Ads
 11:53:16 AM 24 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นี่คือ สุดยอดนม ในตำนานที่ผู้ชายตามหา "ป๊อปปี้ @ CHRISPY SPA"  (อ่าน 23357 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 08:27:11 PM 02 มีนาคม 2013 »

คริสปี้  สปา

บ้านเดี่ยวหลังใหญ่ในซอยคนมีอันจะกินย่านวิภาวดี

ค่ำคืนนี้ ผมมายืนเก้ ๆ กัง ๆ อยู่หน้าร้าน

พีอาร์สาวสวยคนหนึ่ง  เดินออกมายกมือไหว้เชิญถึงหน้าประตูรั้วอัลลอย

รอยยิ้มบนใบหน้าที่สวยเก๋  น้ำเสียงอ่อนหวานสุภาพ  เชื้อเชิญให้ผมนั่งลงบนโซฟาโอ่อ่ากลางบ้าน

น้ำท่ามาเสริฟ  พร้อมกับคำขอบคุณที่ผมมาเยือนเป็นลูกค้าใหม่

พีอาร์คนนี้แม้ไม่แต่งตัวสวยงาม  แม้ไม่แต่งหน้า  แต่มองแปร๊บเดียวก็รู้ว่า มะก่อนน่าจะได้รางวัลความงามจากบางเวทีแน่

5555  ผมมารู้ทีหลังว่าน้องพีอาร์เป็นใคร  ก็เลยถึงบางอ้อ

ตัดกลับมาเป้าหมายที่น้องพีอาร์แนะนำดีกว่า

น้อง ๆ นางฟ้าหลายคนเดินลงมาประชันโฉมให้ผมเลือกระยะใกล้  สวย ๆ ทั้งนั้น

แต่ผมเลือกคนนี้ครับ

น้องป๊อปปี้ 

เป้าหมายที่ต้องพุ่งชน
Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:34:15 PM 02 มีนาคม 2013 »

น้องป๊อปปี้  เป็นสาวน้อยวัยเพิ่งข้าม 20 ไปนิดเดียว

สูงเกิน 160  ผิวขาว เนียนละเอียด  ไม่มีรอยสักใด ๆ

น้องหน้าตาเรียกว่า น่ารัก  

น้องพูดจาสุภาพ  อ่อนหวาน  เอาอกเอาใจดี

เราอาบน้ำในห้องด้วยกัน  

ผมเครียดมาก ตั้งแต่น้องปลดบราเซียออก

ผมอยากบอกว่า  ขอเพียงแต่คุณคือ ผู้ชายแท้ ๆ

หน้าอก ของน้องคริสปี้  ทำให้ผู้ชายแท้ ๆ ทุกคนต้องเครียด

มันใหญ่  มันแน่นเปรี๊ยะ  ของแท้ ๆ ล้านเปอร์เซ็นต์

ทรงของหน้าอกคู่นี้  เรียกได้ว่า ต้องสวยที่สุดเป็นระดับตำนานได้แน่นอน

จุกนมหรือคับ  ไม่มีที่ติ  แม้สีจุกก็งดงาม  ไม่ชมพู แต่ น้ำตาลอ่อนเรื่อ ๆ

องค์ประกอบรูปร่างส่วนอื่น  เห็นแล้วกลืนน้ำลายเอื้อกครับ

ผมแทบจะปล้ำน้องป๊อปปี้ซะในห้องน้ำแล้ว  แต่อดใจไว้ก่อน  เด๋วน้องจาตกใจ

5555
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:45:22 PM 02 มีนาคม 2013 »

จากปลาที่ผมปล่อยให้เพื่อน ๆ ชมมะกี้

ถามจริง ๆ เคยเจอนมสวย ขนาดนี้ไหมคับ

5555

ผมยอมให้น้องป๊อปปี้นวดแค่แป๊บเดียว

บอกน้องว่า เราปล้ำกันเลยดีกว่า

แล้วผมก็ต้องเครียดเพิ่มอีกครั้ง

ลิ้นน้องป๊อปปี้  เลียผมกระจายตั้งแต่หลัง ยัน หน้า

ไอ้ผมนอนคว่ำ โดนเลียมาถึงหลังหูยังพอทน

แต่พอให้หันหน้าแล้วลิ้นน้องพรมใส่  นมสุดใหญ่และสุดแน่นจ่อตรงหน้า

แน่นอนครับ   ผมซดนมจากเต้าแบบหื่น ๆ กันไปเลย  กินกันแบบให้อิ่ม

เสียงซาวด์น้องป๊อปปี้กระหึ่มไปเลยหลังจากนั้น

แล้วผมก็ต้องเครียดอีกครั้ง

เมื่อน้องป๊อปฯ  อ้าขาออกเป็นรูปตัววี  โดยไม่มีกางเกงในแล้ว

โอย...  นี่มันคือ ถ้ำสวรรค์ในตำนานอีกแล้ว

อร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก   .....

wanwan004

ผมขอจบการบ้านเพียงเท่านี้

ไม่อยากเล่าต่อแล้ว

เดี๋ยวมันจะกลายเป็นนิยายเอวี ไปซะ

ขอบคุณ  ร้านคริสปี้สปา   ค่าคอร์สถอดหมด 2,200  ถูกมาก เมื่อเทียบกับนางฟ้าป๊อปปี้คนนี้
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:10:04 PM 02 มีนาคม 2013 »

นมเทพอีกคนแล้ว  Cry

ดีอาร์ชัย
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:31:42 PM 02 มีนาคม 2013 »

wanwan009 wanwan009  หนูกลัวข้างล่างมืดจัง
Lalonst_ผู้ชายสีดำ..
*

ความหื่น : 1

แค่คนบนพื้น ดิน ทราย..

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:29:36 AM 03 มีนาคม 2013 »

ไม่น่ามาอ่านตอนนี้เลย

การบ้านน่าลอกมากครับพี่เอ็บ แต่ชักอยากรู้ตอนจบอะครับ  Sad

ไม่รู้จะอธิบายยังไง..
Vampire
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 10:05:02 AM 03 มีนาคม 2013 »

ไม่น่ามาอ่านตอนนี้เลย

การบ้านน่าลอกมากครับพี่เอ็บ แต่ชักอยากรู้ตอนจบอะครับ  Sad

ไปเฉลยไว้แล้วที่ห้องวีไอพีค้าบ
Ka-Nom
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:38:41 AM 03 มีนาคม 2013 »

นมเทพฮะ  wanwan007
finding BEAUTY angle
I quit.
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:19:00 AM 04 มีนาคม 2013 »

นมสวยมว๊ากๆ ครับพี่ Ebby wanwan004

acheewin010
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #9 เมื่อ: 03:02:09 PM 05 มีนาคม 2013 »

เนินเขาและเนินหญ้า น่าท่องเที่ยวมากคับพี่เอ็บ  Cry

แบบนี้ ขอเจ๊...ลาพักร้อนดีกว่า
  wanwan011
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)