Ads
 07:52:41 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นวดกะปู๋ให้มันส์ มันต้องเสียว เผ็ด เด็ดถึงใจแบบเธอคนนี้ { ยูเรนัส @ BB RELAX }  (อ่าน 47482 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 07:46:21 PM 23 สิงหาคม 2012 »

เป็น90นาทีที่หฤหันต์มากที่สุดครั้งหนึ่งในชีวิตการนวดกะปู๋ ปฎิกริยาโต้ตอบระหว่างเราทั้งคู่เหมือนดั่่งผัวเมียชาติปางก่อน

เสียงร้องที่เธอครางออกมาทำให้ผมกลับไปดูหนังAVญี่ปุ่นไม่สนุกอีกต่อไป ทุกวันนี้โสดประสาททางหูยังรับรู้ถึงเสียงร้องของเธอทุกเวลา

ปลาหวานๆชุดนี้ที่นำมาลงอาจจะเป็นชุดแรกและชุดเดียวของค-ร-ว-ยอิ้งที่จะถ่ายทอดความเสียวในห้องระหว่าง.....

ค-ร-ว-ยอิ้งเอ้าลาว VS นางฟ้าสุดเอ๊กซ์แห่งปี

ป.ล. ปลาเปิดการบ้านนี้ได้ทำการขอลิขสิทธ์ยืมท่า "บีบนมแตก" ของท่านอาจารย์ดอร์น้อยเดียวดายเรียบร้อยแล้ว  wanwan019
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 07:47:05 PM 23 สิงหาคม 2012 »

ปกติจะไม่ค่อยถ่ายปลาแนว*ไม่อนุญาต#05*เปลือยสักเท่าไรเพราะดูไม่ค่อยเป็นศิลปะ แต่กับนางฟ้าคนนี้กฎกติกาที่ผมเคยตั้งไว้ในการจับปลาถูกฉีกออก

แค่เห็นเธอปลดชุดเดรสเธอออก ผมก็แทบจะไม่อยากถ่ายปลาแล้ว ภาพเบื้องหน้าที่ผมเห็นไม่ต่างอะไรกับดาว*ไม่อนุญาต#05*เอวี แล้วยิ่งเวลาเธอโพสท่า

แต่ละท่าของเธอมันช่างได้อารมย์ซะเหลือเกิน สีหน้า + เสียงซี๊ดเบาๆทำเอาปลาที่ผมถ่ายเบลอไปหลายใบเพราะอาการทั้งมือทั้งไข่สั่น

*

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:48:40 PM 23 สิงหาคม 2012 »

คนนี้ตอนยังไม่เจอตัวจริงรู้สึกเฉยๆทั่วไป เห็นในรูปคือขึ้นหรือไม่ขึ้นก็ได้ คือหน้าตาดูน่ารักแบบน้องนางฟ้าทั่วไป

แต่เย็นวันหนึ่งเห็นน้องเดินลงมาส่งลูกค้า O.M.G. หุ่นน่าฟัดทุกส่วนสัดอะ รีบหันไปถามพี่ตุ๊กว่าน้องยูเรนัสว่างมั้ย

คำตอบที่ได้กลับมาทำเอาคนหนุ่มหดหู่ทั้งใจทั้งจู๋ไปในทันใด

"น้องมีจองรอบถัดไปคะพี่" Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:49:20 PM 23 สิงหาคม 2012 »

โอเควันนี้ไม่ได้ วันอื่นก็ได้ฟะ ได้แต่เดินปลอบใจตัวเองกลับบ้านไป แล้วสวรรค์ก็มีตาเมื่อเย็นวันหนึ่งผมเดินเข้าร้านมา

พี่ตุ๊กบอกว่าวันนี้น้องยูเรนัสว่างนะ สักรอบมั้ย แต่ต้องรออีกประมาณครึ่งชัวโมง ผมไม่ลังเลที่จะรอขึ้นงานกับเธอ เยรสสสสสสสส
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 07:50:29 PM 23 สิงหาคม 2012 »

ตัวจริงเธอน่ารักกว่าในรูปอีก วันนั้นเธอมาในชุดเดรสลายจุดสีกรมท่า ผิวขาว ตาโต ก้นแน่นแน่นอนจากที่เห็น

เธอมองกลับมาที่ผมแล้วยิ้มให้ มีเขี้ยวนิดๆด้วยอะ มันอะไรกันนักหนาฟ่ะคนเนี้ย

...หน้าเซ็กส์   wanwan019

...หุ่นเอ๊กซ์   wanwan004

...ไฟท้ายเป๊ะ  wanwan020
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:52:37 PM 23 สิงหาคม 2012 »

เราพากันเดินขึ้นวิมานไปถึงชั้นบน ห้องบรรเลงเพลงรักของเราได้หมายเลขต้นๆ 

ห้องที่ได้เป็นห้องไม่เล็กไม่ใหญ่ มีพื้นที่ปล้ำเธอสะดวก 555
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07:53:17 PM 23 สิงหาคม 2012 »

ห้องสีชมพูหวานแหววทำให้บรรยากาศในห้องรู้สึกถึงฟินโมแรนติก แต่ผมกลับรู้สึกหื่นมากกว่าโมแรนติก

เธอเดินไปหรี่ไฟแล้วเดินปรี่เข้ามากอดผม สายตาเย้ายวนของเธอทำเอาผมทั้งเขิลทั้งหื่นในคราวเดียวกัน
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 07:53:43 PM 23 สิงหาคม 2012 »

เธอค่อยๆปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตผมทีละเม็ด คือไม่ใช่ปลดแบบธรรมดา ผมว่าคนเที่ยวทุกคนน่าจะเคยเจอน้องนางฟ้ายั่วใส่เวลาอยู่ด้วยกัน

เธอยั่วจนอารมย์หื่นผมมาเร็วกว่าปกติ ผมเริ่มไซร้ไปตามจุดต่างๆของเธอ สองมือผมประกบอยู่บนแก้มก้นทั้ง2ข้างของเธอ

ผมบีบคลึงแก้มก้นเธอไปเรื่อยๆ ก้นเธอนิ่มบีบมันดี มือเธอละจากการปลดกระดุมเสื้อของผม มาเป็นการล้วงเข้าไปสำรวจจุดเสียวบนร่างกายผม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07:54:07 PM 23 สิงหาคม 2012 »

เอ้าาา ยังไม่ได้อาบน้ำอะไรเลย ทำไมมีน้ำอะไรแฉะๆแถวหว่างขาเธอ ด้วยความสงสัยเลยส่งหน่วยสำรวจไปตรวจบริเวณจุดเกิดเหตุ

เสียงครางเสียงหอบเธอออกมาทันทีที่หน่วยสำรวจเข้าประชิดพื้นที่ ผมค่อยๆขยับตัวเธอไปชิดกับกำแพงห้องแล้วพลิกให้เธอหันหลัง

เเพนตี้ของเธอถูกผมปลดออกลงมากองที่ตาตุ่ม สองขาเธอถูกผมแยกออกจากกัน ทำให้ผมเห็นจุดเกิดเหตุได้อย่างชัดเจน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 07:55:11 PM 23 สิงหาคม 2012 »

บั้นเด้าเธอสวยมาก กลม ใหญ่ได้รูป  wanwan004 ด้วยความเป็นลูกอีช่างสงสัยว่าทำไมน้ำมันถึงไหลเชี่่ยวขนาดนี้

ผมเลยจำใจต้องส่งอีกหน่วยหนึ่งเข้าไป "ลิ้นสวาท" มาถึงตรงนี้ผมว่าผมคิดถูกแล้วที่ผมเลือกห้องนวดไกลสุด  wanwan002

*

« ตอบ #10 เมื่อ: 07:55:55 PM 23 สิงหาคม 2012 »

แรงยันขาเธอเริ่มอ่อนยวบลงอย่างชัดเจน ในระหว่างที่ลิ้นผมสำรวจพื้นที่เธอไปเรื่อยๆ มือผมก็เอื้อมขึ้นไปปลดบราของเธอ

สองเต้าเธอถูกปลดปล่อยออกจากชุดชั้นในหวานๆของเธอ ไฟหน้าเธอบีบมันส์ดี กำลังพอดีมือผมเลย ตอนนี้ทั้งลิ้นทั้งมือต่างโคตรชุลมุนวุ่นวาย

*

« ตอบ #11 เมื่อ: 07:56:33 PM 23 สิงหาคม 2012 »

สุดท้ายเธอนำผมล่วงหน้าไปก่อน1ช่วงตัว เธอหันมาค้อนผมว่าแกล้งเธอทำไม ก็หุ่นแบบนี้ใครเล่าไม่อยากแกล้งผมตอบเธอไป

เราเดินจูงมือกันเข้าชำระร่างกาย ระหว่างที่เธออาบน้ำให้ผม เธอมีเอาทั้งไฟหน้า+จิมิมาบิ้วให้ผม แม่มเอ้ยยยยย เสียวเว้ยเฮ้ยยยยย
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 07:57:02 PM 23 สิงหาคม 2012 »

ผมลืมบอกไปว่าเธอคนนี้ผมขอให้เลือกคอร์สบอดี้คับ คุ้มค่าทุกนาที ทุกบาททุกสตางค์ที่จ่ายไปแน่นอน

ในห้องน้ำบิ้วกันไปกันไปผมเกือบแพ้พ่ายแตกตามเธอไป ท่วงท่า เสียงร้องเธอทำอารมย์หื่นผมพลุ้งพล่านมากขึ้นเรื่อยๆ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 07:57:35 PM 23 สิงหาคม 2012 »

ผมประคองตัวเองมานอนคว่ำรอเธอบนเตียง เธอแซวผมว่ายังมีอารมย์นอนคว่ำอีกเหรอ 555

สักพักน้ำมันZeusก็ชโลมลงมาบนตัวผมและตัวเธอ เธอเริ่มเอาไฟหน้ามาบอดี้ให้ผม

ลิ้นเธอเริ่มทำงานไปตามซอกหู หัวนม ลูกกะแป๋งผม ลิ้นเธอแม่มพริ้วมาก สีหน้าเธอตอนบิ้วแม่มXโคตรรรร
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 07:58:23 PM 23 สิงหาคม 2012 »

ปกติเป็นคนเกลียดวิชาคณิตศาสตร์มาก  ตั้งแต่เด็กเป็นวิชาที่หากได้เกรดเกิน2มีปิดหมู่บ้านเลี้ยง ตัวเลขเป็นไรที่ไม่ถนัดอย่างแรง wanwan014

สมัยเด็กตัวเลขที่ชอบจาก 1-9 เลขที่ถูกโฉลกกับตัวเองคือ 1กับ3 แต่ตอนโตทำไมพลิกกลับมาชอบเลข 6กับ9แทน  wanwan019
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)