Ads
 10:21:38 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ 2 วันติดกับ น้องดรีม @โลลิต้า + ปลานิดหน่อย  (อ่าน 24518 ครั้ง) A A A A
Grnight
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:00:55 PM 24 กุมภาพันธ์ 2013 »

ออกตัวก่อนเลยครับ ไม่เคยเที่ยวอะไรพวกนี้เลย คือหมายถึงไม่เคยเที่ยวเลยนั่นเอง

อ่านการบ้านพี่ๆเพื่อนๆสักพัก ก็คิดอยากลองเดินเข้ามาสัมผัสสักครั้ง
ติดใจน้องดรีม โลลิต้า ไม่รู้ทำไม เลยขอเริ่มเลยละกัน

วันศุกร์บ่ายแก่มาก เลยโทรหาพี่จิว จองน้องดรีมเลย ครั้งแรก รอบเย็นๆหัวค่ำ

ไปถึงทักทายพี่จิวเล็กน้อย ตื่นเต้น ประหม่า ออกนอกหน้ามาก ฮ่าๆ
แล้วก็เจอน้องดรีม ผิวขาวสาวเหนือมากๆ รูปร่างดีตามที่เคยเห็นแล้วรู้สึกถูกชะตา

ให้น้องพาขึ้นห้องแล้วขอฝากเนื้อฝากตัว ให้น้องสอนหน่อยละกันนะครับ
พาอาบน้ำ น้องก็ดูแลน้ำอุ่นไปมั้ย เย็นไปมั้ย แรกก็ประทับใจเลย
อาบน้ำเรียบร้อยก็พามาที่เตียง น้องก็นวดเลย มือนุ่มเบา สบายมากเลย ต่อด้วยบอดี้ตามสเต็ป
มาเต็มหลังนุ่นนิ่ม เคลิ้มเลย น้องดรีมบอกให้ทำอะไร ทำตามหมดครับ เรียนรู้ๆ

เรื่องงานน้องดรีมทำได้ดีเลย บิ้วยอดมาก เคลิ้มยาวๆ จนพ่ายแพ้เรียบร้อย น้องก็มานอนเล่นข้างๆสักแป๊บก็จะหมดเวลา อาบน้ำดีกว่า
ก่อนออกมาน้องบอกว่าต้องมาอีกนะ ... แหม คิดในใจอยู่แล้วว่า ยังไงก็ต้องมาหาอีกแน่ๆ ฮี่ๆ

ต้องบอกว่าน้องดรีม ดูแลสุดๆ ชอบตรงไหน อยากให้ทำอะไรบอกได้
พูดคุยทำให้มือใหม่ไม่เกร็ง ไม่ตื่นเต้น ไม่เขิน ต้องบอกว่าติดใจจริงๆ

วันแรกนี่ยังไม่กล้าขอจับปลาเลย คิดว่าคราวหน้าละกันนะ
กลับบ้าน สบายใจ รู้สึกดีเลย :)

รูปนี้ปลาวันที่ 2 ครับ

Grnight
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:03:22 PM 24 กุมภาพันธ์ 2013 »

วันเสาร์บ่าย-เย็น พอดีทำธุระแถวสีลม แล้วก็ว่างหัวค่ำ มีนัดอีกที 3 ทุ่มครึ่ง
เอาล่ะสิ ว่างอยู่ ทำอะไรดี คิดถึงน้องดรีมขึ้นมา ลองโทรหาพี่จิวดีกว่า
ได้ความว่า ดรีมก็ว่างอยู่ แล้วก็มีน้องๆอีก เลยแวะเข้าไปดูซะหน่อย

สุดท้ายเลยตัดสินใจน้องดรีมอีกสักทีดีกว่า เพราะส่วนตัว งานน้องเยี่ยมมาก

เดินตามขึ้นบันไดต้อยๆละวันนี้ เข้าห้องปั๊บ ก่อนจะขยับไปทำอะไร ขอจับปลาหน่อยละกัน

จับปลาหนุกหนานกันไปแล้วก็ไปอาบน้ำ กลับมาถึงเตียง น้องดรีมจัดให้คนละแบบกับเมื่อวาน
แต่ต้องบอกว่า เสียวดีกว่าวันแรก เราก็ไม่เกร็ง น้องก็น่าจะคุ้นหน่อยๆละ

ขยับตัวทำอะไรก็รู้สึกดีไปหมด รู้สึกได้เลยว่าน้องทำให้เต็มที่มาก
คราวนี้เริ่มรู้ละ ว่ามือไม้ควรจะไปอยู่ที่ไหน ฮ่าๆ น้องดรีมสอนมาดี วันนี้เริ่มขอสัมผัสน้องบ้าง
กลิ่นน้องนี่หอมชวนเพ้อเลย
และแล้วก็พ่ายแพ้ 2 วันติดเลย ได้นอนคุยเล่นกันสักพัก ก็อาบน้ำล้างตัว เตรียมตัวกลับ
น้องบอกว่าต้องมาอีก 3-4 ครั้งนะ จะได้เพิ่มลีลาท่าอื่นๆให้ได้อีก
งานนี้มีกลับไปหาอีกแน่ๆ

2 ครั้งที่ไปเจอมา มีแต้มเต็ม 100 ผมก็ให้คะแนนเต็ม 100 เลย ไม่มีหวง ไม่มีหักคะแนน :)

ดีอาร์ชัย
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:45:49 PM 24 กุมภาพันธ์ 2013 »

wanwan017 wanwan017
ยินดีด้วยครับ
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:50:28 PM 24 กุมภาพันธ์ 2013 »

ติดใจน้องครีมไปอีกหนึ่งคนแล้ว

wanwan019

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
tony jew (105)
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #4 เมื่อ: 06:10:05 PM 25 กุมภาพันธ์ 2013 »

การบ้านน่ารักมากค่ะ ขอบคุณแทนพี่ดรีมค่ะ ปล.ถ้ามา3วันติดพี่จิวจะลด50% ครั้งต่อไป 555  ล้อเล่นนะพี่จิว  wanwan012 อิอิ

55555ใด้เลยครับ สามวันติด ลด 50%

แต่คงต้องเริ่มนับใหม่นะครับ เพราะว่า เวันไปหนึ่งวันแล้ว อิอิ
wanwan011

ตุ๊กแก
*

Want new challenge

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:11:41 PM 25 กุมภาพันธ์ 2013 »

การบ้านน่ารักมากค่ะ ขอบคุณแทนพี่ดรีมค่ะ ปล.ถ้ามา3วันติดพี่จิวจะลด50% ครั้งต่อไป 555  ล้อเล่นนะพี่จิว  wanwan012 อิอิ

55555ใด้เลยครับ สามวันติด ลด 50%

แต่คงต้องเริ่มนับใหม่นะครับ เพราะว่า เวันไปหนึ่งวันแล้ว อิอิ
wanwan011

เอาไปทำโปรเลย พี่จิว ขึ้นคนเดียวกันสามวันติด ครั้งที่สี่ ลด 50%

ปล.แต่ต้องยกเว้นพาราไว้คน เดี๋ยวจะทำโปรเจ๊ง แฟนคลับเหนียวแน่น อิอิ
Double-Tab
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:23:18 PM 25 กุมภาพันธ์ 2013 »

ปล.แต่ต้องยกเว้นพาราไว้คน เดี๋ยวจะทำโปรเจ๊ง แฟนคลับเหนียวแน่น อิอิ

ยกเว้นทำมายยยยย

Cry

tony jew (105)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:11:04 AM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

การบ้านน่ารักมากค่ะ ขอบคุณแทนพี่ดรีมค่ะ ปล.ถ้ามา3วันติดพี่จิวจะลด50% ครั้งต่อไป 555  ล้อเล่นนะพี่จิว  wanwan012 อิอิ

wanwan011

เอาไปทำโปรเลย พี่จิว ขึ้นคนเดียวกันสามวันติด ครั้งที่สี่ ลด 50%

น่าสนใจมั๊กๆโปรแบบนี้

Romulus
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07:05:06 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ
ตั้งใจอย่างแน่วแน่ว่าจะไปหาดรีมให้ได้ ตั้งแต่ก่อนจะอ่านการบ้านฉบับนี้  wanwan011
วันอาทิตย์โทรไปถามที่ร้านว่า ดรีม กับ พารา วันจันทร์เข้ามั้ย
ผลคือหยุดทั้งคู่ พาราหยุดประจำเดือน 5 วัน  Lips Sealed
วันนี้(อังคาร)โทรไปอีกก็หยุดอีก  Lips Sealed
Double-Tab
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:26:06 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

ตั้งใจอย่างแน่วแน่ว่าจะไปหาดรีมให้ได้ ตั้งแต่ก่อนจะอ่านการบ้านฉบับนี้  wanwan011
วันอาทิตย์โทรไปถามที่ร้านว่า ดรีม กับ พารา วันจันทร์เข้ามั้ย
ผลคือหยุดทั้งคู่ พาราหยุดประจำเดือน 5 วัน  Lips Sealed
วันนี้(อังคาร)โทรไปอีกก็หยุดอีก  Lips Sealed

พาราเริ่มหยุดเมื่่อวันอาทิตย์

หยุด 5 วัน ก็คาดว่าน่าจะมาวันศุกร์

Romulus
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:03:33 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

พาราเริ่มหยุดเมื่่อวันอาทิตย์

หยุด 5 วัน ก็คาดว่าน่าจะมาวันศุกร์

ขอบคุณมากครับท่าน
ตอนนี้ก็มาลุ้นกันว่าระหว่างดรีมกับพาราผมจะเจอใครก่อน อิอิ
พอดีเพิ่งเข้าวงการครับ
ยังมือใหม่อยู่เลย
แต่เคยเห็นดรีมกับพาราตัวจริงที่ร้านแล้ว Embarrassed
Double-Tab
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 09:22:33 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

ตอนนี้ก็มาลุ้นกันว่าระหว่างดรีมกับพาราผมจะเจอใครก่อน อิอิ
แต่เคยเห็นดรีมกับพาราตัวจริงที่ร้านแล้ว Embarrassed

ดรีมก็โอเคนะครับ

ไปนั่งเห็นลูกค้าชมกันหลายคนเลย

ลองดูครับ

wanwan019

Lalonst_ผู้ชายสีดำ..
*

ความหื่น : 1

แค่คนบนพื้น ดิน ทราย..

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:34:41 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

ไปนั่งเห็นลูกค้าชมกันหลายคนเลย

ลองดูครับ

wanwan019

แหม่ พี่เก้า ผมรู้นะพี่คิดอะไรอยู่  wanwan004

ไม่รู้จะอธิบายยังไง..
Lalonst_ผู้ชายสีดำ..
*

ความหื่น : 1

แค่คนบนพื้น ดิน ทราย..

« ตอบ #13 เมื่อ: 09:36:14 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

wanwan011

น่าสนใจมั๊กๆโปรแบบนี้

พี่จิวผมคนบ้านไกลอ่า ถ้าไป 3 วันติด ค่าน้ำมันหลายตังค์แน่เลย งั้นขอไปนอนห้องพารานะครับ  wanwan017

ไม่รู้จะอธิบายยังไง..
theboy17
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 09:36:56 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

ลองดูครับ

wanwan019

บ้านนี้ต้องเชื่อพี่เก้าเค้าครับ แกชั้นครูครับ ผมกำลังไล่เดินตามรอยป๋าเค้าอยู่คับ  Embarrassed Embarrassed
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)