Ads
 06:44:49 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานที่จัดส่ง คาราเมล โลลิต้าสปา ไม่ต้องประกวดนะครับ แค่แจ้งให้ทราบเฉยๆ  (อ่าน 21301 ครั้ง) A A A A
เรียว เล็ก น่ารัก
Validate Member
*

ความหื่น : 10

« เมื่อ: 11:56:58 AM 08 ตุลาคม 2012 »

พอดี ทำรูปน้องที่ถ่ายมาเอง  เสียหมด  เลยขอยืมภาพจากท่านจิว  เพื่อดูประกอบการตัดสินใจนะครับ

ผมไปหาน้องคาราเมล พฤหัสที่ 4 ตุลาคม เวลาประมาณเที่ยง

ทักทายกับท่านจิว เจ้าของร้าน ก่อนพาน้องขึ้นไปข้างบน

ที่ห้องอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้เล็กน้อย  ผมเห็นนมน้องสวย  ก็เลยเลียหัวนมและดูดเล็กน้อย

ตอนแรกว่าจะก้มลงไปทาสี  แต่กัวผมเปียก  เพราะรีบกลับไปทำงาน ก็เลยไม่เอาดีกว่า

ผมอาบไม่นาน พอเป็นพิธี   เพราะ เวลามีแค่ 1 ชม ต้องรีบหน่อย

เมื่อเช็ดตัวแห้งแล้ว ก็มานั่งขอบเตียง น้องก็เข้ามาประกบ ร่างเปลือยเปล่าทั้งคู่

เราจูบแลกลิ้นกันเล็กน้อย ผมก้มลงไปดูดนมน้องอีกครั้ง แล้วจับน้องหันหลัง

ผมเอากาปู๋ถูไถทางด้านหลัง และสอดเข้าไปทาบกับกาปี๋น้อง แล้วเลื่อนตัวน้องไปมา

พอน้ำน้องแฉะ  ผมก็จับน้องนั่งขอบเตียง ผมลงมายืนและโน้มตัวเอากาปู๋ทาบกับกาปี๋น้อง

ถูไถไปมา มีการไถ่ถามจากน้องว่าไปทำมาหรือเปล่า ผมบอกของแท้แม่ให้มา

ผมผลักน้องลงนอนแล้วจับขาน้องแยกออก  พอดีหิวข้าวเที่ยงก็เลยทานหอย

น้องนอนเฉยๆไม่ร้อง แต่เอามือลูบหัวผมไปมา ผมเลยเอื้อมมือที่ว่างไปเล่นหัวนมน้อง

แล้วผมก็ปีนขึ้นมานอนทับ  เอากาปู๋ถูของน้องอีก  ผมยกตัวขึ้น  จับน้องอ้าขา

ดันขาน้องชิดหน้าอก  แล้ว.....

โอ้ยเหนื่อย  พิมพ์เยอะ  ขอพักก่อนนะครับ
tony jew (105)
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:13:08 PM 08 ตุลาคม 2012 »

รีบมาต่อเลยครับช้าเด๋วให้โมฆะนะครับ อิอิ

เรียว เล็ก น่ารัก
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:19:22 PM 08 ตุลาคม 2012 »

ขอเล่าข้ามตอนที่แล้วสัก 10 นาที  ตอนนี้เรานอนตะแคงเข้าหากัน

ผมจูบปากแลกลิ้นน้องอีก  ส่วนมือน้องก็ชักว่าวให้ผม

ตัวของเราเริ่มขยับติดกันอีกโดยไม่รู้ตัว กาปู๋ผมเริ่มเข้าไปอยู่ซอกขาน้องอีก

น้องกัดแถวคอผมจนผมสะดุ้ง  ส่วนผมก็ขบกัดน้องตอบไป แถวไหนไม่รู้

แล้วร่างผมก็นอนหงาย  น้องเอากาปู๋ผมวางพาด  แล้วเอากาปี๋ทับ

ก้มตัวลงมาจูปปากกันอีก  ช่วงล่างก็ขยับกันไปมา ผมรู้สึกเสียวมาก

ก็เลยเปลี่ยนท่าไปเล่น 69  ผมหิวอีกก็เลยทานหอยอีก ผมถามน้องหิวไหม

น้องส่ายหน้า แล้วก็ขบกัดและเล็มแถวขาผมอีก ผมก็เลยเอามั้ง น้องร้องเบาๆ

ผมเลยตบก้นน้องป้าบๆ คราวนี้น้องหิวแล้ว  น้องกินไส้กรอกอย่างดุดัน

จนผมรู้สึกเจ็บเหมือนถลอก แต่ก็ปล่อยน้องกินไปเรื่อยๆ

มันนานมาก จนผมเหลือบมองนาฬิกาข้างฝา 12.40 แล้ว

พี่ชอบจอดรถที่ไหน ผมบอกยังไม่อยากจอด ผมจับน้องนอนหงาย

แล้วขึ้นนอนทับ  แล้วขอเปลี่ยนเป็นตะแคง  น้องหันหลังให้ แอ่นก้น

มือผมบีบนมน้องแรงๆ แล้วก็ขยับช่วงล่าง รู้สึกติดพุงเพราะอ้วน

แล้วน้องก็บอกให้ผมนอนทับข้างหลังดีกว่า

ผมเหลือบมองนาฬิกา พร้อมเร่งสปีดตัวเอง

เสียงดังสนั่นทั้งเตียงและเนื้อกระทบเนื้อ

แล้วทุกอย่างก็เรียบร้อย หมดเวลาพอดี  เฮ้ยเหนื่อย

น้องก็บ่นเหนื่อย ผมก็เลยทิปน้องไป

แล้วเราก็อาบน้ำถ่ายรูปอีกเล็กน้อย แล้วร่ำลากัน

พี่จะมาอีกไหม  น้องถาม  อืมน่าจะได้มาอีก ผมตอบ

สรุป น้องคาราเมล น่ารัก 8/10 นิสัยดี 9/10 รูปร่าง นม 9/10 งาน 9/10  gf  10/10

สุดท้ายสิ่งที่ผมจำก็มีแค่นี้ สวัสดีครับ
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:52:39 PM 08 ตุลาคม 2012 »

อิจฉาพี่เรียวจังค้าบ

ohลั้ลลา
*-*
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 4

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:02:59 PM 08 ตุลาคม 2012 »

น้องดูท่าทางจะสายบู้  wanwan009 ไม่กล้าแล้วงี้ หุหุ

หลินฟง
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:00:03 PM 08 ตุลาคม 2012 »

การบ้านอ่านมัน จริงๆ ครับ
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #6 เมื่อ: 07:21:33 PM 08 ตุลาคม 2012 »

รายงานละเอียดยิบมากๆครับ พี่เรียว  wanwan017

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #7 เมื่อ: 07:38:54 PM 08 ตุลาคม 2012 »

อิจฉาพี่เรียว ... ว๊อย

กินเด็ก ๆ ๆ   กาบองแข็งแกร่งขึ้นทู๊กวัน  wanwan019
ตุ๊กแก
*

Want new challenge

« ตอบ #8 เมื่อ: 05:29:10 PM 10 ตุลาคม 2012 »

อยากกินคาราเมลบ้างครับ  wanwan019
tony jew (105)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 07:37:39 PM 10 ตุลาคม 2012 »

อยากกินคาราเมลบ้างครับ  wanwan019

เด๋ว PM  ปลากรอบไปให้ดูก่อนตัดสินใจดีกว่า

smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #10 เมื่อ: 08:46:57 PM 12 ตุลาคม 2012 »

สงสัยมีซ๊วบซะเเล้ว wanwan017
หลินฟง
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #11 เมื่อ: 05:58:45 PM 16 ตุลาคม 2012 »

อ่านการบ้าน แล้วเสียว เลยค๊าบ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)