Ads
 04:52:25 PM 23 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวโลลิค่อนทั้งหลาย ลองโลลิกันหรือยัง จุดสลบเพียบ score 15-1  (อ่าน 18649 ครั้ง) A A A A
คิมูจิ-อิไตโยะ
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 1

« เมื่อ: 02:07:02 PM 18 กุมภาพันธ์ 2013 »

การบ้านไม่ค่อยได้ส่ง เท่าไหร่ คราวนี้ถูกใจเลยนำมาส่งครับ

บ่ายวันหนึ่งที่อากาศร้อนมาก ๆ

หลังจากทำธุระแถวพระราม 9 เสร็จ

ก็ตรงดิ่งเข้าไปยังเอกมัยซอย 7 ร้าน Ease7 นั้นเอง

ด้วยความที่เป็นบ่ายวันหยุดหรือยังไงไม่ทราบ

เด็กเหลือน้อยไปหน่อย แต่สวรรค์เข้าข้าง น้องโลลิว่างพอดี

ด้วยความที่น้องนาน ๆ ๆ ๆ  จะเข้ามาที ก็เลยขอลองซะหน่อย

น้องออกมาหน้าเด็กมาก ๆ แต่หน้าอกหน้าใจไม่เด็กตาม

น้องโลลิพาผมเข้าไปยังห้อง และให้ผมถอดเสื้อผ้าออก

เมื่อเราสองคนเข้าไปในตู้อาบน้ำ ตู้ดูเล็กลงทันตา

เพราะผมตัวใหญ่ และน้องก็นมใหญ่ด้วย

เบียดเสียดกันอาบน้ำ โน้นนี่นั้นชนกันไป ชนกันมา

กาปู๋ผมก็แข็งทิ่มน้องอยู่เนือง ๆ จนเริ่มทนไม่ไหว

ก้มจูบ ก้มเค้นหน้าอกที่ขนาดใหญ่โตตรงหน้า จนน้องกระตุก

เฮ้ย เสร็จแล้วเหรอ ยังไม่ทันทำอะไรเลย

ก็เลยรีบ ๆ อาบน้ำ แล้วพากันมาที่เตียง

ผมจับน้องโลลินอนหงาย ก้มไปไซร้หู

แหย่ลิ้นเข้าไปในหูน้องเขา เลียอยู่ 3-4 ทีได้

กระตุกอีกแล้ว มือจิกที่นอน ด้วยความตกใจ เอามือไปสำรวจปากถ้ำ

เฮ้ย เสร็จอีกแล้วเหรอ เกิดมาเพิ่งเจอคนเสร็จง่ายก็คราวนี้

ผมเลยทบสอบอีก เลียหู ไซร้คอ ดูดนม เลียหน้าท้อง เลียต้นขา เลียเนินน้อย

แหวกหญ้า บุกป่าผ่าดง นิ้วแหวกสำรวจ ลิ้นซอกซอน

อยู่ราว ๆ 15-20 นาที

ผลสรุปหลังผมเป็นรอยเล็กเพียบเลย ตอนทำไม่แสบ เสร็จแล้วแสบได้เรื่อง

ที่นอนยับยู่ยี่ ผ้าปูเปียกแฉะ น้องกระตุกแล้วกระตุกอีก เท่าที่นับได้ก็ประมาณ 10 ครั้งได้

ผมชักเหนื่อย ลิ้นชักชา หลังก็แสบ

ก็เลยเปลี่ยนเป็นกาปู๋ถูถ้ำบ้าง ถูไป ถูมา น้องก็กระตุกอีก

เฮ้ย ชักจะเยอะไปแล้วนะ ผมยังไม่ได้ซักแต้มเลย

ก็เลยมาเป็นท่า 69 กันบ้าง

ลิ้นชา คอเคล็ด ก็เลยเป็นใช้นิ้วบ้าง

น้องโลลิก็ชักไป ดูดเนินหญ้าผมไป

นิ้วผมก็แหวกแทรกตัวเข้าไปสำรวจ

และน้ำป่าก็ไหลมาอีก เกือบจะใกล้ ๆ กัน ผมก็ถึงที่หมาย

ยิงแบบเฉียดหน้าน้องกันไปเลย

ต่างคนต่างหมดแรก แต่ผมว่าผมหมดแรกมากกว่า

นอนอยู่ในท่า 69 กันไปซักพัก แต่ผมก็ไม่หยุดเขี่ยต่อ

น้องก็กระตุกอีก แต่คงไม่มีอะไรออกมาแล้ว

แล้วเราก็พากันไปอาบน้ำ หอมแก้มกัน

ก่อนจะออกมาแบบที่ผมอิดโรย หมดเรียวแรง

จ่ายค่าเสียหาย 1,900 บาท และทิปให้น้องไปจำนวนหนึ่ง

สรุปน้องโลลิทอนกระจายครับ

แต่คนไปต้องเป็นแนวรุก ๆ ด้วย เพราะถ้าน้องยังไม่ติดงานจะไหลเรื่อย ๆ เนื่อย ๆ

แต่ถ้าติดแล้วงานจะแบบถึงไหนถึงกัน

อ้อ แนะนำครับ จุดสลบที่เจอก็มี ใบหู ซอกคอ ยอดยก สะดือ เนินหญ้า ต้นขาอ่อน

เยอะเหมือนกันนะเนี่ย ฉะนั้น ใครไปควรเอาแพมเพิสไปด้วยนะครับ

เพราะเขื่อนแตกเยอะมากกกกกกก
คิมูจิ-อิไตโยะ
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:10:47 PM 18 กุมภาพันธ์ 2013 »

แถมปลากรอบครับ
acheewin010
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:27:25 PM 18 กุมภาพันธ์ 2013 »

จุดสลบเยอะจัง...เด๋วไปลองบ้าง

คนนี้หมายมั่นปั้นมือมานาน
  wanwan011
Ka-Nom
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:24:14 PM 18 กุมภาพันธ์ 2013 »

ชอบน้องคนนี้มากอ่ะ รอน้องเค้ามาอยู่เนี่ย

ขอปลาอีกได้มั้ยฮะ  wanwan007 wanwan007
เรียว เล็ก น่ารัก
Validate Member
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:49:36 PM 19 กุมภาพันธ์ 2013 »

:wanwan009:15-1 Tongue Tongue
Nicky@Ease7
VIP
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:10:36 PM 20 กุมภาพันธ์ 2013 »

ขอบคุณครับพี่
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)