Ads
 01:00:28 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ARIN SPA 3 ถนน. นวมินทร์ เป็นครั้งแรกที่ผมเคยไปนวด ประทับใจมากๆครับ  (อ่าน 50840 ครั้ง) A A A A
nickmn17
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 01:24:50 AM 08 มิถุนายน 2012 »

ตอนแรกผมขับรถผ่านประจําแต่คนเข้าเยอะช่วง 1ทุ่มขึ้นไป ผมเลยจดเบอร์โทรสับไป ถามโปรโมชั่น โทรไป เสียงใครหว่า โคดน่ารักอะ เสียงน่ารักมาก ผมไม่รีรอ ผมจอด

รถละเดินไปข้างหน้าSpa ผมมองรองเท้าผมก็คิดว่า โห รองเท้าผู้หญิงเยอะจังเลย ผมก็เขินๆ  Embarrassed ผมไปคนเดียวนิ ครั้งแรกก็เป็นแบบนี้   wanwan019 แล้วผมก็เดินเข้า

ไปด้วยความใจกล้า เขาบอกให้นั่งดูรูปเลือกว่าจะเลือกคนไหน ผมก็ดูเรื่อยๆ เขาก็แนะนํา มีน้องใหม่ชื่อแครอท เดี๋ยวไปเรียกน้องลงมา แล้วผมก็ดูรูปไปเรื่อยๆ ละมีลูกค้าโผล่มา
เป็นชายแก่ๆแล้ว พูดง่ายๆ เสี่ย นั่นละ แล้วพอน้องแครอทมา ผมหันไปมอง น่ารักสัส ขาว หุ่น ตูดเป็นตูด เห้ย อยากได้คนนี้วะ แต่ไม่ทันแล้ว เสี่ยนั่นเอาไปก่อน  Cry

เห้ยจะบอกว่าอยากได้น้องแครอทมานวดให้อ่ะ แต่ไม่ทันเสียแล้ว ผมเลยนั่งเลือกรูปภาพต่อ ผมมาตอน 12.00 น. พริตตี้ เลยยังมาไม่มากัน เลยต้องเลือกโปร 1200บาท

2นํ้า B2B เว็บนี้มีรูปน้องเขาอยู่ครับ http://www.isthaispa.com/Home/frmStoreDetail.aspx?DetailID=18   ผมก็นั่งคิดนะว่า นวดแบบนี้ เขาจะให้เรากินตับหรือเปล่า  wanwan009

หรือป่าว ผมก็ไม่รู้ เลยมาลอง ดูรูปไปเห็นน้องโมเม น่าจะน่ารักนะก็เลยบอกพี่คนนี้ก็ได้ครับ พอโมเมมา ผมรู้สึกว่า ทําไมไม่เหมือนในรูปเลยอ่ะ โมเมเขาออกอวบๆอ้วนๆ

น่อยๆอะครับ ผมไม่ชอบออกแนวๆอ้วนๆอะครับ แต่น้องเขาก็พาเข้าห้อง ถอดเสื้อ แล้วน้องเขาให้เรารอ เพราะน้องเขาไปเอานํ้า ผมเลยใส่เสื้อผ้าออกมา เค้าเตอร์ บอกพี่ครับ

เปลี่ยนคนจะทันไม เสียตัง1200ไปแล้วอะ  Lips Sealed  อยากได้คนที่ตรงสเป็กอะ ผมก็บอกรู้สึกผิดยังไงไม่รู้   wanwan009 ผมก็ดูรูปใหม่ พี่เขาก็ถามว่า ชอบแบบไหน ผม

ก็ ขาวๆหุ่นผอมๆอะครับ พี่เขาแนะนําให้เป็นน้อง แพร ดีไหม หุ่นผอมๆ แต่หน้าตาจะสู้น้องนํ้าหวาน ไม่ได้น่ะ แต่น้องนํ้าหวาน จะออกมีเนื้อนิดๆ ผมเลยตกลงใจ เอา น้องนํ้าหวาน

ตามน้องนํ้าหวานมา ผมก็เลยเข้าไปรอที่ห้อง เห็นน้องนํ้าหวานแล้ว น่ารักอ่ะ อวบๆนิดๆ ขาว ชอบเลย น้องเขาถอดเสื้อ ถอดหมดเลยครับ ผมเห็น โอ้ ยอด น้องเขาอาบนํ้าให้

ครับ เป็นห้องเล็กๆ อาบให้ถูสบู่ให้ ผมก็เลยบอกน้องเขาว่า เดี๋ยวพี่อาบนํ้าให้ได้ไม น้องเขาบอกได้ค่ะ แต่เกรงใจพี่ ผมเลยอาบให้ ถูๆๆๆ ล้างๆ อาบเสร็จ  ผมก็นอนควํ่า น้อง

เขานวดหลังให้ ผมเลยถามน้องเขาว่าอายุเท่ารัย เขาบอก20 ผมก็โห จิงอ่ะ น้องเขาบอก พ่อเขาเป็นโรคหัวใจ อยู่ต่างจังหวัด มาทํางานที่นี้เก็บเงินให้พ่อแม่ ผมฟังแล้ว

สงสารเลยครับ ผมถามว่ามีแฟนยัง น้องเขาบอกเลิกแล้ว เพิ่งเลิก แต่เขายังลืมไม่ได้ น้องเขา คบมา4ปีอะครับ น้องเขาก็ถามกลับ ผมบอกยังๆ น้องเขาถามว่าเคยมีอะไรกลับ

แฟนไม ผมบอกมีครับแต่ไม่เคยมีกับคนอวบๆนิดน่อยแบบ มิกิ อยากลองดูจัง ผมถามกลับเคยมีอะไรกลับแฟนไม น้องเขาบอกมีแต่มีครั้วแรกและคนเดียว เลือดออกด้วย

ผมถามอีกว่า แล้วเดี๋ยวนี้มีอะไรกับใครไม น้องบอกไม่ค่ะ   wanwan002  แล้วเคยมีคนโทรชวนไปไหนไม น้องเขา

บอกมี แต่น้องเขาไม่ไป กลัว มีคนเคยจะส่งเรียน ส่งหอพักให้ น้องเขาบอกไม่เอาเพราะว่าอยากหาเงินด้วยตัวเอง ผมฟังแล้ว โห น้องเขานิสัยดีมากครับ ผมก็เริ่มๆชอบน้อง

เขาเลย  wanwan002 น้องเขาอยู่ประจําที่นั่นเลยครับ  ผมก็

เลยให้น้องเขานวดให้ สบายมาก

ครับ นวดไปนวดมา น้องเขาก็เริ่มจับน้องชายผม จับไปชักๆๆๆ ผมเลยเกิดความเงี่ยนครับ บอกน้องครับเดี๋ยวพี่ขอหอมแก้มได้ไม น้องเขาบอกได้ ผมเลยหอม แก้มหอมมาก

ครับ หอมไปหอมมา เลียนมให้น้องเขาเลยครับ เลียๆดูดๆๆเป็นเวลานานเลยครับ ผมเงี่ยนมากตอนนั่น ผมเลยถามน้องเขาว่า แล้วแย่รู ได้ไม น้องบอกไม่ได้ แต่จับได้ ผมเลยลูบๆ

แอบแหย่รูนิดๆ  wanwan019 ถูไปถูมา ผมเลียให้เลยครับ มันน่าเลียนิครับ  wanwan020 เลียๆเอาลิ้นแหย่นิดๆ ดูดเม็ดให้ นอนดิ้นเลยครับ สงสัยเสียว 

wanwan002 ผมเลยถูๆไถๆ จนนํ้าน้องเขาเริ่มออก เขาเลยจับน้องชายให้ผม ชักนานมากครับ มันไม่ออกสักที น้องเขาบอกจะทํางัยให้ออกเนี่ย พี่อั้นไว้ปะเนี่ย ผมบอก

เปล่า น้องเขากลัวเราแบบว่า ว่าน้องเขา ผมบอกไม่เปนรัย แล้วลูกค้าคนอื่นแตกเร็วไม น้องเขาบอกเร็วค่ะ จับชัก3ทีออก ผมแอบขําในใจ wanwan004 คิดในใจ อยาก

เสียบชิบหาย หุ่นนี่โอ้ สุดๆเห็นแล้ว เงี่ยนครับ เนียนด้วยครับ ผมชอบมาก ผมเลยเอาน้องชายถูๆ

ตรงรูน้องเขา น้องเขาพยายาม จับมือเราอะครับไม่ให้แหย่เข้ารู ผมก็ ถูๆไถๆไปรูแน่นครับ จากที่ลูบๆคลั้าๆ แต่น้องชายผมมันก็ไม่ออก เวลาเหลือ30นาทีครับ ผมเลยใช้ท่า

แบบว่า ให้น้องเขานั่งแล้วผมนั่ง ขาทับกัน

ผมเลยก็น้องชายแหย่ๆนิดๆ คือผมรู้สึกนะว่า น้องชายผมแหย่เข้าไปแล้วแต่น้องเขาคิดว่ายังไม่แหย่ ผมก็ งงๆ แต่ก็ช่างเถอะ   wanwan019 ผมก็เสียบๆแต่ไม่มิดนะ

ครับ ผมก็ให้น้องเขาเอามือมากอดคอเราไว้ ผมก็ใส่เลยครับ เงี่ยนคับ เนียนชิบหาย ทั้งแน่น ทั้งฟิต  แต่น้องเขาไม่ให้จูบครับ น้องเขาไม่ชอบจูบ ผมก็เห็นน้องเขาเหงื่อ ออกมากเลยครับ ผม

ก็ใส่หนักเลยครับ จนผมจับน้องชายผมแตกตรงตัวบน จิมิ ของน้องเขาคับ น้องเขารู้สึกเจ็บๆอะคับ เห็นบอก ผมก็บอกว่า อีกครั้งได้ไมแตกเร็วๆให้แน่นอน เหลือเวลา 15

นาที เพราะครอสมัน แตก2ครั้ง น้องเขาก็ตามใจเรานะครับ ผมก็เลยใช้ท่าเดิม จัดหนักครับ แต่ครั้งนี้ รู้สึกจะยัดเข้าไป เกือบสุดอะครับ

แต่น้องเขาคิดว่าไม่ได้แหย่เข้าไป ผมก็ งง ผมรู้สึกได้เลยว่า ยัดเข้าไปเกือบสุด ผมเลยใส่หนักเลยครับ ไม่สนแล้ว แน่นชิบหาย รูฟิต ขาวเนียน อวบ จัดไป นํ้าแตกคา จิมิ

ของน้องเขาอีกรอบ เป็น แตก2รอบเลยครับ รู้สึกดีมากครับ ได้มาปลดปล่อยยังงี้ ผมเป็นฝ่ายรุกมากกว่าน้องเขาอีกครับ   wanwan020  ผมบอกติดใจน้องเขามากครับ

วันหลังจะมาหาน้องนํ้าหวานใหม่ หลังจากนั่นก็อาบนํ้า แต่งตัว  ผมถามน้อง

เขาว่า จิมิ ยังเจ็บอยู่ไม? น้องบอกเจ็บค่ะพี่ ผมฟังแล้ว อยากจัดอีก ยกจังเลย เงี่ยนมากครับ ชอบมากรูฟิตๆแน่นๆเนี่ย พอออกจากห้อง

น้องเขามาส่งเราข้างหน้าร้านเลยครับ ผมคิดใจใน วันหลังผมจะต้องมา จัดน้องแครอทก่อน น้องมาใหม่ อันนี้ก็อวบๆนิดๆ ชอบครับ อยากลองกับน้องแครอท ถ้ามันไม่

ดี ผมก็คิดว่าจะกลับมาทํากับ น้อง นํ้าหวาน อีกครั้งครับ ผมกลับบ้านมาปวดช้างน้อยเลยครับ สงสัยใช้งานหนัก  wanwan024  วันหลังจะมาเล่าน้องแครอ

ท ให้ฟังอีกนะครับ รอให้ผมได้ไปทดสอบน้องแครอทก่อนครับ    wanwan013  จบแล้วครับ  wanwan019
nickmn17
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:28:47 AM 08 มิถุนายน 2012 »

ผมพิมผิด เป็น มิกิ อะครับ จิงๆเป็นน้องนํ้าหวาน ต้องขอโทดด้วยครับ
tonjung123
จุ๊บๆ เบ๊เบ้
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 4

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:54:07 AM 08 มิถุนายน 2012 »

โชคดีมีทอนครับ  wanwan002
nickmn17
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:05:36 AM 08 มิถุนายน 2012 »

น้องเขาน่ารักจริงๆครับ   wanwan019
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:58:31 AM 08 มิถุนายน 2012 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านท่านสมาชิกใหม่

บอกตามตรง  การบ้านดิบ ๆ แบบนี้ ไม่ต้องปรุงแต่ง  อ่านแล้วตื่นเต้นตามตลอด

ท่านเจ๋งมาก  กินน้องได้แบบอารมณ์ไหลตามกันไป  อย่างนี้เทพยังซูฮกครับ   wanwan019
stock77
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:44:19 AM 08 มิถุนายน 2012 »

กินเนียนๆ แบบนี้ได้อารมย์ครับ
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:50:06 AM 08 มิถุนายน 2012 »

การบ้านเยี่ยมไปเลยครับ  Cry

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
nickmn17
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:08:19 PM 08 มิถุนายน 2012 »

ขอบคุนครับ   wanwan019
big1215
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:31:19 AM 09 มิถุนายน 2012 »

เออ จขกท ใส่ถุงหรือเปล่าครับเนี่ย
เจน จิราแยะ
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #9 เมื่อ: 02:17:53 PM 09 มิถุนายน 2012 »

ตกลงท่าน ยสตน. กับน้องเหรอก้าบ  Embarrassed

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
kontuadam
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #10 เมื่อ: 03:40:53 AM 10 มิถุนายน 2012 »

สุดยอดจริงๆครับ
patingg
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:54:37 AM 12 มิถุนายน 2012 »

เจ๋งครับ wanwan013
paragon
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:42:46 AM 17 มิถุนายน 2012 »

ป้องกันไว้หน่อยก็ดีนะท่าน   wanwan007

acheewin010
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #13 เมื่อ: 11:44:16 PM 25 กรกฎาคม 2012 »

น้องน่ารักมากกกกก ทำไงอะ อยากได้ wanwan002
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)