Ads
 02:00:12 AM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โยอิ @ โฟยูสปา.... ความมันส์ไร้ปราณี  (อ่าน 20573 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 01:32:39 AM 18 เมษายน 2013 »

กิตติศัพท์  น้องโยอิ  ร้่ำลือมานาน ตั้งแต่อยู่ย่านฝั่งธนฯ

แล้ววันนี้  น้องก็มาประจำการอยู่ใกล้เข้ามามาก  ที่ ร้านโฟยู พระรามสาม

ร้านเดิมของน้อง  ถือ เป็นร้านแรกที่ผมเที่ยวนวดกระปู๋

ผมอยากเรียกว่า เป็นสำนักนินจาหญิงไร้ปราณี

ส้มจี๊ด.... ยูริ .....ฮารุ    สามชื่อจากสำนักนี้  ฝีมือไร้เทียมทาน งานไฟเตอร์แบบเรียกว่า ตายดีกว่าถอย

สามนินจาหญิงระดับพระกาฬนี้  เล่นงานผมถึงขั้นปวดเอวตลอดคืนมาแล้ว  เพราะผมก็ไม่ถอยเช่นกัน  กาบองบินไร้ตา 555

โยอิ  คือ ศิษย์รุ่นน้อง

แน่นอน  สำนักนี้ ไม่ธรรมดาแน่นอน   ค่ำคืนนี้  จึงถึงเวลาที่ต้องปะทะกัน
Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:44:28 AM 18 เมษายน 2013 »

น้องโยอิ  เป็นสาวน้อยร่างเล็ก ๆ  ที่ดูแล้วไม่น่ามีพิษสงอะไร

น้องควงแขนผมขึ้นไปห้องอย่างน่ารัก  ยิ้มแย้ม  เอาใจใส่

น้องบอกว่า  มีแขกโทรมาจองทุกวัน  อย่างต่ำ ๆ ก็ ห้ารอบ

ผมนึกได้เลยว่า  งานน้องโยอิ ต้องดึงดูดใจแน่นอน

แต่ว่า ...  งานอะไรหล่ะ 

เริ่มต้นกับความรู้สึกเสียวที่แตกต่าง ในตู้อาบน้ำ

น้องบอกว่า  อายจัง  ขอจัดบอดี้แบบนิดนึงพอนะพี่

แล้วผมก็เจอท่ายกขา  มือน้องที่ชุ่มไปด้วยฟองสบู่แสนลื่น ปั่นไปทั่วทั้งไข่และกาบอง

เน้นจุดตายคือ หมุนวนรอบหัวกาบอง 

ทำไมผมจะจำไม่ได้  นี่แหล่ะ หนึ่งในไม้ตาย ที่ผมโดนทั้ง ยูริ และ ฮารุ  เล่นงานผม

เสียวโคตรครับ   ถ้าไม่มีพลังลมปราณที่แข็งแกร่ง  รับรองแตกตั้งแต่ท่านี้แล้ว

แต่น้องโยอิ  เล่นงานต่อ

เนื่องจากเธอมีของดี เหมือนกับ น้องยูริ  คือ  หน้าอกขนาด 36 นิ้ว  โมมา แต่ดูดีครับ  จึงมิเป็นปัญหาทางใจใด ๆ

ท่าไม้่ตายที่สอง คือ เอากาบองพาดใส่ร่องอก แล้วรูด ๆ ๆ ๆ  ตามด้วย นมสองเต้าเขย่าทั่วตัวผมแล้ว

ทุกอย่างเกิดขึ้นอย่างต่อเนื่อง   แต่ผมยังคงทนได้  แต่กลั้นแทบตาย  ....  อูย   ดีที่ทนไหวนะ  กะจะจัดซะในตู้อาบน้ำแล้ว  wanwan004
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:01:45 AM 18 เมษายน 2013 »

แล้วผมก็หลุดรอดได้มานอนอยู่บนเตียง

กาบองผมมันแข็งไม่ยอมตกแล้ว  จากสองท่าไม้ตายน้องโยอิ

น้องปิดปากหัวเราะคิก  บอกว่า คงไม่นวดแล้วสินะพี่  งั้นนู๋จัดการเลยดีไหม

ทันใจ.... ไม่ต้องขอ.....ไม่ต้องต่อรอง  

ซีดีที่เตรียมมาได้ใช้ทันที ด้วยมือนุ่ม ๆ ที่แผ่วเบา  ตามมาด้วยปากจิ้มลิ้ม ที่มารู้ทีหลังว่า มันทรงพลังยิ่งนัก

มหาเวทย์ดูดดาวระดับ 9  คือ ไม้ตายท่าต่อมาของค่ายสำนักนินจาไร้ปราณีนี้

ผมนอนทำสมาธินับลูกแกะกระโดดข้ามรั้วไปเรื่อย ๆ อย่างไม่ใยดี

ตัวที่หนึ่ง ...  ตัวที่สอง.... ตัวที่สาม................

หน้าเริ่มมืด  ลูกแกะเริ่มมองไม่เห็น   ลิ้นที่ตวัดอย่างรุนแรง กับ พลังดูดดาวที่เร่งเร้ารุนแรงขึ้นเรื่อย ๆ

สองเต้าใหญ่โต  มันลอยเข้ามาในสมองแทนลูกแกะ

ผมพยายามไขว่คว้า  จะผลักน้องออก  แต่น้องกลับ จับมือผมไปที่โคกนูนของเธอ

ตายแล้วกรู.....  จับโดนน้ำอะไรแฉะไปหมด

แล้วน้องโยอิ ก็ปล่อยกาบองผม ให้เป็นอิสระ

เธอข้ามตัวผมไป  คลานไปที่หัวเตียง  

สองมือเธอเกาะหัวเตียงไม้ไว้   แล้วโก่งตรูดขาว ๆ  อะไร ๆ ที่ตรงกลางมันนูนออกมา

เธอเหลียวหน้ามา  ทำตาเซ็กส์ใส่ผม  พร้อมร้องเสียงครวญครางที่น่าสะพรึง

ผมมองเห็นร่องนูนนั้นเต็มไปด้วยน้ำฉ่ำแฉะไปหมด

นี่คงเป็นท่าไม้ตายท่าที่สี่

ผมคงไม่สามารถชนะ นินจาหญิงสำนักนี้ได้  

แพ้ ก็ แพ้  ...   เหลือขุนเขาไว้ใยไร้ฟืนไฟ

อย่างมาก ก็ กลับมาล้างแค้น กับ น้องฮารุ  ก็ได้วะ

คิดได้ดังนั้น   ผมจึงตัดสินใจ  รวบรวมพลังลมปราณทั้งหมดที่มี

มันคงพอใช้ต่อสู้ได้ราวยี่สิบห้านาทีที่ยังเหลืออยู่ให้ได้

"ซ๊วบ"   wanwan019

แล้วศึกครั้งนี้ก็จบลง  ผมหยิบเงินทิปให้น้องตามมาตราฐาน   wanwan031
poosanook
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:23:14 AM 18 เมษายน 2013 »

อ่านการบ้านนี้คนเดียวไปซักพักมารู้สึกตัวอีกทีรู้สึกเหมือนอยู่สองคน
 wanwan007
ที่แท้ปูน้อยผงกหัวขึ้นมาอ่านด้วยนี่เอง
 wanwan019
ขอบคุณครับพี่บี้การบ้านละเอียดเห็นภาพตามจนปูน้อยหิวขึ้นมาทันที
ปลากรอบก็สวยยั่วยวนใจเป็นยิ่งนัก
 wanwan017
การบ้านนี้หากไม่ลอกพรุ่งนี้จะคุยกับเค้า
ไม่รู้เรื่อง
 wanwan014
เรียว เล็ก น่ารัก
Validate Member
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:27:30 AM 18 เมษายน 2013 »

อ่านแล้วก็ทำใจ  เรียวแก่แล้ว  คงสู้แบบนี้ไม่ไหว  ขอแค่อ่านอย่างเดียวละกัน  ไม่กล้าลอกอะ  กัวหัวใจวายยย wanwan009 wanwan009
finding BEAUTY angle
I quit.
Validate Member
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:44:23 AM 18 เมษายน 2013 »

ของดีไปอยู่ซะไกลเลยครับ...

Vampire
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:17:11 PM 20 เมษายน 2013 »

อ่านแล้วก็ทำใจ  เรียวแก่แล้ว  คงสู้แบบนี้ไม่ไหว  ขอแค่อ่านอย่างเดียวละกัน  ไม่กล้าลอกอะ  กัวหัวใจวายยย wanwan009 wanwan009

พี่เรียว เน้นกินเด็ก ไอ คุก .. ๆ  ๆ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)