Ads
 02:53:23 AM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องโซเฟีย ตามคำขอของพี่fisherman อิอิ  (อ่าน 30337 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 07:47:59 PM 19 กุมภาพันธ์ 2013 »

วันนั้นพอดีเห็น ว่าเวปมีสปอนเซอร์ร้านใหม่ เลยแวะไปเยี่ยมนิดนึง wanwan011  แต่จิงๆๆแล้วเคยแอบไปกินน้องอื่นๆๆที่ร้านนี้บ่อยๆๆ อิอิ wanwan007
 เห็นในห้องของร้านว่ามีเด็กใหม่หน้าอก44  Shocked Shocked
คนขาดแคลเซี่ยมอย่างผมเลยไม่พลาด รีบแว้นไปในทันที  พอไปถึงพอดีไม่ได้จองด้วยกะว่าใครก็ได้มั้งแต่ฟลุ้คพีอาร์บอกน้องโซเฟียว่างพอดีจะดูตัวมั้ย ผมบอกไม่ต้องคับ ผมโอเคเลย wanwan002
 ตอนเจอน้องแว้บแรก เอ้ทำไมไฟหน้าไม่ใหญ่เลย เพราะน้องเค้าใส่เสื้อหลวมๆๆสีดำมันเลยหลอกตาเล็กน้อย พอขึ้นถึงห้อง ผมก็นั่งรอและชวนน้องคุยเล็กน้อย สักพักพอหายร้อนจากอากาศภายนอกน้องเค้าบอกพี่ขามาอาบน้ำกันเหอะ น้องก็ถอดชุด โอ้บระเจ้า ชุดมันหลอกตานี่น่า Shocked Shocked
 ไฟหน้าน้องทะลักออกมาเลย ผมเลียปากแผล่บๆๆ อาการขาดแคลเซี่ยมเริ่มออกอาการ อิอิ น้องโซเฟียก็จูงผมไปเข้าห้องน้ำ สำหรับผมน้องอาบน้ำธรรมดานะ แต่หลังจากอาบน้ำเช็ดตัวเสร็จ เราก็มานั่งคุยกันที่เตียงสักพัก น้องเค้าก็ถามว่าจะนวดก่อนมั้ยคะ ผมก็ไม่ไรมากข้ามตรงนั้นไปเลยก็ได้คับไม่ค่อยเมื่อย น้องเลยนัวเลย ตอนที่มือน้องมาเล่นที่ดูน้อย อืมน้องเค้าถามว่าพี่ขาเสียวมั้ยเห็นพี่เฉยๆๆ เอ่ออยากจะบอกว่า ผมเฉยเพราะกลั้นใจไม่ปล้ำน้องอยู่ อิอิ wanwan007
 สักพัก น้องเริ่มเล่นลงไปข้างล่างและหยิบอาวุธรสสตอเบอรี่มาใส่ให้ ผมกะลังจะถามว่าน้องจ้าใส่ทำ....ไม ผมไม่ต้องถามละ เพราะปากน้องเค้าไม่ว่าง ละเพราะไปชวนดูน้อยคุยอยู่ข้างล่างซะแล้ว ลีลาดูดดาวของน้องอาจจะไม่สุดยอดแต่ผมงี้ทั้งจิกผ้าปูทั้งคราง แค่นั้นเองคับ สักพักน้องเค้าก็กลับมาแหย่และชวนคุยกะผมเหมือนเดิม เพราะปากน้องเค้าว่างละ อิอิ น้องเค้าก็มาเล่นกะดูน้อยอีกแต่ไม่ใช้มือนี่แหละคับ wanwan009 wanwan009 ใช้หน้าอกล้วนๆๆ ส้มโอห่อกล้วยแถมแอบแกล้งเอาลิ้นเลียดูน้อยอีก โอ้ยเสียวมาก wanwan009 wanwan009 ผมก็พยายามใช้นิ้วปลาหมึกสู้แต่สักพักผมก็ไม่ไหวแล้ว เสร็จคาไฟหน้าน้องเลย น้องเค้ายิ้มให้และแอบเอาไฟหน้ามาถูเล่นตรงดูน้อยซะผมตัวเกร็งเลย wanwan009 wanwan009
 สักพักน้องก็มาเช็ดและไปล้างตัวผมก็ตามน้องโซเฟียต้อยๆๆ ไปให้น้องล้างดูน้อย น้องเค้าแอบแซวว่าพี่อึดเนอะ คนอื่นเจอนมนู๋เข้าไปสักพักก็เสร็จแล้ว ผมงี้แอบอายเลย อิอิ Embarrassed Embarrassed งานนี้แตกคาอกของจิง นี่ถ้ามือไม่สั่นกะจะส่งการบ้านสดฝากพี่เก้าไปในไลน์ละ อิอิ  

** ขอนุยาดเพิ่มปลาเพื่ออรรถรสในการรับชม**
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:56:57 PM 19 กุมภาพันธ์ 2013 »

คิดปรี้สปา ใช่ป่ะคับ
Lalonst_ผู้ชายสีดำ..
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

แค่คนบนพื้น ดิน ทราย..

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:06:27 PM 19 กุมภาพันธ์ 2013 »

ชอบตรงถูนมเนี้ยล่ะพี่ดู 555+  wanwan004

ไม่รู้จะอธิบายยังไง..
FISHERMANNN
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:39:23 PM 19 กุมภาพันธ์ 2013 »

wanwan001 โห!!!! เชื่อละคราฟ ว่า ใหญ่จิง งานดี จริง!!! พอดีผมอยู่ ไกลครับ จะไปทั้งที(จะเสียเงินทั้งที555) ก้อ ไม่อยากพลาดเหมือนที่ แล้วๆมา Cry แล้วเห็นใน หน้าโฆษณาของร้่าน แล้วดู น่าสนใจ แต่??? เอ??? หรือ น้องงานไม่ดี?? หรือ มีไรป่าว หว่า?? ถึงไม่มีการบ้านนะครับ  แต่ รับประกันโดย ท่าน ducat แบบนี้!!! จอง!!!! เลยครับ ขอบคุณ มากครับพี่  wanwan017ุ  ปล.เพื่อนๆฝากมาบอก วันหลังมี(น้องโซเฟียภาค2) ภาพประกอบคำบรรยาย จะดีมากกกกก คราฟ "ส้มโอห่อกล้วยยักษ์" ของท่าน ducat อิอิอิอิ
ducat
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:48:00 PM 19 กุมภาพันธ์ 2013 »

คิดปรี้สปา ใช่ป่ะคับ
ใช่คับพี่ตุ้กแก
ducat
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:53:36 PM 19 กุมภาพันธ์ 2013 »

wanwan001 โห!!!! เชื่อละคราฟ ว่า ใหญ่จิง งานดี จริง!!! พอดีผมอยู่ ไกลครับ จะไปทั้งที(จะเสียเงินทั้งที555) ก้อ ไม่อยากพลาดเหมือนที่ แล้วๆมา Cry แล้วเห็นใน หน้าโฆษณาของร้่าน แล้วดู น่าสนใจ แต่??? เอ??? หรือ น้องงานไม่ดี?? หรือ มีไรป่าว หว่า?? ถึงไม่มีการบ้านนะครับ  แต่ รับประกันโดย ท่าน ducat แบบนี้!!! จอง!!!! เลยครับ ขอบคุณ มากครับพี่  wanwan017ุ  ปล.เพื่อนๆฝากมาบอก วันหลังมี(น้องโซเฟียภาค2) ภาพประกอบคำบรรยาย จะดีมากกกกก คราฟ "ส้มโอห่อกล้วยยักษ์" ของท่าน ducat อิอิอิอิ
อยากถ่ายเหมือนกันแต่ผมถ่ายรูปไม่ค่อยเก่งคับคราวหน้าจะพกช่างภาพเก้าคุมะไปด้วยคับ wanwan007
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:03:24 PM 19 กุมภาพันธ์ 2013 »

" โซเฟียร์.. เล่นเฟอร์บี้ทำไม "

"  ก็.. ก็.. กระจู๋ พี่ du หายไปอยู่ใน.... นี่คะ  "  wanwan004
Chrispy ซ.ลาดพร้าว71 >> T.0875189595
VIP
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:01:35 PM 20 กุมภาพันธ์ 2013 »

ขอบคุณ นะคะ น้องโซเฟีย ตอนนี้กลับบ้าน เข้าอีกทีประมาณ อาทิตย์หน้านะคะ  Tongue

astaroz
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:46:01 PM 02 มีนาคม 2013 »

ใช่คนเดียวกะ เมจิ Banana ไหม
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)