Ads
 10:35:14 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านแนวใหม่ อ่านสบาย สไตล์คนหัดเที่ยว  (อ่าน 20842 ครั้ง) A A A A
Frontx
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 05:44:25 PM 11 มีนาคม 2013 »

เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา เนื่องด้วยสภาพอากาศที่ร้อนจัดและกิจวัตรประจำวันที่เคร่งเครียด
ทำให้ดึกดื่นคืนนั้นตัดสินใจออกไปหาใครมาช่วงแบ่งเบา  Embarrassed (เลี่ยนมาก 55+)
ก่อนออกเดินทางเนื่องจากเราเป็นมือใหม่ก็ต้องหาจุดหมายปลายทางให้เรียบร้อยก่อน
เลือกไปเลือกมาไปจบที่ 4U Spa พระราม3 ก็ทำการโทรไปตามเบอร์ที่ทิ้งไว้ทันที
ปลายสายรับพร้อมแจ้งรายชื่อผู้โชคดีทั้งสามท่านที่เหลืออยู่ แต่สะดุดกับชื่อๆหนึ่งที่คุ้นมากๆเวลาเปิดเวป "น้องเจนนี่"
ก็ติดต่อรอเจอน้องเวลาดีสามทุ่มตรง ไปถึงน้องๆที่ร้านบริการดีมากๆ หมายถึงPRชายหนุ่มทั้งสองท่านนะครับ พูดจาสุภาพแล้วก็ดูใส่ใจดี
พอไปถึงน้องก็ยืนรออยู่แล้ว ในรูปกับตัวจริงต่างกันนิดหน่อยครับตรงที่ตัวจริงดูผอมและตัวเล็กกว่า แลดูน่าอุ้ม wanwan016 แต่นอกจากนั้นก็ตามสรรพคุณครับ ขาวเนียน
 ก็เดินตามน้องขึ้นไปอย่างว่าง่าย เมื่อถึงห้องเราก็ได้คุยจูนคลื่นกันก่อนครับ น้องเฟรนลี่มากๆ เป็นกันเอง คุยแล้วสบายใจ (น้องสุภาพมากครับ)
จากนั้นก็เข้าไปอาบน้ำกัน ผมก็ยังเขินๆไม่ได้แตะต้องอะไรไปทั้งที่ในใจอยากจะ........เหลือเกิน wanwan006
ตัดกลับมาที่เตียง (เนื่องจากผมไม่ถนัดอธิบายอะไรแบบที่เพื่อนๆสมาชิกท่านอื่นพิมพ์กันนะครับ ก็คงบรรยายตามความรู้สึกผมละกัน)
น้องก็เริ่มจากบอดี้ข้างหลังก่อนครับ ตอนแรกก็ลื่นๆดีเหมือนไม่มีอะไร แต่พอเริ่มมีเซาท์ประกอบเท่านั้นแหละ ผมอยากจะหันหลังซะเดี๋ยวนั้นเลย wanwan007
แต่ผมก็อดใจต่อไปครับ แล้วหลังจากหันหน้ามาก็ตามสูตรครับ จากบนลงล่าง ยิ่งเห็นสรีระชัดๆแล้วมึนเลยทำอะไรไม่ถูก งดงามรามประติมากรรม (ขนาดนั้นเลย Cry)
ผมก็มีซุกซนบ้างตามประสา อยากจะบอกว่าน้องธรรมชาติมากครับ แฉะใช้ได้เลย
หลังจากนั้นน้องก็ปิดเกมด้วยท่าซ่อนกระบี่ หรือป่าวไม่รู้เห็นเค้าว่ากันอย่างนี้อะ ห้าๆๆ ผมก็ตัวลอยครับโดยรวมยังไม่ถึงครึ่งชม.เลย น้องแววด้วยว่าน้ำเยอะมาก ท่าทางจะอัดอั้น  wanwan003 น้องว่ามางี้ครั้งหน้าต้องกลับมาจัดให้อย่างสาสม
สรุปภาพรวม นวด - (ไม่ได้นวดเลย ห้าๆ)
               บอดี้ 8/10 ลื่นไหลครับ
              GF + บิ้วท 9/10
              รูปร่าง 9/10
ถ้ามาแบบสุภาพหน่อย ค่อยเป็นค่อยไป ยังไงกลับบ้านไปมีความสุขแน่นอนครับ
ปล. รายละเอียดผมคงไม่ได้ลงเยอะนะครับ เพราะยังไงสิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น และสิบตาเห็นไม่เท่าเอามือคลำ ลองไปโดนกันเองดีกว่าครับ  wanwan019
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:08:34 PM 11 มีนาคม 2013 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านอ่านสบาย ๆ สไตล์ผมชอบ  จิงใจดีมากคับ 

น้องเจนนี่  น่ารักเสมอ  งานดีเยี่ยมสุด ๆ  ใครพลาดเสียดายแทนแน่นอน
Frontx
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:32:46 AM 12 มีนาคม 2013 »

ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ และภาพปลากรอบครับ
ปล. ตอนแรกผมสงสัยมากว่าอะไรคือปลากรอบ นานมากกว่าจะเข้าใจ ห้าๆ
เดอะโบนันซ่า@รามคำแหง 21 โทร.096-8246145
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 02:54:50 AM 12 มีนาคม 2013 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะค๊ะ รอบหน้าอย่าลืมกลับมาใช้ส่วนลดการบ้าน 500 บาทนะค๊ะ

The Bonanza Spa
บางกอกสแควร์ (จตุจักร พระราม3)
Tel : 093-6699289
Line ID : thebonanza
Open Daily 12:00 - 02:00
Devil17
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:25:12 PM 12 มีนาคม 2013 »

อ่านแล้วคิดถึงทันที
สงสัยต้องไปจัดซ้ำซักหน่อย
Frontx
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:49:47 PM 12 มีนาคม 2013 »

อ่านแล้วคิดถึงทันที
สงสัยต้องไปจัดซ้ำซักหน่อย
จัดไปครับพี่  wanwan013
Frontx
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:50:54 PM 12 มีนาคม 2013 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะค๊ะ รอบหน้าอย่าลืมกลับมาใช้ส่วนลดการบ้าน 500 บาทนะค๊ะ
โอ้ว ขอบคุณมากครับ ในเร็ววันนี้เราคงได้เจอกันแน่นอนครับ ^^ wanwan002
popza1306
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:03:29 AM 07 กรกฎาคม 2013 »

ร้านนี่เข้าซอยพระราม 52 ไปลึกมั๊ยครับ
แท็ก: 4u spa พระราม3 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)