Ads
 08:25:31 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครั้งแรก แต่คงไม่ใช่ครั้งสุดท้าย **ดรีม Lolita ส่งเข้าประกวดรอบที่ 1 *  (อ่าน 25379 ครั้ง) A A A A
boyz12
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

« เมื่อ: 11:48:54 PM 06 ตุลาคม 2012 »

สวัสดีคับ ผมบอยนะคับสมาชิกใหม่  wanwan017 wanwan017 เรื่องมันเกิดจากผมมาเจอเวปนี้โดยบังเอิญ และลายเซ็นคุณebby ที่น่าสนใจเอามากๆๆ ผมเลยเริ่มตามลายแทงนั้น อ่ะนอกเรื่องมาไกลละ กลับมาที่ วันนี้ 6/10/2555 พอดีพอแว้บงานได้ตอนบ่าย เปิดเวปมาแล้วอ่านไปเจอน้องพารา ขวัญใจทุกท่าน  wanwan013 wanwan013 wanwan013 คิดในใจว่าลองกระเถิบจากถิ่นหากินแถวลาดพร้าวไปเยือนศาลาแดงดูสักทีเพราะปลาของน้องพาราเลยนะเนี่ย ยอมไปไกล   พออ่าน แผนที่สักพักเริ่มงง คิดในใจสงสัยจะอด แต่พอซูมแผนที่ดูดีๆๆอ้ะ wanwan020 :wanwan020:เบอร์ติดต่อ เลยโทรไปถามทาง คุณจิว หลังจากปาดแท็กซี่เข้าซอยไปหนึ่งคัน  Lips Sealed เอ้ะมองเห็นไกลๆๆป้าย โลลิต้า  wanwan020 wanwan020 เลยรีบหาที่จอดและเดินด้วยความเร็วปานกลาง เข้าไปในร้าน เจอพี่จิว นั่งรอต้อนรับอยู่ หลังจากทักทาย พอเป็นพิธี ผมก็ถามพี่จิวว่ามีโอกาสจะเจอสุดฮ็อทของร้านบ้างมั้ยคับ  พี่จิวบอกตอนนี้ มีน้องอยู่สามคนนะคับส่วนน้องพารา ยาวคับเป็นเดือน  Cry Cry :'(แต่ไม่เป็นไรลองดูก่อน  พี่จิวก็เริ่มจากน้องโฟกัส พอเห็นน้องโฟกัส  wanwan006 :wanwan006:ใจเริ่มเอนเอียงละ ลืมน้องพาราไปละ อยากกลายร่างเป็นแน็กแฟนฉันไปในขณะนั้น คนต่อไปก็มาเป็นน้องมีนา เอ่อ ถ้าน้องมาอ่านอย่าโกดพี่นะ แต่ไม่เป็กอ่ะคับ คนสุดท้าย ยังไม่โผล่มา แต่ผมคิดในใจแล้วว่าน้องโฟกัสแน่ๆๆ  พอพี่จิวชวนคุยว่าชอบแบบไหน ผมตอบแบบฮามาก จนพี่จิวหัวเราะเลย ผมตอบว่า "แล้วแต่พี่คับ"  wanwan004 wanwan004 แต่ผมก็ไม่วาย แอบกระซิบไปว่า ผม ยังไม่เคยเจอ gfกระจายซะทีอ่ะพี่ พี่จิวเลยบอกว่า งั้นรอนี่เลยน้องดรีม ผมก็งั้นดูเลยดีก่าพี่ พอดรีมโผล่มาปุ้บ ผมกลายร่างจากแน็กแฟนฉันกลายเป็นmy dream come true ไปซะแล้ว

หมีน้อยคอยตะลอนตามนางฟ้า  Embarrassed Embarrassed ผมเป็นน้องพลับขอสอง
boyz12
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:42:01 AM 07 ตุลาคม 2012 »

ผมบอกพี่จิวเลย ว่า พี่ ผมเป็นน้องพลับขอสอง เลยพี่  Embarrassed Embarrassed น้องดรีม มองหน้าแบบงง ผมก็แก้เขินไปด้วยคำว่า ผมชอบคุยกัวคุยเพลินแล้วเวลาหมด เลยต่อไว้ก่อนเลย  wanwan012 wanwan012 หลังจากจ่ายค่าเสียหาย ผมก็เดินตามน้องดรีมต้อยๆๆขึ้นห้องหอไป พอเข้าห้องน้องดรีมก็ชวนคุยไปเปลื้องผ้าผมไปทีละชิ้น  Tongue Tongue Tongue เอ๋แต่มันต้องผมถอดน้องเค้าม่ะใช่เหรอ  Embarrassed Embarrassed หลังจากคุยกันสักพัก ยิ่งทำให้ผมหลงดรีมเพิ่มขึ้นเรื่อยๆๆ น้องก็ชวนไปอาบน้ำ แถมแซวลูกหมีน้อยของผมว่าน่ารักด้วย  Embarrassed Embarrassed ในห้องน้ำไม่ค่อยมีแอ็คชั่นไรมาก ผมขอข้ามไปที่เตียงเลยนะคับ พอเราสองคนมานั่งบนเตียงน้องดรีมก็ค่อยๆๆลูบไล้ผมไปด้วย สักพักผมก็รู้สึกว่าไฟหน้าน้องมันมาอยู่แถวหลังผมละ ดรีมเริ่มบิ้วแบบที่ผมชอบซะด้วย มีบิ้วๆๆอยู่แอบหอมแก้มผมซะงั้น GFสุดๆๆๆ พอผมหงายตามที่ดรีมบอก ดรีมไม่รอช้า เริ่มบรรเลงที่ส่วนบนผมแล้วก็downไปเรื่อยๆๆแถมมือก็มาแหย่ลูกหมีน้อยพร้อมแซว บอกอุ้ยพองสู้ด้วย ก่อนจะหอมแก้มผมอีกที  Embarrassed Embarrassed Embarrassed สักพักผมเริ่มไม่ไหวขออณุญาติใช้วิชาดัชนี น้องดรีมบอกว่ารอนานแล้วค่ะ  wanwan019 wanwan019 wanwan019 น้องขอพี่จัดให้สู้กันพักใหญ่ดรีมบอกว่า ลูกหมีผมกลายเป็นกริซลี่ซะแล้ว  wanwan019 ผมแอบยิ้ม แต่รอยยิ้มผมก็หายไปหลังจาก น้องดรีมเถิบมาใกล้ๆๆกริซลี่ของผม แล้วก็บอกว่า  นู๋ชอบจัง ซร้วบบบบบบบบบบบบบบบบ รอยยิ้มผมกลายเป็น wanwan009 wanwan009 wanwan009 เราสู้กันอยู่พักใหญ่ ก่อนที่ผมและดรีมจะไม่ไหว ผมบอกดรีมว่า ดรีมจ๋าจะไม่ไหวแล้ว ดรีมตอบไม่ได้ชั่วโมงนั้นแต่ ไม่นานผมก็ต้องยอมแพ้  wanwan019 wanwan019 หลังจากสถาณการณ์หายตึงเครียดน้องเค้าไปล้างตัว ทำความสะอาด ดรีมก็เดินมาตามผมไปอาบน้ำ

หมีน้อยคอยตะลอนตามนางฟ้า  Embarrassed Embarrassed ผมเป็นน้องพลับขอสอง
boyz12
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:56:27 AM 07 ตุลาคม 2012 »

อาบน้ำคราวนี้ต่างจากตอนแรกมากมาย ดรีมทั้งกอดทั้งหอม ทั้ง... แต่ผมเริ่มไม่ไหวละ ขาเริ่มสั่น  wanwan017 wanwan017 พอแต่งตัวเสร็จก็เริ่มคุยถูกคอดรีมบอกว่าเจอกันครั้งแรก เลยยังเขินอยู่แต่ คุยไปคุยมาเกือบต้องลงไปต่อเวลาทดเจ็บเพิ่ม แต่ดรีมเค้าบอกว่าเริ่มหิวข้าวละ ผมก็ขาสั่นละ เราเลยสัญญากันว่า เดี้ยวอาทิตย์หน้าจะแวะมาใหม่ขอไปฝึกวิทยายุทธเพิ่มกะสะสมแรงก่อน  พอลงมาข้างล่างพี่จิวจะเรียกมาถ่ายรูปปลากรอบตอนแรกยังจะหอมแก้มผมต่อหน้าพี่จิวอยู่เลย พี่จิวยังแซวเลยบอกเอารูปนี้เลย แต่ดรีมเค้าอาย  wanwan006 wanwan006 wanwan006

การบ้านครั้งนี้ผมยังไม่ลงรูปนะคับเพราะขอเก็บเป็นฟามลับของเราสองคน  wanwan007 wanwan007 wanwan007 wanwan007 แต่อาทิตย์หน้ามีปลารูปแน่นอน  ผิดพลาดประการใดขออภัยพี่ๆๆทุกท่านด้วยนะคับ ยังไงผมจะพยายามให้ดีขึ้นอาทิตย์หน้านะคับ

ขอบคุณพี่ebby ที่มีsignatureเด็ดๆๆจนผมต้องตาม แต่ไม่เคยเจอสักคน คราวที่แล้วไปเจอฝ้าย ที่เช็คอิน น้องม่ะสบายเลยเจอน้องริต้าแทน อุตส่าห์มาจนถึงโลลิต้า น้องพาราหยุดหนึ่งเดือน แต่ก็เจอ my dream แทน นี่ถ้าผมตามพี่ไปอีกสองที่ผมจะสมหวังมั่งมั้ยน้อ  Cry Cry Cry Cry Cry
ขอบคุณพี่จิวที่สอนน้องใหม่อย่างผม พี่อาทิตย์หน้าเจอกันใหม่คับ  wanwan017 wanwan017

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:11:35 AM 07 ตุลาคม 2012 »

การบ้านน้องดรีม  ตำนานโลลิต้าเลยนะเนี่ย
เขียนน่าอ่านมากคับ 
ซร๊วบบ.. อีกคนแร๊ววว wanwan009
ohลั้ลลา
*-*
*

ความหื่น : 4

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:26:22 AM 07 ตุลาคม 2012 »

อยากปะมือกับน้องดรีมมั่งจัง หุหุหุ  wanwan011

thedarkside
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:32:03 AM 07 ตุลาคม 2012 »

เคยขึ้นครั้งนึงครับ น้องหน้าตาน่ารัก อกเป็นอก บอดี้มันมาก  wanwan021
tony jew (105)
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:11:23 PM 07 ตุลาคม 2012 »

การบ้านโมฆะอีกแว้วต้อง

ซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบ

ซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบซ๊วบ

ม่ายช่าย ซ๊วบเดียว เหมือนน้องโอ้นะเด๋วไม่เสร็จ อิอิ การบ้านน่ารักดีครับ

ใด้เจอตำนานLOLITA ด้วย น้องดรีมคนนี้ผมการันตีใด้เลยว่าไม่เคยทำลูกค้าหล่น

เลยแม้แต่คนเดียว(เฉพาะที่สุภาพนะครับ) แล้วจะรอโทรศัพท์ จองน้องคนต่อไปนะครับ

หรือจะซ้ำคนเดิมก็ไม่ผิดกติกานะครับ คุณ บอยใหญ่ อิอิ

*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:12:57 PM 07 ตุลาคม 2012 »

การบ้านน้องดรีม  ตำนานโลลิต้าเลยนะเนี่ย
เขียนน่าอ่านมากคับ 
ซร๊วบบ.. อีกคนแร๊ววว wanwan009

แล้วมะไหร่จะส่งบ้างละครับ พี่บี้ wanwan011

*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:20:48 PM 07 ตุลาคม 2012 »

อยากปะมือกับน้องดรีมมั่งจัง หุหุหุ  wanwan011

อย่ามั่วแต่คิดครับ

*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:23:23 PM 07 ตุลาคม 2012 »

เคยขึ้นครั้งนึงครับ น้องหน้าตาน่ารัก อกเป็นอก บอดี้มันมาก  wanwan021

มาซ้ำอีกซักรอบดีป่าวครับ

*

« ตอบ #10 เมื่อ: 08:52:46 PM 07 ตุลาคม 2012 »

กางมุ้งรอกามบ้านฉบับสองครับ อิอิให้ใว

CryingOutLoud
*

ความหื่น : 6

« ตอบ #11 เมื่อ: 09:00:04 PM 07 ตุลาคม 2012 »

wanwan003 น้องดรีม
boyz12
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:46:11 PM 07 ตุลาคม 2012 »

ขอค้างการบ้านสองไว้ก่อนนะพี่ ไม่ไหวแย้วเจอจัดหนัก เดี้ยวฟื้นจะมาส่งคับ  wanwan017 wanwan017

kontuadam
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #13 เมื่อ: 01:21:42 PM 08 ตุลาคม 2012 »

น่าอิจฉาจังครับน้องดรีมผู้น่ารัก
Global Moderator
*

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #14 เมื่อ: 07:24:07 PM 08 ตุลาคม 2012 »

อ่านแล้วเลือดออกจมูก  wanwan001

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)