Ads
 11:56:00 AM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: >>>>>ใครก็ได้!!!อยากได้ ❤❤❤❤❤เมีย❤❤❤❤❤ แบบนี้<<<<< { TOFFEE @ LOLLIPOP }  (อ่าน 31421 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 08:30:30 PM 10 ตุลาคม 2012 »

ในที่สุดก็ได้เจอเธอสักที อยากไปนอนกอดเธอคนนี้มาตั้งนานแล้ว แต่เธอไม่ค่อยเข้าช่วงวันหยุดเลยนอนแห้วมาหลายสัปดาห์

ความคิดถึง+ความหงี่ทวีเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ จนบ่ายวันหนึ่งมีกิจบริษัทออกไปทำธุระข้างนอก เลยรีบจัดการธุระใหเรียบร้อย

แล้วรีบขับรถไปหาเธอที่ร้าน ขับเลี้ยวเข้าซอยมากำลังจะจอด ก็เห็นมีรถอีกคันหนึ่งกำลังจอดอยู่หน้าร้าน ผมก็เดินตามเข้าไปทีหลัง

เข้าไปเจอพีอาร์สุดหล่อกำลังคุยกับลูกค้าที่เข้ามาก่อนหน้าผม ทันใดนั้น "น้องท๊อฟฟี่ทำงานจร้า"

เอ้า! เฮ้ย!! นางฟ้าของผม ขึ้นงานไปซะแล้ว เอาไงดีว่ะ หรือว่ามาวันหน้าละกัน กำลังจะตัดสินใจกลับก่อนวันนี้

น้องก็เดินเอารองเท้าออกมาให้ลูกค้า แล้วยิ้มให้ "1ครั้ง" อยากจะกรี๊ดดดด รอก็ได้ว้าาาาาาาาาาา

*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:31:06 PM 10 ตุลาคม 2012 »

เป็นช่วงที่ความหวานขาดหายไปจากร่างกาย มีเวลาเลยต้องออกหาคนที่จะมาช่วยเติมเต็มตรงนี้หน่อย

จนมาเจอเธอคนนี้ คนที่พกพาความหวานมากับรอยยิ้ม ยิ้มทีหัวใจแทบจะตกลงไปกองอยู่แถวตาตุ่ม

ยิ่งถ้าเป็นเรื่องหุ่น นี่สบายตาสบายใจหายห่วง เธออยู่ในช่วงอายุที่ความสมบูรณ์กำลังเติบโตเต็มที่

*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:31:42 PM 10 ตุลาคม 2012 »

ตอนนั่งรอเธอเป็นช่วงที่จิตหงุดเงี้ยวสุดๆ ดีที่ได้พีอาร์สุดหล่อมานั่งคุยเฮฮาปาจิงโกะไปเรื่อยๆ

ได้ความว่าเธอคนนี้กำลังก้าวขึ้นแท่น "Hottest Rookie" ของร้าน ดูได้จากรอบจองแต่ละวัน

การบ้านที่ส่งมาเป็นระยะๆ หลังจากที่ได้ขึ้นงานกับเธอ ผมไม่สามารถปฎิเสธได้เลยว่า เธอคนนี้ "ของดีจริง"
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:33:18 PM 10 ตุลาคม 2012 »

ช่วงเดือนที่ผ่านมาร้านนี้มีของดีๆเข้ามาเรื่อยๆ บางคนก็ยังไม่กระตุ้นต่อมหื่นผมสักเท่าไร

บางคนเห็นแล้ว แต่จดไว้ในลิสต์ก่อน ค่อยมาหวดที่หลัง แต่กับคนนี้ "โดนอย่างแรง"

เคยเป็นมั้ยคับ ที่ยังไม่เคยขึ้นงานกัน แต่เจอหน้ากันแล้วรู้สึกได้เลยว่าคนนี้.....

"ทอนไส้แตก"
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:34:32 PM 10 ตุลาคม 2012 »

แล้วเธอก็เดินลงมาส่งลูกค้า พีอาร์ให้น้องไปพักสักพักก่อนแล้วค่อยออกมารับผม น้องเห็นว่าผมมารอนานแล้ว

ด้วยสปริตแรงกล้า เธอบอกผมว่าเธอพร้อมแล้ว เอาแล้ววุ้ย ตากรุละ รองท้งรองเท้าแตะไม่ใส่แม่มแล้ว 555
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:35:22 PM 10 ตุลาคม 2012 »

แล้วเราก็มานั่งอยู่บนเตียงด้วยกัน ตัวจริงเธอน่ารักกว่าในรูปมาก ในรูปเธอหน้าตาจะนิ่งๆ มึนๆ อึนๆ

แต่เธอที่อยู่ข้างหน้าผมตอนนี้มีแต่รอยยิ้มกวนๆ พูดจากวนๆ หน้ากวนๆ

สรุปว่าผมชอบเธอแบบกวนๆ ผมว่ามันดูไม่เฟค ความกวนอยู่ในระดับที่พอดี กำลังน่าปล้ำเลย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:36:26 PM 10 ตุลาคม 2012 »

อยากจะแนะนำว่าคนนี้อย่าไปรีบร้อนคับพี่น้อง คุยให้ถูกจุด น้ำท่วม การเมือง เรื่องเครียดๆเก็บไว้ก่อน

เรื่องฮายิงออกมาเลย น้องชอบคนฮาๆ ทำให้เธอหัวเราะได้ ปกติผู้หญิงส่วนใหญ่น่าจะชอบแนวนี้นะผมว่า

เธอเองก็เหมือนกัน แต่ถ้าเป็นคนปล่อยมุขฮาๆไม่เป็น แนวเสี่ยวแดกก็พอไหว ผมเองก็ใช้ 555

*

« ตอบ #7 เมื่อ: 08:37:31 PM 10 ตุลาคม 2012 »

ถ้าพูดถึงหน้าตาเธอคนนี้ เอาแบบตรงๆนะ สำหรับผมเธอน่ารักมากคับ ผมว่าเวลาเธอยิ้มเธอดูสดใส แบ๊วๆ

ตานิด ปากนิด จมูกหน่อย ผมดำยาวเลยบ่า ผิวขาวมั้ย ขาว ผิวเนียนมั้ย เนียน
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:38:25 PM 10 ตุลาคม 2012 »

สูงประมาณ 160 สัดส่วนจากการคาดการณ์ 33-24-34 หน้าท้องแบนราบเรียบ ส่วนเกินไม่มี

ไฟหน้าสวยมาก แน่นแบบเด็ก จุกสีน้ำตาลอ่อน ดูดมันส์มาก จุกติกลิ้นเลย อั้ยย่าห์++++
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:39:22 PM 10 ตุลาคม 2012 »

หุ่นกำลังสมบูรณ์ได้ที่มาก ไม่ผอม ไม่อวบ หากเทียบนางฟ้าที่อายุเท่ากันที่ผมเคยเจอมาบนสังเวียน

เธอคนนี้ไม่เป็นที่สองรองใครแน่นอน อาจจะไม่ถึงขนาดเลข8 แต่หากได้เห็นหุ่นเวลาเธอนุ่งน้อยห่มน้อย

แล้วละก็...คุณจะต้องซี้ดเอ๋งซี๊ดเอ๋ง เสื้อกล้าม กางเกงขาสั้นรัดรูป โอ้ว!! คุณพระ!!
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 08:40:14 PM 10 ตุลาคม 2012 »

คนนี้ผิวดีคับ ผิวขาว เนียนด้วย ลูบไปไม่มีสะดุดแน่นอน อิจฉามากที่มีผิวแบบนี้ บำรุงก็ไม่ค่อย

แต่ทำไมผิวต่างกับผมราวฟ้ากับเหว ไอ้เราครีมแม่มทาเช้า ทาเย็น อาหารเสริมกินมันจนฉี่เหลือง

สุดท้ายได้แค่นี้ เทียบแล้วอยากจะเอาน้ำร้อนราดตัวเองแล้วเอาเหรียญ10มาขูดตัวจริงๆ เผื่อจะขาวขึ้นบ้าง
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 08:41:10 PM 10 ตุลาคม 2012 »

เห็นแล้วหมั่นไส้เลยดึงเธอเข้ามากอดแล้วเราเริ่มอุ่นเครื่องกันนิดหน่อย เธอชมผมว่าผมหื่นเหมือนกันนะนี่ 555

แน่นอนอยู่กับนางฟ้าถูกใจ ไม่หื่นก็เหมือนแอ๊บ เธอจุ๊ปริมฝีปากผม แล้วเดินไปถอดชุดเธอออก
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 08:42:03 PM 10 ตุลาคม 2012 »

เธอเอาผ้าเช็ดตัวมาให้ผมแล้วเราจูงมือกันไปอาบน้ำ เธออาบน้ำได้ดีแต่ผมรู้สึกว่าเธอสามารถอาบน้ำได้ดีกว่านี้

ผมเลยขออนุญาตเพิ่มเสต๊ปการอาบน้ำให้เธออีกนิส ซึ่งเธอรู้สึกยินดีที่ผมจะช่วยสอนเพิ่มให้กับเธอ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 08:42:59 PM 10 ตุลาคม 2012 »

ผมค่อยๆสาธิตแต่ละขั้นตอนให้เธอดู เธอตั้งใจดู แต่ดันหลับตา ผม ว่าหลับตาทำไมอ่ะ "ก็นู๋เสียวอ่ะ"

ผมเริ่มบิ้วให้เธอข้างหน้า ข้างหลัง เธอพยายามตั้งใจดู ในขณะที่หน้าตาตอนนั้นเหมือนไม่ได้ตั้งใจดู

ผมถามว่าอาบน้ำแบบนี้เสียวมั้ย ถ้าเสียวก็ลองทำตามที่สอนดู เราสลับข้างกัน ผมมายืนหลังติดพนังห้องน้ำ

อูยยย ทำไมเด็กสมัยนี้เข้าใจอะไรเร็วแบบนี้ว่ะ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 08:44:01 PM 10 ตุลาคม 2012 »

การอาบน้ำเธอสอบผ่าน "ครวยอิ้ง อเคดามี่" งานอาบน้ำไม่ได้หื่น แต่หวานเหมือนแฟนอาบน้ำให้ ใช้เวลาสอนไม่ถึง10นาที

แต่ผลลัพท์ดีเกินคาด การทำงานของมือ กับไฟหน้าเธอทำได้สัมพันธ์ลงตัว ไม่มีสะดุด ไหลลื่นปรื๊ดปร๊าดดด ลองดูคับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)