Ads
 07:27:42 PM 23 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจอนางฟ้าแบบ งง ๆ พารา@โลลิ  (อ่าน 20061 ครั้ง) A A A A
สิงโตน้อย
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:25:38 AM 11 เมษายน 2013 »

วานซืน นอนเหงา ๆ โทรหาเพื่อนแนะนำร้านนวดหน่อย   เน้นใกล้บ้าน งานด่วนรีบไปรีบกลับ เมียดุ  wanwan014
เพื่อนให้เบอร์มา  บอกอยู่แถวศาลาแดง  แนะนำเวปนี้มา บอกไปศึกษา  เอง   ไอ้เวง!!!  wanwan010  

สมัครเสร็จ  ว่าจะดูรูปสักหน่อย  เมียโทรตาม wanwan014

เป็นอันว่าอด  Lips Sealed

เมื่อวานเอาใหม่  งานยุ่งสุด ๆ เลิกงานแทบพุ่งออกจากร้าน  แต่ไม่ประมาท เข้าเวปอีกครั้ง  โทรไปหาก่อน  
a: ฮัลโหล  โลลิต้าครับ
นิชคุน : พี่ ๆ มีน้องว่างไม๊  
a: มีครับ  มี  น้อง a น้อง b น้อง c น้อง d .......น้อง z
นิชคุน : (เวรละ  เพื่อนเวง แนะนำร้านไรว้า มีแต่น้องว่าง  บอกชื่อน้องมาซะเยอะ  กรูจะจำได้ไม๊วะเนี่ย)  
a: ตกลงจองน้องคนไหนไม๊ครับ
นิชคุน : (เอาวะ  ชื่อแรกนี่หล่ะ  คุ้นสุด ๆ ละ)  ธารา ครับ  
a: ธารา???  
a: พารา หรือเปล่า  Tongue
นิชคุน : (ชิบหาย wanwan014 ปล่อยไก่ตั้งแต่เริ่ม)    ครับ   รอบ6โมงว่างไม๊  
a: ว่างครับ  1800 นะครับ   wanwan011
นิชคุน : OK (เม้มเงินเมียมาเยอะ)    wanwan002

ร่อนมอไซด์มาถึง  

หน้าปากซอยมีป้ายร้าน นวด for men  wanwan009
ซวยละกรู   โดนเพื่อนหลอกเปล่าวะ Sad

เข้ามาในซอย  อ้อ  มีชื่อร้านโลลิต้า  บันไดมีรองเท้าสตรี เยอะกว่าชาย  wanwan012

เปิดประตูปุ๊บ  นี่กรูหลุดมาโลกไหนนี่  wanwan009    ข้างนอกนึกว่าสลัม  wanwan007   ข้างในเหมือน รร 5 ดาว  wanwan020

นิชคุน : พี่ครับ ผมนิชคุน ที่จองไว้  รอบ 6 โมง
a: อ้อ  

สักพัก สาวหน้าหวาน ขาว ๆ ตัวเล็ก ๆ เดินมา     (ชิบหาย wanwan009 พรากผู้เยาว์เปล่าวะกู)

*** ขอนุยาดเพิ่มปลาครับ *** wanwan019
สิงโตน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:44:50 AM 11 เมษายน 2013 »

ตัดมาในห้อง

เปิดเข้าไป เจอเตียงและอ่างขนาดใหญ่    (นี่กูจะได้นอนในอ่างนี้กะน้องหรือนี่   Cry)

ปฐมบท
นั่งที่เตียง  คุยเล่น  Tongue (เอ่อน้องครับ พี่รีบ)   
น้องคุยสนุกดี  น่ารัก ยิ้มเก่ง  แต่ดูแล้วผอม ๆ เลยถามว่า
นิชคุน : น้อง ๆ คนมาเที่ยวเยอะไม๊  2 รอบได้ยัง
พารา : พี่คนที่ 7 แล้วค่ะ   รอบ ทุ่มนึง มีอีกคน  วันนี้คงพอแค่ 8
นิชคุน :  wanwan031
พารา : พี่รู้ไม๊ว่า รอบหนู 1800 นะ
นิชคุน : รู้ดิ 
พารา : แพงที่สุดในนี้แล้วนะ  นู๋ เป็นดาว
นิชคุน :  Shocked (โม้เปล่าวะ   ตัดผอม ๆ แห้งๆ  แค่หน้าเนียน  แค่ตาหวาน แค่น่ารัก......ชักเยอะแล้วแฮะ)
พารา : แล้วพี่เลือกหนูได้ยังไง
นิชคุน : ชื่อจำง่าย แถมเป็นชื่อแรกที่พี่เขาบอก  เลยจำได้ (ไม่อยากบอก  กุจำเป็นธารา ด้วยซ้ำ)
พารา :  Sad  (ไอ้บ้าาาาา)

ตลอดเวลาที่คุย น้องพยายาม ลวนลามผม  เดี๋ยวก็จับมือ เดี๋ยวก็ โอบหลัง
 wanwan009   (น้องครับ ไหนบอกว่ารอบที่ 7  นี่กูหล่อขนาดนิชคุนจริง ๆ หรือนี่)

Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:53:47 AM 11 เมษายน 2013 »

น้องธารา

wanwan004

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
สิงโตน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:25:07 AM 11 เมษายน 2013 »

จากนั้นก็ค่อย ๆ ถอดผ้า   
เราก็พยายามยามมอง  ว่าน้องเขาโม้หรือเปล่า 

หันมาแว๊บ ๆ  ตกใจ   wanwan009
ใครเอาลิปสติก สีชมพู ไปวาดที่ หลอดไฟน้องเล่น   กินเข้าไปจะเป็นไรไม๊นี่ 

ขนาดแคลเซี่ยม ถ้าเทียบกับขนาดตัว ถือว่าใหญ่เกินตัว  Cry

ตัดมาเข้าห้องน้ำ 
น้องเอาใจใส่ดีมาก  ใช้หลังมือทดสอบว่าน้ำร้อนไปไม๊  ไข่เราจะสุก หรือเปล่า  Embarrassed
และแล้วเวลาตะกายกำแพงก็มาถึง 

น้องถูตัวเราด้วยสบู่ ไล่ตั้งแต่คอ ลง มา ถึง ดอ  จับ ไข่้น้อยเราเล่น ถูกเพลินเกินห้ามใจ  ล้วงลึกถึงซอกในสุดของชายหนุ่ม
จากนั้นให้หันหลังแล้ว ใช้แคลเซียม รสสตอร์เบอรี่ถู  เสียวจนแทบยืนไม่อยู่  ดีมีผนังให้เราเกาะ 

แต่กระนั้น  น้องยังตามมา ใช้แคลเซี่ยมถูอีก  สลับกับ ล้วงไข่  โอย!!!!   wanwan006   เสียวเหลือเกิน

สิงโตน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:25:17 PM 11 เมษายน 2013 »

อ่านการบ้านแล้วขำมากๆเลยค่ะ พี่นิชคุณเป็นคนมีความสามารถมากค่ะ ที่เขียนให้คนอ่านตลกได้ พาราอ่านแล้วยังขำไม่หยุดเลย 555  wanwan019

จะรออ่านจนจบนะคะ พี่นิชคุณ

Cry เย้ สาวสวยมาตอบกระทู้ด้วย  ดีใจจัง
sexkapoo i love
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:27:23 PM 11 เมษายน 2013 »

อ่านการบ้านแล้วขำมากๆเลยค่ะ พี่นิชคุณเป็นคนมีความสามารถมากค่ะ ที่เขียนให้คนอ่านตลกได้ พาราอ่านแล้วยังขำไม่หยุดเลย 555  wanwan019

จะรออ่านจนจบนะคะ พี่นิชคุณ

Cry เย้ สาวสวยมาตอบกระทู้ด้วย  ดีใจจัง

การบ้านมีต่ออีกไหมครับ กำลังสนุก  wanwan019 wanwan019 wanwan019
สิงโตน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:37:19 PM 11 เมษายน 2013 »

ตัดฉากมา ขึ้นเตียง 

นอนคว่ำหน้าตามหลักสากล  น้องเริ่มนวดให้  กำลังเมื่อย ๆ เลย  เลยให้น้องนวด 
ยิ่งนวดยิ่งเมื่อย   เพราะเอาแต่มือไคว้หลัง  มัวแต่จะจับก้นน้องเขา   Embarrassed

งานนวดเหมือนปูไต่  นวดแล้วไม่ได้คลายเมื่อย  ยิ่งนวดยิ่งสยิวกิ้ว  นวดไป  นมนาบไป  แอบมางับหูเราบ้าง  ขนลุกชูชันเลย 

จากนั้นมานอนหงายหน้า เจอ สตอเบอรี่อย่างจัง  เลยขอน้องเขาจับ  น้องใจดีให้จับ  นิ่มมากมาย  แต่ที่แปลกคือ หัวนอมอ น้อง นุ่มมาก 
หรือว่าเราประสบการณ์น้อยหว่า

แต่ต้องขอบคุณน้องอย่างมาก  เราเป็นคนเสร็จยาก  น้องเขาก็พยายามเต็มที่เลย  พยายามจนหน้าแดง หัวฟู  ประทับใจสุด ๆ 

งานนัวเนีย ไซด์คอ เลียนม ทำได้ลื่นไหล  เหมือนภรรยาที่บ้านเลย  น้องลงต่ำช่วยเราด้านล่าง  ก็เสียวอยู่ 
ท่าต่าง ๆ เสมือนจริง   (เที่ยวมาน้อย อ่านน้อย  จำศัพท์ไม่ค่อยจะได้ ไม่ขอบรรยายละกัน)   

สรุปงานละกัน 

ความพยายาม   ผมชอบนะ  ให้  10 เต็ม
ความน่ารัก     ผมให้ 8
ความเป็นมิตร  ผมให้ 10   มีตอนท้ายอาจจะเหนื่อย 

ก็ขอจบ การบ้านครั้งแรกแต่เพียงเท่านี้นะครับ   

ปล. อยากได้รูปน้องเขาเหมือนกันนะ   แต่  เซนเซอร์ไม่เป็น  เลยไม่ขอดีกว่า 
เก็บความประทับใจไว้ในใจก็พอ
   wanwan017
tony jew (105)
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:45:49 PM 11 เมษายน 2013 »

เขียนใด้น่าอ่านมากครับ  wanwan017

ลุ้นจนตัวโก่งกว่าจะจบเล่นเอาเหนื่อยเลย
wanwan019

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)