Ads
 11:56:27 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านค้างส่ง กับ แพรวา @ Click Club  (อ่าน 23106 ครั้ง) A A A A
yelur
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 12:51:05 PM 11 กันยายน 2012 »

หลังจากขึ้นงานกับน้องวันนั้น ยังไม่มีเวลาเขียนการบ้านส่ง เพราะงานยุ่งเป็นบ้า แต่คราวนี้ว่างแล้ว เลยขอมาแชร์ประสบการณ์บ้าง รู้เลยว่าน้องเขาดียังไง หุหุ

กลางดึกค่ำคืนวันหนึ่ง หลังจากติดสอยห้อยตามเพื่อนไปดูบอลแถวสนามศุภฯ จิตใจก็เริ่มหงุดหงิดขึ้นมาพลางหาที่ระบาย เลยเปิดมือถือเช็คดูว่าน้องที่เราโดนใจนั้นมีคิวว่างบ้างหรือเปล่า พอเลื่อนมาร้าน Click Club พร้อมเห็นข้อความว่า น้องแพรวา มา นั่นแหละ destination ของผมในค่ำคืนนี้ โทรเช็คพีอาร์ต้องทันที คุณต้องบอกมาได้เลย คิวยังไม่เยอะ ทันทีทันใดสวมวิญญาณ วาเลนติโน รอสซี่ ควบสองล้อคู่ใจ (ไม่ใช่จักรยานนะ) ตรงดิ่งไปรัชวิภาทันที หลับตาซิ่งยังได้ เพราะเส้นทางคุ้นเคย ว่ะฮ่าๆๆๆ

พอไปถึงปุ๊ป รอยยิ้มที่มีหล่นไป 4/10 ไม่ใช่พีอาร์ต้อนรับไม่ดี เพียงแต่.....รอคิวก่อน เพราะคนที่จองคิวน้องแพรวาก่อนผมก็นอนรอน้องอยู่ในร้านเช่นกัน คุณต้องถามผมว่าเปลี่ยนใจไหม ผมบอกขอรอดูก่อนแล้วกันครับ ถ้านานจริงผมก็คงเปลี่ยนใจ เพราะน้องคนอื่นก็ว่างอยู่เหมือนกัน พอน้องแพรวามา เห็นตัวจริงแล้วก็น่ารักดีครับ ก่อนนั่งมองน้องจูงแขนพี่ที่มาก่อนผมขึ้นห้องไป พลางก็หันมาบอกว่า “โทษทีนะครับพี่” ผมก็ยิ้มตอบ ครับๆ ก็ทำไงได้ เขามาก่อนนี่หว่า เวลานั้นก็นอนดูทีวีบนโซฟาไป ผมชอบที่นี่อย่างนึง คุณต้องเป็นกันเองมาก เดี๋ยวหาน้ำให้ดื่ม ไหนจะขอโทษผมหลายรอบเพราะเห็นผมรอนาน แต่เปล่าเลย ผมรู้สึกดีเสียอีก ผ่านไปชั่วโมงกว่า น้องแพรวา ลงมาพอดี ผมให้โอกาสน้องพักเหนื่อยก่อนสักพัก..........พอได้ที่ โอเค ได้เวลาผมละ หุหุ
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:06:48 PM 11 กันยายน 2012 »

แนะนำให้หาการบ้านเก่าน้องแพรวาของพี่ Ebby มาอ่านประกอบ เพราะมีคลิปเสียงให้ฟังด้วย อิอิ

ขอบคุณการบ้านนะครับ  wanwan019

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:07:53 PM 11 กันยายน 2012 »

สุดสวิงริงโก้แล้ว  สำหรับน้องนู๋แพรวา

ใครไม่ติดใจก็บร้าแร๊วววววววว

ขอบคุณการบ้านค้าบ
UyUy
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:11:02 PM 11 กันยายน 2012 »

คนนี้สุดยอดเลย น่ารัก เหนื่อยมากๆ  Lips Sealed

เดี๋ยวขอเขียนการบ้านดองเค็มบ้างครับ  Tongue
astaroz
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:40:21 PM 11 กันยายน 2012 »

ตอนผมไป น้องแพ้ผมไป 3-1 เข่าอ่อนไปเลย
อิอิ

ร้องลั่นทั้งชั้นจิงๆ
Ka-Nom
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:37:15 AM 12 กันยายน 2012 »

ไม่รู้จักน้องเค้านะครับ แต่พออ่านการบ้านนี้แล้วเสียงข้างในตัวบอกออกมาเลยว่า

ตรูต้องลอกกก  wanwan003
\{'w'\}สมันน้อยกลอยใจ{/'w'}/
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:33:48 AM 12 กันยายน 2012 »

ขอบคุณคับ การบ้านช่วยย้ำคุณภาพความแรงของน้องได้จริงๆ เคยเห็นหลังไวๆแว๊บนึงละ ขาวๆเนียนๆตัวเล็กๆกะทัดรัดดี ได้งานมาตรฐานนี้น่าสนใจมาก
 wanwan011
ปล.วันก่อนไปขึ้นนู๋โตเกียวมา (ขาวๆ นิสัยดี GFเยี่ยมและแฉะแบบเขื่อนแตก) เสร็จกิจขาออกจากห้องทันใดนั้นได้ยินเสียง อ๊าๆๆ ดังมาากกทั้งฟลอร์ น้องเดินกลับกะเรายังสะดุ้งตกใจเลย ...เดาออกเลยว่าในห้องนั้นจัดแพรวาแหงๆ ฮื้ยยย...สยิว
 wanwan009
Romeo9
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:17:30 AM 12 กันยายน 2012 »

ขอบคุณข้อมูลครับ  wanwan020
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:13:40 PM 14 กันยายน 2012 »

สุดยอดมากคับ wanwan017
muusexx
*

หมูดำ KuRoBuTa

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:56:50 AM 16 กันยายน 2012 »

สุดยอดครับ

หมูดำอยากมี SEXX
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)