Ads
 10:33:14 PM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "พี่คะ..จัดเต็มให้นู๋หน่อยเถ่อะคะ" เสียวเกินไปมั้ยอ่ะ {แพรว @ Check in วิภา 20}  (อ่าน 32243 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 09:49:01 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

เห็นปลาร้านครั้งแรกแล้วตกใจไข่สั่น มันอะไรจะเอ๊กซ์แแตกได้ปานนั้น ทั้งผิว ทั้งหุ่น แถมยัง "ใหม่" ไม่เคยทำมาก่อน

โทรถามทางไปที่ร้านทันใด มีหลงเล็กน้อยตอนไป แต่ก็ไปถึงร้านโดยสวัสดิภาพ เข้าร้านไปก็เจอพี่ๆหลายท่านนั่งอยู่

หนึ่งในนั้นที่คุ้นตาที่สุด คงหนีไม่พ้นพีอาร์สูงใหญ่ "พี่เตอร์" สักพักพี่เตอร์ก็เดินเข้ามาต้อนรับ วันนั้นผมก็ไม่ได้จองน้องเค้าไว้

คือปิดคอมแล้วรีบขับมาเลย น้องดันขึ้นงานไปเมื่อ10นาทีที่แล้ว แป่ววว เอางัยดีว่ะกรุงานนี้ ขับมาตั้งไกล

*

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:50:05 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

พี่เตอร์แนะนำว่าให้รอดูน้องก่อนมั้ยไหนๆก็มาแล้ว ถ้าไม่ถูกใจ ขึ้นคนอื่นแทนก็ได้ ผมเองก็ไม่ได้รีบไปไหน เลยนั่งหวานเย็นไปเรื่อยๆ

ได้เจอน้องหลายๆคนเลย ทั้งน้องว๊อดก้า ยูริ เอ น่าหวดทั้งน้าน อยากเห็นมิยาบิแต่วันนั้นไม่มา คนนี้อยากเจอเลย

พี่เตอร์บอกว่าน้องมีจองเต็มพอดีวันนี้ แต่ให้รอดูรอบต่อไป เผื่อลูกค้าประจำแกจะยกเลิก ผมก็โอนะ นั่งคุยกับพี่เตอร์ไปเรื่อยๆ

ลายแทงลับออกมาเพียบ ได้แต่เก็บไว้ในใจ พี่เตอร์บอกรอน้องมาทำงาน แล้วจะแจ้งไป หุหุ สักพักได้ยินเสียงคนเดินลงบันไดมา

ป้าดดดดดดดดดด คนนี้แหล่ะใช่เลยที่รออยู่ ผิวแบบนี้ หุ่นแบบนี้ ขอใหลูกค้ารอบต่อไปแม่มยกเลิกเถ่อะ 555
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:50:31 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

ผิวขาว สูงประมาณ160 ผมยาวสลวยเก๋ไก๋ หุ่นเพรียวกำลังดี มีสะโพก มีก้นแน่นอนคนนี้

น่าหวดมันทั้งชุดเลยจริงๆ ทั้งรัดทั้งบนทั้งล่าง ลูกค้าพี่เตอร์อย่าโผล่มานะเว้ยเฮ้ย คนนี้ผมขอ

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:51:44 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

นั่งจ้องมองนาฬิกาอย่างใจจดใจจ่อ เสียงโทรศัพท์มือถือพี่เตอร์ดังขึ้น...อ้าวไม่ใช่ลูกค้ารอบถัดไป โทรมาจองน้องคนอื่น

สักพักเสียงโทรศัพท์มือถือพี่เตอร์ดังขึ้นครั้ง คราวนี้ "ใช่" ที่เยี่ยมไปกว่านั้นคือรอบถัดไปของน้องถูก "ยกเลิก"

พี่เตอร์หันมามองหน้าผม "พร้อมมั้ยคับ" ถามแปลกๆคับพี่ ผมแม่ม "โคตรพร้อม"
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:52:28 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

น้องเพิ่งมาสมัครงานนวดกะปู๋ อยากหารายได้พิเศษเอาไว้จับจ่ายใช้สอยรวมทั้งเอาไว้เพื่อเรียนด้วย

น้องใหม่มากสำหรับวงการนี้ ไม่เคยทำที่ไหนมาก่อนแน่นอน ความสดแน่นอนยังมีอยู่เต็มเปี่ยม

*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:53:09 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

ด้ามกะปู๋ผมน่าจะเป็นด้ามที่9ในวงการนี้ของน้องเค้า น้องไม่ใช่เป็นคนสวยอะไรมากมาย แต่เป็นคนที่คุยด้วยแล้วน่ารักมาก

ผมกับน้องคุยกันถูกจุดเลยทีเดียว ปากก็คุยกันไป มือผมก็ไม่ได้หยุดนิ่งเหมือนปาก เอื้อมไปจับนู่น ลูบนั่นเรื่อยเปื่อย

สักพักกระดุมเม็ดบน2เม็ดก็ถูกปลดออก น้องยิ้มแบบเขิลๆแล้วขยับตัวเข้ามาใกล้ผมอีก ระนาบสายตาผมอยู่พอดีกับระนาบนมเธอพอดี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:53:58 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

อีก3เม็ดที่เหลือ เธอค่อยๆปลดด้วยตัวเธอเอง ผมก็ไม่อยู่เฉย สองมือก็ขยำก้นเธอ กันแบบนี้บีบมันมากเลยอ่ะ

เธอเริ่มไซร้ลงมาที่คอผม พร้อมกับใช้มือเธอเริ่มปลดกระดุมให้ผมบ้าง ลิ้นเธอตอนนี้ก็กำลังเล่นเสียวอยู่กับติ่งหู2ข้างของผม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:54:36 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

เสื้อผมถูกเธอถอดออก แล้วตามมาติดๆด้วยกางเกง เจรสสสส ไม่ได้การแล้ว ปล่อยเป็นยังงี้ต่อไป โดนเธอปล้ำแน่

ผมยกตัวผมขึ้นแทน แล้วไซ้รเธอแทน ลิ้นเริ่มค่อยๆลากตั้งแต่บน ยาวลงมายังหน้าท้องน้อยๆของเธอ ตัวเธอตอนนี้ทำอะไรไม่ได้มาก

นอกเหนือจากบิดตัวเอียงไปมา มือข้างหนึ่งผมต้องพยุงเธอไว้ กลัวเธอจะหงายหลัง ส่วนมืออีกข้างหนึ่งเริ่มทำการสำรวจบางสิ่งบางอย่าง
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 09:55:10 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

"พี่ปลดบราให้นู๋หน่อยสิคะ" อ้าววว แล้วจะเอาส่วนไหนของร่างกายปลดวะเนี่ย ไม่ว่างทั้งนั้นเลย

เลยต้องใช้วิชาที่น้าดอร์สอนมาตั้งแต่แบเบาะ "ปลดบราด้วยปาก"

ซึ่งตามหลัก "ลดน้ำหนักด้วยเซ็กส์" ถ้าคุณ...

ปลดบราเซียร์
ใช้สองมือในการปลดบราเซียร์ (8 แคลอรี)
ถ้าใช้มือข้างเดียวปลด ต้องเสียพลังงานถึง (12 แคลอรี)
กระชากบราเซียร์ให้หลุดด้วยมือข้างเดียว (37 แคลอรี)

แต่ถ้าคุณใช้ปากปลดบราเซียร์ (85 แคลอรี)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 09:55:48 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

บราหลุดลงมากองอยู่บนเตียง ตอนนี้ไฟหน้าเธอลอยเด่นอยู่ตรงหน้าผมแล้ว ลิ้นผมตอนนี้ทำงานหนักขึ้นกว่าเดิม

สองมือเธอรัดผมแน่นขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้พื้นที่ด้านล่างของเธอแฉะกว่าตอนแรกที่ผมสำรวจซะอีก
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:56:30 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

จะบอกว่า "แฉะ" คงไม่ใช่ นี่มัน "แตก" มากกว่า อารมย์เธอมาเต็มแล้วตอนนี้ งานเธอมาทั้งหวานทั้งหื่นผสมปะปนกันไป

ผมตอนนี้ต้องรอจังหวะสวนอย่างเดียว เพราะต้องตั้งรับเธอดีๆ ไม่งั้นอาจจะเพลี้ยงพล้ำล่วงหน้าเธอไปก่อน เธอจัดมาเป็นพายุเลย
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 09:57:08 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

ใครชอบงานGFดีๆ ลองมาหาเธอดูซักครั้ง เธอคนนี้พร้อมมีให้ทุกคนเต็มเปี่ยม ผมแปลกใจนะนี่ขนาดเพิ่งมาทำงานนะเนี่ย

เธอมีอารมณ์ร่วมกับผมเหมือนเป็นแฟน ดู๋ดี๋กันแบบอารมย์ประมาณว่า "เมียรักผัวมาก" ยังไงยังงั้นเลย ไม่มีเฟคคับ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:57:36 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

สรุปงานของนู๋ แพรว @ Check in วิภา 20 ไปเลยคับ

หน้าตา            8.5/10     พิมพ์ไทย ผมยาว ปากแดงน่าจุ๊บ

ไฟหน้า           8.5/10      32-33 สนุกลิ้น จุกสวย ไปทางน้ำตาลอ่อน

บั้นเด้า            10/10       เด้ง กลม สวยได้รูป จัดพม่าแทงกบไปนานพอดู

ช่วงล่าง           9/10        สะอาด ดูแลดี แฉะธรรมชาติ

ผิว                9/10        ผิวขาว เนียน เนื้อตัวดี

งานนัว            11/10      ขอยืมคำพี่เอ๊บบี้คับ  "มันส์สุดขั้วจริง ๆ "

อย่าเชื่อกับคะแนนที่ผมให้ จนกว่าท่านจะไปลองกันดูเองนะค้าบบบบ    [034]   
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 09:58:09 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

ขอขอบคุณพี่เตอร์ที่ดูแลต้อนรับกันเป็นอย่างดีคับ อีก3คนที่เหลือของร้านพี่ ผมตามมาเก็บแน่คับ

ขอขอบคุณนู๋แพรวที่ดูแลกันเป็นอย่างดีตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันคับ มีเวลาจะขอซ้ำอีกสักครั้ง หรือสองครั้ง 555

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ติดตามอ่านกามบ้านนี้จนจบคับ ลองโทรไปสอบถามพี่เตอร์ที่ร้านเรื่องคิวน้องดูนะคับ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 09:58:55 PM 01 กรกฎาคม 2012 »

ขอให้สุภาพกับน้องเข้าไว้นะคับ ขอให้สนุกกับการเที่ยวนะคับ โชคดีมีทอนทุกคนคับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)