Ads
 08:39:28 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อน้องดูต้องพบพานกะสาวแนวไฟท์เตอร์  (อ่าน 19337 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:30:23 AM 26 มกราคม 2013 »

ขอจั่วหัวไว้ด้วยภาพสักภาพเนื้อเรื่องจะตามมา
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:19:34 AM 26 มกราคม 2013 »

เชอะ แล้วบ่นว่าป่วย

wanwan019

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:46:31 PM 26 มกราคม 2013 »

ร้านไหน...ใครกัน
ภาพสวยมากเลย
oilman
VIP
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:21:29 AM 27 มกราคม 2013 »

ผมไม่เห็นปลาครับ
ปลาหาย
wanwan009
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:00:59 AM 27 มกราคม 2013 »

ผมไม่เห็นปลาครับ
ปลาหาย
wanwan009

ปลาขึ้นปกตินะครับป๋า

wanwan004

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
ducat
Validate Member
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:10:20 AM 28 มกราคม 2013 »

มาต่อให้จบการบ้าน ปาหมดแล้วคับ
 วันนั้นหลังจากเสร็จศึกสี่น้างฟ้าเช็คอิน Lips Sealed Lips Sealed ผมก็ได้กลับไปยังบ้านพัก แต่อยู่ดีๆๆก็อยากจะหาพิกัดหนีเที่ยวต่อ แถวบ้าน wanwan007 wanwan007
 อืมแต่มันดึกแล้วร้านประจำก็ปิดแล้ว ก็เลยเปิดเวปหาที่เที่ยวดู ก็ไปเจอกลับshe's club อืมไปเลยดีก่าไม่ไกล ลองดู พอไปถึงปุ้บ ก็เจอพีอาร์เฟิส กะพีอาร์กอล์ฟ สุดหล่อ รอทักทายอยู่ ผมก็ถามแนวเดิมๆๆคือ มีน้องไรแนะนำบ้างคับ เค้าก็บอกว่าแนะนำน้องซิการ์ละกัน อืม พอเจอหน้าโอเคคับ ป่ะ  wanwan019
น้องเค้าคุยเก่งดีคับ พอขึ้นึงห้อง ผมก็คุยสัพเพเหระ ไปเรื่อย หยอดไปเรื่อยๆๆ อิอิ หลังจากนุ่งผ้าเช็ดตัวแล้ว น้องเค้าก็พาไปอาบน้ำตอนอาบน้ำไม่มีไรมากคับ ธรรมดา ไม่นัว โอเคเนอะ เราไม่ได้รีเควสจีเอฟ เนื้อตัวน้องพอไหว ไม่ได้แจ่มมากมาย ผมก็อืมงานนี้ สงสัยตามมาตรฐานแน่เลย แต่พอมาถึงเตียงคุยกันไปสักพัก น้องเริ่มโดยการบอกเลย พี่ขานู๋นวดไม่เก่งขอนัวร์เลยนะ ผมก็อืมได้คับ ผมไม่เคยขัดใจน้องๆๆอยู่แล้ว น้องไม่นัวร์ธรรมดาเลย ไอ้ผมก็กะจะนอน และเจองานจากบนไปล่าง ที่ไหนได้น้องเปิดฉาก พุ่งเป้าเลย เสียงน้องที่หัวเราะหายไป กลายเป็น เสียงครางของน้องดูแทน wanwan009 wanwan009
 เพราะน้องไม่นัวร์ที่อื่นเลยนอกจากดูน้อย  น้องดูพึ่งเจอศึกสี่นางฟ้า ถึงกะผงาด wanwan006 แต่ความเหนื่อยล้าสะสม ทำให้ผมไม่เสร็จไว ไม่งั้นจอดคาเวทย์ดูดดาวแน่เลย ผมเลยเริ่มเปลี่ยนมานัวแทน อืมช่วงล่างยังแฉะอยู่เลยใช้ ท่านิ้วปลาหมึกสบายเลย น้องเค้าพอแฉะปุ้บ น้องบอกพี่ดูขา ตานู๋บ้าง ผมเริ่มงงละ ไม่เคยเจอน้องแบบนี้  แต่ผมก็ปฏิบัติตามคำน้องว่าแต่โดยดี น้องแอบกระซิบ พี่ขาอย่าอั้นนะ และแอบหัวเราะผมก็งงเลย wanwan007 น้องเค้าหมายความว่าไง พอผมนอนเท่านั้นแหละน้องเค้าเริ่มเลยไปจุดเดิม และเวทย์ดูดดาว แถมบิวท์ซะ ถ้าผมไม่เจอศึกหนักงานนี้มีคาที่แน่นอน wanwan009 wanwan009 แต่ผมยังไม่เสร็จง่ายๆๆคับ จนน้องแอบแซวว่า พี่ขา จะอึดไปไหน ผมก็เลยอธิบายไปว่า ไม่เสร็จพี่ก็ไม่ว่าหรอก แอบคิดในใจว่าน้องจะรู้มั้ยพี่เจอสาวมาสี่คนแล้ว น้องอ่ะคนที่ห้า อิอิ wanwan012 wanwan012
 น้องซิการ์บอก นู๋ทำงานมาไม่เคยมีลูกค้าไม่เสร็จค่ะ  หลังจากคำนั้น น้องดูโดนทำมิดีมิร้าย โดนปู้ยี่ปู้ยำโดยน้องซิการ์  น้องแอบหัวเราะว่านู๋เป็นแนวไฟท์เตอร์ค่ะ wanwan007 wanwan007
 ผมก็ งงม่ะเคยเจอแนวนี้ อืม สักพักเดียวรู้ซึ้งเลย น้องจับผมซร้วบเอง wanwan009 wanwan009 จัดไปห้าท่า น้องดูขาอ่อนเลย งานนี้ประมือกันเกือบชั่วโมงครึ่ง น้องซิการ์ทำเองทั้งสิ้นผมได้ตอบโต้ไม่เกินห้านาที เวทย์ดูดดาวของน้องสุดๆๆมาก เล่นซะเกือบเปื้อนคาปาก 
ลงมานี่น้องแทบจะหิ้วปีกพี่ดูลงมาเลยเพราะขาอ่อนไม่ไหวแล้ว Lips Sealed ขอบอกเลยคับ งานนี้น้องดูเจอแนวไฟท์เตอร์เข้าไปซะเกือบคางเหลือง ลืมตอนอาบน้ำหลังเสร็จ พอน้องล้างให้ผมก็บอกโอ้ยเบาๆๆคับเสียว รู้มั้ยคับน้องเค้าทำไร น้องเค้าแอบยิ้มแล้วจับเล่น และแอบดูดดาวซะเกือบจะต่ออีกรอบ เบ็ดเสร็จแล้วกะจะขึ้นแค่รอบเดียว แต่ลงมาจ่ายสองรอบซะงั้นผม แต่เจอแนวไฟท์เตอร์บ่อยๆๆไม่ดีคับ เพราะไปต่อที่ไหนไม่ได้อีก อิอิ สุดท้ายนี้ขอบอกว่าน้องเค้าจะทำอีกไม่นานเพราะต้องไปเรียนต่อเมืองนอก คาดว่าไม่น่าจะเกินเดือน ยังไงพี่ๆๆรีบไปเก็บละกันแต่ระวังจะมองฟ้าเปลี่ยนสีเหมือนผมนะ  wanwan007 wanwan007
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)