Ads
 11:47:46 AM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งที่ 6 ของป๋าขา กับคริสตัล(วิสกี้) ร้านฟ้าโตะ  (อ่าน 26766 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« เมื่อ: 11:09:56 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

ผมลงการบ้านนี้ ในเว็ปใหญ่เเล้วครับ จะมาเล่าต่อในเว็ปนี้  ผมขึ้นกับน้องมากที่สุดเเล้วครับ เมื่อวาน ไปเจอตัวมา เนื้อตัวดีครับ นมสวยมาก เเน่นๆ ตั้งเต้าเลย  งานก็อาจมีลิมิตบ้าง เป็นธรรมดาของนกป.ครับ  ยอดอวิชชามหาเวทย์ดูดดาวของน้องนี่ จัดว่า ไม่ธรรมดาเลยครับ เพียงเเต่ผมเอง เป็นขาใหญ่อ่างมานาน เลยเฉยๆครับ ทำอะไรผมไม่ได้หรอก  ผมให้ทิปน้อง 1200 รวมค่ารอบก็ 3200 ครับ ไม่มากหรอกครับ เพราะ ผมถือว่า ผมให้กำลังใจน้อง  ผมลองเสนออ็อปชั่นมหากาฬเเล้วครับ ให้เธอ 10000 นึง เอเฉยครับ  เลยเพิ่มเป็น 15000 น้องเลยบอกว่า ถ้าพี่พูดอีก นู๋จะไม่คุยกับพี่นะ ผมเลยรอดตัวไป อิอิ วันไหนพร้อม ค่อยมาเจอป๋าขานะจ้ะนู๋ 15000 เลขกำลังดีเลย เหอๆๆๆๆ
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:19:31 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

ด้วยที่ผมเคยเจอคริสตัลมาสองครั้ง  นึกภาพออกเลยรับตอนป๋าขาพูดถึง15000

ไม่รู้เป็นไงเจอหน้าน้องแล้วเกรงใจไม่ค่อยอยากต่อรองอะไรมาก  เห็นลิมิตหลายอย่าง  ยกนิ้วให้ป๋าขาจริงๆครับ

(ขอกระซิบถามหน่อยได้ไม๊ครับป๋า  ตอนนี้จุ๊บจุกได้หรือยังครับ )

hundu
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:19:39 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

พูดถึงมหาเวทย์ดูดดาวของน้องเเล้ว ไม่เบาเลยท่าน เเต่เธอดูดๆๆๆ จนเเก้มเธอพองๆ ยุบๆ ผมละสงสารน้องจังเลยครับ อิอิ  ยังคิดเลยว่า สักวันหนึ่ง น้องตกลงรับเงื่อนไขของผม คงต้องเลือกสถานที่ที่สุดพิเศษหน่อยครับ  เธอบอกว่า ไม่อยากนอกใจเเฟนเธอครับ
hundu
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:22:37 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

เธอยอมให้ผมดูดจุกเเล้วครับ  เเต่ได้ไม่นานหรอกครับ ข้างล่างก็จับได้เต็มๆมือทีเดียวเอง  ดูก็ไม่ได้  เเต่ผมนะ เวลาเสนออ็อปชั่น ถ้าราคาระดับนี้ ผมต้องนัดวันต่างหากครับ เพราะ จะต้องตกลงเงื่อนไขกันก่อน ถ้ารับไม่ได้ ผมก็ไม่ยอมจ่ายครับ
hundu
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:27:47 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

ผมคงต้องโทรคุยบ้าง เสนออ็อปชั่นมหากาฬไปเรื่อยๆครับ น้องทำท่าดุๆไปเองเเหละครับ  พอรู้ว่า ผมจะเข้ากทม.ทีไร โทรหาผมตลอดเลย  15000 ก็ถือว่า เเรงสุดเเล้วครับ บางที ผมกลัวว่า จะติดเงื่อนไข โน่นนี่ก้ไม่ได้อีกครับ ต้องเคลียร์ทางให้สะดวกก่อนจริงๆครับ  ไม่งั้น ป๋าขาไม่กล้าเหมือนกันครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:48:12 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

น้องคริสควรจะประทับใจป๋า hun คนนี้นะ  เพราะว่าน้อยคนนักจะไปหาถึงหกเจ็ดครั้ง  และให้ทิปดี ๆ  ทั้ง ๆ ที่ไม่ได้กินตับ

เพราะในวงการมีเด็กสาว ๆ ที่สวย ๆ มากมายและไม่มีลิมิต หรือ แฟนรออยู่   คนมีเงินสามารถจะเลือกหาน้องใหม่ ๆ ที่สวย ๆ ได้สบาย   
hundu
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:55:07 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

ต่อให้รับอ็อปชั่น ก็ต้องคุยรายละเอียดก่อนครับ ผมไม่ไว้ใจสาวๆนกป.หรอกครับ อย่างการ์ฟิลด์ นั่งไง ใครเจอก็เซ็งจิตครับ  ลดา ร้านฟรุตตี้ ผมก็เคยหยั่งเชิง อยากดูสีหน้าน้องครับ ว่า เวลามีเงินเยอะๆมาเสนอ จะทำหน้าตายังไง
sugar
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:58:04 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

เวลาคุยเรื่องทั่วๆไปก็สรวลเสเฮฮาดีครับ

แต่ถ้าเข้าเรื่องลิมิตที่เธอมี  แค่ถามดูรู้สึกสีหน้าน้องเริ่มเปลี่ยน

กลัวงานกร่อย  เลยต้องเลี่ยงไปเรื่องอื่นครับ

เจอแล้วได้ลุ้น.. บรรยากาศต่างจากน้องคนอื่นครับ

น่าค้นหาจริงๆสุดเลิฟของป๋าขาคนนี้
hundu
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:31:41 AM 20 พฤษภาคม 2012 »

ตอนเจอลดา  ร้านฟรุตตี้ ผมเล่าให้พี่เอ็บฟังไปเเล้ว เล่าอีกตรงนี้ก็ได้ครับ ลดา หน้าสวย นมเล็ก ไม่เท่าไหร่ ช่วงล่างใหญ่ สวย นูน แต่อยากล้วง ต้องเอานิ้วมือ สวมถุงยางคราบ ผมทำดูเเล้ว มันเเปลกๆนาท่าน  ผมไม่คิดจะเอาเธอหรอกครับ  เเต่ลองเลียบๆเคียงๆถามดู น้องขอ 2 หมื่นครับ ผมลองต่อที่ 10000 คุยกันเล่นๆครับ น้องไม่โอเค ผมก็ไม่ว่าอะไร ตอนจ่ายทิป 1000 บ. ผมควักเเบ็งค์พันปึกละเเสนออกมา เเล้วดึงให้น้อง 1 ใบ สีหน้าน้องดูตลกมากครับ (ทีเเรก น้องคิดว่า ผมต่อรองเล่นๆ)เพราะ ผมไปเที่ยวเเบบนิรนามครับ ต่อมา น้องลดาเอาไปเล่าให้เเขกคนอื่นฟังว่า  มีเสี่ยใจป้ำคนหนึ่ง ยอมจ่ายเป็นหมื่นเพื่อมีอะไรกับเธอ  เสี่ยคนที่ว่านั้น ก็คือ ผมเองเเหละครับ  เเต่เป็นการต่อรองกันที่ผมและเธอไม่ได้จริงจังนัก เมื่อผมลงการบ้านภายหลัง เธอถึงค่อยรู้ว่า ผมคือ Hundu คนนั้นเองคราบ
แบรรี่
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:37:36 AM 20 พฤษภาคม 2012 »

เป็นน้องที่ใช้ปากได้ไม่เหมือนน้องคนอื่นที่เคยขึ้นเลยครับ  นอกจากสูบเอาๆแล้ว ยังมีมางับลูกบอล แบบโดนเส้นให้จี๊ดเล่นๆอีก นึกแล้วเสียว สะดุ้งอยู่เรย   wanwan035
ปล ผมว่านม กับ เนื้อตัวแน่นจิง จิมิ๊ไม่ได้แตะ แต่หุ่นนี้ผมว่าออกไปทางอวบอ้วนเลยอ่ะครับ น้องคริสตันสำหรับผม ครั้งเดียว ครับ wanwan013
hundu
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:42:16 AM 20 พฤษภาคม 2012 »

น้องเป็นมังสวิรัติชนครับ ช่วงหลัง กินขนมเยอะ ตามใจปากไปหน่อย เลยอวบขึ้น
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #11 เมื่อ: 07:23:47 AM 20 พฤษภาคม 2012 »

ตอนเจอลดา  ร้านฟรุตตี้ ผมเล่าให้พี่เอ็บฟังไปเเล้ว เล่าอีกตรงนี้ก็ได้ครับ ลดา หน้าสวย นมเล็ก ไม่เท่าไหร่ ช่วงล่างใหญ่ สวย นูน แต่อยากล้วง ต้องเอานิ้วมือ สวม*ไม่อนุญาต*คราบ ผมทำดูเเล้ว มันเเปลกๆนาท่าน  ผมไม่คิดจะเอาเธอหรอกครับ  เเต่ลองเลียบๆเคียงๆถามดู น้องขอ 2 หมื่นครับ ผมลองต่อที่ 10000 คุยกันเล่นๆครับ น้องไม่โอเค ผมก็ไม่ว่าอะไร ตอนจ่ายทิป 1000 บ. ผมควักเเบ็งค์พันปึกละเเสนออกมา เเล้วดึงให้น้อง 1 ใบ สีหน้าน้องดูตลกมากครับ (ทีเเรก น้องคิดว่า ผมต่อรองเล่นๆ)เพราะ ผมไปเที่ยวเเบบนิรนามครับ ต่อมา น้องลดาเอาไปเล่าให้เเขกคนอื่นฟังว่า  มีเสี่ยใจป้ำคนหนึ่ง ยอมจ่ายเป็นหมื่นเพื่อมีอะไรกับเธอ  เสี่ยคนที่ว่านั้น ก็คือ ผมเองเเหละครับ  เเต่เป็นการต่อรองกันที่ผมและเธอไม่ได้จริงจังนัก เมื่อผมลงการบ้านภายหลัง เธอถึงค่อยรู้ว่า ผมคือ Hundu คนนั้นเองคราบ

ป๋า  ในตำนาน

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:23:01 AM 20 พฤษภาคม 2012 »

ป๋าสุดยอดจิงๆ wanwan017
sugar
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 01:42:20 PM 20 พฤษภาคม 2012 »

ลดาไม่รู้จักป๋าขา ทิปหนักซะแล้ว  Cry
stock77
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #14 เมื่อ: 02:18:04 PM 20 พฤษภาคม 2012 »

เข้า กทมเที่ยวนี้ต้องไปเจอคริสตัลให้ได้ wanwan006
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)