Ads
 08:18:19 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน+ปาร้าน ไม่แน่ใจว่าหล่นหรือกรุ๊งกริ๊ง ฝากเทพทั้งหลายไปปราบน้องหน่อยคับ  (อ่าน 27910 ครั้ง) A A A A
fatboyslim
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 1

« เมื่อ: 03:27:17 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

เรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ไปขึ้นนวดกับน้องเทคแคร์ ร้าน playcute มาครับ
บรรยากาศร้านเงียบสงบดี ส่วนตัวผมชอบบรรยากาศร้านมากครับ

พอมาถึง พีอาร์ก็ต้อนรับอย่างดี แวบแรกที่ผมเห็นน้องก็น่ารักดีครับ

หน้าตาออก ลูกครึ่ง ประมาณ 7.5/10

ผมตกลงเปิดออฟชั่นหมด (ล่าง+ บอดี้+ oral)

ตอนน้องถอดออกมา โอ้โห นมสวยครับ แต่จุกออกคล้ำหน่อย หุ่นน้องดีมากๆครับให้ 9/10 เลย พุงไม่มี มีก้น นมใหญ่และแท้ (ไม่ได้ทำมาแน่นอนครับ)

หลังจากตกลงกับน้องเรียบร้อย ทีนี้เราก็มาเริ่มนัวกัน
ไซร้คอน้อง น้องหลบคับ บอกจั๊กจี้ โอเคไม่เป็นไร น้องห้ามจูบ ดูดจุกได้ เลียได้ แต่ห้ามทาสี ห้ามมีน้ำลายโดน

ือืมม ผมก็ไม่เป็นไรคับ น้องให้ใส่ถุง แล้งเริ่มสเป ฝีืมือ การสเป ก็ไม่ได้ดีมากคับ กลางๆ
ทำได้อยู่ ไม่ถึงสองนาที น้องเริ่มมาทำบอดี้ให้ ก็กลางๆอีกครับ ไม่ได้เสียวมาก+ น้องดูเฟคๆ เสียงมา แต่หน้าตาไม่มีอารมณ์

แต่ก้อถือว่าน้องมีความพยายามมากเพราะผมไม่เสร็จ น้องก็พยายามใช้มือช่วย และ บิ้วโดยการเลียหัวนมให้
สุดท้ายผมก็เสร็จแบบ พยายามด้วยตัวเองครับ

สรุป คชจ 1500 (ค่าคอร์ส) + 2500 (ค่า option)

สุดท้ายผมส่งการบ้านนี้แบบงงๆ เพราะไม่แน่ใจว่าหล่น หรือกรุ๊งกริ๊ง แต่ไม่คิดมากครับ ให้ข้อมูลพี่ๆไปปราบน้อง อิอิ

stock77
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:31:32 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

เปรียบราคากับสิ่งที่ได้รั้บ สำหรับผมหล่นครับ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:17:38 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

1500 ไม่มีถอดอะไรเลยเหรอครับ?
 wanwan009

Chaoguay
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:24:11 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

หน้าตาหน้าร้กดี แต่ก็ต้องบอกว่าหล่นคับ ผมเคยคับ เสร็จแต่หล่น
บางทีไม่เสร็จ แต่ทอนตุงเรยก็มี
poosanook
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:25:25 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

รวมแล้ว 4 พัน ต้องมีตับเป็นอาหารเสริมครับ
สำหรับผมแบบนี้ตีนบวมครับ
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:26:07 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ :wanwan017:ครั้งหน้าขอให้ทอนคับ
fatboyslim
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:44:52 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

1500 ไม่มีถอดอะไรเลยเหรอครับ?
 wanwan009

1500 ได้ op บนครับ
amandius
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:53:46 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

ผมว่าไป เอริน  ดีกว่างั้น  1200  ถอดหมด B2B   2 น้ำ  Tongue
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #8 เมื่อ: 05:00:14 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

ดูจากราคากับการบริการ

สำหรับผมหล่นครับผม

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
poosanook
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #9 เมื่อ: 05:31:02 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

โลลิต้า 1200 ถอดหมด
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #10 เมื่อ: 05:42:47 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

บางครั้ง  บางร้าน  ก็สถานะการณ์ที่ทำให้คนเที่ยวต้องลองวัดดวง

คอร์สถอดหมด  ต่ำ ๆ ก็ต้องสองพัน up

แล้วประเพณีที่น้องเสนอตรงหน้า  บอดี้ 1000  โม๊กเปื่อย 1500

ไอ้เราคนเที่ยว  จะบอกไม่เอา  ก็กลัวน้องบริการไม่ดี  และเสียฟอร์ม

เป็นท่านจะทำอย่างไรหล่ะ ในสถานการณ์บีบบังคับนี้

ใช่.... ถ้ามีตังค์  ก็วัดดวงไปเลย

สี่พันกว่าบาทอยู่ในกำมือน้องแล้ว  เจอทีเด็ดน้องบริการห่วย ๆ หลังจากนั้นหล่ะ

ท่านจะทำอย่างไรหล่ะ  โวยวายก็ใช่ที่  เดี๋ยวหาว่ารังแกน้องตัวเล็ก ๆ

ก็ได้แต่เก็บความเจ็บแปล๊บ ๆ  แล้วปลอบใจตัวเองว่า  "ต่างกรรม ต่างวาระ"

ดังนั้น  การบ้านทอนมีได้  การบ้านหล่นก็ต้องยิ่งมี  กรุ๊งกริ๊งก็ต้องรู้  ช่วย ๆ กันเตือน

มันจะได้เป็นแรงผลักดันให้เหลือแต่น้องที่บริการคุ้มค่าเงินที่เราเต็มใจจ่าย
Global Moderator
*

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #11 เมื่อ: 07:55:51 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

เป็นผม ถ้าไปร้านไม่คุ้น ไม่มีลายแทง ผมไม่กล้าเสี่ยงเกหมดหน้าตักแบบนี้อ่ะครับ โอกาสหล่นเยอะมาก

ผมจะซื้อคอร์สเปล่า (ถ้าร้านมีนะ) แล้วขึ้นไปวัดดวงกับบริการข้างบนครับ

ถ้าดูแนวแล้วไม่คลิก พูดแต่เรื่องเงิน หรือชวนซื้อนั่นซื้อนี่ ก็หยุดเอาไว้ครับ

เพราะอย่างมากก็เสียแค่ค่าคอร์สกับทิปอีกนิดหน่อย ไม่ต้องเสียดายเงินเยอะๆ

แต่ถ้าขึ้นไปดูแนวแล้ว ไปกันได้ดี ก็เต็มที่กับชีวิตไปเลยครับ โอกาสทอนมากกว่าหล่น

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« ตอบ #12 เมื่อ: 08:58:41 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

wanwan044 ราคาแรงเกินไปมั้ยนั่น

น่าตา เนื้อตัว พูดตรงๆ ผมว่ายังไม่ถึงขนาด4พันนะ

หาเที่ยวราคากลาง บิ้วกระจายมีเย่อะคับผม
วินวิน
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 11:33:30 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

งะ 4000 !!  Shocked Shocked สมัยก่อนที่ผมเที่ยว นัวแค่นี้ 2 น้ำ เสีย 1500 เองครับ  wanwan044 wanwan044
sstory
VIP
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 11:39:29 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

ไม่ได้แจมบอร์ดนี้มานาน
มีโอกาสแวะมาอ่านการบ้านนี้แล้วอยากแชร์

ก่อนอื่น ขอแสดงความเห็นใจครับที่พี่เสียเงินไปหลายตังแล้วเจออะไรแบบนี้
เป็นใครก้อคงรู้สึกไม่ดี จะเรียกกรุ๊งกริ้ง หล่น หรืออะไรก้อแล้วแต่
ขอแลกเปลี่ยนประสบการณ์ละกัน

ผมเคยเจอน้องเทคแคร์เมื่อประมาณเดือนสิงหาปีที่แล้ว
ตอนนั้นเจอที่ร้านคิวตี้ ก่อนย้ายไปไอด้อล์คิวท์
ผมจองน้องก่อนเข้าไป เพราะสนใจที่น้องหน้าเหมือนดาราคนนึง
เจอตัวจริงยอมรับว่าน้องสวยแบบลูกครึ่ง ดูน่ารัก หุ่นดี
พอเข้าไปในห้อง น้องให้ผมอาบน้ำก่อน แล้วขอตัวลงไปเอาของ
ผมก้ออาบตามปกติ ไม่คาดหวังมาก เพราะคิดว่าน้องสวยๆ งานคงประมาณนึง
ไม่นานน้องก้อกลับมา แล้วก้อเริ่มงาน
น้องถามก่อนเลยว่ารับบอดี้มั๊ย ผมปฏิเสธเพราะไม่เคยชอบบอดี้ น้องก้อไม่ว่าอะไร
เท่าที่จำได้ น้องถือว่ามีความตั้งใจในการทำงาน ทำอย่างเต็มที่แม้ไม่เปิดออฟชั่นพิเศษ
ผมเองก้อไม่ได้เรียกร้องอะไรเป็นพิเศษ แต่งานก้อไม่ได้ติดขัดอะไร
เรียกว่าทำอะไรในมาตรฐานงานระดับหนึ่ง น้องโอเคหมด
ที่ผมรับรู้ได้คือ น้องอาจจะไม่ได้เก่งหรือเป็นมืออาชีพเท่ากับน้องบางคน
งานรุกจึงดูไม่ใช่จุดเด่นของน้อง ออกแนวปล่อยให้พี่ชงเองกินเองซะมากกว่า
แต่ที่ผมชอบในตัวน้องคือน้องปล่อยตัวตามธรรมชาติ
เพราะฉะนั้น เวลาน้องรู้สึกอะไร เราก้อจะสัมผัสความรู้สึกนั้นได้ว่าไม่เฟค
ผมมีความสุขมากๆตลอดเวลาหนึ่งชั่วโมงเศษที่อยู่กับน้อง
...
ที่เขียนมา ไม่ได้เจตนาจะบอกว่าที่พี่เจอมาไม่ใช่เรื่องจริงหรือจะโม้ว่าตัวเองเก่งกว่านะครับ
เพียงแต่จะบอกว่า การเที่ยว นกป. เป็นอะไรที่ไม่น่าจะเหมือนออน
เพราะวัตถุประสงค์การเที่ยวมันคนละอย่าง
ที่สำคัญส่วนนึง คือการจะทอนมากทอนน้อย
มักจะขึ้นอยู่กับน้องว่าจะพอใจที่จะทำมากน้อยแค่ไหน
บางที วันนึงน้องเคยทำแบบนึง ต่อมาอาจไม่ยอมทำอีกก้อได้
...
ตอนที่เที่ยวใหม่ๆ ผมเองก้อไม่เข้าใจว่าทำไมงานแบบนี้ถึงไม่มีมาตรฐานอะไรเลย
ปล่อยให้คนเที่ยวเสียเงินไป แล้วก้อหล่นซ้ำหล่นซาก
แต่พอเที่ยวไป พยายามนึกถึงหลายๆมุม ก้อเริ่มเข้าใจว่า
งานบริการมันเป็นอะไรที่พูดยาก อาจเทรนมาประมาณนึง
แต่ถึงเวลาทำ มันก้อขึ้นอยู่กับอารมณ์ ณ ตอนนั้น
หรืออีกอย่างคือขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการด้วยว่าจะรักษามาตรฐานได้ขนาดไหน

ไม่แปลกเลยครับ ที่เราจะเห็นน้องบางคนที่ดังด้วยมาตรฐานงานที่เหนือปกติทั่วไป
เรียกว่าใครไปเจอ ก้อได้งานแบบเดียวกัน เช่น น้องไอคิว หรือน้องมิ๊ลกี้
น้องเหล่านี้ คิวจองเลยยาวเป็นอาทิตย์

แต่ถ้าเราเลือกไปเจอน้่องใหม่เมื่อไหร่ ความเสี่ยงย่อมสูงขึ้นเป็นธรรมดา
หลายคนบอกว่านี่เป็นเสน่ห์ของงาน นกป.
แต่ผมว่าคงไม่มีใครชอบ เวลาเจอกับตัวเอง

สิ่งนึงที่คิดได้ คือ พยายามดูอารมณ์ตัวเองตอนจะเที่ยวว่าต้องการงานแบบไหน
ถ้าต้องการงานมาตรฐาน ก้อควรเลือกน้องที่งานดี เสี่ยงน่้อย
แต่ถ้าอยากลองอะไรใหม่ๆ ก้อต้องลดความคาดหวังลง
บางทีอาจช่วยได้บ้าง

เอาใจช่วยนะครับ คิดต่างบ้างคงไม่ว่ากัน

wanwan011

แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)