Ads
 08:33:52 PM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่น่าเชื่อว่าเดี๋ยวนี้กลายเป็นคนคออ่อน เจอขวดเดียวแล้วน๊อก { SPY @ FEELING }  (อ่าน 22751 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 04:23:13 PM 04 สิงหาคม 2012 »

อากาศฉ่ะๆฉ่ำๆแฉ่ะๆแบบนี้ทุกช่วงเย็น ทำเอารถราติดกันชิหายทุกเส้นถนน จากที่...สุดๆกว่าจะถึงร้านความ...ก็แทบจะหมดแล้ว

ครั้งนี้เป็นการกลั้นใจมาทั้งสัปดาห์เพื่อมาเจอผองเพื่อนยามบ่าย เข้าร้านปุ๊บเจอพีอาร์หน้าสวยให้การต้อนรับกันอย่างดี

ตามมาติดๆด้วยเครื่องดืมกระตุ้นต่อมหื่น1แก้ว 555 รสชาตินุ่มลิ้นมาก ดื่มไปดื่มมาเริ่มอยากจะเห็นนางฟ้าในร้านบ้าง

พีอาร์เรียกมาให้ดูทีละคน ดูไปแม่มยิ่งมึนเลยตัดสินใจเลือกมา2นาง 1นางเผอิญมีจองโดยมหาเทพอันเลื่องชือ

ผมเลยตัดตัวเลือกนั้นทิ้งไป มาโฟกัสที่น้องนางที่ผมเลือกมาดีกว่า อิอิ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:23:53 PM 04 สิงหาคม 2012 »

ช่วงนี้เจอแต่ขาวๆ ผิวพรรณเนียนๆ ไฟหน้าสวยๆ เจอแบบนี้เสียตังค์ตลอด เธอคนนี้สูงประมาณ160 ไฟหน้ามี34-35

ผิวขาว หุ่นกำลังน่าปล้ำ ไม่บางแล้วก็ไม่อวบ หน้าตาไปแนวเซะซี่นิดๆ เธอเดินมาพยุงผมสภาพร่อแร่เดินเข้าห้องไป
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:24:25 PM 04 สิงหาคม 2012 »

เปิดห้องเข้าไปเจอบรรยากาศโมแรนติกดี ไฟชมพููๆ แอร์เย็นๆเปิดรอไว้แล้ว น้องก็พาผมมานั่งบนเตียง ชิทแชทกันนิดหน่อย

จัหวะกำลังจะเริ่มเข้าทำ ได้ยินเสียงกุกกักโยกเยกมาจากไหนก็ไม่รู้ตอนนั้น น้องก็บอกว่าเธอยังไม่ได้ส่งเสียงอะไร

เรานั่งนิ่งเงียบกันสักพักจนหาต้นตอของเสียงได้ว่ามาจากชั้นบน น้องบอกมีลูกค้าขึ้นงานกับน้องแบล๊กข้างบน

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:24:52 PM 04 สิงหาคม 2012 »

ผมก็ได้แต่นั่งขำไป เพราะว่าลูกค้าที่เธอหมายถึงคือมหาเทพเพื่อนพี่เอง แต่เอ่ออ..ทำไมมันดูชุลมุนวุ่นวายกันบนนั้นจัง อิอิ

ตัดกลับมาที่เรื่องของผม น้องสปายก็พาผมไปชำระร่างกายเตรียมตัวมาขึ้นเขียงในอีก10นาทีข้างหน้า ระหว่างที่เธออาบน้ำให้นั้น

สายตาผมก็มองสอดส่องไปยังหุ่นอันแน่นของเธอ เธออาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วเธอก็ให้ผมมานอนรอเธอที่เตียง

*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:25:23 PM 04 สิงหาคม 2012 »

เธอเดินไปถอดเสื้อผ้าของเธอออก สายตาผมไม่ละออกจากไฟหน้าคู่นั้น อยากเห็นวินาทีที่บราเธอหลุดจากเต้าคู่นั้น

ผมจ้องจนเธอเขิล เธอเดินตรงเข้ามาที่ผมเหมือนจะรู้ใจว่าผมสนใจสองเต้าคู่นั้นเหลือเกิน เธอเอื้อมมือของเธอไปปลด

บราสีม่วงที่โอบรัดสองเต้าคู่นั้นออก เผยให้เห็นความจริงที่ซ่อนอยู่ อูยยยยยยยยย คนผิวขาวมันก็ดียังงี้นี่เอง
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:25:54 PM 04 สิงหาคม 2012 »

เธอพาสองเต้าคู่นั้นจากผมไปยังตู้อาบน้ำ ผมได้แต่เฝ้ามองดูเธออาบน้ำอยู่บนเตียงอย่างเดียวดาย 555

เธอบอกผมให้นอนคว่ำก่อน เด๋ยวจะนวดตัวให้ ผมไม่ค่อยเมื่อยวันนั้นเลยรู้สึกไม่อยากนวดตัวสักเท่าไหร่

แต่เธอบอกว่าเธอเห็นหุ่นแน่นๆของผมแล้วเธออยากจะนวดตัวให้ หุหุ ผมไม่ขัดใจเธอเลยนอนคว่ำรอ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:26:25 PM 04 สิงหาคม 2012 »

ผมรู้สึกว่าผมโชคดีมากที่ให้เธอนวดตัวให้เพราะว่าเธอนวดตัวได้ดีจริงๆ นางฟ้ารุ่นหลังๆที่เข้ามาในวงการกะปู๋ส่วนใหญ่จะนวดไม่ค่อยเก่ง

แต่เธอคนนี้ไม่ใช่ เธอบอกว่าเธอไม่ได้ไปเรียนเพิ่มเติมที่ไหน อาศัยมีคนสอนแล้วก็จำๆมาดัดแปลงเป็นการนวดแบบฉบับของเธอเอง

น้ำหนักมือ ปริมาณน้ำมัน จังหวะ ทุกอย่างดูสอดประสานกันอย่างลงตัวมาก ต้องชื่นชมเจ้าของร้านที่สอนเด็กนวดได้ดีขนาดนี้
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:26:57 PM 04 สิงหาคม 2012 »

นวดหลังผ่อนคลาย นอนหงายหฤหรร เธอนวดข้างหน้าได้ดีไม่แพ้ข้างหลัง น้ำมัน เลิอดลมผมเดินดีเลยหลังจากวันนั้น

น้ำมันถูกชโลมมาบนตัวผมตัวเธออีกครั้ง เธอเริ่มใช้สองเต้าอันอวบอัดของเธอทำหน้าที่สไล้ด์ครายน้อยของผม

สักพักเธอเริ่มขยับสองเต้าขึ้นมาสไล้ด์อยู่บนหน้าอกผม สองเต้าเธอวนเวียนอยู่ำระยะทำการลิ้นของผมมาก
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 04:27:29 PM 04 สิงหาคม 2012 »

"จ๊วบ" ลิ้นผมหมดความอดทนอีกต่อไป ตอนนั้นไม่ได้สนใจเรื่องน้ำมันจะเปื้อนหน้าหรือไม่ ทั้งดูดทั้งเม้มไฟหน้าคู่นั้นจนเธอเริ่มพยุงตัวเองไม่อยู่

ผมจับเธอมานอนลงแล้วเริ่มบรรรเลงความหวานด้วยตัวเอง เธอเป็นเด็กดื้อไม่ยอมนอนเฉยๆ มือไม้ ช่วงล่างเธอขยับตามจังหวะของผมไป

จนสุดท้ายผมก็ระเบิดออกมาเต็มหน้าท้องเธอเลย เธออาจจะมีลิมิตบ้างในบางเรื่อง แต่ที่เหลืองานเธอค่อนข้างตามใจ ฟินปล่อยไหลตามอารมย์

*

« ตอบ #9 เมื่อ: 04:28:09 PM 04 สิงหาคม 2012 »

สรุปงานของนู๋ SPY @ FEELING ไปเลยคับ

หน้าตา             8/10      ออกแนวไทยๆ เซ็กซี่นิสๆ

ไฟหน้า             8.5/10      34-35 ไฟหน้าจุกสีน้ำตาล แน่น

บั้นเด้า              8.5/10      จุดนี้เธะบอกว่าเธอเสียว 555

ช่วงล่าง             8.5/10      เรียบร้อบ ไม่รกรุงรัง ขอบยังปิดอยู่   

ผิว                  8.5/10         ผิวขาว เนียนพอประมาณ มีรอยเล็กน้อยบางจุด

งานนวด            10/10       จุดเด่นเธอเลย นวดดีมากขอบอก

งานนัว              8.5/10      ค่อยข้างตามใจกันเลยทีเดียว ลิมิตชัดเจนดีคับ

อย่าเชื่อกับคะแนนที่ผมให้ จนกว่าท่านจะไปลองกันดูเองนะค้าบบบบ   wanwan019
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 04:28:33 PM 04 สิงหาคม 2012 »

ขอขอบคุณพีอาร์สุดหล่อกับสุดสวยที่ดูแลต้อนรับกันเป็นอย่างดีคับ คิดว่าคงจะได้กลับไปหาน้องแบล็กครั้งหน้าคับ

ขอขอบคุณนู๋สปายที่ดูแลกันเป็นอย่างดีตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันคับ ครั้งหน้าจะถามร้านว่ามีคอร์สนวดตัวอย่างเดียวมั้ย 555

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ติดตามอ่านกามบ้านนี้จนจบคับ ลองโทรไปสอบถามพีอาร์ที่ร้านเรื่องคิวน้องดูนะคับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #11 เมื่อ: 07:23:37 PM 04 สิงหาคม 2012 »

ร้านใหม่ ผมไม่เคยไป  พี่ครายนี่ท่องทั่วยุทธจักรจิง ๆ

อย่างนี้ถึงได้พบแต่ช้างเผือก  แม่นู๋นี่ขาวจั๊วจิง ๆ  ภาพสุดท้ายเห็นแล้วเสียบวูบคับ  wanwan004
Lambo
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:11:52 PM 05 สิงหาคม 2012 »

น่าลิ้มลอง สปายขวดนี้  Embarrassedจิงๆคัฟ
stock77
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:45:59 AM 06 สิงหาคม 2012 »

อยากเมาสปายครับ wanwan011
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #14 เมื่อ: 06:16:05 PM 08 สิงหาคม 2012 »

น่าลอง wanwan017
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)