Ads
 08:53:34 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฮารุ สาวน้อยมหัศจรรย์ ณ สตูดิโอสปา  (อ่าน 22924 ครั้ง) A A A A
dor-dek
Validate Member
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 12:02:47 AM 11 กันยายน 2012 »

วันนี้ผมตั้งใจจะเขียนเหตุการณ์หนึ่งที่ผมรู้สึกประทับใจมาก  หลังจากเมื่อประมาณ  3 วันที่แล้วที่ผมได้ไปที่สตูดิโอสปาซึ่งถ้าท่านที่ติดตามการบ้านชุดก่อนหน้านี้ของผมในหัวข้อ “ โฉมงามหน้าใส  กับ  กะหังหน้าหื่น ณ สตูดิโอ สปา พระราม 3”  คงจะจำได้  ที่ได้ตอนแรกผมเล่าว่า  ขณะที่ผมเดินเข้าไปมีน้องคนหนึ่งชื่อว่า น้องฮารุมาต้อนรับผม  แต่วันนั้นเนื่องจากว่าน้องฮารุรู้สึกว่าตัวเองโทรมมาก ๆ จึงไม่ยอมให้ผมได้เห็นหน้าแบบถนัด เวลาคุยก็พยายามนั่งอยู่ข้าง ๆ ทำให้ผมไม่สามารถเห็นหน้าของน้องได้ชัดเจน   จนกระทั่งผมกำลังหนีบกระด้ง และเสียบไม้ตีพริก เตรียมที่จะบินกลับถ้ำ  น้องฮารุก็ได้เดินออกมาส่งถึงประตูของร้าน  ซึ่งในขณะนั้นเอง  ผมเพิ่งได้มีโอกาสได้เห็นหน้าของน้องฮารุแบบเต็มตาเป็นครั้งแรกจิง ๆ คับ

วันนั้นน้องฮารุไม่ได้แต่งหน้าเลยคับ  ทั่วใบหน้ามีกระ เล็ก ๆ ขึ้นอยู่ประปราย  หน้าจืดชืดมาก  แต่ผมแทบจะไม่อยากจะเชื่อตัวเองเลยคับ  ผมมองหน้าน้องแบบละเอียดยิบทุกรูขุมขนบนใบหน้าของน้อง  ให้ตายเหอะ  ผมรู้สึกประทับใจในใบหน้าที่แสนจะเรียบ ๆ ของน้องฮารุจิง ๆ คับ  ผมรู้สึกว่ามันเป็นความเรียบง่ายที่แสนจะโดนใจจิง ๆ คับ มันมีเสน่ห์แบบไม่มีเหตุผลให้กับตัวเองว่าเป็นเพราะอะไร  รู้แต่ว่ามันเป็นธรรมชาติมาก ๆ และเป็นธรรมชาติที่โดนใจผมจิง ๆ คับ   แต่ในตอนนั้นสมองบอกผมอยู่อย่างเดียวว่าจะต้องมาหาน้องฮารุให้ได้โดยเร็วที่สุด

หลังจากนอนจำศีลเรียกพลังมาได้เต็มพิกัด  ผมก็เริ่มหนีบเจ้ากะด้งกับไม้ตีพริกประจำตัวบินกลับมาที่ร้านสตูดิโอ สปาพระราม 3 อีก  โดยวันนี้ผมจองน้องฮารุเอาไว้ตอน  สี่ทุ่มครึ่งคับ  โอ้  แต่เจ้ากะด้งเจ้ากรรมดันบินเร็วผิดปกติ  ดันมาถึงร้านเวลาสามทุ่มเท่านั้นเอง  ตายละหว่าเอายังไงดีละ  น้องอารุกำลังทำงานอยู่พอดี  กว่าจะลงก็ประมาณสี่ทุ่มครึ่งตามเวลาที่นัดเป๊ะ   บอกตามตรงนะคับใจหนึ่งก็ไม่อยากจะรอเลยคับเพราะนานมาก  แต่อีกใจหนึ่งบอกว่าต้องรอให้ได้ไม่ว่าจะนานเท่าไหร่ก็ตาม  เพราะใจอยากจะเห็นหน้าของน้องฮารุอีกสักครั้งคับ

หลังจากรอจนเครื่องหายร้อนน้องฮารุก็ค่อยๆ เดินย่างกรายลงมา  แต่ในวันนี้น้องฮารุแต่งหน้าสวยมากคับ  สวยกว่าวันแรกที่ผมได้พบกับน้องหลายเท่า  สวยจนผมก็รู้สึกตลึงไปเลย แต่ผมเองรู้สึกแปลกใจมากคับที่ผมรู้สึกเฉย ๆ ไม่รู้สึกประทับใจเหมือนครั้งแรกที่ได้เจอกับน้องเลยคับ ฮือ ฮือ

หลังจากน้องฮารุได้พาผมขึ้นไปที่ห้องนอน  น้องก็เริ่มถอดเสื้อผ้าให้ผมทันทีเลยโดยที่ไม่ให้ผมทำอะไรเลยคับ  น้องถอดให้ทีละชิ้น  จนกระทั่งผมกลายเป็นเด็กแรกเกิด แต่ตอนที่น้องถอดกางเกงให้ผมนี่ซิคับ ผมอยากตายจิง ๆ ก็น้องเล่นเอามือนิ่ม ๆ ของน้องที่มีเล็บมาแฉลบไปแฉลบมาแถว ๆ เจ้าสากกะเบือผมของอะคับ  จนมันเริ่มจะโมโหจ้องหน้าน้องฮารุเขม็งเลยคับทำให้ผมรู้สึกปวดหัวตึ๊บ ๆ ไปหมดเลยคับ  แต่พอน้องฮารุเริ่มจัดการถอดชุดของน้องออกมาบ้าง โอ้ว  ผมอยากตายอีกแล้วคับท่าน  ผิวขาวๆ แม้ไม่ถึงกับจั๊วะ  แต่ก็น่าเจี๊ยะมากคับ

พอเริ่มอาบน้ำ  น้องฮารุก็เริ่มเอาสบู่ค่อย ๆ บรรจงทาไปจนทั่วตัวของผม ทาไปจนทั่วตัวจนผมรู้สึกเสียวซ่านไปหมดแล้วคับ

“พี่ค่ะ  พี่ช่วยหันหลังให้หน่อยนะค่ะ  เด๋วนู่จะทำบอดี้ด้วยสบู่ให้พี่ ค่ะ”

และเมื่อผมหันหลังให้น้องฮารุเริ่มสอดแขนเข้ามากอดตัวผมไว้แล้วเริ่มเอาหน้าอกและเจ้าดอยเต่าของน้องถูหลังของผมขึ้น ๆ ลง ๆ   โอ้ว.......พระเจ้าช่วยกล้วยทอด  อะไรจะเสียวซ่านขนาดนี้ว่ะ  ผมอุทานในใจ  จนผมทนไม่ไว้  ไอ้มือเจ้ากรรมก็เริ่มค่อยลูบไล้ไปที่ลำตัวของน้องฮารุลูบจากบนลงล่าง ลูบจากล่างขึ้นบน  ลูบจนรู้สึกน้องฮารุจะบอดี้แบบติด ๆ ดับ ๆ เหมือนขาน้องจะไม่ค่อยมีแรง  เพราะว่าผมก็ไม่ยอมน้องเหมือนกันที่ทำให้ผมเสียวอยู่คนเดียว  ผมเลยเอาคืนโดยใช้ดรรชนีสะกิดวิญญาณ  ไปสะกิดตรงบริเวณดอยเต่าของน้อง  จนเราสองต่างก็ย่ำแย่ไปตาม ๆ กันคับ จากนั้นน้องก็บอกให้ผมหันหน้าด้วยเสียงที่ผมรู้สึกเริ่มจะแผ่วเบาลง  แล้วน้องก็กอดผมเอาไว้  แล้วก็เริ่มบอดี้ด้านหน้าต่อ  

“น้องฮารุคับ  พี่รู้สึกไม่ไหวแล้วคับ  ถ้าน้องยังบอดี้สบู่ต่อ  สากกะเบือของพี่มันจะระเบิดแน่ ๆ และยิ่งตอนที่น้องถูตัวขึ้นลงได้ถูโดนเจ้าสากกะเบือจนมันแทบจะระเบิดแล้วคับ  ทนไม่ไหวแล้วคับ”

น้องฮารุมองหน้าผมแล้วอมยิ้ม  เหมือนกับสะใจที่ทำให้ผมทุรนทุรายได้   ผมก็นึกในใจไม่เปงไรทีใครทีมัน

พอน้องอาบน้ำให้ผมเสร็จ  ก็พาผมมาที่เตียงน้อง

“พี่ค่ะ  พี่จะเอาแบบไหนค่ะ  แบบจัดเต็มแบบไม่มีลิมิตหรือ แบบมีลิมิต ค่ะ”  น้องฮารุถามไปพลางมือน้องก็จับเจ้าสากกะเบือผมลูบขึ้นลูบลง
“เอาแบบไม่มีลิมิตคับ “  ผมรีบสวนกลับไปทันที
“จัดให้ค่ะ”  น้องฮารุบอกยิ้ม ๆ

จากนั้นน้องก็เริ่เอาน้ำมันนูรุ  มาทาทั่วตัวผม  แล้วก็เริ่มใช้ตัวบอดี้น้ำมันให้  โอ้.......แม่เจ้าประคุนลุนช่อง  อะไรมันเสียวได้ขนาดนี้นะคับ  เวลาที่น้องเอาลำตัวถูผม  ผมรู้สึกว่าเหมือนใครเอาฝอยขัดหม้อมาขัดที่ตัวผม  มันให้ความรู้สึกที่วิเศษมากจิง ๆ ตอนนี้  อารมณ์หื่นมันพุ่งขึ้นถึงจุดสูงสุดแล้วคับ  รู้สึกว่าอะไรก็ห้ามผมไม่อยู่แล้วคับ

“พี่ค่ะ  นู่จะเริ่มจัดแบบไม่มีลิมิตแล้วนะค่ะ”  น้องฮารุบอก  แต่ผมก็หูอื้อไปหมดแล้วคับ

น้องให้ผมหันหลังจากนั้น  เริ่มทาสีไปทั่วตัวผม  โอ้.....เกิดมาเพิ่งเจอช่างสีมืออาชีพวันนี้แหละคับ  น้องเล่นทารองพื้นก่อนจากนั้นก็ทาสีจิง ทาไปจนทั่วด้านหลัง  แล้วเริ่มจับผมหันกลับมาด้านหน้า  พอผมหันหน้ามาน้องตกใจ

“อุ๊ย  พี่ “  น้องฮารุอุทานออกมาเบา ๆ เมื่อเห็นเจ้ามังกรกะหายเลือดของผมมันตั้งเด่อยู่ตรงหน้าของน้อง

แต่ดูเหมือนน้องไม่มีความกลัวเจ้ามังกรกะหายเลือดของเลยคับ  น้องใช้มือจับมือไว้จากนั้นก็เริ่มทาสีไปทั่วตัวมังกรจนผมดิ้นพล่าน ๆ ไปจนบางครั้งรู้สึกอดส่งเสียงครวญคราง ไม่ได้เลยคับ  นี่แหละคับ  กรรมตามสนอง  เคยทำให้แต่คนอื่น  วันนี้โดนทำบ้าง  น้องทำให้นุ่มนวลจิง ๆ จนผมทนไม่ไหวแล้วคับ ผมก็เลยเริ่มจับน้องให้นอนลงแล้วเริ่มทาสีน้องบ้างคับ  จนน้องฮารุดิ้นพล่าน  ทั้งงับหัวนม ทั้งทาบริเวณกลางลำตัวของน้อง ส่วนเจ้านิ้วของผมก็ค่อย ๆ ลูบเจ้าเต่าต้วน้อยของน้องไป ๆ มา ๆ จนเริ่มรู้สึกจะเฉอะแฉะไปหมดแล้ว

ตอนนี้ผมรู้สึกว่าเราสองคนก็คงลืมทุกสรรพสิ่งรอบข้างไปหมดแล้วคับ  แต่อย่างน้อยก็ยังมีสติอยู่นิดหนึ่ง แล้วพูดกับน้องแบบรัวไปหมด

“น้องฮารุ  รอแป๊ปนะคับ “
“ทำไมค่ะ”  น้องฮารุถามแบบงง
“พี่ไม่ไหวจิง ๆ คับ  มันไม่ไหวมานานแล้ว  เด๋วพี่ไปหยิบเสื้อกันฝนก่อนนะคับ”

พอผมหยิบมาได้น้องฮารุก็บรรจงใส่ให้ผม  โอ้ว  ใช้ปากใส่ให้  อะไรมันจะนุ่มนวลขนาดนี้  จนเมื่อใส่เสร็จแล้วผมยังไม่รู้สึกตัวเลยคับ  มารู้อีกที  น้องฮารุเริ่มจะใช้มือเขย่าให้มันอ้วก  ผมเลยบอกน้องว่า
“น้องฮารุคับ  หยุดเดี่ยวนี้เลยนะคับ  รู้ไหมคับ  น้องทำแบบนี้มันผิดผีนะคับ”
“มันผิดผีไงละค่ะ” น้องฮารุถามกลับ
“คติประจำตัวของพี่คือ เป้าหมายมีเอาไว้พุ่งชน  เพราะฉะนั้นถ้าน้องใช้มือต่อไปพี่ก็ไม่ได้พุ่งชนนะซิคับ”

ว่าแล้วผมก็จับตัวน้องฮารุกดเอาไว้  จากนั้นก็เริ่มเอาเจ้าสากกะเบือค่อยๆ ควานหาว่าครกอยู่ไหน  จากนั้นก็เริ่มค่อย ๆ ตำเบา ๆ ตำจนกระทั่งน้องเริ่มส่งเสียงครวญคราง ออกมาแบบลืมตัว  สักพักสงสัยน้องคงจะทนไม่ไหว  ก็ผลักผมนอนลงจากนั้นก็ขึ้นขย่มจนผมดิ้นพล่าน  นึกสภาพคงเหมือนปลาช่อนถูกทุบหัวคับ  ความเร่าร้อนของน้องฮารุทำให้ผมลืมทุกสิ่งทุกอย่าง  จำได้แต่น้องฮารุคนเดียว  เราผลัดกันกระทกกระทั้นจนกระทั่งถึงที่สุดแล้ว เม็ดฝนเริ่มตกลงมาจนเปียกแฉะไปทั่วเตียง

หลังจากนั้นเราสองคนก็ช่วยกันอาบน้ำให้กันอีกคนละรอบ  แล้วก็ช่วยกันประคองกันลงมาจากชั้นบน  ผมรู้สึกสุดยอดมากคับนึกไม่ถึงว่าน้องฮารุจะเร่าร้อน ลีลาได้ขนาดนี้  ผมยกให้เป็น  “จอมทับงูเห่า”  เลยคับ  ตั้งแต่เที่ยวมาตั้งแต่นมเพิ่งตั้งเต้า  จนกระทั่งบัดนี้  มีแต่เต้าแต่ไม่มีนมแล้ว ไม่เคยเจออะไรที่สะใจแบบนี้มาเลยคับ ผมยังไม่แน่ใจว่าจะบินกลับบ้านถูกหรือเปล่าคับ  เพราะน้องเล่นดูดเอาวิญญานผมไปจนหมดเกลี้ยงเลย

ผมคิดว่าผมคงจะต้องผูกปิ่นโตกับน้องฮารุไปอีกนานเลยคับ  จนกว่าผมจะตะบันน้ำกินคับ  แต่มีสิ่งหนึ่งที่ผมอยากจะบอกกับน้องฮารุก็คือไม่ว่าผมจะทำให้ผมถูกใจอย่างไงก็ตาม  แต่ที่ผมประทับใจน้องมากที่สุดก็คือภาพใบหน้าของน้องในวันแรกที่เราได้เจอกันนะคับ

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:23:14 AM 11 กันยายน 2012 »

โอ๊ย.... หื่นที่สุดเลย

การบ้านอารายเนี่ย  ทำให้กาบองแข็งพร้อม ๆ กับหัวเราะเกือบตดแตก

สมาชิกท่านนี้สมควรถูกแบนจิง ๆ เลย

ถ้าไม่อยากถูกแบน  รีบ ๆ ส่งการบ้านของ "น้องทิฟฟี่" มา ณ.บัดนี้...   wanwan004
FISHERMANNN
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:28:30 AM 11 กันยายน 2012 »

:wanwan011:อยากไปแบบนั้นอะ อยากเจออยากเจอ wanwan009
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:08:11 PM 11 กันยายน 2012 »

พี่ dor dek นี่ เขียนการบ้านอ่านแล้วแข็ง มาหลายฉบับละ อิอิ  wanwan004

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
dor-dek
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:40:06 PM 11 กันยายน 2012 »

ผมเขียนเองแท้ ๆ ยังเขียนไปแข็งไปเลยขอรับ
ohลั้ลลา
*-*
*

ความหื่น : 4

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:55:36 PM 11 กันยายน 2012 »

ผมเขียนเองแท้ ๆ ยังเขียนไปแข็งไปเลยขอรับ
แปลว่าท่านพี่ ยังค้างอยู่อะจิหุหุ ขอบคุณสำหรับการบ้านครับผ้ม  wanwan004

satar 38
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:26:13 PM 11 กันยายน 2012 »

ขอบคุณครับกับการบ้านวิชามาร wanwan001 ผมอยู่ไกลมากสักว้นผมคงได้ไปลองวิชากับเขาบ้าง wanwan003
เดอะโบนันซ่า@รามคำแหง 21 โทร.096-8246145
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:33:38 AM 12 กันยายน 2012 »

Tongue wanwan035 wanwan006 wanwan004 Embarrassed อ่านแล้วพูดไม่ออกเลย ขอบคุณการบ้านค่ะ เขิลอ่าอ่านไปคิดถึงไป

The Bonanza Spa
บางกอกสแควร์ (จตุจักร พระราม3)
Tel : 093-6699289
Line ID : thebonanza
Open Daily 12:00 - 02:00
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:28:23 AM 12 กันยายน 2012 »

การบ้านแบบนี้

อิจฉานะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
 wanwan006

smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:18:31 PM 14 กันยายน 2012 »

อ่านเเล้วเเข็งเลยอะ wanwan017
muusexx
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

หมูดำ KuRoBuTa

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:58:53 AM 16 กันยายน 2012 »

สุดยอด

หมูดำอยากมี SEXX
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)