Ads
 10:42:55 PM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกมหัศจรรย์อภิมหาเวทย์กับผู้สืบทอดวิชามหาเวทย์ดูดดาวขั้นที่9 {RITA @ CHECK IN}  (อ่าน 31449 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 01:04:38 PM 23 กันยายน 2012 »

ไม่น่าเชื่อว่าวิชานี้มีอยู่จริงในวงการนวดกะปู๋แแบบนี้ นึกว่าจะมีอยู่แค่ในวรรณกรรมของจีนแล้วหายสาปสูญไป

มาบัดนี้สิ่งที่คิดว่าเป็นแค่ "วรรณกรรม" กลับกลายเป็นเรื่องจริง เมื่อการพบปะแลกวรยุทย์ครั้งนี้ได้มาเจอกับ

ผู้สืบทอดวิชามหาเวทย์ดูดดาวขั้นที่9 แล้วผมที่ไม่มีวรยุทย์ห่าเหวอะไรติดตัวเลยจะเอาตัวรอดออกมาได้มั้ย?

วิชานี้ไม่ใช่ว่าใครสามารถหยิบคัมภีร์ไปอ่านแล้วจะฝึกได้ หากจะต้องมีพรสวรรค์ในการฝึกยุทย์ติดตัวมาด้วย

หลังจากที่เธอฝึกวิชามหาเวทย์ดูดดาวขั้นที่9จนสำเร็จในที่สุด ก็มีเจ้าสำนักบางคนมาขอประมือด้วย มีกลับมาขอแก้มือใหม่อีกต่างหาก

จนในตอนนี้กำลังค่อยๆก้าวขึ้นเป็น นางฟ้าสุดฮ๊อทประจำสำนักย่านลาดพร้าวอันโด่งดังแห่งนี้
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:05:38 PM 23 กันยายน 2012 »

ศึกมหัศจรรย์อภิมหาเวทย์ครั้งนี้เป็นครั้งที่ผมต้องเอาวรยุทย์ที่พอมี(เล็กน้อย)สยบนางฟ้าผู้นี้ลง

มิใช่งานง่ายที่จะต่อกรกับผู้สืบทอดวิชามหาเวทย์ดูดดาวขั้นที่9จนจบเวลา70นาที

ความหวาน + ความใส

GFดี + งานไหลใสๆ

แล้วมาเจอหุ่นแบบนี้ + วิชามหาเวทย์ดูดดาวขั้นที่9 คิดว่าผมจะไหวมั้ยอะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:06:17 PM 23 กันยายน 2012 »

ช่วงที่ผ่านๆมาเบื่อๆเซ็งๆๆๆหลายต่อหลายเรื่อง เลยไม่ได้เอาการบ้านมาส่งให้พี่น้องอ่านกันเลย

ตอนนี้หลายอย่างเริ่มโดนสางออกไป ใจเริ่มเย็นลง เริ่มมีเวลาออกไปแรดมากขึ้น 555

ประจวบกับมีวันนั้นเสียงโทรศัพท์จากพี่ท่านหนึ่งดังเข้ามาที่ทำงาน ในใจตอนนั้นคิด "ใครอยู่กรุก็ขึ้น"
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:06:57 PM 23 กันยายน 2012 »

พีอาร์สุดหล่อ :    พี่ครวยอิ้ง..ผมมีน้องใหม่มาคนหนึ่งอะ พี่มาช่วยเทรนให้หน่อยจิ
                                 น้องหุ่นXXX หน้าอกใหญ่ ผิวขาว งานไหลหวานๆเลย
                                 รอบแรกวันอาทิตย์ โอเคมั้ยพี่?

ครวยอิ้ง :         ในใจคิดวันอาทิตย์เลยเหรอ น้ำจะออกหูแล้ว เค 12.30วันอาทิตย์เจอกัน
                       แม่ม ใครแคร์น้ำในหูตูบ้างมั้ยนิ เดินตรงไม่ได้แล้ว

*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:07:22 PM 23 กันยายน 2012 »

ในที่สุดวันอาทิตย์ก็มาถึง ผมมาถึงร้านแล้วพีอาร์สุดหล่อให้การต้อนรับ พร้อมกับสีหน้าเคร่งเครียด

"พี่ครวยอิ้ง น้องเพิ่งโทรมาเมื่อตะกี้ว่ามีเหตุฉุกเฉินเร่งด่วน เลยเข้ามาหาพวกพี่ๆไม่ได้"

ผมก็ตอบไปว่าไม่มีปัญหา รอดูน้องคนอิ่นก็ได้ สีหน้าพีอาร์ดูโล่งใจขึ้นกับคำตอบของผม

คือถ้ามันฉุกเฉินผมโอเคอยู่แล้ว ขึ้นคนอื่นได้ ซึ่งพีอาร์แจ้งว่าจะมีน้องเข้ามาภายใน10นาที
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:07:56 PM 23 กันยายน 2012 »

เสียงเปิดประตูดังขึ้นพร้อมผู้สาวหน้าตาจิ้มลิ้มคนหนึ่งเดินก้าวข้ามประตูร้านมา

อุ้ยยยยย เจรสสสสส คนนี้แน่นอนเลยอะ แม่มคนนี้ก็ได้นะ หน้าตา หุ่น สอบผ่านเลย

ตอนนั้นไม่อยากออกอาการกระโตกกระตากไรมาก เลยขอตััวเข้าไปปล่อยปลาวาฬในห้องน้ำก่อน อิอิ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:08:36 PM 23 กันยายน 2012 »

ปล่อยปลาวฬไป ก็จินตนาการข้างในเธอไป ออกมานั่งที่โซฟาสักพัก "พี่..คนนี้ก็ได้คับ ไม่ไหวแล้ว"

กำลังควักเงินออกมาจ่ายให้พีอาร์สุดหล่อ "พี่คราย..ผมลดให้พี่300บาทคับรอบนี้ เรื่องน้องที่จองไว้แล้วไม่มา"

ตอนผมจะจ่ายเงิน ผมไม่ได้คิดถึงเรื่องน้องคนที่มาไม่ได้เลย ส่วนลดอะไรก็ไม่ได้ขอ เพราะคิดว่าไม่ใช่้ความผิดของร้าน

แต่อยากจะชื่นชมร้านที่แสดงสปริตแบบนี้ออกมาคับ ผมคงพูดอะไรอย่างอื่นไม่ได้นอกเหนือจากคำว่า "ขอบคุณครับ"
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:09:18 PM 23 กันยายน 2012 »

สิ้นสุดการจ่ายตังค์ น้องก็พาผมไปเข้าห้องนวดทันที เห็นเธอระยะประชั้นชิดแล้วแอบคิดในใจ

ว่านางฟ้าคนนี้ซ่อนรูปแน่นอน ถึงแม้ว่าเธอจะมาในชุดเสื้อยืดสีเหลืองแปร๊ด แต่เสื้อมันดูอึดอัด

มาจากข้างในอย่างชัดเจน กางเกงยีนส์ขาสั้นสีดำรัดกับสะโพกอันงอลงามของเธอ เห็นแล้วมันขึ้นนน
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 01:09:53 PM 23 กันยายน 2012 »

เธอนอกเหนือจากเป็นคนหน้าตาดี หุ่นดี เธอยังเป็นคนอารมย์ดีอีกต่างหาก เธอคุยสนุกไม่ทำให้เหงาแน่นอนคับ

ใครเศร้าสร้อย อกหัก รักตุ๊ด รักคุ๊ด อยากมีเพื่อนหน้าตาดีนั่งคุยปลอยใจ มาหาเธอคนนี้ได้เลยคับ

เป็นนางฟ้าคนหนึ่งที่มีบทสนทนาเกิดขึ้นเย่อะแยะเลยในห้อง บทสนทนากามก็พอมีบ้าง อิอิ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 01:10:26 PM 23 กันยายน 2012 »

"คุยไป คุยมา ให้เธอถอดผ้า เห็นแล้วอยากจะบ้า" นั่นคือเรื่องจริงตอนนั้น สิ่งที่ผมเดาไว้ไม่มีอันผิดเพี้ยนสักกะติ๊ดด

ผิวขาวเหลือง ความเรียบเนียน95% หอม ไซรืได้ไม่มีสะดุด

ไฟหน้าจุกไม่ถึงเหรียญบาท สีไฟหน้าน้ำตาลอ่อน 34แท้กลม ไม่มีเทียม

*

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:11:10 PM 23 กันยายน 2012 »

เอวคอด สะโพกผายตามอายุหญิงสาววัยกำลังโตสมบูรณ์ บีบขยำรับรูได้ถึงความแน่น

โค้ง กลม สวยงามน่าจับพม่าแทงกบเป็นที่สุด อยากจะบอกไว้ว่าห้าพลาดที่จะพลิกตัวเธอ

เพื่อมาเชยชมกับความสวยงามของบั้นเด้าที่แน่นเปรี๊ยะ ลืมแล้วจะเสียจายยย

wanwan004 wanwan004 wanwan004

*

« ตอบ #11 เมื่อ: 01:11:49 PM 23 กันยายน 2012 »

เดินตามเธอเข้าห้องอาบน้ำอย่างเชื่อฟัง ให้เธอเริ่มอาบให้ก่อน ให้เธอขัดให้เธอถู อยู่นิ่งๆเป็นเด็กดี

เธอค่อยๆเอาครีมอาบน้ำมาลูบไล้ไปตามตัวผม เริ่มจากข้างหลังก่อน ลงมายังข้อเท้า

ระหว่างที่เธอดึงตัวเธอกลับขึ้นมา ผมต้องสะดุ้งเมื่อไฟหน้าเธอมาบดอยู่บนแก้มกันผม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 01:12:35 PM 23 กันยายน 2012 »

จุกไฟหน้าเธอลากตวัดผ่านร่องตูดผมไปอย่างช้าๆ ลากขึ้น ลากลง สักพักมือเริ่มมาจากด้านหลัง

ค่อยๆเริ่มสาวขัดถูกับครายน้อยของผม นมก็ถู มือก็สาว ผมยื่นนิ่งเป็นหุ่นให้เธอเลย

เสียวใช้ได้เลย นี่เป็นครั้งแรกที่มาเที่ยวร้านนี้แล้วมีนางฟ้าทำบอดี้ให้ในห้องน้ำ

อาจจะไม่ใช่บอดี้ชุดใหญ่ แต่กับราคาเท่านี้ หน้าตาแบบนี้ หุ่นแบบนี้ งานแบบนี้

มีบอดี้ในห้องน้ำให้อีกด้วย โคตรคุ้มยิ่งกว่าคุ้ม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 01:12:54 PM 23 กันยายน 2012 »

เธอยิ่งทำ ผมยิ่งหื่น ผมดึงตัวเธอขึ้นมาพร้อมพาเธอไปพิงกำแพง เริ่มบิ้วที่ไฟหน้าเธอ

มือเธอที่จับอยู่บนครายน้อยผมเปลี่ยนมาเป็นเกาะหลังผมแทน ตัวเธอเริ่มบิดตามจังหวะ

ที่ลิ้นผมเน้นที่ไฟหน้าคู่งามของเธอ ตัวเธอเริ่มขยับขึ้นลงบางอย่าง ผมดูแล้วว่าอาการเธอ

ถ้าจะไม่ไหว 555 เรารีบอาบน้ำจูงมือกันพากันไปต่อบนเตียง
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 01:13:46 PM 23 กันยายน 2012 »

ผมแกล้งให้เธอนวดก่อน เธอมีแอบงอลเล็กน้อย เธอเป็นคนที่นวดดคนหนึ่งนะ นวดไม่นานเธอก็ให้ผมหันหน้า

เธอถามผมว่ามีตรงไหนเมื่อยเป็นพิเศษมั้ย ผมบอกไม่มี สิ้นสุดคำนั้นลิ้นเธอถลามาเล่นกับหัวนมผมทั้ง2ข้างทันที

จังหวะเน้นเธอเป็นไปอย่างนิ่มนวล ไม่รุุนแรง ลิ้นเธอใช้งานได้ดีมาก ลากตั้งแต่ซอกหู ลงไปยังสะดือ

วนไปวนมาแถวจุดยุทธศาสตร์ ลิ้นเธอเฉี่ยวไปก็เฉี่ยวมา ผมนอนตรูดไม่ติดกันเตียงแล้วตอนนั้น
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)