Ads
 10:46:45 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 1840 My Baby  (อ่าน 18037 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:19:32 PM 30 มกราคม 2013 »

วันนั้นผมได้ทำการนัด น้อง1840ไว้ตอนวันเสาร์ แต่พี่นิคก็ไลน์มาบอกว่า พี่ดูน้องติดธุระจะมาวันศุกร์แทน แล้วผมก็ติดธุระวันศุกร์เหมือนกัน แต่เหมือนฟ้าเป็นใจ wanwan013 wanwan013 งานผมเสร็จตอนทุ่มหน่อยๆๆ ผมรีบโทรไปหาพี่นิค
พี่นิค  ว่าไงพี่ดู มีไรให้รับใช้คับ
ผม     พี่นิคน้อง1840กลับยังอ่ะผมพึ่งเสร็จงาน
พี่นิค  น้องยังไม่กลับเดี้ยวพี่รีบมาละกันผมจะให้น้องรอแต่สองทุ่มพี่ไม่มาผมให้น้องกลับนะคับ อิอิ wanwan007 wanwan007
ผม      ได้คับพี่บอกน้องรอผมนะ ผมคิดถึงอิอิ Embarrassed Embarrassed
และผมก็รีบไปจนถึงอีส7ภายในก่อนสองทุ่มจนได้
พี่นิค    เฮ้ยพี่ดูมาเร็วจัง Shocked Shocked
ผม      อ้าวพี่บอกถ้ามาไม่ทันจะให้น้องกลับไงนี่ซัดมาหมดปลอกเลยนะเนี่ย  wanwan007 wanwan007
ผมนั่งพักสักพัก ก็เห็นน้อง1840เดินมาพอน้องเห็นผม น้องตกใจรีบวิ่งมากอด บอกพี่ดูมาได้ไงไหนบอกไม่มาไง ผมก็บอกว่า ก็คิดถึงอ่ะคับเลยรีบมา Embarrassed Embarrassed
 น้อง1840ก็บอกคิดถึงเหมือนกันแล้วก็แอบหอมแก้มผม ผมก็นั่งคุยหลายๆๆอย่างกะน้องเค้าสักพัก ก่อนที่น้อง1840จะพาไปยังที่ห้อง ตอนอาบน้ำเราอาบน้ำและกอดกัน เหมือนคู่รักที่ไม่ได้เจอกันมาแรมปี Embarrassed แต่เอ้ะผมเจอน้องเค้าครั้งสุดท้ายนี่สองอาทิตย์เองนะ อิอิ  ผมยังแซวเลยว่าพี่นิคไม่ได้บอกเหรอว่าผมจะมา น้อง1840บอกว่า บอกแต่จะมาพรุ่งนี้กะพี่อีกคน ที่ใช้ชื่อเรียว Shocked Shocked เย้ย ชื่อนี้คุ้นๆๆจะมากุมมือที่รักผมซะแล้ว เดี้ยวผมแอบกุมมือพีอาร์ใหม่เป็นการเอาคืนเลยนี่พี่เรียว อิอิ wanwan007 wanwan007 ว่าแล้วเราก็เริ่มกันเลย คนคุ้นเคยกันอยู่แล้ว ผมพรมจูบน้องเค้าทั้งตัวเหมือนเคย น้อง1840ก็รู้ทางผมกันหมดแล้ว เราเหมือนแฟนกัน มีจุ้บเล็กๆๆ แอบหอมแก้มเล็กน้อย ไซ้กันอีกนิด ก่อนจะแปลงร่างเป็นช่างทาสี อิอิ น้อง1840ก็ไม่น้อยหน้าแปลงร่างเหมือนกัน พอเราเล้าโลมกันไปสักพัก สติเริ่มกระเจิงทั้งคู่ ผมจึงจัดอาวุธหนักให้พร้อมรบ เสียงครางของน้องก็เริ่มบังเกิด พร้อมเสียงเตียงลั่น ผมคงไม่อธิบายว่ากี่ท่า แต่สิ่งที่สำคัญคือ หลังจากสกอร์1-1 Embarrassed Embarrassed
 เราก็นอนกอดกันคุยเล่นนัดกันเล็กน้อยส่วนนัดไปไหนไม่บอกเดี้ยวพี่นิคเตะ wanwan020 wanwan020 อิอิ การบ้านนี้ก็จบแค่นี้แหละคับ ผมไม่ค่อยอยากส่งเลยการบ้านที่รักผมคนนี้ แต่พี่นิคทวงหลายรอบละ อิอิ บอกถ้าคราวนี้ไม่ส่งอีก ไม่ให้จอง แงแง  Cry Cry พี่นิคคับ ปาดรูปเองนะ
Nicky@Ease7
VIP
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:27:42 PM 30 มกราคม 2013 »

พี่ดู เหมาไปทั้งวันโลด  wanwan002 wanwan002 wanwan002
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:38:29 AM 31 มกราคม 2013 »

อิอิ เอาจิงนะพี่นิค สองคนร้านพี่ ผมยอมเหมา คือ1840กะยาใจ
Nicky@Ease7
VIP
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:55:25 PM 31 มกราคม 2013 »

อิอิ เอาจิงนะพี่นิค สองคนร้านพี่ ผมยอมเหมา คือ1840กะยาใจ

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)