Ads
 09:37:53 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำปั่น @Click Club Spa อ่อนหวานแสนน่ารัก  (อ่าน 19363 ครั้ง) A A A A
unloveable
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:30:25 PM 22 มกราคม 2013 »

เห็นจากการบ้านท่านนึงจำไม่ได้แล้วว่าใคร
แต่พอเห็นรูปแล้วต้องบอกเลยคับว่าน่ารักมากๆ 
แล้วจากที่ลองหาข้อมูลก็ดูเป็นคนที่ GF สูง  ใครขึ้นด้วยมีแต่ทอนกับทอนทุกคน

ไลน์ไปจองก่อนเลยนัดไว้ 6 โมงเย็น  ทางไปร้านหาไม่ยากคับที่จอดรถกว้างขวางค่อนข้างสะดวก
ร้านจะอยู่ในคอนโดรัชวิภา  เข้าไปเจอตัวจริงกับในรูปน่ารักเหมือนกันเลยคับ
ก็เดินคุยขึ้นลิฟไปด้วยกัน  ห้องเป็นห้องในคอนโดคับค่อนข้างกว้างแล้วก็สบาย
ไปถึงอาบน้ำมาแล้วน้องเลยขอตัวไปล้างตัวก่อน
มาถึงก็นวดหลังให้ก่อนคับ  เห็นตัวเล็กๆ แต่นวดได้ดีเลยคับ
นวดไปคุยกันไป  น้องค่อนข้างอัธยาศัยดีคุยดี  อยู่ด้วยแล้วเหมือนอยู่กับแฟนคับ
พอสักพักหันหน้ามาก็นัวเลยคับ  ตอนนี้ผมขอคุมเกมเองเพราะเห็นน้องเค้านวดเหนื่อยแล้ว
หอมแก้มแล้วจูบกันหวานๆ เหมือนคนเป็นแฟนเลยคับ
มือผมก็ซนไปเรื่อยสักพักน้องเริ่มร้อง  เริ่มแฉะ  คราวนี้ไหลยาวเลยคับ

ไม่อยากบอกว่าไปถึงไหนบ้างเอาเป็นว่าอยากรู้ว่าเป็นไงไปลองกันเองแล้วกันนะคับ
แนะนำว่าให้สุภาพกับน้องเค้ามากๆ คับ  รับรองว่าน้องเค้าดูแลดีแน่นอนไม่มีหล่น

+++น้องน้ำปั่น Click Club Spa+++
ค่าใช้จ่าย 2300 / 1.20 ชม.

คะแนน
หน้าตาผมให้  10/10 สำหรับผมๆ ว่าน่ารักมากคับ
รูปร่าง  9/10 หักไปนึงเพราะสำหรับบางคนอาจจะว่าอกเล็กไปนิดแต่สำหรับผมชอบแบบนี้
GF  10/10 ถ้าสุภาพกับน้องให้เีกียรติน้องเค้ารับรองว่ามีความสุขแน่นอน
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:48:48 PM 22 มกราคม 2013 »

การบ้านผมมั้งคับ น้ำปั่นน่ารักคับตัวจิงผมว่าน่ารักกว่าในรูปเยอะนะ งานจีเอฟด้วย ว่าแล้วก็คิดถึงจังแว้นไปหาดีก่า wanwan012
Tobey Mcguire
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 25

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:02:55 PM 27 มกราคม 2013 »

Embarrassedไปทบทวนความหลังดีกว่าอิอิ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)