Ads
 02:53:30 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเฉพาะกิจกับน้องบลายธ์  (อ่าน 24280 ครั้ง) A A A A
ohลั้ลลา
*-*
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 4

« เมื่อ: 12:35:50 AM 26 ตุลาคม 2012 »

น้องบลายธ์ สาวน้อยผมสั้น ตัวเล็กน่ารัก น่าหยิกเพราะ  :wanwan004:ความยียวนกวนอินดี้ของเธอช่างน่าค้นหา ในที่สุดก็มีโอกาสได้พบเจอ ดูภายนอกนิสัยออกจะห้าวๆอินดี้ๆมีหวานเป็นบางเวลายังจับอารมณ์ เธอคนนี้ไม่ค่อยได้เดี๋ยวดีเดียวร้ายเป็นเสน่ห์ของเธอคนนี้เลย น้องบลายธ์ มารับงานที่ร้าน โลลิต้าสปา ชั่วคราว เป็นโอกาส ที่ผมจะได้พบเจอ เพราะปกติอยู่ไกลเหลือเกิน ครั้งนี้มีโอกาสก็ไม่ปล่อยให้หลุดลอยไป ก่อนไปเจอน้องพี่จิวก็พาไปทานข้าวด้วยกัน1มื้อ  wanwan024 กลับมาที่ร้านพอน้องรู้ตัวว่าผมจะขึ้นงานด้วย ต่างคนก็ต่างเขิน ไม่ยอมขึ้นกันซักทีเนื่องด้วยจากเคยได้คุยได้ไปปทานข้าวมาด้วยกัน นั่งเล่นโทรศัพท์ แก้เขินอยู่ครึ่งชั่วโมง เหมือน้องจะพร้อมแล้ว เลยชวนขึ้นห้องเชือด wanwan011

ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:37:37 AM 26 ตุลาคม 2012 »

ตัดมาที่ห้อง น้องถามว่าจะอาบน้ำหรือไม่อาบ ผมตอบทันทีอาบซิอยากอาบอิอิ เนื่องจากเมื่อคืนได้ไปเมากับเพื่อนที่ร้านประจำ ทาวน์อินทาวน์  wanwan012 แล้วอาการแฮงค์ ยังไม่หายไป  wanwan031 เลยกะว่าอาบน้ำเรียกสติซักหน่อย (ปกติอาบทุกครั้งอยู่แล้วอิอิ Tongue) ในห้องน้ำในชุดผ้าขนหนู ทั้งผมทั้งน้องบลายธ์ ยังไม่หายจากอาการเขินอาย ไม่ยอมถอดผ้าขนหนูทั้งคู่ยืนเกี่ยงกันอยู่พักนึงว่าให้ใครถอดก่อนแต่สุดท้ายก็ถอดพร้อมกันแบบอายๆ ในที่สุดก็ได้เห็นแล้ว .... ร่างอันเปลือยป่าว ของน้องบลายธ์ ถึงตอนนี้ความเขินเริ่มเจือจาง จึงชวนน้องมาอาบน้ำด้วยกัน ร่างอันเปลือยป่าวของน้องทำให้ผมอดใจไม่ไหวที่จะเข้าไปโอบแล้วลูบไลค์ด้วยสบู่ลื่นๆ ก้นที่ไม่ใหญ่แต่เนื้อแน่นพอดีมือยิ่งบีบยิ่งมันมือปลาหมึกทำหน้าที่ของมันไปลูบล้วงจากข้างหลังแล้วด้วยความลื่นของสบู่นิ้วก็ไหลมาด้านหน้าได้อย่างง่ายดายทำให้น้องบลายธ์ ครางออกมาเล็กน้อยแต่เสียงครางของเธอช่างเหมือนเสียงครางในหนังเอวีเหลือเกินทำให้โอ้น้อยที่ตื่นนิดๆตื่นขึ้นมาเต็มตัวในทันที น้องก็ไม่อยู่เฉยๆมื้อก็เล่นกับโอ้น้อยด้วยเช่นกันใช้เวลาในห้องน้ำซักพักก็ชวนมาที่เตียง น้องบอกกลัวตกเตียงจึงจัดแจง ยกฟูกลงมาที่พื้นห้อง  Tongue

ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:38:52 AM 26 ตุลาคม 2012 »

ถึงตอนนี้น้องบลายธ์ก็ดันเริ่มเขิลขึ้นมาอีกทำเอาผมเขิลไปด้วย  wanwan006 เลยทำอะไรไม่ถูกนอนกอดไปคุยไปอยู่นานพอดู ผมก็พยายามดึงผ้าออกในที่สุดก็หลุดจนได้เพราะเธอเล่นห่อตัวม้วนๆซะกลมกว่าจะแก้ออกเล่นเอาเหนื่อย เมื่อผ้าหลุดก็ได้การมื้อไม้ทำงาน เริ่มขยำนมปากก็ไซร้ลงมานิ้วไปถึงเนินต้องห้ามแล้วทำหน้าที่สำรวจได้ซักแป๊ปเริ่มแฉะพร้อมทั้งเสียงครางแบบในหนังเอวี ได้ฟิว และมือก็ทำงานไปไซร้ไร่ลงมาถึงจุดต้องห้ามของน้องบลายธ์ ลิ้นละเลงที่ท้องน้อยซักพักก็เริ่มไปอยู่แทนที่นิ้วถึงตอนนี้ทั้งเสียงครางที่ดังและได้อารมณ์หนังเอวีญี่ปุ่นน้องจึงเอาผ้าขนหนูมาซุกที่ปากเผื่อกลบเสียงแต่ก็ไม่ค่อยได้ช้วยเท่าไรยังดังอยู่ดี  wanwan004 และเรือนร่างที่บิดไปมากระตุกเป็นระยะๆและก็ขาที่คอยหนีบหัวผมเป็นจังหวะได้ซักพักจนผมหนำใจ ก็เห็นที่นาผืนน้อยที่แฉะไปหมด ทั้งผ้าปูเตียงก็แฉะ น้องบลายธ์จากอาการเกร็งก็เริ่มผ่อนคลาย หายใจหอบบอกว่าเหนื่อย ผมก็ได้แต่เข้าไปกอดนอนให้น้องพักเหนื่อย ซักพักน้องก็ชวนไปอาบน้ำ บอกว่าไปต่อในห้องน้ำดีกว่า ด้วยที่ว่าไม่เคยเสร็จในห้องน้ำแนว นกป เลยก็จัดไปซิครับ ตัดมาที่ห้องน้ำน้องบลายธ์ก็ให้ผมหลังชิดกำแพงห้องน้ำแล้วเริ่มบิ้วให้มือก็รูดโอ้น้อยไปได้อารมณ์ไปอีกแบบซักพักก็จับโอ้น้อยไปแนบหว่างขาแล้วเอามือรูดจากข้างหลังเสียวดีมากครับแต่ผมก็ยังไม่เสร็จซักทีทำไปซักพักคราวนี้น้องหันหลังบ้างแล้วให้ผมจับโอ้น้อยเข้าทางด้านหลังในท่ายืนด็อกกี้แล้วจับมือซ้ายผมไปลองไว้ให้แนบกับจุดต้องห้ามเอามือขวาไปบีบนม แล้วน้องก็เริ่มโยกโดยที่ผมก็โยกตาม เริ่มมีเสียงครางออกมาอีกได้อารมณ์มากในท่านี้ทั้งเสียวทั้งมันผมกับน้องต่างคนต่างโยกรับสู้กันอยู่ซักพักก็ไม่ไหวทั้งความเสียวทั้งเสียงครางที่ทำให้ได้ฟิวมากก็เสร็จกิจในท่านี้ไปเรียบร้อย  Cry

ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:40:50 AM 26 ตุลาคม 2012 »

การบ้านนี้น้องทำแค่ระดับ1นะครับแต่ผมทำระดับ2น้องไป หุหุ เผลอตัวไปหน่อย เป็นการเที่ยวอีก1ครั้งที่ประทับใจมากจนลืมไม่ลง อาจจะเล่าเรื่องธรรมดาๆ แต่ในเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นครั้งนี้ทำเอาผมเพ้อแล้วเก็บไปฝันด้วยครับหุหุ  Cry

น้องบลายธ์ กับการบ้านเฉพาะกิจฉบับนี้ก็จบแล้วครับ ผมก็ขอเป็นแฟนคลับน้องบลายธ์อีกคนตามพี่จิว ครับเด็ดจริงอะไรจริง ขอบอก  wanwan019
สุดท้ายถ้ามีคำผิดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ  wanwan017
แถมปาตรูด1ตัวเห็นกำลังฮิต อิอิอิ  wanwan004
(ตรูดน่าฟัดมากกกกก)

acheewin010
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:09:09 AM 26 ตุลาคม 2012 »

ทำไมคราวนี้ไม่ ซร๊วบ อะพี่โอ้ เสียดายๆๆๆๆ  Sad wanwan010

เขียนกามบ้านได้น่าติดตามมาก อ่านแล้ว ลุ้นดีจะเกิดอาไรขึ้น  wanwan003
ปาก็สวย จับปามาเยอะๆ หน่อยดิ พี่โอ้
 wanwan011
UyUy
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:46:58 AM 26 ตุลาคม 2012 »

เขียนกามบ้านได้น่าลุ้นสุดๆครับพี่โอ้  wanwan001

ว่าแต่.. น้องบลายธ์คนนี้นี่ คุ้นๆแฮะ  wanwan004
ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:01:29 AM 26 ตุลาคม 2012 »

พี่วิน ผมไม่สามารถ ซ๊วบน้องได้ครับ ไม่กล้าครับน้องเป็นมวยโดนเข่าไปทีโอ้น้อยเกือบคอหักหุๆ
รูปมีแค่นี้ครับมัวแต่นอนจับมือเขินอายกัน

พี่อุ้ยรู้ๆกันอยู่อิอิ wanwan004

SDN#15
นางฟ้า SDN
*

ความหื่น : 3

แค่ลิงจรจัด(หนัก)..

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:58:51 AM 26 ตุลาคม 2012 »

รักพี่บลายธ์   wanwan011                 

tony jew (105)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:14:28 AM 26 ตุลาคม 2012 »

แอบมาอ่านอิอิ wanwan019

เรียว เล็ก น่ารัก
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:27:13 AM 26 ตุลาคม 2012 »

ดีใจที่ท่านโอ๋ไม่ได้ทำไร :wanwan019:แต่ก็เสียดายแทน  อิอิ wanwan009
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #10 เมื่อ: 10:28:30 AM 26 ตุลาคม 2012 »

ยินดีกับน้องโอ้  ได้พบได้เจอกันเต็มที่เสียทีนะครับ
MhorKapoo
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 10:46:28 AM 26 ตุลาคม 2012 »

ยินดีด้วยกับพี่โอ้ครับ พี่ชายที่แสนดี ของพารา... wanwan007 wanwan007 wanwan007
ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:50:56 PM 26 ตุลาคม 2012 »

โดนน้องบลายธ์งอลอีกแล้ว Lips Sealed

MhorKapoo
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:56:38 PM 26 ตุลาคม 2012 »

โดนน้องบลายธ์งอลอีกแล้ว Lips Sealed

ไม่ต้องกังวลครับพี่โอ้...ขยันงอลกันแบบนี้...ผมเห็นในละครบ่อย...ตอนสุดท้ายจะได้กันครับ อิ อิ อิ wanwan019
acheewin010
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 01:15:00 PM 26 ตุลาคม 2012 »

เขียนกามบ้านได้น่าลุ้นสุดๆครับพี่โอ้  wanwan001

ว่าแต่.. น้องบลายธ์คนนี้นี่ คุ้นๆแฮะ  wanwan004

นั่นจิ พี่อุ้ย คุ้นมาก ผมสั้น รูปร่างแบบนี้ พี่โอ้ เฉลยหลังไมค์หน่อยจิ  Tongue
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)