Ads
 05:13:17 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มินิ สปา รีวิว + มินิ โฮมเวิร์ก : ต้นหอม GTS  (อ่าน 19540 ครั้ง) A A A A
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« เมื่อ: 12:24:49 AM 13 กันยายน 2012 »

หลังๆผมเริ่มเบื่อ เบื่อการบ้านโปรโมท เบื่อการบ้านจริงบ้าง ไม่จริงบ้าง 

ยิ่งเว็บใหญ่ เดี๋ยวนี้การบ้านวันละ 10-20 ฉบับ อ่านแล้วตาลาย 

เห็นจะมีแต่ที่นี่ ที่การบ้านถึงไม่เยอะ แต่อ่านแล้วมันยังได้กลิ่นอายของคำว่าการบ้านอยู่

ครั้งนี้ผมตามรอยของ การบ้านโปรโมทแบบเนียนๆไปพิสูจน์ร้าน(เก่า)เปิดใหม่ แถวนวลจันทร์

ร้านนี้ ไปไม่ยากมาก แต่ต้องคอยสังเกตดีๆ เพราะอยู่ตรงโค้งพอดี ไม่งั้น อาจจะหาร้านไม่เจอได้

ผมเลือกที่จะตามไปลอก ต้นหอม สาวน้อยตัวเล็กๆ ไม่น่าจะสูงเกิน 155 ซม.

ผมเพิ่งมารู้ทีหลังว่า เธอคือเด็กเก่าของร้านแถวหลักสี่ที่ปิดตัวไป

ต้นหอม ได้ความขาว เป็นหลัก หน้าตากลางๆ ไม่ถึงกับน่ารักมาก แต่ก็ไม่ได้ดูแย่เมื่อเทียบกับราคาค่าคอร์สที่ถือว่าถูก

นมต้นหอม ไม่ได้ใหญ่โตอะไร พอมีสมตัว 

แต่น่าจะเป็นเพราะการทำงานมานาน เลยทำให้ความตึงความแน่นมันหายไป ทั้งๆที่อายุก็ไม่ได้มากอะไร

หลังจากน้องมาส่งที่ห้อง ผมขอติงเรื่องการที่น้องออกไปเอาน้ำนานมาก น่าจะประมาณ 15 นาที เป็นอย่างน้อย

เรียกว่า ยืนเต้นกังนัมสไตล์ในห้องได้สองสามรอบ กว่าน้องจะเข้ามา และออกไปอาบน้ำด้วยกัน

การอาบน้ำ ผมให้ตก เพราะน้องอาบให้เสร็จ ผมต้องเอาน้ำมาล้างเองอีกรอบ เพราะรู้สึกได้ว่า มันยังไม่สะอาด และมีสบู่ติดตัวอยู่

จะบอกว่าเป็นเพราะเธอเหนื่อยก็ไม่น่าใช่ เพราะเป็นรอบแรกของวัน 

แต่เมื่อมาถึงช่วงการนวด ผมให้เธอผ่าน เธอนวดได้ค่อนข้างดีทีเดียว ดีเกินความคาดหมาย

ขั้นการการนัว ผมว่าเธอก็ทำได้ไม่มีที่ติ ลิ้นที่ลากเลื้อยอยู่ช่วงล่าง แถมลากผ่านลูกบอลทั้งสองข้างเป็นพักๆ 

การสอดประสานของมือ และลิ้น ทำให้รู้สึกเสียวซ่่านเป็นพักๆ 

พอจับเธอพลิกลง เธอก็ยอมนอนลงแบบไม่มีอิดออด ขาที่อ้าออกพร้อมต้อนรับการถูไถอย่างเต็มที่

เผอิญผมไม่อยากเหนื่อยมาก เลยถูไถแค่พอเป็นพิธี (ดูแนวแล้วถ้าใครต้องการมากกว่านี้ก็อาจจะคุยกันได้)

เลยขอพลิกกลับมานอนหงาย ให้กินไอติมให้แทน การกินไอติมยังดูธรรมดา ไม่ได้หวือหวาอะไร แต่ก็เสร็จไปจนได้ แบบเปื่อยๆ 

ถ้ามามองภาพรวมโดยสรุปของร้าน ราคาคอร์สที่ถูกเป็นข้อได้เปรียบที่สำคัญ เมื่อเทียบกับร้านในละแวกใกล้เคียง

แต่ก็ต้องแลกมากับการที่ร้านไม่มีห้องน้ำในตัว และมีแค่สองห้องด้านนอก 

อาจจะดูทุลักทุเลเล็กน้อย ถ้ามีลูกค้าเข้าร้านพร้อมกันเยอะๆ

ส่วนหน้าตาของน้องดูๆ แล้ว ก็พอไปวัดไปวาได้ ค่าคอร์สขนาดนี้ ได้หน้าตาขนาดนี้ ผมว่าโอเคแล้ว

การบ้านที่ตามไปพิสูจน์ฉบับนี้ จึงถือว่าเสมอตัวครับ ไม่ได้หล่น แต่ก็ไม่ถึงกับประทับใจมาก

ถ้ามองเรื่องความคุ้มค่า แบบไม่หวังอะไรมาก ผมว่า GTS พอจะเป็นร้านที่เพิ่งพาได้ ในยามแก้เซ็งครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:28:53 AM 13 กันยายน 2012 »

ขอบคุณท่านสมาชิกใหม่  ที่เข้ามาสู่สังคมแบ่งปันจิง ๆ ที่นี่คับ

กู๊ดทามสปา  ยังไม่เคยไปเลย  ไกลบ้านผมมาก  แต่อยากจะลองไปดูสักวันคับ     
amandius
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:46:42 AM 13 กันยายน 2012 »

ผมเล่นเวปนี้เวปเดียว  ผมว่าอบอุ่นที่สุดครับ  การบ้านไม่มีเฟค   wanwan002
ouikiller
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:40:13 PM 13 กันยายน 2012 »

อย่างที่ท่านบอกเลยครับ

การบ้านเวบอื่นเยอะเกินจนตาลาย

GTS จัดไป
Guhea
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 03:31:12 AM 14 กันยายน 2012 »

ไอ้เราก็นึกว่าค่ายหนัง  Tongue
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:10:01 PM 14 กันยายน 2012 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ wanwan017
sweetpig007
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 05:59:49 AM 15 กันยายน 2012 »

wanwan007 wanwan021 การบ้านตรงไปตรงมาดีครับ...ไม่เฟค ผมชอบนะ เข้าไปอ่านการบ้านบางเวป โปรโมตซะ  พอไปจริงๆไม่ได้เรื่องก็เยอะ wanwan020 wanwan019 wanwan014 ไปเที่ยวแล้วมาเขียนการบ้านอีกนะครับ.....ผมจะรออ่าน .....5555 wanwan024
muusexx
*

หมูดำ KuRoBuTa

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:59:38 AM 16 กันยายน 2012 »

เจ๋ง

หมูดำอยากมี SEXX
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)