Ads
 04:14:39 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พีอาร์ เทน Party Girls  (อ่าน 19824 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« เมื่อ: 10:25:58 PM 14 มกราคม 2013 »

ช่วงนี้ ผมกลับมาเที่ยวนกป.อีกครั้งหลังจากไปประจำการที่ดงดอกท้อพักใหญ่ๆ   ได้ข่าวว่า( อดีต)พีอาร์ เทน กลับมาทำงานนกป.(ช่วงเวลาสั้นๆ)ที่ร้าน ปาร์ตี้ เกริล์ส ผมก็ไปหาน้องทันที  ปี2555 เคยโทรคุยด้วยเเต่ไม่ได้เจอตัว น้องกลับบ้านไปก่อน   ได้เจอคราวนี้  พอก้าวเข้าร้าน รู้เลยว่าใครคือน้อง ผิวขาวเเบบสาวเหนือ อายุ 26  ช่วงล่างสวยมาก สะอาดไร้กลิ่น นิสัยดีครับ คุยเก่ง เป็นกันเองดี งานดี นวดกษัยได้เสียวมากๆ  ใครที่เคยเที่ยวนกป.เเล้วหล่น อยากให้ไปหาน้องครับ น้องอยู่กทม.ถึงวันที่ 27 มค.นี้เท่านั้น  เเล้วน้องต้องกลับบ้านไปเรียนต่อ   พูดถึงร้านปาร์ตี้ เกริล์ส ร้านก็น่ารักดีครับ ห้องหับสะอาดมาก เเต่เเขกไม่ค่อยมี น่าอุดหนุนครับ   บางร้านที่น้องไม่ค่อยได้เรื่อง เเขกเยอะๆก็มีครับ  ผมอยากให้ไปอุดหนุนน้องๆบ้างครับ เธอก็เเค่อยากได้เครื่องสำอางบ้าง อยากมีเงินติดกระเป๋าบ้าง คิดไปก็น่าสงสารครับ ฝากให้ไปช่วยๆน้องหน่อยนะครับ  สรุปค่าใช้จ่าย   ค่ารอบ 1.30 ช.ม. 2000 (แถมบอดี้ทูบอดี้) ทิป 900 รวม 2900 บ.ครับ 
hundu
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:35:59 PM 14 มกราคม 2013 »

ส่วนเนื้องานของน้องภาคพิสดาร ผมคงต้องเอาไปลงในกระทู้ระดับสามของผม เพียงเเต่ตอนนี้ ป๋าขาเขียนไปยังไม่ถึงครับ ต้องรอหน่อยนะ อิอิ  wanwan013
hundu
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:07:03 PM 14 มกราคม 2013 »

กรณี พีอาร์ เทน ถ้าผมไม่ถูกใจน้องจริงๆ  ผมคงไม่นัดน้อง วันที่ 22 มค.นี้ ไปช้อปปิ้งที่เดอะมอลล์ บางกระปิครับ  อยากหาสาวเหนือมาควงเล่นเดินห้างบ้างครับ  น้องตอบตกลงเเล้ว อิอิ  เเล้วจะมารายงานความคืบหน้าคราบ  wanwan007
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:13:35 PM 14 มกราคม 2013 »

กรณี พีอาร์ เทน ถ้าผมไม่ถูกใจน้องจริงๆ  ผมคงไม่นัดน้อง วันที่ 22 มค.นี้ ไปช้อปปิ้งที่เดอะมอลล์ บางกระปิครับ  อยากหาสาวเหนือมาควงเล่นเดินห้างบ้างครับ  น้องตอบตกลงเเล้ว อิอิ  เเล้วจะมารายงานความคืบหน้าคราบ  wanwan007

อิจฉาป๋าฮันมาก  ม่ะไหร่นางฟ้าเค้าจะตอบนัดไปเดินเล่น ทานมื้อค่ำกับเค้าบ้างน๊าาา

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
กุ๊ดจี่
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:08:07 AM 15 มกราคม 2013 »

ผมจะติดตามอ่านการบ้านป๋าตลอดนะครับ ได้ความรู้มากๆ   Cry

แต่ยังไม่กล้าไปลองครั้งแรกซักที  Tongue
Jomthub
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 05:03:37 PM 17 มกราคม 2013 »

เข้าใจ๋ป๋าเลยฮะ น้อง GF+++ มากๆ เจอน้องฝากขอบคุณกับประสบการณ์ดีๆของการเที่ยวนกป.ครั้งแรกในชีวิตของผมด้วยฮะ ^^'
hundu
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07:52:46 PM 17 มกราคม 2013 »

ผมจะติดตามอ่านการบ้านป๋าตลอดนะครับ ได้ความรู้มากๆ   Cry

แต่ยังไม่กล้าไปลองครั้งแรกซักที  Tongue

รสชาติชีวิตครับ อยากให้ลอง เพราะเวลาอ่านการบ้าน  กับเที่ยวจริงๆ ไม่เหมือนกันครับ  เหมือนเราดูหนังเรต กับตอนลุยจริงๆ คนละเรื่องกันนะจ้ะ wanwan020
hundu
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 07:53:57 PM 17 มกราคม 2013 »

เข้าใจ๋ป๋าเลยฮะ น้อง GF+++ มากๆ เจอน้องฝากขอบคุณกับประสบการณ์ดีๆของการเที่ยวนกป.ครั้งแรกในชีวิตของผมด้วยฮะ ^^'
     ได้ครับ โดยเฉพาะปาน่ารักๆๆ  อยากให้ส่งการบ้านเว็ปใหญ่ด้วยครับ ถือว่า ช่วยเชียร์น้องครับ  wanwan002
hundu
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07:56:58 PM 17 มกราคม 2013 »

อิจฉาป๋าฮันมาก  ม่ะไหร่นางฟ้าเค้าจะตอบนัดไปเดินเล่น ทานมื้อค่ำกับเค้าบ้างน๊าาา

ทุกวันนี้ เวลาอยากมีสาวสักคนเดินควง หาไม่อยากหรอกครับ เเต่ขอให้ส่องดีๆ คนที่เรียกร้องมากๆ ขอๆๆๆเเบบตาไม่กระพริบ อันนี้ ควรหลบอย่างยิ่งครับ ป๋าขาเคยเจอมาเเล้ว  น้องจ้ะจ๋า เเฮปปิเนส สปาครับ น่ากลัวมากๆ เเหะๆๆ  ส่วน พีอาร์ เทน ไม่น่าจะมีปัญหาครับ ได้เรื่องอย่างไร ผมจะมารายงานครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)