Ads
 02:14:29 AM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะชีวิต..ขาด✿✿ความหวาน✿✿ไม่ได้ รอเจอเธอมาโคตรนาน {PANCAKE @ LOLIPOP}  (อ่าน 25046 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 12:43:53 PM 29 กันยายน 2012 »

ห่างหายจากบอร์ดไปนานเนื่องจากมีภารกิจอยู่บนไหล่มากมายที่จะต้องสะสาง การบ้านที่มีอยู่เริ่มเห็นแล้วก็ท้อ

เพื่อนๆตอนนี้ส่งๆกันเป็นชุด เรายังออกแแบบกระปิดกระปอยอยู่เลย การบ้านบอร์ดตอนนี้เยอะว๊ากก

ตามอ่านไม่หวาดไม่ไหว แต่การบ้านฉบับนี้ตั้งใจส่งนานและ เพราะเธอคนนี้...ธรรมดาซะที่ไหนกานน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:44:49 PM 29 กันยายน 2012 »

ช่วงชีวิตหลังๆเริ่มเที่ยวสนุกขึ้น อาจจะเพราะว่ามีเพื่อนถูกใจร่วมทางกันไปตลอด นิสัย ความหื่นใกล้เคียงกัน

แต่หื่นสุดน่าจะเป็นพี่ปู๋คุง เพราะหลังๆเริ่มเที่ยวแบบลูกเจ้าของแบ๊ง 555 ไอ้เรามันคนเบี้ยน้อย หอยน้อย

เลยต้องเท่วตามกำลังทรัพย์ในกระเป๋า แต่สิ่งที่ขาดในการเที่ยวช่วงหลังๆคือ...ความหวาน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:45:48 PM 29 กันยายน 2012 »

ก็เลยต้องออกล่าตามหาน้องนางฟ้าหวานๆในวงการมาเติมเต็มชีวิตบ้าง ไอ้อาการอยากความหวานนี่

ไม่ใช่แค่หาของหวานๆมากินๆแล้ว มันจะช่วยรักษาได้ มันต้องเป็นของหวานที่ "ถูกใจ" ด้วยถึงอร่อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:46:55 PM 29 กันยายน 2012 »

เธอคนนี้ผมเห็นมานานแล้วตั้งแต่เธอมาสมัครงานวันแรก ตอนนั้นหน้าตา ทรวดทรง บุคลิกภาพ งาน

โดยรวมยังอยู่ในเกณฑ์มาตราฐาน ไม่มีอันใดอ้ันหนึ่งเป็นจุดเด่นมากนัก จะมีก็ผิวนี่แหล่ะ ที่เด็ดตั้งแต่วันแรก

ตอนนี้เธอกลับมาแล้ว(จริงๆกลับมาตั้งนานแล้ว) มาพร้อมกับหลายสิ่งหลายอย่างที่ทำให้ผมตะลึงกับความเปลี่ยนแปลงของเธอ

*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:47:41 PM 29 กันยายน 2012 »

ผมเห็นแล้วผมจองเธอวันรุ่งขึ้นทันที อยากจะขึ้นเลยนะแต่เธอมีรอบจองพอดี ได้แต่SADแล้วเก็บเอาเธอไปฝันแทน

วันรุ่งขึ้นรีบแต่งตัวเดินทางมาที่ร้าน เพื่อนๆอีกกลุ่มหนึ่งก็ชวนไปเตะบอล ผมบอกไว้คราวหน้า 555

เธอออกมาต้อนรับด้วยใบหน้ายิ้มแย้ม หน้าใสหยั่งกับตรูดเด็ก ยิ้มมีเขี้ยวนิดๆด้วยอะ พระเจ้า!!!!
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:48:18 PM 29 กันยายน 2012 »

ใครชอบน้องหน้าตาน่ารัก คนนี้ไม่น่าจะทำให้ผิดหวังคับ หน้าตามีเสน่ห์ชวนให้ปล้ำมากเลยตอนสบตา

ผมหลบตาน้องเค้าบ่อยมาก จนน้องเค้ารู้สึกได้ ทั้งในตอนระหว่างอาบน้ำ ตอนบิ้วกันบนเตียง

ตอนนอนกอดกันหลังภารกิจเสร็จบนเตียง ผมบอกว่าไม่มีอะไรหรอก "อายคนงาม" น้องเขิล
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:49:33 PM 29 กันยายน 2012 »

รูปร่างสูงประมาณ 163 มิติเท่าที่ตาเห็นมือสัมผัสน่าจะเป็น 32-24-34 ไฟหน้าแท้ๆไม่มีโม จุกสีน้ำตาลอ่อน

ลิ้นลงวนเวียนสักพัก จุกก็ลอยนูนขึ้น ผิวเนียน ขาว หอม หอมนี่คือหอมเพราะแป้งส่วนหนึ่ง อีกส่วนหนึ่งหอม

เพราะกลิ่นสาปสาวของเธอเอง ทั้งคู่ผนึกกำลังกันทำให้เวลาอยู่ใกล้เธอหรือตอนเธอบิ้วให้จากข้างหลังความเสียว "X2"
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:50:09 PM 29 กันยายน 2012 »

เรื่องอาบน้ำคนนี้สบายใจหายห่วง อาบได้ดีมีเสียวนิดหน่อยพอให้ลุ้น ผมว่าเสียวกำลังดีนะ

งานอาบน้ำแบบนี้เหมาะกับเธอดี อยากจะสอนวิธีการอาบน้ำเพิ่มเติมให้เธอนะ แต่ทำไงได้

ของผมมันไม่ใช่แบบหวาน แต่มันเป็นแบบเฉียวๆๆ เด๋วเธอจะตกกะใจซะก่อน อิอิ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:50:46 PM 29 กันยายน 2012 »

เรื่องงานบริการเธอไม่มีขาดมีแต่จะเกิน หากพิจารณาจากรูปร่างหน้าตาแบบนี้ บางครั้งผมก็มีคิดว่า "จะหล่นมั้ยวะตู"

คือเคยเจอนางฟ้าฉวยๆๆมาก็พอสมควร แต่พวกตรีนแแหกก็ต้องมีบ้าง เธอคนนี้ทำให้ผมคิดแบบนั้นตอนแรก

แต่พอได้มาขึ้นงานกับเธอ ผมว่าเธอเป็นนางฟ้าคนหนึ่งที่ร้านกะปู๋ทุกร้านส่วนใหญ่ต้องการ งานบริการที่ตั้งใจทำ

ออกมาจากใจตั้งแต่เข้าห้องมา พวกเล็กๆน้อยๆ อาทิเช่น ถอดเสื้อผ้าให้ เอาไปแขวนให้ เช็ดตัวให้ ใส่เสื้อผ้าให้

บริการแบบนี้ผมว่าหลงเหลือไม่เย่อะในวงการนวดกะปู๋ตอนนี้ ผมชอบนะบริการแบบนี้ ผมว่ามันได้ความรู้สึกดีมากเลย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:51:27 PM 29 กันยายน 2012 »

งานบิ้วผ่านฉลุย ลิ้นประสานมือได้อย่างคล่องแคล่วราวกับว่าเป็นชิ้นเดียวกัน หน้าหวานๆแบบนี้ทำไมบิ้วเก่งจัง

ไม่ใช่บิ้วไปในแนวแรงนะคับ บิ้วแบบหวานนี่แหล่ะ แต่บิ้วไปตามจุดเล็กจุดน้อยแล้วก็มา "จุดใหญ่" บนตัวเรา

เธอไม่เร่งรีบที่จะบิ้วด้วยเพราะเธอบอกว่าเธออยากจะอยู่กับลูกค้านานๆ โอ้ววว คุณพระ++++
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:51:59 PM 29 กันยายน 2012 »

ผมจับเธอมานอนข้างๆ กลิ่นสาปสาว กลิ่นยาสระผมเธอ ตอนนี้เตะจมูกผมอย่างแรง ผมจัดแจงวอร์มอัพเครื่องให้เธอหน่อย

ผมค่อยๆทำเธออย่างช้าๆเบาๆเพราะผมเองก็อยากอยู่กับเธอนานๆเหมือนกัน เธอมาเฉลยให้ผมฟังตอนหลังว่า

เธอเองจะมีอารมย์มากขึ้นก็ตอนเจอลูกค้าแบบสุภาพ ไม่รุนแรงกับเธอ อ่อ..ถ้าจะจริงอย่างที่เธอพูด เพราะว่าตอนที่

ผมบิ้วให้เธอนั้นผมว่าทำไมกรุงเทพ..น้ำท่วมเร็วจัง 555
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:52:33 PM 29 กันยายน 2012 »

ดูดวงตาเธอจะเริ่มจะเลื่อนลอย เสียงลมหายใจเริ่มติดขัด สองมือเธอจากที่โอบกอดผมไว้ เริ่มเปลี่ยนไปเป็นจับขอบเตียงแทน

แก้มเธอเริ่มมีเลือดฝาดๆสีชมพูออกมาให้เห็น สองขายังโอบรัดผมไว้แทนแขน ผมลากลิ้นบิ้วให้เธอไปทั่ว(สอนเธอไปในตัว)

เบาุจุดที่ไม่มีอะไร เน้นจุดที่ควรจะเน้น เธอตอนนี้ได้แต่นอนบิดไปบิดมาอยู่เบื้องหน้าผม เราสลับกันบิ้วไปมา จนสุดท้ายผม

มาแพ้แตกด้วยลิ้นของเธอ กำ ไม้ตงไม้ตายยังไม่ได้ออกเลย แตกซะง้านนนน   Lips Sealed
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:53:04 PM 29 กันยายน 2012 »

สรุปงานของนู๋ PANCAKE @ LOLIPOP ไปเลยคับ

หน้าตา             9.5/10        น่า่รัก มีเขี้ยว ยิ้มหวาน ดูสดใส หน้าใสกิ้ง

ไฟหน้า             9/10          32 ไฟหน้าของแท้ จุกน้ำตาลอ่อน ดูดได้บีบได้ ไม่หวงคับ แต่เบาๆกน่อย

บั้นเด้า              9/10          สะโพกผายคับ นิ่มแต่ไม่แน่น กำลังดี เสียดายไม่ได้ใช้ท่าไม้ตาย

ช่วงล่าง             9/10         ไม่รกรุงรัง แฉะเจิ่งนองธรรมชาติ ไม่มีกลิ่น

ผิว                  9/10          ผิวขาวเหลือง หอมคล้ายน้องคนหนึ่งร้านมิ้วสปา ความเรียบเนียนใช้ได้

งานนัว              9/10          งานดี หวานๆ ตามใจ ลิมิตมีบ้างแต่มะมีปัญหา รับได้ อิอิ

อย่าเชื่อกับคะแนนที่ผมให้ จนกว่าท่านจะไปลองกันดูเองนะค้าบบบบ    wanwan013
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:53:39 PM 29 กันยายน 2012 »

ขอขอบคุณพี่เปรม พี่บอยสุดหล่อที่ดูแลต้อนรับกันเป็นอย่างดีทุกครั้งที่มาเยี่ยมคับ "ขนม แพรว นิกกี้" หมั้นไว้ก่อนเลย

ขอขอบคุณนู๋แพนเค้กที่ดูแลกันเป็นอย่างดีตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันคับ ขออิจฉาอีกครั้งหากชายใดได้ครอบครองหัวใจของเธอ

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ติดตามอ่านกามบ้านนี้จนจบคับ ลองโทรไปสอบถามพี่เปรมหรือพี่บอยที่ร้านเรื่องคิวน้องดูนะคับ
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #14 เมื่อ: 08:21:09 PM 29 กันยายน 2012 »

ชอบผิวกับหุ่นน้องจัง wanwan017
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)