Ads
 01:54:49 AM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กี้ at dream  (อ่าน 16344 ครั้ง) A A A A
ihappy009
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 05:57:27 PM 11 กุมภาพันธ์ 2013 »

มาร้าน2ครั้งละคับ แต่ยังไม่ได้ขึ้นเพราะไม่ได้จองน้องเลยไม่มีคิวให้ แต่ไม่เป็นไรนั่งเล่นคุยกะOTTO ก้อเพลินดีให้ข้อมูลน้องๆมาเพียบคับ แถมใจดีส่งรูปน้องๆแบบunseen ให้ทางไลนด้วย ก้อมีเป้าหมายไว้หลายคนเลยคับ คุยไปคุยมาก้อได้เจอน้องคนนึง ขาวๆใสๆน่าจิ้มลิ้มเชียว เลยบอกว่า เลือกน้องคนนี้ ก้อแล้วกาน ละน้องก้อควงแขนพาเราขึ้นห้อง เข้าไปถึงก้อนั่งคุยกานซะพักนึง จากนั้น น้องก้อเริ่มถอดเสื้อผ้าจนหมด และก้อมาช่วยผมถอดด้วย จากนั้นเราสองคนก้อพากันไปลุยกันเลยในห้องน้ำ ระยะแรกน้องอาจดูเขินๆหน่อย แต่สักพักเริ่มคุ้นเคย น้องก้อมาอาบน้ำพร้อมกะบอดี้ให้ด้วยคับถูกันไปถูกันมาสนุกไปอีกแบบ เป็นการเรียกน้ำย่อยก่อน
จากนั้นก้อเช็ดตัวพากันไปนวดต่อบนเตียง น้องนวดเก่งพอสมควร เพลินจนนึกไปว่า กำลังนวดแผนโบราณอยู่แถวปิ่นเกล้าแหนะ อิอิ
จนน้องบอกว่าเรามานวดprettyนะ น้องก้อให้พลิกหันน่ามา เริ่มนวดแนวprettyละ ใช้โลชั่นนวดให้ แล้วก้อใช้ลิ้นมาที่ตัวเราเพลินไปทั้งตัวเลย น้องรูปร่างเล็กบอบบางได้ความสดแบบฟิวเด็กๆจิงๆ ที่สำคัญก้นแน่นมากๆอิอิ เรานัวเนียกันไปไปมามาจนของขึ้นได้ที่ละ ก้อบอกน้องว่า เพ่พร้อมละ น้องพร้อมยาง น้องบอกว่า ไปก่อนเพ่นานละ ผมก้อเลยบอกน้องว่า งั้นเพ่ขอตามน้องติดๆละกาน ในที่สุดเราก้อบรรลุเป้าหมายทั้งสองคน จากนั้นก้อพากานไปอาบน้ำ เพราะหมดเวลาพอดี ก่อนจากกัน น้องกระซิบกะผมว่า ถ้าคราวหน้าถ้าเพ่มาใช้บริการนู๋อีกละก้อ ให้นำของเล่นมาด้วยนะ เพราะนู๋ชอบมากๆได้ฟิวดีจร้า เราก้องงงงง  จนคิดได้ว่า ของเล่นสำหรับผู้ใหญ่นั่นเอง เพื่อนๆถ้ามีของเล่นแบบนี้ นำมาใช้บริการกะน้องได้เลยคับ อิอิ  ( อ้อ น้องชื่อว่า กี้ AT DREAM )
wanwan019 wanwan016 wanwan020 wanwan002
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)