องเเคนนอนเเพงๆ ไปถ่ายรูปน้องๆ  ไม่ไหวครับ รักษายาก เพราะเข้ากทม.มา ทำธุรกิจเสร็จ ขอเที่ยวให้เบิกบานใจครับ   ตรงนี้ ขอชื่นชม เทพกาปู๋อย่าง ท่านลุงองค์วิบาก  พี่เอ บี  พี่มักกระสัน  พี่เอ็บบี้(ขออภัยที่ต้องชมคนกันเองครับ) เเละอีกหลายท่านเหลือเกิน  มีใครอีกบ้างที่ท่านประทับใจ มาชื่นชมร่วมกันได้ครับ
เอิ้กๆ ชื่นชมบรรดาเทพเหมือนกันครับ แล้วป๋าขาผมก็นับถือเป็นเทพกาปู้ เทพออน เทพตับ ครับ  wanwan020

kpcc000
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:32:02 AM 03 พฤษภาคม 2012 »

มาร่วมชำแหละเทพด้วยคนเพื่อความคึกคัก  เทพชุดแรกที่พี่เรียกว่า เทพกระปู๋  มีจุดเด่นในเรื่องการบ้าน และ ปลาที่สวยงาม

การบ้านเทพแต่ละคนมีจุดเด่นไม่เหมือนกัน  มีอ่านแล้วขำปนสนุก  มีอ่านแล้วงดงามราวกวี  มีอ่านแล้วเสียวน่าลอก

ส่วนปลาระดับเทพ  ยอมรับว่า เขาใช้ความพยายามมาก  หนึ่งชั่วโมงอย่างต่ำสำหรับการตั้งไฟ ตั้งกล้อง เตรียมพรอบ และจัดท่า

แล้วไหนจะนำมาโพสต์ ต้อง resize ต้องใส่ลูกเล่นในภาพสารพัดอย่าง ซึ่งการบ้านนึงอาจใช้หลายชั่วโมงสร้างสรรค์

ความพยายามขนาดนี้  สมที่เป็น เทพปลากรอบ

ป.ล. สำหรับตัวผม  ไม่ใช่เทพครับ  เพราะการบ้านผมหลุดออกจากวงโคจรด้านบน

ปลากรอบของผมใช้เวลาถ่ายสิบนาทีสูงสุด  ไม่มีพรอบ ไม่มีจัดท่า  นึกจะถ่ายก็ถ่าย  และแต่งภาพก็ไม่เป็น  ดิบ ๆ ลูกเดียว

การบ้านผมก็ไม่มีจินตนาการ  ไม่มีเอกลักษณ์  เอาเรื่องจริงมาเล่า  คนติดตามการบ้านผมจะได้ข้อมูลแค่ ผมไปถึงระดับไหนเท่านั้นแหล่ะ

อันนี้เขาเรียก  "มารกระปู๋"   wanwan007

พี่บี้นี่ชื่อ มารกระปู๋ นามสกุล กูรูเรื่องตับ ล่ะมั้งครับ อิๆ  wanwan002

Bigsu™
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 10:33:58 AM 03 พฤษภาคม 2012 »

พี่บี้นี่ชื่อ มารกระปู๋ นามสกุล กูรูเรื่องตับ ล่ะมั้งครับ อิๆ  wanwan002
ชอบ ชอบ ชอบ "มารกระปู๋ กูรูเรื่องตับ" 55+++  wanwan021
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 7   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)