Ads
 03:17:03 AM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้ว!คุณพระ! ได้เจอนางฟ้าความเสียวระดับ ***A+*** {ปุยฝ้าย @ Check in วิภา 20}  (อ่าน 36497 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 05:53:43 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ช่วงนี้มีกำหนดขึ้นชกหลายไฟท์มาก มีทั้งชกในพื้นที่ ชกนอกพื้นที่ ชกต่างจังหวัด ซึ่งแต่ละไฟท์ที่ชกนั้น ถ้า "แตก"

มีผู้สนับสนุน "ครายตาซิล" จ่ายให้ทุกครั้งที่ขึ้นชก ผู้ท้าชิงแต่ละไฟท์ที่โปรโเตอร์แต่ละร้านสรรหามาให้ชกนั้น

ตัวผมเองก็หนักใจทุกครั้งที่ขึ้นชก เพราะว่าอาวุธของเธอแต่ละคนที่มีติดตัวมา หากว่าสมาธิเสียไป มีโอกาสโดนTKOได้เลย

*

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:54:07 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

เจอพวกเธอจับคลุกวงในทีไร เป็นอันต้องแพ้พ่ายแตกไปเวลาตามระเบียบ แต่สำหรับผู้ท้าชิงคนนี้ ผมพยายามยื้อให้นานที่สุดแล้ว

แต่สุดท้ายก็โดนเธออัดลงไปนอนกองบนเตียงให้้กรรมการนับอยู่หลายครั้งไป สมาธิผมหลุดทุกครั้งเวลาจ้องตาเธอ

ผิวกายเธอก็ขาวพอสมควรเลยทีเดียว เกือบจะเข้าขั้นโอโม่ รูปร่างสูง เพรียว แน่น เหมาะสมกับอายุ20ต้นๆของเธอ

ยังมีGFหวานๆไหลๆระดับ "A+" ของเธออีก ที่ทำให้ผมนั้นต่อกรกับเธอได้อย่างยากลำบากเลยทีเดียวเชียว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:54:54 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ต้องขอบคุณโปรโม "เตอร์" ท่านนี้ ที่จัดคู่ชกสภาพสดขนาดนี้ขึ้นมาให้ เธอคนนี้ของจริงไม่มีย้อมแมว ไม่เคยชกที่ไหนมาก่อน

เพิ่งมาอยู่ค่าย "หลับสนิด ศิษย์หามลง" ได้ไม่นาน ชั่วโมงบินยังน้อยอยู่ แต่ความตั้งใจเป็นเลิศ พร้อมที่จะฝึกฝนเพิ่มเติม

แต่ในความรู้สึกผม ผมว่าเธอคนนี้ นับจากนี้ จะมีผู้ท้าชิงมากมายจากทุกสารทิศ ขอท้าชิงกับเธอ เพราะว่า..เธอมีดีจริง
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 05:56:07 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

กลับมาที่นักมวยสาวคนนี้ของผมดีกว่า ย้อนกลับไปครั้งที่แล้วที่ผมมาขึ้นชกกับน้องแพรวที่ค่ายนี้

ระหว่างที่ผมรอขึ้นน้องแพรว พี่เตอร์ก็ปล่อยลายแทงบางส่วนให้ผมดูฆ่าเวลา ผมมาสะดุดหัวแตกอยู่ที่เธอคนหนึ่ง

ชื่อของเธอที่ผมสะดุดคือ "ปุยฝ้ายน้อย ศิษย์ไหลทองคำ"
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 05:56:38 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

โปรโม"เตอร์"เห็นท่าทีหื่นผมออก  จึงจัดให้ผมเจอเธอบนสังเวียนครั้งหน้า ผมลังเลเล็กน้อยเนื่องจากเห็นอาวุธชิ้นแรกของเธอ

นั่นคือ "ไฟหน้ากลมสวย 33" ผมกลัวจะแตกแบบไม่รู้ตัวหากเจอเธอเอาไฟหน้าแบบนี้มาคลุกวงในผม ผมเสร็จเธอแน่

แต่ด้วยความที่เราเป็นมืออาชีพ มีไฟท์ให้ต่อย ก็ต้องต่อย ผมจึงตอบรับการขึ้นสังเวียนกับท่านโปรโม"เตอร์"ไป
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 05:57:31 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ผมซุ่มเก็บตัวมานานนับสัปดาห์ ไม่รับต่อยกับค่ายไหนเลยช่วงนั้น เพื่อที่จะถนอมน้ำในร่างกายไว้มาปล่อยกับเธอ

นอนเร็ว กินอาหารครบ ดูแลร่างกายอย่างดี เพื่อที่จะขึ้นสังเวียนต่อกรกับเธอคนนี้ได้อย่างสูสี

ผมคิดว่าผมพร้อมที่จะเจอเธอแล้ว แต่ผมลืมคิดไปอย่างหนึ่ง ผมฝึกฝนร่างกายทุกวัน แต่ผม..ลืมฝึกหัวใจ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 05:58:14 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ผมเดินทางมาถึงสังเวียนชกก่อนเวลา ซึ่งตอนนั้นเธอคงกำลังวอร์มเครื่องเธออยู่ด้านหลังผ้าม่าน

ผมพยายามทำร่างกายตัวเองให้อบอุ่นอยู่เสมอ พร้อมที่จะขึ้นชกหากเธอเดินออกมา

ไม่นานเธอก็เดินออกมาพร้อมกับเทรนเนอร์ของเธอ ผมสะดุ้งไปชั่วครู่เพราะสีชุดขึ้นชกของเธอนั้นบ่งบอก

ถึงความร้อนแรงและมุ่งมั่นกับการชกครั้งนี้ซะเหลือเกิน ชุดชกสีแดงตัดกับผิวขาวเนียนของเธออย่างชัดเจน
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 05:59:09 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

หน้าตาเธอหมวยชัดเจน ปากนิด จมูกหน่อย จิ้มลิ้มน่ารัก หน้าตาสเป๊กชายไทย 90% ใครชอบหมวยน่ารัก จัดได้เลย

สายตาเธอจ้องมองมาที่ผม ผมไม่กล้าสบตาเธอนานๆ ไม่ใช่เพราะกลัวที่จะชกกับเธอ แต่กลัวที่จะ..ตกหลุมรัก 
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 05:59:35 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ถึงแม้ว่าเราจะเป็นคู่ชกกัน แต่เธอก็ไม่ลิมที่จะกล่าวคำทักทาย "สวัสดีค่ะ.." กับผมก่อนขึ้นชก เป็นมารยาทที่หาเจอได้ไม่เย่อะในวงการสมัยนี้

เป็นสิ่งเล็กๆน้อยๆที่นางฟ้าบางคนอาจจะมองข้าม แต่สำหรับผม มันคือการเปิดประตูมิตรภาพระหว่างเราทั้ง2คน แพ้หรือชนะสำหรับการชกครั้งนี้

ไม่ใช่เรื่องสำคัญเท่ากับความ"ประทับใจ"ที่เธอได้มอบให้เบื้องต้น ที่เหลือผมคงต้องไปค้นหาเองบนสังเวียนรัก
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 06:00:25 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ระฆังยกที่1กำลังเริ่มขึ้น ขอตัวไปคุยแทคติกกับเทรนเนอร์ "น้าดอร์ ต.ตูดเนียน" ก่อน ใครจะอยู่ใครจะไป ไม่นานเราจะรู้กัน

F5กันให้ดีๆกับแมทช์หยุดโลกครั้งนี้ เพราะปลาบางรูปหลังจากนี้อาจอยู่ได้ไม่นาน

*

« ตอบ #10 เมื่อ: 06:01:04 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ระฆังยกแรกเริ่มแล้ว ทั้งผมทั้งเธอต่างยังคุมเชิงกันอยู่ด้านนอก ยังไม่ผลีผลามพุ่งเข้าแลกหมัดกัน

เธอค่อยๆปล่อยหมัดแย๊ปมาสองสามชุดที่หลังผม เธอไม่รีบไม่ร้อนที่จะต้อนอารมย์ผมให้อยู่ในกำมือของเธอ

*

« ตอบ #11 เมื่อ: 06:01:46 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ผมค่อยๆตั้งสติไม่ปล่อยให้อารมย์คล้อยไปตามเกมของเธอ ตอนนี้ได้แต่ก้มหน้า ออกหมัดก็ไม่ค่อยถนัด

ผมเองก็กำลังรอจังหวะที่หันหน้าขึ้นมาเผชิญกับเธอ เธอเห็นผมไม่ตอบโต้อะไร เหมือนเธอจะได้ใจ กลัวการชกครั้งนี้จะไม่สูสี

เลยเข้ามาคลุกวงในกอดผมแล้วกระซิบว่า "หันหน้ามาเถ่อะค่ะ" ท้าทายกันแบบนี้ มีหรือคนอย่างผมจะยอม แล้วระฆังยก1ก็ดังขึ้นช่วยเธอไว้
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 06:02:26 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

เป็นยกแรกที่ผมไม่คาดคิดว่าเธอจะทำได้ดีขนาดนี้ ผมเดินกลับมาที่มุมพร้อมกับนั่งฟังแทคติกใหม่จากเทรนเนอร์ผม

น้าดอร์ ต.ตูดเนียน      "โฟกัสไว้ที่ฟุตเวิร์คของเธอ อย่าจ้องตาหรือไฟหน้าของเธอเด็ดขาด ยกการ์ดขึ้นให้สูงยกนี้
                                       เพราะน้าคิดว่า ยกนี้เธอจะเริ่มปล่อย1ในไม้ตายเธอ "หนุมานถวายแหวน"

ครวยอิ้ง ส.ปิ้งย่าง       "มีท่าตั้งรับมั้ยคับน้า"

น้าดอร์ ต.ตูดเนียน      "ลืมคิดว่ะ"

ครวยอิ้ง ส.ปิ้งย่าง       "เอ่อ อืม หาาาาาาาาาาาาาา"
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 06:03:10 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ระฆังยกสองเริ่มขึ้น เป็นอย่างที่เทรนเนอร์ผมบอก หลังจากที่ผมหันหน้าขึ้นมาเจอเธอ เธอเริ่มประชิดตัวผมมากขึ้น ตอนนี้เธอลดการ์ดเธอลง

ทำให้ผมมองเห็นหน้ากับเห็นเป้า33นิ้วของเธออย่างชัดเจน ทั้งที่เทรนเนอร์เตือนผมแล้ว แต่สิ่งที่อยู่ตรงหน้าผมมันทำให้ผมละสายตาลำบาก

ไฟหน้ากลมสวย33นิ้ว จุกเล็กกว่าเหรียญบาท สีสันผ่านการใช้งานมาไม่มาก ผมเหมือนโดนมนต์สะกด เธอเห็นผมตาลอยๆ เลยคิดจะเด็จศึก

ผมด้วยท่าไม้ตายแรกของเธอ "หนุมานถวายแหวน" เธอพุ่งเข้ามาประกบปากกับผมพร้อมกับลิ้นที่พัลวันแบบมันส์เข้าไส้
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 06:04:09 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

ผมไม่ขอยอมตกเป็นรองฝ่ายเดียว สวนกลับเธอด้วยอาวุธไม้ตายแรกผมบ้าง "หมึกขยำนาง" เริ่มชกสำรวจไปตามส่วนของร่างกายเธอ

ลิ้นเรายังคงพัลวันกันอยู่อย่างลืมหายใจ มือผมเริ่มสำรวจไปเรื่อยจนมาสัมผัสกับเม็ดบางอย่าง บริเวณนั้นเปียกชุ่มไปด้วยน้ำบางอย่าง

ทุกครั้งที่ผมสัมผัสตรงนั้นแบบเบาๆ เธอต้องผงะลิ้นเธอออก พร้อมกับเสียงครางที่ตามมา ตัวเธอเริ่มบิดไปบิดมาเหมือนพยายามจะหนีไม้ตายผม

เป้ง!!!! ระฆังยกที่2ช่วยเธอไว้อีกครั้ง

แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)