Ads
 06:36:28 PM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทอนกับน้ำผึ้ง @ the ease 7eaven [การบ้านประกวด]  (อ่าน 29022 ครั้ง) A A A A
grein
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:35:24 PM 13 ธันวาคม 2012 »

บ่ายๆวันอาทิตย์มีแผนจะไปขึ้นรถตู้ที่ขนส่งเอกมัย กะเวลาแล้วพอมีเวลาว่างสักชั่วโมงเลย เลยแวะมาที่ the ease 7eaven ซะหน่อย
ก่อนออกจากบ้านเชคกะ พี่นิกเรียบร้อย บ่ายนี้มีน้องน้ำผึ้งเข้า เฮียแกเชียร์สุดฤทธิ์บอกว่างานแจ่ม  wanwan011
ตัดสินใจจองตัวนัดเวลาเสร็จสรรพ บ่ายนี้ฤกษ์ดีพร้อมไปสวรรค์  wanwan020

มาถึงร้านเกือบบ่ายสอง พี่นิกบอกว่าน้องพึ่งมาถึงแปปเดียวกำลังแต่งตัวอยู่ ระหว่างรอน้ำผึ้งก็ขอดูรูปน้องๆคนอื่น แล้วก็จองคิวมัลดีฟไว้อาทิตย์หน้าซะเลย  wanwan004

แล้วน้ำผึ้งก็ออกมา แอบสำรวจหุ่นน้องสักเล็กน้อย เห็นไฟหน้าน้องแล้วเริ่มมีลาง สงสัยว่าวันนี้มือจะไม่ว่างซะแล้ว Shocked
ตัดฉากมาในห้อง น้ำผึ้งคุยเก่งจริงๆงานนี้ให้GFเต็มครับ คุยกันแปปนึงก็ชวนน้องอาบน้ำ น้องช่วยอาบให้ทุกซอกทุกมุม เจอไฟหน้าน้องถูตัวให้ พี่แทบละลาย ไฟหน้าน้องทั้งใหญ่ทั้งแน่นครับ :'(ระหว่างอาบก็ตกลงกันว่าน้องให้ทำอะไรได้บ้าง น้ำผึ้งพูดสั้นๆง่ายๆ..หนูให้พี่ทั้งตัว ทำอะไรก็ได้ ยกเว้นอึ๊บ.. อืมมสงสัยวันนี้ได้ทอน Cry

แล้วน้ำผึ้งก็ลากตัวผมมาขึ้นเตียงนวด เริ่มจากนวดหลังกันก่อน น้ำผึ้งบอกให้ช่วยสอนบอดี้ให้หน่อย ขออย่างงี้ก็จัดปาย wanwan002  สักพักนึงเริ่มทนไม่ไหวละค้าบบ  ใจมันบอกว่าเจอของดีอย่างงี้มันต้องหันหน้าชนหน้า wanwan003 ว่าแล้วก็ขอน้องพลิกตัว แล้วน้ำผึ้งก็เริ่มบรรเลงแบบจัดหนัก  wanwan007

สองคนนัวกันพัลวัน ปากนัวปาก มือปลาหมึกผมก็นัวไฟหน้าน้อง (บอกได้คำเดียวครับว่าล้นมือ) มือน้องก็คอยลูบคลำตำไม่หยุด   ...และแล้วผมก็พ่ายให้แก่น้ำผึ้ง Tongue  
เช็ดตัวอะไรเรียบร้อยน้ำผึ้งก็ให้ผมนอนพักโดยมีเธอนอนกอดคุยกันอีกแปปแล้วเราก็ไปอาบน้ำด้วยกัน  

ค่าเสียหาย  1900+ทิป
การบ้านฉบับแรกของผม ขาดตกบกพร่องยังไงช่วยแนะนำด้วยนะครับ

Nicky@Ease7
VIP
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:13:18 PM 13 ธันวาคม 2012 »

ว้าวๆๆๆๆๆๆๆ แจ่มแมว  wanwan017 wanwan017 wanwan017
grein
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:20:32 PM 13 ธันวาคม 2012 »

คราวนี้ไม่พลาดละครับ Tongue
ducat
Validate Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 06:02:46 PM 13 ธันวาคม 2012 »

อยากไปนอนกุมมือน้องจังเลย  Embarrassed Embarrassed (ขอยืมมุขหน่อยนะพี่เรียว) อิอิ
mar
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:05:42 PM 13 ธันวาคม 2012 »

น้องคนนี้แน่นอนครับทำผมหลงรัก มานานละ คิดถึงมากมายครับบบบ  wanwan006
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:27:47 PM 13 ธันวาคม 2012 »

หยดย้อย หยาดเยิ้ม อร่อยยยยยยยย

ปล.คิดถึงน้ำผึ้ง ม๊วฟฟฟ ๆ

N.P.Ease7
นางฟ้า SDN
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:21:41 PM 13 ธันวาคม 2012 »

บ่ายๆวันอาทิตย์มีแผนจะไปขึ้นรถตู้ที่ขนส่งเอกมัย กะเวลาแล้วพอมีเวลาว่างสักชั่วโมงเลย เลยแวะมาที่ the ease 7eaven ซะหน่อย
ก่อนออกจากบ้านเชคกะ พี่นิกเรียบร้อย บ่ายนี้มีน้องน้ำผึ้งเข้า เฮียแกเชียร์สุดฤทธิ์บอกว่างานแจ่ม  wanwan011
ตัดสินใจจองตัวนัดเวลาเสร็จสรรพ บ่ายนี้ฤกษ์ดีพร้อมไปสวรรค์  wanwan020

มาถึงร้านเกือบบ่ายสอง พี่นิกบอกว่าน้องพึ่งมาถึงแปปเดียวกำลังแต่งตัวอยู่ ระหว่างรอน้ำผึ้งก็ขอดูรูปน้องๆคนอื่น แล้วก็จองคิวมัลดีฟไว้อาทิตย์หน้าซะเลย  wanwan004

แล้วน้ำผึ้งก็ออกมา แอบสำรวจหุ่นน้องสักเล็กน้อย เห็นไฟหน้าน้องแล้วเริ่มมีลาง สงสัยว่าวันนี้มือจะไม่ว่างซะแล้ว Shocked
ตัดฉากมาในห้อง น้ำผึ้งคุยเก่งจริงๆงานนี้ให้GFเต็มครับ คุยกันแปปนึงก็ชวนน้องอาบน้ำ น้องช่วยอาบให้ทุกซอกทุกมุม เจอไฟหน้าน้องถูตัวให้ พี่แทบละลาย ไฟหน้าน้องทั้งใหญ่ทั้งแน่นครับ :'(ระหว่างอาบก็ตกลงกันว่าน้องให้ทำอะไรได้บ้าง น้ำผึ้งพูดสั้นๆง่ายๆ..หนูให้พี่ทั้งตัว ทำอะไรก็ได้ ยกเว้นอึ๊บ.. อืมมสงสัยวันนี้ได้ทอน Cry

แล้วน้ำผึ้งก็ลากตัวผมมาขึ้นเตียงนวด เริ่มจากนวดหลังกันก่อน น้ำผึ้งบอกให้ช่วยสอนบอดี้ให้หน่อย ขออย่างงี้ก็จัดปาย wanwan002  สักพักนึงเริ่มทนไม่ไหวละค้าบบ  ใจมันบอกว่าเจอของดีอย่างงี้มันต้องหันหน้าชนหน้า wanwan003 ว่าแล้วก็ขอน้องพลิกตัว แล้วน้ำผึ้งก็เริ่มบรรเลงแบบจัดหนัก  wanwan007

สองคนนัวกันพัลวัน ปากนัวปาก มือปลาหมึกผมก็นัวไฟหน้าน้อง (บอกได้คำเดียวครับว่าล้นมือ) มือน้องก็คอยลูบคลำตำไม่หยุด   ...และแล้วผมก็พ่ายให้แก่น้ำผึ้ง Tongue 
เช็ดตัวอะไรเรียบร้อยน้ำผึ้งก็ให้ผมนอนพักโดยมีเธอนอนกอดคุยกันอีกแปปแล้วเราก็ไปอาบน้ำด้วยกัน 

ค่าเสียหาย  1900+ทิป
การบ้านฉบับแรกของผม ขาดตกบกพร่องยังไงช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุนสำหรับการบ้านค่ะ จวฟๆๆ

*ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ลิงค์ในลายเซ็น*
N.P.Ease7
นางฟ้า SDN
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:23:11 PM 13 ธันวาคม 2012 »

อยากไปนอนกุมมือน้องจังเลย  Embarrassed Embarrassed (ขอยืมมุขหน่อยนะพี่เรียว) อิอิ

พี่นอนกุมมือ ส่วนน้องก้อกุม กุม กุม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กุมมือพี่ด้วยได้ไม๊คะ

*ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ลิงค์ในลายเซ็น*
N.P.Ease7
นางฟ้า SDN
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:24:39 PM 13 ธันวาคม 2012 »

น้องคนนี้แน่นอนครับทำผมหลงรัก มานานละ คิดถึงมากมายครับบบบ  wanwan006
:wanwan013:คิดถึงมากๆค่ะ จวฟๆๆๆ

N.P.Ease7
นางฟ้า SDN
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:25:56 PM 13 ธันวาคม 2012 »

หยดย้อย หยาดเยิ้ม อร่อยยยยยยยย

ปล.คิดถึงน้ำผึ้ง ม๊วฟฟฟ ๆ

ไว้ว่างๆ แวะมานะคะพ่่ีตุ๊ก  Embarrassed

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:13:28 AM 14 ธันวาคม 2012 »

อยากซื้อยกทรงตัวใหม่ไปฝากน้องน้ำผึ้งจัง

แต่ไม่รู้คัพดี 70 หรือป่าวหนอ
N.P.Ease7
นางฟ้า SDN
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 03:11:51 PM 14 ธันวาคม 2012 »

อยากซื้อยกทรงตัวใหม่ไปฝากน้องน้ำผึ้งจัง

ใช่ค่ะ แต่บางยี่ห้อ ก้อ c นะคะ เอาน่ารักๆน๊าาา

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:11:08 PM 14 ธันวาคม 2012 »

ใช่ค่ะ แต่บางยี่ห้อ ก้อ c นะคะ เอาน่ารักๆน๊าาา

อุ๋ย..สับสนเลย ไม่รู้ว่าคัฟดี หรือ คัฟซี

เพื่อความถูกต้องเด๋วไปวัดดูเองหน่อยดีกว่า  wanwan004
Nicky@Ease7
VIP
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 01:05:21 PM 17 ธันวาคม 2012 »

อุ๋ย..สับสนเลย ไม่รู้ว่าคัฟดี หรือ คัฟซี

เพื่อความถูกต้องเด๋วไปวัดดูเองหน่อยดีกว่า  wanwan004

แผนการซื้อบรา ให้น้องนี้ร้ายกาจมากครับ   wanwan017 ข้าน้อยขอเอาไปใช้บ้าง  wanwan001
ducat
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 02:10:12 PM 17 ธันวาคม 2012 »

พี่เอ็บบี้ซื้อบราให้แล้วลืมกางเกงใน น้ำผึ้งจ๋าขอไปวัดไซส์หน่อยพี่จะได้ซื้อไปฝากถูก wanwan007
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)