Ads
 01:43:29 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะบอกว่า..เธอคือความมหัศจรรย์ที่สุดแห่งปี คุณจะเชื่่อผมมั้ย!! {ALFA @ BEAUT}  (อ่าน 34125 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 07:04:53 PM 06 กันยายน 2012 »

เจอนางฟ้ามาก็ไม่ใช่น้อย ช่วงหลังๆจะเจอนางฟ้าหลายรูปแบบ จัดเป็นกรุ๊ปๆไล่ตั้งแต่ :

หน้าตาปานกลาง งานปานกลาง   (20%)

หน้าตาปานกลาง งานดี            (40%)

หน้าตาดี งานปานกลาง            (30%)

หน้าตาดี งานดี              (10%)

ซึ่งนางฟ้าที่ผมเจอครั้งนี้เป็นนางฟ้าที่ตกอยู่ในกลุ่มสุดท้าย "หน้าตาดี งานดี"

ป.ล. งานดีสำหรับผมหมายถึง "GFเยี่ยม" ไม่ใช่ "งานแรง"
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 07:05:24 PM 06 กันยายน 2012 »

เจอเธอครั้งแรกเมื่อตอนเธอมาสมัครงานใหม่ๆ ตอนที่เธอเดินมานั่งลงบนโซฟาสีดำพร้อมกล่าวคำสวัสดีกับพี่ๆทุกคนรอบร้าน

ผมแม่มนั่งเหวอเลย สมองล่างเริ่มสั่งการว่า "ขึ้นเถ่อะ" สมองบนบอกว่า "ครั้งหน้าก็ได้"

สุดท้ายสมองบนเป็นผู้ชนะ แต่กลับไปบ้านคืนนั้น สมองล่างปวดหัวทั้งคืน คือเธอนั่งอยู่ห่างผมไม่เกินระยะ1หลา

หน้าตาโดน ผิวโดน หุ่นโดน เธอพูดน้อยตอนที่เจอผมตอนแรก อาจจะเป็นเพราะเธอไม่รู้จะคุยเรื่องอะไร

หรืออาจจะเป็นเพราะว่าผมไม่ใช่โคม ปะการัง 555

แต่หลังจากที่ได้ขึ้นงานกับเธอครั้งนี้ ผมพบว่าเธอเป็นคนคุยสนุกคนหนึ่งเลยทีเดียว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:05:57 PM 06 กันยายน 2012 »

ตอนนี้คนอยู่ในสมาคมเพ้อร่วมกับผมมีอยู่หลายคนเลยทีเดียว จองคิวกันกลับมาขึ้นงานกับเธอก็เย่อะอยู่

ทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า เธอคนนี้ "งานGF" ไม่ใช่งานแรง นั่งอธิบายกันตั้งนานถึงความต่างทั้ง2แบบ

ถ้าชอบงานแนวสบายๆสไตร์อยู่กับแฟน ผมขอแนะนำว่ากับคอร์ส 1800 บาท คุ้มทุกเวลาที่ได้อยู่ใกล้เธอ

หุ่นแบบนี้ ผิวแบบนี้ หน้าอกหน้าใจแบบนี้ งานแบบนี้ อย่างที่ผมบอก เธอคือความมหัศจรรย์ที่สุดแห่งปี!!!
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:06:43 PM 06 กันยายน 2012 »

คืนนั้นที่สมองบนผมชนะ วันรุ่งขึ้นได้พี่กิเรนผู้น่ารักโทรไปจองน้องให้กับผมทันที คงจะเห็นถึงรังสีความหื่นของผมคืนวันนั้น 555

วันดี เวลาดี จองวันร้านเปิดเลี้ยงครบรอบ1ปี เวลา3ทุ่มตรง ผมจัดแจงเครียร์มีตติ้งรอบเย็นทั้งหมดให้คนอิ่นไปประชุมแทน

ขับรถขึ้นทางด่วนไปรับพี่ท่านหนึ่งพาไปร้านด้วยกัน ฝนตก รถโคตรของโครตติด อยู่บนทางด่วนเกือบ2ชั่วโมง

หากว่าเป็นน้องคนอื่น ผมคงลงจากทางด่วนแล้วกลับบ้านไปนอนแล้ว แต่กับเธอคนนี้...ผมอยากเจอเป็นที่สุด ไม่มีกลับหลัง
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 07:07:42 PM 06 กันยายน 2012 »

หลังจากตั้งจิตมั่นฝ่าดงรถติดบนทางด่วนมาถึงร้านก่อนเวลา5นาที พีอาร์สุดหล่อออกมาต้อนรับหน้าร้าน ในร้านอาหารกำลังถูกเตรียม

น้องๆนางฟ้ากำลังแต่งตัว บางคนกำลังขึ้นงานอยู่ วันนี้เป็นวันที่จะเรียกว่าโชคดี2ต่อก็เป็นได้

ต่อที่1 ผมได้เจอน้องนางฟ้าทุกคนของร้านนี้ร่วมหลาย10ชีวิตในสภาพชุดนอน    wanwan004

ต่อที่2 ผมกำลังจะได้ขึ้นงานกับนางฟ้าที่ผมเพ้อมา4วัน3คืน   wanwan019
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:08:59 PM 06 กันยายน 2012 »

มานั่งรอสักพักรอน้องแต่งตัวอยู่ด้านหลัง ตอนนั้นไม่ได้สนใจน้องๆที่เดินกันเพ่นพ่านเลยสักกะติ๊ด

อาหารมากมายที่วางเรียงรายกันอยู่บนโต๊ะ ช่างมันไปก่อน ใจจดจ่อรอน้องแต่งตัวอยู่ด้านหลัง

สักครู่น้องเดินออกมาพร้อมกับเสื้อกล้ามสีดำกับกระโปรงลายดอกไม้อ่อนหวาน
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07:09:24 PM 06 กันยายน 2012 »

ขึ้นมาบนห้องเธองงว่าเธอมีจองวันนี้ด้วยเหรอ ผมยืนขำ ผมบอกว่าพี่กิเรนได้จองให้ตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้ว น้องมีตกใจเล็กน้อย

"ทำไมถึงจองเค้าอะ" น้องถามผมด้วยความสงสัย

"เพราะเราไม่เหมือนใคร..นั่นแหล่ะคือเหตุผลที่พี่สนใจ" ผมตอบเธอไป

เธอดูเหมือนยังงงๆอยู่เหมือนเดิม 555
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 07:13:23 PM 06 กันยายน 2012 »

เรานั่งคุยกันสนุกเลยทีเดียว เธอบอกว่าผมเป็นลูกค้าที่คุยกับเธอยาวที่สุดก่อนเธอลงมือทำงาน

แต่นั่นทำให้ความรู้สึกเกร็งเธอลดน้อยลงจากตอนแรก อันที่จริงแล้วไม่ใช่เรื่องแปลกที่เธอจะเกร็ง

เพราะเธอไม่เคยทำงานแบบนี้มาก่อน ต้องคุยกับลูกค้าเรื่องอะไร อย่างไร เธอพยายามเรียนรู้อยู่

แต่ทั้งผมและเธอ แปลกที่ว่าเราเจอกันครั้งนี้ครั้งแรก แต่ทำไมเราคุยกันได้หลายเรื่อง

ยิ่งคุยยิ่งรู้สึกว่าเราทั้งคู่ "เคมีตรงกัน"

*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07:13:59 PM 06 กันยายน 2012 »

ความรู้สึกแบบนี้แหล่ะที่ผมตามหามานาน ตั้งแต่นางฟ้าคนนั้นจากผมไป มันเป็นความรู้สึกที่ไม่เหมือนว่าผมกำลังขึ้นงานกับเธอ

มันได้ความรู้สึกมากกว่านั้น ความรู้สึกที่กำลังเปลี่ยนจากความหื่นผม เป็นความรู้สึกที่ผมอยากนอนกอดเธอไปอย่างนี้จนหมดเวลา
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 07:14:37 PM 06 กันยายน 2012 »

เธออาบน้ำได้ความรู้สึกดีเลยทีเดียว คงได้เทรนเนอร์ดีแน่นอนเลยแบบนี้ อาบทั่วกาย ค่อยๆขัดค่อยๆถูจนสะอาด

แอบมีบอดี้เล็กๆให้นิดหน่อยจากด้านหลัง เป็นความรู้สึกที่ดีนะที่มีคนโอบกอดมาจากด้านหลังเรา
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 07:15:02 PM 06 กันยายน 2012 »

คนอะไรบอดี้ดีจริงๆเลย ขนาดว่านั่งแล้วยังมีไขมันโผล่ออกมานิดเดียวเอง เธอบอกว่าเธอชอบออกกำลังกายเมื่อมีเวลา

ว่ายน้ำกับเล่นแบตนี่กีฬาโปรดของเธอเลย มิหน้าละถึงมีหุ่นแบบสปอร์ตเกริล์นิดๆ แขนขาเฟริม์กำลังดี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 07:15:31 PM 06 กันยายน 2012 »

ถ่ายปลาเพลินอะคนนี้ ตอนแรกเธอเกร็งเรื่องการถ่ายปลา คำว่าปลาเธอยังไม่รู้เลยว่าหมายถึงอะไร การบ้านคืออะไร

เลยต้องมีอธิบายเธอไปเล็กน้อย พอเธอหายเกร็งแล้วทุกอย่างก็ดูดีขึ้น เธอให้ถ่ายแต่ขอไม่เห็นหน้า

ซึ่งปลาที่ผมถ่ายทุกตัว ผมให้เธอดูทั้งหมด รูปไหนเธอดูแล้วไม่โอ ให้เธอลบได้ทันที เธอยิ้มแล้วตอบผมกลับมาว่า

"พี่เลือกให้ละกัน นู๋เชื่อใจพี่คะ" เธอยื่นน้องไอ4ที่ผมถ่ายกลับคืนมา
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 07:16:06 PM 06 กันยายน 2012 »

เธอเปรยๆว่าผมอาจจะเป็นคนสุดท้ายที่ได้ถ่ายปลาเธอ เธอเล่าให้ฟังว่าเธอเองยังมีงานอื่นที่เธอยังทำอยู่ ไม่อยากให้มีผลกระทบ

ผมบอกว่าผมจะไม่ถ่ายหน้าละกัน เธอสบายใจที่ไม่มีรูปไหนที่ผมถ่ายเห็นหน้าเธอ เธอเลยรู้สึกฟรีเวลาที่ผมถ่ายปลาให้

อยากจะแน่ะนำเพื่อนๆนักเที่ยวทุกท่านเวลาถ่ายปลานางฟ้าคนไหน อยากจะให้เบลอให้สนิทหรือไม่ก็อย่าถ่ายหน้าเลยนะคับ

น้องๆนางฟ้าหลายคนเค้ายังมีงานอย่างอื่นที่เค้าทำควบคู่กันไป อยากให้ช่วยกันรณรงค์เพื่อน้องๆเหล่านี้คับ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 07:16:32 PM 06 กันยายน 2012 »

ผมมานอนคว่ำให้เธอนวด เธอยังดูไม่คล่องสักเท่าไร เวลาผมตอนนั้นเหลือไม่ถึง15นาที ผมเลยสัญญาว่าจะสอนเธอครั้งหน้า

เธอแกล้งนอนทับอยู่บนหลังผม ผมเธอที่เพิ่งสระมาช่างหอมซะเหลือเกิน ผมค่อยขยับตัวเธอลงมานอนข้างๆบนหมอนใบเดียวกัน
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 07:17:19 PM 06 กันยายน 2012 »

สายตาเราทั้งคู่จ้องมองกันอย่างไม่เขิล ผมค่อยๆดึงตัวเธอมาโอบกอดใกล้ ค่อยๆเริ่มบิ้วให้เธออย่างช้าๆ

ตอนนั้นผมคิดว่าผมอาจจะไม่เสร็จเพราะเวลาเหลือไม่มาก แต่ผมบอกตัวเองว่าความสุขอาจจะไม่ใช่เพราะเสร็จ

ความสุขที่ได้เจอคนที่ถูกใจนั้นมันสุขยิ่งกว่าเสร็จซะอีก เราทั้งคู่เริ่มบิ้วให้ซึ่งกันและกัน
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)