Ads
 04:57:19 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อน้องดูต้องกลายเป็นเทรนเนอร์จำเป็น  (อ่าน 17287 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:21:44 AM 28 มกราคม 2013 »

วันนั้น พี่เตอร์ส่งรูปมาให้ ว่าพี่ดูว่างมั้ยน้องคนที่พี่เคยเจอรูปเค้าจะเข้ามารอบเย็น  ผมก็งงน้องไหนอ่ะพี่ หลายน้องเหลือเกินร้านพี่อ่ะผมเก็บไม่หมดแล้ว wanwan016 wanwan016 พี่เตอร์จึงส่งรูปมา ผมเลยถึงบางอ้อ น้องคนนี้นี่เองที่ผมชอบรอเค้ามาสักพักแล้ว
ผมรีบบึ่งไปหาพี่เตอร์โดยด่วน พอมาปุ้บ เจอหน้าตัวจิงน้องเค้ามีสเน่ห์ไรสักอย่าง ทำให้ผมเกิดอาการแบบเจอมะเหมี่ยวตอนแรกๆๆ Embarrassed Embarrassed
 ตอนพาขึ้นงาน อืมน้องเค้าใหม่จิงๆๆ ยังทำไรไม่ถูกเลย ถามเค้าว่าคนก่อนหน้าพี่ น้องแทบไม่ทำไรเลยใช่มะ เวล1ตลอดสายเลยใช่มะ น้องยังงกับเวล1อยู่เลย Lips Sealed Lips Sealed ผมเลยอืม มาคับผมช่วยสอนว่าต้องทำไรบ้าง ผมไม่ค่อยเก่งแต่ก็พอเที่ยวมาบ้าง ผมเลย มาจ้ะตามพี่มาที่ห้องน้ำนะ อาบน้ำพี่ด้วยนะ อิอิ แล้วในหัวก็คิดถึงพารากะบอดี้สบู่ อิอิ ก็สอนเลย พาราทำให้ผมไงผมก็ค่อยๆๆสอนน้องเค้าดู wanwan007
 แต่น้องเค้าไฟหน้าเล็กไง แต่ก็มีแอบนัวตอนอยู่ในห้องน้ำเล็กน้อย น้องแป้งหอมก็แอบครางเลย บอกพี่ขา สอนไงอ่ะเสียว อิอิ Embarrassed Embarrassed ผมแอบหัวเราะ บอกลืมตัวคับนัวเพลินไปนิด Embarrassed Embarrassed
 ก็เลยจูงมือน้องไปที่เตียง ลองถามดูว่า นวดตัวเป็นมั้ย น้องแป้งหอมตอบเลย ม่ะเป็นค่ะ wanwan012 wanwan012
 อืมๆๆ งั้นมานัวเลย น้องยังงบอกทำไงอ่ะ ผมบอกคิดว่าพี่เป็นแฟนน้องละกัน จิงๆๆก็อยากเป็นนะ แต่ไม่หล่อคับเลยต้องเจียมตัว น้องแอบอาย ผมบอกทำเหมือนก่อนมีไรกะแฟน แต่ไม่ต้องจูบไง อิอิ น้องมีแอบแซวว่า งั้นเดี้ยวแอบจูบละกัน wanwan012 wanwan012
 ผมก็แอบบอกจุดอ่อนไปหลายที่ แต่ผมก็ต้องบอกก่อนว่า ผมไม่ได้เที่ยวเยอะจนเก่งเหมือนเทพ แต่สงสารน้องเค้าหรือแอบชอบก็ไม่รู้ wanwan012 wanwan012
 เลยสอนเท่าที่จะจำได้ อิอิ หลังจากสอนเสร็จก็เลยทดสอบที่สอนเลย Embarrassed
 ผมบิ้วไปสักพัก เริ่มมีอาการตอบสนอง เริ่มปล่อยให้น้องบิวท์บ้าง เริ่มจากบนไปล่าง จนเริ่มเต็มเหนี่ยวละ ก็เริ่มแอบกุมมือน้องเล็กน้อย Embarrassed Embarrassed อิอิ งานนี้ผมสอนเท่าที่ทำได้จิงๆๆนะ ยังไงก็ทะนุถนอมน้องเค้าหน่อยนะคับ อย่ารุนแรงกะน้องเค้ามากนะคับ ผมแอบสอนน้องเค้าไปแล้วว่าใครรุนแรง ถีบมันเลย อิอิ wanwan019 wanwan019
 ตอนเดินลงมา ผมก็บอกเดี้ยวจะมาตรวจงานที่สอนไปนะ อิอิ น้องเค้าก็ยิ้มแล้วแอบจุ้บบอกเจอกันใหม่นะคะ เดินลงมาที่โซฟาแบบไร้ใจอีกละผม เพราะผมแอบฝากน้องเค้าไว้ จะไปเอาคืนเมื่อไหร่ดีนะ Embarrassed Embarrassed Embarrassed
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:10:46 PM 28 มกราคม 2013 »

พี่ดูหลอกเด็กอีกแล้ว

wanwan007

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
Double-Tab
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:11:21 PM 28 มกราคม 2013 »

แล้วในหัวก็คิดถึงพารากะบอดี้สบู่

ม่ายเหงพาราทำให้เค้าบ้างเลย

Lips Sealed

Double-Tab
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:19:38 PM 28 มกราคม 2013 »

อัพรูปให้ครับ พี่ดูฝากรูปไว้

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)