Ads
 12:45:07 PM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "ทอน.. กระจาย" น้องขนม lovely spa (ถ้าชื่อผิดช่วยแก้ไขด้วยนะครับ)  (อ่าน 23882 ครั้ง) A A A A
Lalonst_ผู้ชายสีดำ..
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

แค่คนบนพื้น ดิน ทราย..

« เมื่อ: 08:31:00 PM 12 กุมภาพันธ์ 2013 »

ในค่ำคืนอ้างว่างคืนนึง..

ผมนอนไม่หลับ หัวใจมันกระสับกระส่าย..  wanwan020

เลยตัดสินใจคว้ากุญแจรถแล้วเหยียบไปร้าน lovely spa ในทันที ณ เวลาตอนตี 1 เศษๆ

ถึงร้าน บรรยากาศดีมากครับ มีทีวีจอใหญ่เปิดช่องเพลงให้ฟังคลอๆ ไปกับการดูปลาน้องๆ

นั่งดูปลาไปจิบเบียร์ไปอีก 1 ขวด แล้วเหมือนเป็นโชคชะตาฟ้าลิขิตให้ได้ร่วมเตียง เอ้ย..ร่วมนวดกับเธอ น้องขนม  wanwan012

เจอหน้าทีแรกรู้สึกเฉยๆ แต่เหลือบมองนาฬิกาเวลาก็ล่วงเลยไปตี 2.30 แล้ว เลยตัดสินใจบอกพีอาร์ น้องขนมก็ได้ค๊าบบบบบ

มองใกล้ๆ น้องหน้าตาโอเคเลยครับ อวบหน่อยๆ น้องบอกกำลังลดอยู่ ให้ผมไปใหม่อีก 2 เดือน น้องบอกผอมแน่  wanwan019

ไม่รู้จะอธิบายยังไง..
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:41:13 PM 12 กุมภาพันธ์ 2013 »

ตัดเข้ามาที่ห้อง น้องเอ่ยวาจา ขอลงไปเอาน้ำแปปนึงนะค่ะ พี่ถอดเสื้อผ้ารอเลยนะ

พอน้องปิดประตู ผมก็แก้ผ้าไวปานสายฟ้าแล่บ  wanwan003 นุ่งผ้าขนหนูนั่งรอน้องขึ้นมา

น้องขึ้นมาถึงก็เปิดเพลง ละก็ถอดเสื้อผ้าพร้อมกับบอกว่า พี่ค่ะ ป่ะ อาบน้ำกัน  Embarrassed

ตัดมาในห้องน้ำ น้องอาบน้ำ ถูสบู่ ถูไข่ให้จนสะอาด แล้วน้องก็ขออาบบ้าง พออาบเสร็จเท่านั้นล่ะ

น้องก็เริ่มอม.. น้ำยาบ้วนปาก แล้วก็ถามเราด้วยว่าล้างปากไหมค่ะ  wanwan024

*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:04:06 PM 12 กุมภาพันธ์ 2013 »

ตัดมาที่ห้องนอนของสองเรา ที่มีกระจกทั้งหัวเตียงและข้างเตียง

เริ่มจากนวดหลัง น้ำหนักมือน้องโอเคเลยครับ ผมเป็นคนตัวใหญ่ น้องๆส่วนใหญ่มักแรงไม่ถึง แต่น้องขนมแรงดีเลยครับ

น้องนวดไล่ไปเรื่อยๆ จากไหล่ หลัง ขา จนผมเพลินเกือบหลับ สบายตัวดีมากครับ ปล่อยให้น้องนวดยาวๆ เลย

น่าจะซัก 20 นาทีได้ ก็เริ่มหันหน้าบ้าง กาบองผมมันก็หลับครับ เพลินไปกับการนวด  Embarrassed

แต่พอน้องจับไปที่กระบอง+กับได้มองหน้ากับไฟหน้าน้องเต็มๆ แล้ว ไม่ถึง 15 วินาที กาบองผมมันก็ผงาดงั้มค้ำโลกขึ้นมาทันที

น้องก็เริ่มจู่โจมเข้ามาในระยะกระชั้นชิด งานสไตล์หวานๆ ไม่ดุ แต่อ่อนนุ่มครับ

จู่ๆ น้องก็ถามว่า..

น้องขนม : พี่มีแฟนไหมเนี้ย..

ผม : ถามทำไมหรอครับ

น้องขนม : ก็... พี่ใหญ่ขนาดนี้ แฟนพี่ไหวหรอค่ะ   wanwan009

ผม : ไม่ใหญ่หรอกก็ปกตินะ  Embarrassed

(แต่ในใจกำลังคิดว่า น้องอยากรู้จริงหรอว่าไหว หรือ ไม่ไหว)  wanwan004

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:32:06 PM 12 กุมภาพันธ์ 2013 »

กลับมาเข้าเรื่องกันดีกว่า  wanwan007

ในช่วงชุลมุนนั้นล่ะ ในจังหวะที่น้องกำลังใช้ลิ้นฟาดฟันหัวนมน้อยๆ ของผมอยู่..

ผมก็บอกน้องไปว่า ลิ้นดีจังเยยยย ถ้าไปฟาดฟันที่หัวล่างคงจะมันส์น่าดูเยยยยย...  wanwan011

และในตอนนั้น น้องหยุดชงักครับ พร้อมกับเงยหน้า ส่งสายตามาสบที่ตาผม แล้วน้องก็พูดว่า..

ตรงที่... เค้าใช้ลิ้นกันด้วยหรอค่ะ  wanwan001

ผมถึงกับอึ้ง  wanwan021

เลยถามน้องถึงประสบการณ์ที่ผ่านมา ได้ความมาว่า ปกติกับแฟนก็อมเฉยๆ ไม่เคยได้ใช้ลิ้นเลย และเธอก็ไม่ได้มีแฟนเป็นผู้ชายนานแล้ว หลังๆ คบแต่ทอม

น้องดินน้อยสบโอกาส เลยบอกน้องขนมไปว่า งั้นลองดูสิ  wanwan004

น้องมองหน้าแบบเขินๆ ละบอกว่าจะดีหรอค่ะ

ผมเลยบอก ดีสิ พี่จะได้เป็นคุณครูให้ น้องจะได้รู้ว่าตรงไหนดี ไม่ดี

น้องบอกเหมือนเลียไอติมหรอค่ะพี่ ผมบอกช่ายเลยยยยย

น้องก็ยิ้มแบบเขินๆ พร้อมกับขยับตัวเลื่อนลงไปเรื่อยๆ แล้วก็เริ่ม...

๔ู๒๖๗๖๘๗๖ูู๓๑ู฿๕๖๗

ป๊าดดดดดด ครั้งแรกจริงหรือนี่ ลิ้นน้องพริ้วมากกกกกก น้องดินน้อยแทบอ้วก รถไอศครีมวอลล์คว่ำเลยครับ

และในจุดๆ นั้น ถึงเวลาที่ผมต้องขึ้นไปผงาดแล้วละครับ  wanwan002

*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:49:36 PM 12 กุมภาพันธ์ 2013 »

ในที่สุดก็พลิกตัวสลับกัน ผมเริ่มหอมแก้มนุ่มๆ สัมผัสหน้านุ่มๆ มีเสียงครางเบาๆ จากน้อง

มือลงไปด้านล่าง โอ้ววววว เขื่อนแตกคร๊าบบบ ผมก็สัมผัสด้วยความอ่อนโยน

จนเสียงครางของน้องยิ่งดังขึ้นอีก พาเอาอารมณ์ของผมกระเจิดกระเจิงไปทีเดียว  Tongue

และในช่วงเวลาสำคัญ ผมหยุดนิ่ง และพูดคุยกับน้องสองสามประโยค...

ทันทีที่น้องพยักหน้าด้วยสีหน้าที่เขินอาย ผมรีบคว้าซีดีโดยฉับพลัน

น้องใส่ให้ บอกพี่มันไม่ยอมเข้าสงสัยจะอด

ผมตกกระใจ รีบยัดซีดีอัดใส่น้องชายตัวเองอย่างฉับพลัน จนสำเร็จ  wanwan002

หลังจากนั้นก็ %$%^U%*&$)$(*_#$%(_%%(*_%)_#$.... ครับผม  wanwan013

สรุปครับ
                         หน้าตา    8 (น่ารักครับ)

หุ่น    7.5 (ขาวกลางๆ อวบนิดนึงครับ แต่ถ้าผอม ผู้ชายทุกคนจะเหลียวหลังแน่ครับ)

นัว    8 (น้องอาจจะยังไม่เก่งนักนะครับ แค่น้อพร้อมเรียนรู้งานจากพี่ๆ ที่ท่านครับ)

GF    1000 (น้องคุยสนุกครับ น่ารัก โก๊ะๆ น้องยังเด็กครับ ใสๆ)

ปล.น้องยังเด็กนะครับ พี่ๆ คนไหนไปหาน้อง ไปสอนงานน้อง ช่วยทะนุถนอมน้องด้วยนะครับ

และที่สำคัญ ต่างกรรมต่างวาระ นะครับ อย่าบังคับหรือฝืนใจน้องนะครับ

(ถ้าการบ้านฉบับนี้มีคำใดไม่เหมาะสม ช่วยแก้ไขให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ)

ผู้ชายเปื้อนดิน

boombalaga
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:55:45 PM 12 กุมภาพันธ์ 2013 »

การบ้านเยี่ยม น่าจะมีปลานะท่าน  wanwan017
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:52:37 AM 13 กุมภาพันธ์ 2013 »

ขอบคุณมากครับ สำหรับการบ้านทอน กระจาย ฉบับนี้

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:59:35 AM 13 กุมภาพันธ์ 2013 »

การบ้านเยี่ยมครับ  + เป็นกำลังใจให้ครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #8 เมื่อ: 07:19:24 AM 13 กุมภาพันธ์ 2013 »

Lovely Spa  น้อง ๆ หลายคนน่ากินมาก

ขอบคุณการบ้านแนะนำ  ผมชอบกินขนม และ ชอบอวบอั๋น 555
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:27:38 PM 13 กุมภาพันธ์ 2013 »

การบ้านเยี่ยม น่าจะมีปลานะท่าน  wanwan017

ถ้ามีโอกาสฉบับหน้า จะเก็บปลามาฝากท่านนะครับ อิอิ

*

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:28:51 PM 13 กุมภาพันธ์ 2013 »

ขอบคุณมากครับ สำหรับการบ้านทอน กระจาย ฉบับนี้

พี่เก้าน่าจะไปสอนงานน้องหน่อยนะครับ  wanwan020

*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:29:30 PM 13 กุมภาพันธ์ 2013 »

การบ้านเยี่ยมครับ  + เป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบคุณครับพี่ตุ๊กแก  wanwan017

*

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:32:04 PM 13 กุมภาพันธ์ 2013 »

Lovely Spa  น้อง ๆ หลายคนน่ากินมาก

ขอบคุณการบ้านแนะนำ  ผมชอบกินขนม และ ชอบอวบอั๋น 555

ถ้าพี่แอ๊บบี้สอนงานน้องขนมนะ น้องพริ้ววววชัวร์เลยครับ

ปล.น้องแซลมอลน่ากินสุดๆ นะพี่แอ๊บบี้ ไปนั่งดูปลาที่ร้าน น้องสวยมาก แต่ ผอมบาง ไม่รู้พ่แอ๊บบี้จะรับได้หรือเปล่านี้สิครับ

wanwan004

ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #13 เมื่อ: 09:13:41 AM 14 กุมภาพันธ์ 2013 »

การบ้านแรกแจ่มเลย  wanwan020 wanwan020 รอการบ้านต่อไปคับ wanwan007
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #14 เมื่อ: 09:32:58 AM 14 กุมภาพันธ์ 2013 »

การบ้านแรกแจ่มเลย  wanwan020 wanwan020 รอการบ้านต่อไปคับ wanwan007

การบ้านสองของพี่ดินเขา

ว๊าย ๆ ๆ มั่วนะเนี่ย หุหุ

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)