Ads
 06:24:47 AM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้กินลูกตาลแสนอร่อยในชุดที่อยากเจอมานาน  (อ่าน 22383 ครั้ง) A A A A
Boyd
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 01:52:01 PM 29 ตุลาคม 2012 »

นานๆจะเขียนการบ้านซะที ขอเขียนถึงน้องที่ผมขึ้นซ้ำในรอบสองเดือนทีผ่านมาแล้วกันครับ ลูกตาล@check in

ได้ยินว่าน้องจะเลิกทำแล้ว เลยอยากเจออีกครั้งเพราะประทับใจน้องตั้งแต่ครั้งแรก แต่ร้านพี่เตอร์น้องใหม่เยอะเหลือเกิน

เก็บไม่หมดสักที ก่อนหน้านี้ไปขึ้นน้องอีกคน ได้เจอลูกตาลในชุดม้าลาย อยากจะเรียกน้องขึ้นงานทันที แต่จองน้องอีกคน

ไว้แล้ว เลยได้แต่มาแซวเล่นในบอร์ดว่าถ้าไปหาลูกตาล ขอเป็นชุดม้าลาย และจะไม่ถอดชุดออกด้วย และแล้ววันนั้นก็

มาถึง เห็นร้านลงว่าน้องเข้าเลยรีบโทรไปจอง จองได้ก็รีบไปเลย ถึงร้านน้องยังไม่ลงงาน ต้องรอสักพัก แต่ก็ไม่เป็นไรรอได้

พอดีโทรศัพท์เข้าเลยไปรับนอกร้าน พอกลับเข้ามาน้องลงงานมาแล้ว พร้อมกับชุดที่น้องใส่ ชุด...ม้าลายสุดเซ็กส์ซี่  wanwan004
Boyd
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:52:53 PM 29 ตุลาคม 2012 »

น้องออกมามองหน้าผม แล้วก็ไปเตรียมน้ำแล้วพาขึ้นห้อง น้องบอกว่าเจ็บขาเพราะล้มที่มอ เพราะมัวแต่ดูข้อความจาก

พี่เตอร์ พอถึงห้องก็เลยนั่งคุยกัน ถามเรื่องที่น้องจะได้งานใหม่ น้องบอกว่าพ่อแม่อยากให้รับราชการเลยไปสอบ แต่ยังไม่รู้

จะไปประจำที่ไหนดี แต่ถ้าเงินได้ไม่พอก็คงจะมานวดกะปู๋บ้าง จะต้องให้พี่เตอร์ลงว่ามีเด็กสายใหม่ แต่ไม่รู้จะเรียกว่าสาย

อะไรดี ผมเลยเสนอว่าสาย P คุยไปคุยมาน้องแซวว่าเรียกน้องขึ้นมาคุยกันเหรอ เลยเปลี่ยนจากคุยเป็นจูบปาก แล้วก็

ค่อยๆปลดกระดุมเสื้อออก ปลดอยากจังกระดุมเสื้อชุดม้าลายเนี่ย น้องยังมาถามอีกว่าทำอย่างกับไม่ปลดกระดุมชุด

ม้าลาย ผมก็ตอบตามความจริงว่าไม่เคยเลย น้องทำหน้าไม่เชื่อ หลังจากนั้นก็จูบและลูบไล้น้องในชุดม้าลายอย่างที่อยาก

ทำมานาน ตั้งแต่หน้าอกจนถึงส่วนที่น่าสัมผัสที่สุด แต่ยังมีสิ่งกีดขวางอยู่ วนอยู่ตรงนั้นสักพัก ก็กลับขึ้นไปข้างบนอีกครั้ง
Boyd
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:54:38 PM 29 ตุลาคม 2012 »

เราจูบปาก แลกลิ้นกันอย่างเร่าร้อน แล้วผมก็ลงมาเล่นอยู่กับหน้าอกอันแน่นทั้งสองข้าง แล้วก็ปลดบราออก(ง่ายกว่าปลด

กระดุมเยอะเลย)  Tongue แล้วก็จดการกับจุกที่ชูชันสู้ลิ้นอยู่ แล้วไล่ลงไปยังที่เดิมข้างล่าง โดยคราวนี้จับน้องถอด กกน ออกแล้วก็

ทาสีลงบนเนินทีเกือบเกาเหลา ทาสีอยู่พักใหญ่จนน้องร้องครางและปิดตัวไปมา และหยุดนิ่งไป ผมเลยขึ้นมาจูบแล้ก่อน

น้องไว้ น้องจะบีบเจลใส่มือ แต่ผมบอกว่าไม่ต้อง แล้วก็เดินไปหยิบซีดีมาเปิดเพลงให้น้องฟัง พอใส่ซีดีเสร็จก็เปิดเพลงทันที

แต่มันมีแต่เสียงน้องเป็นคนร้อง สลับกับบอกว่าเสียว เลยทำให้ผมเสียวไปด้วย เลยไม่ได้เปลี่ยนท่าเลย ทำอยู่ท่าเดียว

ไม่นานนักทั้งผมทั้งน้องก็ทนไม่ไว้ ถึงจุดหมายกันทั้งคู่ ผมอยากจะบอกน้องว่าผมมีความสุขมาก ผมได้ทำอย่างที่บอกน้อง

ไว้ในบอร์ดแล้ว คือไม่ถอดชุดม้าลาย แต่ถอดแค่...  น้องยังบอกว่าให้ไปขอลดค่าคอร์สกับพี่เตอร์ เพราะน้องไม่ได้ถอดชุด

เขียนมาซะยาว สุดท้ายนี้ขอบอกว่าใครยังไม่เคยเจอลูกตาล รีบไปเจอนะครับ ก่อนทีจะไม่ได้เจอ และขอให้น้องประสบ

ความสำเร็จในหน้าที่การงานใหม่นะครับ และจะรอถ้ามีโอกาสได้ขึ้นงานกับน้องอีก แต่ขอเป็นยูนิฟอร์มใหม่ด้วยนะครับ

โชคดีครับลูกตาลที่แสนอร่อย
poosanook
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #3 เมื่อ: 03:50:10 PM 29 ตุลาคม 2012 »

อิจฉาท่านบอยจัง wanwan006
SDN#15
นางฟ้า SDN
*

ความหื่น : 3

แค่ลิงจรจัด(หนัก)..

« ตอบ #4 เมื่อ: 03:57:15 PM 29 ตุลาคม 2012 »

wanwan004 wanwan004 wanwan004 wanwan004

Looktarn
นางฟ้า SDN
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:01:54 PM 29 ตุลาคม 2012 »

Cry.  ไม่เจอ. อีกนาน คิดถึงกันบ้างนะคะ ^ ^
Boyd
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:28:03 PM 29 ตุลาคม 2012 »

Cry.  ไม่เจอ. อีกนาน คิดถึงกันบ้างนะคะ ^ ^

คิดถึงตั้งแต่ออกจากร้านแล้วครับ  Cry
จะรอ uniform ใหม่นะครับ wanwan002
acheewin010
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:45:12 PM 29 ตุลาคม 2012 »

ไม่ทันซะแระเรา โชคดีคับ น้องลูกตาล  wanwan017 wanwan013
Boyd
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 04:45:48 PM 29 ตุลาคม 2012 »

wanwan004 wanwan004 wanwan004 wanwan004

ฝ้ายไปจอดรถให้ใครมา ปากถึงติดเชื้ออ่ะ  wanwan016    (ลูกตาลฝากถาม)
Boyd
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 04:47:07 PM 29 ตุลาคม 2012 »

อิจฉาท่านบอยจัง wanwan006

ไม่ต้องอิจฉาครับพี่ปู ยังมีเวลาอีกวัน ไปสั่งลาครับ  wanwan019
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #10 เมื่อ: 05:28:36 PM 29 ตุลาคม 2012 »

แม้ว่าน้องลูกตาล จะเดินไปสู่หน้าที่การงานใหม่

ขอให้คิดเสมอนะครับ  ว่า บ้านนี้ยินดีต้อนรับเสมอ

จะเปนนางฟ้า หรือ เปน.....  ก็คือ เพื่อน ๆ ที่รักกัน

เล่นเวปนี้ต่อนะครับ  ถือเปนการแลกเปลี่ยนประสบการณ์ชีวิตกัน  wanwan019   
SDN#15
นางฟ้า SDN
*

ความหื่น : 3

แค่ลิงจรจัด(หนัก)..

« ตอบ #11 เมื่อ: 06:31:33 PM 29 ตุลาคม 2012 »

คิดถึงนะจ๊ะเมียจ๋า   ไว้เค้าขี่ลุงเล็กไปส่งผัดซีอิ๊ว  wanwan020                               

UyUy
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #12 เมื่อ: 08:57:48 PM 29 ตุลาคม 2012 »

Shocked  Lips Sealed ยังไม่ได้เจอเลยคร้าบบบ

น่าอิจฉาพี่บอย  Cry
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 09:33:42 PM 29 ตุลาคม 2012 »

ร้านนี้บริการดีจังเลยครับ มีคนไหนบริการแนวนี้ไหมครับ ขอสักลายแทงสิครับ
Boyd
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 02:26:05 PM 30 ตุลาคม 2012 »

ร้านนี้บริการดีจังเลยครับ มีคนไหนบริการแนวนี้ไหมครับ ขอสักลายแทงสิครับ

ร้านนี้บริการดีทุกคนครับ เท่าที่เจอนะครับ ถูกใจคนไหน ก็ขึ้นเลยครับ  wanwan016
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)