Ads
 05:23:18 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้ว!คุณพระ! ได้เจอนางฟ้าความเสียวระดับ ***A+*** {ปุยฝ้าย @ Check in วิภา 20}  (อ่าน 36330 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« ตอบ #15 เมื่อ: 06:04:59 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ถึงแม้ว่าปลายยกเหมือนผมจะได้เปรียบ แต่ต้นยกผมก็แทบจะไม่ได้หายใจเลย ไฟหน้าก็ไม่ได้พยายามจ้องแล้ว แต่ลืมลิ้นเธอสนิทเลย

อารมย์ร่วมเธอตอบโต้ผมได้ดีเหลือเกิน ผมชอบนะอารมย์หวานๆแบบนี้ คือแบบว่ามันพร้อมที่จะระเบิดได้ตลอดเวลา

ยก3ซึ่งเป็นยกสุดท้าย น่าจะเป็นการเดินเข้าแลกใส่กัน ไม่น่าจะมีใครถอย เพราะอาการของทั้งคู่ตอนนี้ตาลอยใกล้เคียงกัน
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 06:05:42 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

น้าดอร์ ต.ตูดเนียน             ไอ้อิปหาย บอกแล้วว่าอย่าจ้องๆ การ์ดก็ตก โดนต้อนเข้ามุมตลอด อย่าหยุดเดินเว้ยเฮ้ย
                                          ยกสุดท้ายนี่เธอแลกแน่ การ์ดห้ามตกเด็ดขาด

ครวยอิ้ง ส.ปิ้งย่าง             ผมว่ายกสุดท้ายนี้ผมต้องใช้ท่าไม้ตายต้องห้ามของผมแล้วละ ถึงแม้นว่ามันจะดูเสี่ยง
                                          แต่ผมไม่มีทางเลือกอีกแล้วหากว่าจะจัดการกับเธอ

น้าดอร์ ต.ตูดเนียน            แล้วถ้ามันไม่ได้ผลละไอ้ทิต

ครวยอิ้ง ส.ปิ้งย่าง             น้าก็ไปเป็นเทรนเนอร์คนอิ่นได้เลย เพราะเราคงตกงานทั้งคู่

น้าดอร์ ต.ตูดเนียน            เฮ้ย นี่เมิงเอาชีวิตกรุไปแขวนกับท่าไม้ตายเมิงเลยนะนี่

ครวยอิ้ง ส.ปิ้งย่าง
            เอาน่า มันต้องได้ผล ไม่ลองไม่รู้คับน้า

น้าดอร์ ต.ตูดเนียน            โอ้ว!! คุณพระ!!
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 06:06:25 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ระฆังยกสุดท้ายดังขึ้น เธอเดินตาลอยๆเซๆเข้ามาหาผม ผมนึกว่าแรงเธอจะลดลง ที่ไหนได้เครื่องเธอยิ่งติดกว่าเดิม

เธอไม่ตั้งการ์ดแล้วตอนนี้ เข้ามาแลกกับผมหมัดต่อหมัด ปากต่อปาก ลิ้นต่อลิ้น ผ้าปูเตียงที่ปูไว้ตอนนี้เริ่มจะไม่ใช่ผ้าปูเตียงอีกต่อไป

เหมือนเป็นแค่ผ้าคลุมเท่านั้น 555 จากมวยเสต๊ปตอนแรกของผม ตอนนี้กลายเป็นออกลูกมวยวัดแล้ว คลุกวงในกับเธออย่างเดียว

*

« ตอบ #18 เมื่อ: 06:06:50 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

การ์ดไม่ตงไม่ตัั้งมันแล้วเพราะเธอเองก็ไม่ตั้งเหมือนกัน เธอจัดชุดใหญ่มาเป็นระลอกๆเลยที่เดียว เล่นเอาสถานการณ์ผมไม่สู้ดี

เล่นเอาผมซะหลังพิงเชือก ไม่ได้การแล้ว โดนเธอน๊อคแน่เลย ผมฝืนตัวใช้แรงเฮือกสุดท้ายดีดตัวเองออกมาจากเชือกแลเวจับ

เธอพลิกคว่ำลง พร้อมกับปล่อยไม้ตายต้องห้ามสุดท้ายของผม "พม่าแทงกบ" ถ้าท่านี้ไม่เวริค์ ก็ตัวใครตัวมันแล้วละงานนี้

สุดท้ายท่านี้ได้ผล..แต่กลับเป็นผมที่ "แตก" ไปกับท่าไม้ตายตัวเองเพราะเสียงร้องของเธอ กรรมการเดินเข้ามาดูแผลแตกของผม

แล้วเห็นว่าสถานการณ์มันสุ่มเสี่ยงเกินไป จึงปรับให้ผมแพ้ฟาว์ลไป เธอเข้ามากอดผมพร้อมกับแลกลิ้นต่อเพื่อเป็นการแสดงความเสียใจ อิอิ

*

« ตอบ #19 เมื่อ: 06:07:30 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

สรุปงานของนู๋ ปุยฝ้าย @ Check in วิภา 20 ไปเลยคับ

หน้าตา            10/10      หมวยใส น่ารัก ตาสวยดี

ไฟหน้า            9/10       33 ชอบไฟหน้าแบบนี้ สนุกลิ้น จุกสวย ไปทางน้ำตาลอ่อน

บั้นเด้า             9/10       เด้ง กลม สวยได้รูป จัดพม่าแทงกบไปนานพอดู

ช่วงล่าง           9.5/10     สะอาด ขอบสวย ดูแลดี แฉะธรรมชาติ

ผิว                 9.5/10     ผิวขาวไปทางโอโม่ เนียน เนื้อตัวดี

งานนัว            11/10      เธอเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

อย่าเชื่อกับคะแนนที่ผมให้ จนกว่าท่านจะไปลองกันดูเองนะค้าบบบบ 
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 06:08:07 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ขอขอบคุณพี่เตอร์ที่ดูแลต้อนรับกันเป็นอย่างดีคับ อีก2คนที่เหลือของร้านพี่ ผมตามมาเก็บแน่คับ

ขอขอบคุณนู๋ปุยฝ้ายที่ดูแลกันเป็นอย่างดีตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันคับ คิดว่าเราคงมีโอกาสได้ขึ้นชกกันใหม่คับ 555

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ติดตามอ่านกามบ้านนี้จนจบคับ ลองโทรไปสอบถามพี่เตอร์ที่ร้านเรื่องคิวน้องดูนะคับ
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 06:08:32 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

คนนี้แนะให้จองไปเลยคับ สุภาพกับน้องเข้าไว้นะคับ ขอให้สนุกกับการเที่ยวคับ โชคดีมีทอนทุกคนคับ

wanwan019 wanwan019 wanwan019 wanwan019 wanwan019
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #22 เมื่อ: 06:27:11 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ขอนุยาดอิจฉาพี่คราย  พักนี้เจอแต่นางฟ้าตกสวรรค์น่ารับไว้ในอ้อมอกทั้งน้าน

ปลาพี่ครายชุดนี้  ทำผมต้องออกสาร์นฉบับนี้ทันที

"เรียน ... รองประมุขพรรคมาร"

วันอังคารที่จะมาถึงนี้  เวลาสามทุ่ม  กรุณากักบริเวณโฉมสะคราญสองนางให้ผมด้วย

แม่นางปุยฝ้าย  และ  แม่นางพลอยไพลิน

โปรดได้รับการคารวะ

จาก.... หัวหน้าสาขา มารพายุ เอ๊บบี้   
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 06:32:11 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ขอนุยาดอิจฉาพี่คราย  พักนี้เจอแต่นางฟ้าตกสวรรค์น่ารับไว้ในอ้อมอกทั้งน้าน

ปลาพี่ครายชุดนี้  ทำผมต้องออกสาร์นฉบับนี้ทันที

วันอังคารที่จะมาถึงนี้  เวลาสามทุ่ม  กรุณากักบริเวณโฉมสะคราญสองนางให้ผมด้วย

แม่นางปุยฝ้าย  และ  แม่นางพลอยไพลิน

จาก.... หัวหน้าสาขา มารพายุ เอ๊บบี้   

เอ้าาา รองประมุขพรรคมาร รับสาร์นแล้วจัดสองนางให้หัวหน้าสาขา มารพายุ เอ๊บบี้เป็นการด่วนด้วยคับ
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #24 เมื่อ: 07:18:34 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

เนียนกริ๊บเลยครับ ...  Cry

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Darth Vader
Super
*

ความหื่น : 84

Sir f_ck a lot !

« ตอบ #25 เมื่อ: 07:54:58 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

อ่านการบ้านพี่ Cry แล้วเคลิ้มเลย ไหนจะรถขนปลาคว่ำเกลื่อนกลาดขนาดนี้ ขอบคุณมาก ๆ นะครับ  wanwan017

ขอเพิ่มความหื่นให้ด้วยเลยครับ

KEEP FUCKING !
Lambo
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #26 เมื่อ: 08:10:11 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

เนียลและบางกรอบน่ารับประทานเปงอย่างยิ่งคัฟ Embarrassed
hundu
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #27 เมื่อ: 08:19:02 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

คนนี้ มาเเรงครับ  wanwan013
SDN#15
นางฟ้า SDN
*

ความหื่น : 3

แค่ลิงจรจัด(หนัก)..

« ตอบ #28 เมื่อ: 11:12:33 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

เนื่องด้วยสาส์นนี้ ท่านหัวหน้าฯจึงได้ไปตามข้ามาเว็บนี้ใช่หรือไม่

อ่าฮ่ะะะ **ลูบหนวด** 5555+

ข้าน้อยขอพระราชทานอภัยโทษท่านแอ็บด้วย หากแต่พ่อข้าโหดแท้~  ข้าจึงไม่สามารถจัดหนัก เอ้ยจัดนัดหมายตามเวลาดังกล่าว
ได้

คำนับสามจอก.. จาก ปุยฝ้าย  ศิษย์ไหลลงไห     

ชอลิ้วเฮียง
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #29 เมื่อ: 11:50:15 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

จดการบ้านไว้ก่อน แล้วเจอกันครับน้องปุ้ยฝ้าย ขออนุญาตตามไปพิสูจน์การบ้านนะครับ

wanwan003 wanwan003
แท็ก:
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)