Ads
 11:23:45 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เธอน่ารัก น้องปุยฝ้าย @FAH TO  (อ่าน 18983 ครั้ง) A A A A
UyUy
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« เมื่อ: 03:46:46 AM 11 สิงหาคม 2012 »

เพิ่งกลับมาตะกี้เลยครับ  Tongue
เนื่องจากกระทู​้การบ้านของพี่เอ๊บบี้ ที่ไปหาน้องปุยฝ้าย+ปลาของเวปเพื่อนบ้าน ช่างน่าร้ากกก น่าแกล้งจริงๆ  wanwan006

วันนี้เลยได้เรื่อง ขับรถ ซูม ซูม ฟริ้วๆ ไปถึงลาดพร้าว 46
มาถึงเจอพีอาร์ผู้ชาย (สอบถามได้ความว่าชื่อ คุณอ้น) แนะนำ น้องนู่นนี่นั่น ผมก็เลยถามหาน้องปุยฝ้าย
ซึ่งก็เกือบๆไม่ได้ขึ้นงานแล้วเพราะน้องหลับอยู่ เพลียๆ แต่น้องก็ตื่นมาขึ้นงานให้ (ขอบคุณน้องปุยฝ้ายด้วยนะจ๊ะ)
พอเจอตัวจริง น่ารักกว่าในรูปตั้งเยอะแหน่ะ  Embarrassed

ห้องที่นี่โอ่โถงกว้างดี เตียงใหญ่ มีห้องน้ำในตัว บรรยากาศเป็นส่วนตัวดีครับ
น้องดูแลอาบน้ำ ขัดสีฉวีวรรณให้อย่างดีเลย

ตัดมาที่เตียง น้องออกตัวก่อนเลยว่า นู๋นวดไม่เก่งนะคะ
ผมก็เลยบอกว่า งั้นก็ไม่ต้องนวดก็ได้จ้า หันหน้ามา น้องก็บิวท์ๆๆ ให้
กาบองก็ใหญ่เอาๆ แข็งๆ
ไอ่เราก็ไม่ยอม แกล้งกันฝ่ายเดียวเลยนี่หว่า... เลยแกล้งคืน.. อิอิอิอิอิ  wanwan004
จนทีมเจ้าบ้านขึ้นนำไปก่อน 1-0

จนสุดท้ายไม่ไหวเลี้ยววววว เสกมนตราพายุหมุนเลียนแบบพี่เอ๊บบี้บ้างดีฝ่า  wanwan020
สรุปสกอร์ 1-1 ทีมเยือนตีเสมอสำเร็จ จบเกมส์ก็หอบกันแฮ่กๆนอนกอดกัน จุ๊บๆ

สรุปงาน
หน้าตา 9/10 ตาเซ็กซี่ ดัดฟัน น่าร้ากกก
ไฟหน้า 8.5/10 ใหญ่ คับ ล้นมือ
งานนวด 0/10 ไม่ได้นวดเล้ยยยย ฮ่าๆ
งานนัว 8.5/10 บิวท์ดี ตามใจ
GF 9/10 น่าร้ากกก ยิ้มเก่ง คุยดี

กลับบ้าน ขาสั่นกันทั้งคู่ เหอๆ  Tongue

สุภาพและทะนุถนอมน้องด้วยนะครับ  wanwan019
ไว้งวดหน้าจะไปหาให้ไวกว่านี้นะครับน้องปุยฝ้าย  Embarrassed
UyUy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:48:22 AM 11 สิงหาคม 2012 »

ปล. ไม่ได้จับปลาตามเคยครับ ไม่กล้าขอน้องถ่าย กลัวจะเสีย GF  wanwan009
พี่ๆมีเทคนิคขอน้องจับปลากันยังไงบ้างครับ ได้โปรดแนะนำที  Tongue
astaroz
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:05:27 PM 11 สิงหาคม 2012 »

ได้ ซร๊วบ ไหม ครับ ?
UyUy
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:28:19 PM 11 สิงหาคม 2012 »

ได้ ซร๊วบ ไหม ครับ ?
wanwan007 ได้เสกพายุหมุนมนตราแบบพี่เอ๊บบี้น่ะครับ wanwan004
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:12:53 PM 11 สิงหาคม 2012 »

ยินดีด้วยคับ  น้องปุยฝ้ายแห่งฟาโต้  ร้อนแรงและอ่อนหวานในคราเดียวจิง

ติดใจไปตาม ๆ กันหล่ะคับ
UyUy
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:17:14 AM 12 สิงหาคม 2012 »

ยินดีด้วยคับ  น้องปุยฝ้ายแห่งฟาโต้  ร้อนแรงและอ่อนหวานในคราเดียวจิง

ติดใจไปตาม ๆ กันหล่ะคับ

อันนี้ต้องให้เครดิตการบ้านพี่เอ๊บบี้ด้วยล่ะครับ  wanwan017
ไม่งั้นคงไม่รู้ว่าที่นี่มีน้องน่ารักๆแบบนี้อยู่  Cry
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:50:31 PM 13 สิงหาคม 2012 »

ชื่อนี้มีดีทุกคน ไม่ว่าจะอยู่ร้านไหนก็ตาม อิอิ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)