Ads
 04:46:55 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เคียวโกะ สาวแบ๊ว 4U  (อ่าน 18082 ครั้ง) A A A A
ihappy009
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:41:21 PM 10 มีนาคม 2013 »

ร้านนี้อยู่ในเป้าหมายผมมานานละครับ อยากจะเข้ามาทดลองใช้บริการดูบ้าง ติดที่มันไกลมากเลย เพราะบ้านผมยุโซน รามอินทรา ห่างไกลกานเหลือเกิน และแล้วในที่สุด ก้อมาจนได้คับ ประกอบกับมีโปโมชั่นที่สุดคุ้ม ยิ่งต้องลองมาพิสูจน์ใหญ่เลยคับ แต่ลองขับรถมาจิงๆ มะไกลอย่างที่คิดไว้คับ ขึ้นทางด่วนรามอินทรา วิ่งไปสุดทางด่วน แล้วเชื่อมด่วนดินแดงคาวคนอง วิ่งไปลงพระราม3 ไม่ถึง 10 นาทีก้อถึงร้านแล้วคับ พระราม3ซ.52 มาถึงร้านก้อเจอเจ้าของร้านสองคนต้อนรับเป็นอย่างดีคับ ให้ข้อมูลน้องได้หมดเปลือก วันนั้นน้อง มา 4 คนคับ ได้เหนตัวจิงๆ 3 คน อีกคนขึ้นงานคับ จนในที่สุด ก้อ ตัดสินใจเลือกน้อง เคียวโกะ คับ เพราะดูเนื้อตัวขาวเนียน แบ๊วๆดี อิอิ
   จากนั้น น้องก้อถือน้ำขิงพร้อมพาผมเดินขึ้นไปชั้น 4 เลยเดินเหนื่อยเลย แหะๆๆ
( อ้อผมบอกทางร้านขออาบน้ำ สองแบบเลยคับ)
ชั้น4 เป็นแบบอาบน้ำนอนอาบกันบนเตียงไปเลย นอนสบายๆให้น้องเอาเกลือสปาขัดผิวให้ แถมบอดี้ฟองสบู่ให้ด้วย เสียวแป๊บๆคับ
น้องอาบกับเราด้วยนะ b2b ให้ด้านหลังด้วย จากนั้นก้อชำระล้างสบู่ออก ละไปต่อกันที่ชั้นสามคับ
    ชั้น3 เป็นแบบอาบน้ำในตู้อาบน้ำระบบนวดผ่อนคลาย ติดตั้งใหม่ ให้ความรู้สึกไปอีกแบบ และมีระบบนวดตัวด้วยระบบน้ำ สนุกดีเหมือนกันมีน้ำพุ่งหลายทิศทางสนุกบันเทิงดีจิงปิดท้ายด้วยน้ำพุ่งออกจากด้านบนเหนือศรีษะเบาตัวเลยคับ
อ้อ..ข้ามขั้นตอนไปนิดนึง ก่อนที่ผมจะเข้าไปอาบน้ำในตู้ ผมได้ให้น้อง นอนนวดบนเตียงก่อนคับ นอนก้อ ตามขั้นตอนน้องไปเรื่อยๆๆๆครับ คือ นอนคว่ำใช้มือนวดไปทั่วตัวนวดด้วยเจลนูรู ลื่นดีจิงๆ นวดจากต้นลำคอถึงเท้า และเปลี่ยนจาก มือ มาใช้ท่า B2B เอาตัวน้องมานวดตัวเรา จากนั้นก้อพลิกหันหน้ามา นวดบอดี้เช่นเดิมทั้งมีลิ้นมาผสมการนวดด้วยคับ หันหน้ามาไม่เท่าไรแถมเจอ b2bด้วย ผมเลยบอกน้องว่า เพ่ขอไปก่อนนะยอมแพ้ในยกที่ 1 จากนั้นต่อ ยก 2 ก้อคล้ายยก 1 แต่ ยกนี้ผมบอกน้องว่า ขอเพ่ลุยบ้างคับ ลุยไปลุยมาก้อถึงเวลาที่น้องขอยอมแพ้บ้างคับ เราสองคนก้อไปที่หมายพร้อมๆกันคับ .. สักพักก้อเข้าตู้ไปอาบน้ำด้วยกัน น้องอาบให้ก่อน ต่อจากนั้น ก้อให้ผมได้นวดด้วยระบบตามดังกล่าวข้างต้นคับ
  อาบน้ำจบ ก้อขอน้ำถ่ายรูป น้อง บอกเขินไม่กล้าคับ เพื่อนๆเลยอดดูปลากรอบเลย ผมเลยเอาปลาร้านมาให้ดูพลางๆก่อน
ส่วนปลาจิงๆให้เพื่อนมาจับกันเองละกันคับ

สรุป โดยรวมคับ น้องเคียวโกะ นวด b2b 2200 บาท
  ผมมานวดก่อน 17.00 ได่ส่วลด 200 เหลือ 2000 บาทครับ
  ร้านเค๊า ใจดี ประทับตรา ในบัตรให้ 1 ดวงคับ ถ้าครบ 10 ดวงได้นวดฺ B2B ฟรี 1 ครั้งคับ (ไม่จำกัดเวลาด้วย)
  ผมส่งการบ้านครั้งนี้ ได้รับส่วนลด 500 บาท ใช้สำหรับนวด ครั้งต่อไปคับ
   คะแนน ภาพรวมน้องเคียวโกะ ผมให้ 8 ครับ (น้องคุยน้อยไปหน่อย แต่เนื้อตัวน้องและการบริการงานดีครับ)
   คะแนน ภาพรวมร้าน 4U  ผมให้ 8 ครับ ( เจ้าของร้านคุยเป็นกันเองดีครับ แต่เด็กมาน้อยไปหน่อย )
   คะแนน ภาพรวมรูปแบบการบริการนวด ผมให้ 9.5 เลยคับ เพราะหาร้านนวดกระปู๋แนวนี้ยากครับ
             นวดบอดี้ทูบอดี้ได้เต็มรูปแบบดีครับ ชอบๆๆๆ

wanwan012 wanwan003 wanwan005 wanwan019 wanwan016 wanwan002 wanwan013
ihappy009
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:43:03 PM 10 มีนาคม 2013 »

ภาพปลากรอบจากร้านครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:21:37 PM 11 มีนาคม 2013 »

น้องเคียวโกะน่ารักครับ   งานดีด้ัวย

การบ้านท่านอ่านเพลินดี  ผมชอบครับ
เดอะโบนันซ่า@รามคำแหง 21 โทร.096-8246145
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 02:59:07 AM 12 มีนาคม 2013 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะค๊ะ ทางร้านมอบส่วนลด500บาท สำหลับลูกค้าที่ส่งการบ้าน อย่าลืม กลับมาใช้ส่วนลดในครั้งถัดไปนะค๊ะ

The Bonanza Spa
บางกอกสแควร์ (จตุจักร พระราม3)
Tel : 093-6699289
Line ID : thebonanza
Open Daily 12:00 - 02:00
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)