Ads
 02:24:13 AM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน แล้วคุณจะฝันถึงเธอ Dream @ Lolita  (อ่าน 18732 ครั้ง) A A A A
ลมละมุน
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 06:44:29 PM 15 มีนาคม 2013 »

:wanwan012:การบ้านฉบับแรกฮับ หลังจากเป็นนักอ่านเงามานานได้ใช้ id เพื่อนมาอ่าน ตอนนี้พึ่งเดินออกมาจาดlolita spa ตั้งใจแล้วว่าต้องส่งการบ้านให้เธอเลยสมัคร Id  มาใหม่เป็นของตัวเองเสียเลย
วันนี้มาทำภาระกิจกับเพื่อนที่ กทม เดินทางมาอย่างเหนื่อยจาก จังหวัดทางภาคอีสาน ได้ยินแว่วๆจากเพิ่อนว่าจะไปเที่ยว นกป ที่ เช็คอิน ผมกับเพื่อนไม่เคยเที่ยวทั้งคู่ ผมก็นึกว่ามันจะพูดเล่นเพราะเคยท้ามันไปหลายรอบแล้ว ตัวผมก็ไม่เคยนะ กะว่าจะไปถ้ามีเพื่อน

ภาระกิจผมเสร็จก่อนมันเลยกลับไปที่พักก่อนนอนหลับไปหนึ่งตื่น สักพักประมาน บ่ายสามกว่าก็ลองโทรหามันดูแล้บก็ได้ความว่ามันหนีไปเที่ยวคนเดียว!!!!!!!!!!
ตอนนั้นโกดมากเลยโทรไปด่ามันว่าทำไมไม่ชวนกันบ้าง ก็เลยโดนตอกกลับมาว่า "ฉันบอกคุณเพื่อนแล้วนะครับ"  ด้วยถ้อยคำและน้ำเสียงที่เป็นภาษาไทยโบราณ
ตกลงว่าตอนนี้ ในที่ทำงานเหลือแต่ผมคนเดียวที่ยังไม่เคย เลยยอมลดตัวลงขอความช่วยเหลือจากคุณมันเพราะมันหาข้อมูลมาดีและได้คำตอบว่า

ไปเที่ยวที่ lolita สิใกล้บ้านคุณเพื่อน(ภาษาไทยโบราณ อีกแล้ว) และมันก็วางสายไปเพื่อไปเดินเล่นต่อโดนไม่ยอมเล่าเรื่องราวการไปผจญ ของมันให้ไปอ่านเอง
ผมจึงอาสัยความหื่น+ความที่ไม่อยากเป็นคนเดียวที่ไม่เคยเที่ยวเดินทางไปโลลิต้าตามลำพัง

ไม่รู้พวกพี่ๆที่เก๋าประสปการณ์จะเคยเป็นแบบผมไหม ว่ายิ่งใกล้สถานที่เที่ยวมากเท่าไรใจก็ตื่นเต้นเท่านั้น พอลงรถไฟฟ้าปุ๊บ ฝนก็ตกปั๊บ แต่มันหยุดผมไม่ได้หรอก
หึๆ wanwan007

ตลอดการเดินทางหลังจากลงจากรถไฟฟ้ามาเต็มไปด้วยสายฝนอันโปรยปราย ผมก็เดินๆ หลบฝนบ้างแต่ก็บุกไปต่อเรื่อยๆจนกระทั่งถึงที่หมาย
แต่เอ๋.....เงียบสนิทประตูปิดมิดชิด มีรองเท้าด้านหน้าแค่ 5 คู่เป็นของผู้หญิง ใจก็แป้ว คิดในใจ   เรือหายแล้ว  ปิดป่าวหว่า

เลยหยิบมือถือตัวเองที่ไม่ใช่เครื่องนี้ลองโทรดู 02-xxx-xxx .... ไม่ติด....... เรือผมหายอีกครั้งแล้วครับ
ยังมีอีกเบอร์ (ให้กำลังใจตัวเอง) 08x-xxx-xxxx .....ตู๊ดๆ ......ติดแล้ว  Cry

"สวัสดีครับวันนี้ร้านเปิดมั้ยครับ" ผมถามไปอย่างกล้าๆกลัว ๆ กับคำตอบ แล้วก็มีเสียงสวรรค์จากสาวน้อยคนนึง
ตอบให้ผมชื่นใจว่าเปิดค่ะ มีน้อง บลาๆๆๆๆๆๆ นาทีนั้นผมไม่สนใจฟังแล้ว บุกเข้าไปโลด ทราบชื่อภายหลังว่า
เธอคือแม่หญิงคาราเมล

"จองน้องไว้มั้ยคะ"คำถามแรกที่ผมได้ยินหลังจากเดินเข้าไปแล้ว" ไม่ได้จองครับพึ่งเคยมาที่นี่ครั้งแรก ไม่สิ พึ่งเคยเที่ยวครั้งแรกครับ"
ผมรวบรวมความกล้าตอบความจริงออกไป  ไม่รู้ว่าผมรู้สึกไปเองหรือเปล่าว่าผมเห็นรอยยิ้มแปลกๆจากน้องคาราเลยและ พี่ pr หญิงคนนั้นหรือไม่
แต่ไม่เป็นไร ผมคนบ้านนอกซื่อๆ เรื่องไม่เคนเที่ยวเป็นเรื่องจริง แล้วพี่ pr ก็เรียกน้องๆมาให้ผมดู

ตอนนั้นผมเหมือนต้องมนต์อะไรสักอย่าง นั่งเอ๋อแดกเลือกไม่ถูกได้แต่ ครับ ครับ ๆๆๆ จนหัวมาลงที่เธอน้อง"ดรีม" ผมมารอน้องอยู่หน้าบันไดอย่าง งงๆ
เหลียวมองลงไปด้านล่างเห็นกำลังตั้งวงกินข้าวกันอยู่ซวยแล้ว มากวนเวลาเค้ากินข้าวกัน จะโดนโกดไหมนะ น้องดรีมตะโกนขึ้นมาว่ารอสักครู่นะคะ แล้วก็เดิน
ขึ้นมา และเดินนำผมขึ้นไปบนห้อง
ลมละมุน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 07:15:16 PM 15 มีนาคม 2013 »

:wanwan004:ตอนนี้ผมมาเจอกับเพื่อนแล้วที่สยาม ดูมันสดใสขึ้นสงสัยไปเจอเรื่องดีๆมาแน่ๆ แลแล้วผมก็แย่งมือถือมันมาส่งการบ้านก่อนแล้วบอกมันว่าเพราะเดี๋ยวผม
ไม่มีเครื่องใช้ โทรสับผมเป็น sumsung hero มันเลยยอม ต่อกันเลยครับ

ผมเดินตามเธอขึ้นไปรัหว่างเดินก็คิดทบทวน แล้วก็นึกได้ว่าเคยอ่านการบ้านของเธอมาด้วยแต่ที่จำตอนแรกไม่ได้เพราะในการบ้านมันเบลอหน้าของเธอ
น้องดรีมคงสังเกตุเห็นว่าผมเดินช้าๆ เลยถามด้วยความเป็นห่วง"พี่ตื่นเต้นเหรอครับ" ผมได้ยินดังนั้นเลยตอบไปว่า "ครับ" เธอก็ขำแล้วเดินนำไปจนถึงห้อง

พอเข้าห้องแล้วก็คุยแนะนำตัวกันสักพัก เธอก็ชวนผมเข้าไปอาบนำ้ ผมก็ตามเข้าไปแต่โดนดี ตั้งแต่เกิดมานอกจากพ่อและแม่ที่อาบน้ำให้ผมตอนเด็กแล้ว
ยังไม่เคยโดนใครอาบน้ำให้เลย ผมไม่รู้หรอกนะว่าอาบดี หรือไม่ดีของคนอื่นที่ไปเที่ยวยังไงแต่ของผมที่โดนเธออาบให้นั้นรู้สึกดีเป็นอย่างมาก
จนอธิบายเป็นคำพูดไม่ถูก ขณะที่ผมพิมพ์อยู่นี้ เพื่อนๆ เก่าที่ทำงานในกรุงเทพ กำลังนั่งทานข้าวและสอบสวนผมกับเพื่อนอีกคนอยู่ และเล่าเรื่องของตัวเองต่างๆ นาๆ
แต่ผมไม่สนใจหรอก นานาจิตตัง

และแล้วก็อาบน้ำเสร็จ เจ้า ลมน้อยของผมกำลังสะลำสะลือเพราะถูกปลุกจากมือที่ไม่คุ้นเคย และไม่ถูกมือใครมานานแล้วตั้งแต่ผมเลิดกับแฟนเพราะละครเรื่องนึงที่จบไปนาน
มากแล้ว พูดแล้วก็หงุดหงิดเพราะมันทำให้อาชีพผมถูกมองอย่างเสียหายว่าเป็นพวกเจ้าชู้ทุกคน จริงๆ ไม่ได้เป็นแบบนั้น ยกตัวอย่างเช่นเพื่อนผมล่ะใช่เลย มันไม่เคย
ไปยุ่งกับ หญิงคนไหน เลยจนแฟนมันจากไป พึ่งมาใจแตกก็วันเดียวกับผมนี่ล่ะ wanwan024

นอกเรื่องไปเยอะต่อๆ

น้องดรีมให้ผมนอนรอบนเตียง "นอนคว่ำนะคะ" แล้วเธอก็เข้าห้องไปล้างตัวอีกครั้ง ผมที่รอกำลังจะหลับ เหลือบไปเห็น
ดรีมน้อยเข้า "แแม่เจ้า.......สวยมากมายตกแต่งได้อย่างมีระเบียบ" จนเธอทักออกมา "พี่อายเหรอคะ" ผมตอบไปอย่างหน้าด้านว่า "ใช่ครับ" แล้วก็เอาหน้าฟุบหลบบนหมอน
ความรู้สึกผมบอกว่า มีอะไรพยายามแทรกมาตรงขาทั้งสองข้าง น้องดรีมนั่นเองครับ เธอมานั่งอยู่ตรงกลางโดยใช้ตัวเธอแหกขาผมออก แม่เจ้า.....อายที่สุดในชีวิต

ลมละมุน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:25:16 PM 15 มีนาคม 2013 »

มาต่อๆ

ผมที่นอนคว่ำอยู่รู้สึกเย็นหลังมากๆ เพราะมีอะไรเปียกๆ มาอยู่บนหลัง หลายท่านคงเดาออกแล้ว เจลนั่นเอง จากนั้นก้นของผมที่ไม่เคยโดนใครละเลงแม้กระทั่ง
อดีตแฟนก็โดนน้องดรีมลุกล้ำอธิปไตยจนผมเสียวตัวเกรง สักพักจากมีก็เปลี่ยนเป็นอย่างอื่น ขอบคุณน้องดรีม ขอบคุณคอร์ส B2B แม่เจ้าสุขกายสบายใจ

และแล้วเธอก็ให้ผมนอนหงาย น้องดรีมหันสาทักทาย เจ้าลมน้อยอีกครั้ง
ลมละมุน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:23:03 PM 15 มีนาคม 2013 »

ต่อๆ

แม่เจ้าเธอเริ่มจู๋โจมผมด้วยร่างกายเธอโดยเฉพาะดรีมน้อยที่มาทักทาย เจ้าลมน้อยอย่างเป็นมิตร  สาระพัดท่าที่เธอใช้ออกมาทำให้ผมเสียวตัวเกรงจน
ปมต้องชะโงกหน้าขึ้นมาดู "ไม่ต้องกลัวมันจะหลุดเข้าไปหรอกค่ะ" เธอบอกอย่างยิ้มๆ ผมตอบสวนไปทันใด "เปล่าครับผมเสียว" ตอนนี้ผมเสียวมากจนเริ่มเปลี่ยน
ความเสียวเป็นความหื่น เลยบอกน้องดรีมไปตรงๆว่า ขอดูชัดๆใด้มั้ยขณะที่เธอกำลังโหลด cd ด้วยปากของเธอ "อยากเห็นหรอ" เธอตอบอย่างยิ้มๆ แต่ก็ยังไม่ให้ผมดู
อยู่ดีแต่ก็ขยับตัวเข้ามาใกล้ขึ้น จนเป้าหมายที่ผมต้องการมาอยู่ใกล้ๆ

ผมใช้ความหน้าด้านบวกความหื่น "ผมไม่ไหวแล้วขอจับเลยได้มั้ยครับ" คำอ้อนวอนครั้งนี้ของผมได้ผล เธอตกลง ปมเอื้อมมือไปจับก้นเธอทันที "หมับ" เสียงมือของผม
ตระคุบลงบนแก้มก้นข้างซ้ายของน้องดรีมที่กำลังล่อตาล่อใจผมอยู่อย่างแม่นยำ การได้จับก้นสาวสวย นี่มีความสุขจริงๆ

แต่แล้วความสุขของผมก็มีได้ไม่นาน น้องดรีมจับมือของผมที่กำลงลูบไล้ก้นของเธออยางมีความสุขอยู่นั้นไปจับมี่ดรีมน้อย "พี่ไม่ต้องอายนะคะอยากจะจับดรีมน้อยก็จับไปตรงๆ
เลยค่ะ" เอ่อน้องเรีมครับผมไปถูกเป้าหมมายแล้วครับแต่กลัวน้องเค้าจะเสียหน้า ก็เลยเลยตามเลย Tongue

เราผลัดกันสู้รบ นับ รุก กันสักพัก ระหว่างนั้นก็พูดคุยกันไปเรื่อยเปื่อยจนน้องหลุดปากมาว่าชอบโดนเลีย เท่านั้นล่ะครับ ผมก็จับน้องเค้าสลับหน้าที่ทันที
 ทุกวิชาที่ผมเคยใช้กับอดีตแฟน ถูกงั้ดออกมาใช้จนหมดจนน้องเสร็จไปเลยทีเดียว หลังจากนั้นก็ได้ปลตอบรับอันดีเยี่ยมน้องทอนกระจาย เต็มที่จริง เพลิน
กันไปเหลือบไปดูเวลา อ๊าก เหลืออีกแค่ 5 นาทีหมดเลย ผมยังไม่เสร็จเลย แต่ตลอดเวลาน้องสามารถทำให้ผมก้นลอยได้ตลอดเวลา เป็นประสบการที่ผมไม่เคยได้
รับจากแฟนมาก่อน น้องทำดีที่สุดแล้วจนผมต้องบอกให้น้องพอเถอะเพราะผมสังเกตุแล้วล่ะว่าน้องเมื่อยแล้ว กะจะต่อ ชม. ที่สองก็เกรงใจเพราะนึกขึ้นได้ว่าตอน
ขึ้นมาพวกน้องๆ กำลังตั้งวงกินข้าวอยู่ ความเกรงใจก็ถาโถมเข้ามา wanwan009  น้องก็บอกว่าน้องยังไหว แต่ผมยังรู้สึกผิดอยู่จึงบอกน้องว่าคราวหน้ามา กทม
ผมจะกลับมาแก้มือใหม่

สรุปผมไม่เสร็จแต่น้องเสร็จผมภูมิใจ
ให้คะแนน
gf 10/10 เพราะผมพอใจ
ไฟหน้า 10/10 เพราะผมพอใจ
งานบิ้ว 10/10 เพราะผมพอใจ
ดรีมน้อย 10/10 เพราะผมพอใจ
และก้น 2/10 เพราะผมได้จับนิดเดียวทั้งที่เป็นเป้าหมาย (ผมล้อเล่นนะครับ)

สุดท้ายนี้แม้ผมจะไม่เสร็จ แต่ความสุขที่ผมได้วันนี้คุ้มค่ามากมาย และถึงเพื่อนอีกคน ที่คงจะได้ปั่นกานบ้านช้าเพราะผมแย่งเครื่องมาพิมพ์ส่งก่อน
จนแบ็ตมือถือมันเกือบหมด ขอบใจมากนะ wanwan017

และขอขอบคุณผู้อ่าทุกท่าน ครางหน้าจะเตรียมตัวใหม่ให้ดีกว่านี้ จะพยายมอ้อนขอถ่ายปลากรอบมาส่งให้ได้ครับ
 สวัสดี
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:10:45 PM 15 มีนาคม 2013 »

แม่เจ้าเธอเริ่มจู๋โจมผมด้วยร่างกายเธอโดยเฉพาะดรีมน้อยที่มาทักทาย เจ้าลมน้อยอย่างเป็นมิตร  สาระพัดท่าที่เธอใช้ออกมาทำให้ผมเสียวตัวเกรงจน
ปมต้องชะโงกหน้าขึ้นมาดู "ไม่ต้องกลัวมันจะหลุดเข้าไปหรอกค่ะ"

ถ้าเป็นตุ๊กแกจะตอบว่า หลุดเข้าไปไม่กลัวคับ กลัวจะดึงกลับไม่ออกมากกว่า Cry

ws1234
*

ความหื่น : 1

ยักษ์ใหญ่ ใจดี

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:36:26 PM 15 มีนาคม 2013 »

ตอนที่รวมกลุ่มทานข้าวกัน มันเล่าได้เยอะกว่านี้ครับพี่ตุ๊กแก สรุปแล้ว เพื่อนผมคนนี้เค้าได้ทอนกระจายครับผมว่าคุ้มดันะครับ เพียวแต่มันไม่มีน้ำยาเอง เอิ๊กๆ wanwan004

เขาบอกให้ฉันนั้นเลิกหลง เขาบอกให้ฉันหยุดลุ่มหลง หยุดความรัก ความสับสน ความพร่ำเพ้อ
เขาบอกให้ฉันนั้นลองมองที่กระจก พิจารณา คิดให้ตกกับภาพที่ฉันได้เจอ
ว่าจริงๆ แล้วฉันควรแอบรักเธอต่อไปจริงๆ เหรอ
hierror
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 06:57:29 PM 20 มีนาคม 2013 »

น้องดรีมมม   Embarrassed
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)