Ads
 08:09:58 AM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปี 2 ม.เอกชนดัง...นมเทพเจ้า...ไหลไส้แตก "ติวเตอร์ @ Story Spa" (ปาเอ็ก+คลิป)  (อ่าน 31061 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 10:23:09 PM 25 เมษายน 2013 »

ค่ำคืนนี้  ผมมาอยู่ที่ ตึกโรงแรมพาราไดซ์  งามวงศ์วาน

ลานจอดรถกว้างขวาง   ภายในตกแต่งงดงาม และเป็นส่วนตัว

ใช่คับ  ผมกำลังเดินขึ้นชั้น 2  ที่ตั้งของ  ร้าน “สตอรี่ สปา”

ผมตกใจกับความหรูหรา และ อลังการ  ของงานตกแต่งเมื่อเข้าไปในร้าน

ลูกค้ากลุ่มใหญ่ที่นั่งกันเต็มโซฟาอยู่ก่อนกำลังเลือกนางฟ้า

แต่เมื่อผมบอก พีอาร์ ชื่อ “บี”  ว่า ผม คือ หนึ่งในสมาชิกเวป SDN

ผมถูกเชื้อเชิญอย่างดี  ความยิ้มแย้ม และเทคแคร์อย่างมาก  จากพีอาร์ร้าน

น้ำท่าถูกนำมาเสริฟ   โซฟาร์ชุดใหญ๋อีกหลายชุดในห้องกว้างใหญ่  ให้ผมนั่งอย่างสบาย

น้อง ๆ นางฟ้าแสนสวย  ละลานตา  เดินสลับกันมาให้ผมได้ชื่นชม

แต่หนึ่งในนางฟ้า  ที่โดดเด่นโดนใจ  ด้วยผิวที่ขาวผ่องสว่างจ้า  หน้าตาน่ารักมาก

อกอัดแน่นใหญ่โต  ที่ทำให้ผมต้องตะลึงจ้อง   และเธอกำลังส่งสายตา และ เล่นหูเล่นตากับผม

พีอาร์ บี  เห็นสายตาผม  จึงกระซิบบอกว่า

“น้องติวเตอร์ ค่ะ  คอร์ส 2000 ......  แต่พี่ขา  มะกี้น้องเพิ่งจะไฟแดงมาพอดีเลยนะคะ  ... ดูคนอื่นไหม”

ผมไม่รู้สึกว่าโดนสายฟ้าฟาดใส่ใด ๆ เลย

นาทีนี้   นางฟ้าที่เรียกว่า  ใครเห็นเธอ  จะต้องกาบองแข็งทุกราย  มายืนอยู่ตรงหน้า

ผมอยากจับเธอแก้ผ้าออกมาชมเดี๋ยวนี้   รอไม่ได้อยู่แล้ว   อะไร ๆ  ก็ไม่กัวแล้ว 5555

ผมตอบพีอาร์ บี  ไปว่า  “ ไม่เลือกคนอื่นครับ  ขอน้องคนนี้เลย “

เสียงพีอาร์  ตะโกนปนหัวเราะ  ว่า  “  น้องติวเตอร์ ทำงานค่ะ   พี่เขาจะฝ่าไฟแดง..คร่า “  wanwan004
Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:45:33 PM 25 เมษายน 2013 »

น้องควงแขนผมเข้าไปในห้องนวด  ซึ่งก็คือ ห้องหรูหรา ตกแต่งอย่างสวยงามของโรงแรม

บรรยากาศสุดยอดจิง ๆ  LED ทีวีจอใหญ่  เตียงสะอาด  ห้องน้ำงดงาม แบ่งโซนอาบน้ำตู้กระจก

กับสาวน้อย ยุ 20  ที่แสนน่ารัก  และดูคึกคัก ตาหวานฉ่ำ  เกาะแขนผมตลอด

น้องติวเตอร์ คุยน่ารักจิง ๆ  ผิวขาวผ่องของเธอสว่างจ้า

แต่เหนือกว่านั้น คือ นมที่ใหญ่ล้นมหึมา ของแท้  ๆ   

ผมกลืนน้ำลายเอื้อกทันทีที่เสื้อผ้าทุกชิ้นหลุดออกจากร่างน้อง

อุ..แม่จ้าว  ผมพูดอะไรไม่ถูก

กาบองผมแข็งเป้กทันที  กับรูปร่างที่สุดยอดของน้องคนนี้

ผมบอกได้แค่ว่า  ทุกสัดส่วนตรงหน้าผม  โดยเฉพาะ นมคู่นี้

ต้องถูกบันทึกไว้เป็นระดับตำนาน  เพราะทั้งใหญ่  ทั้งแน่นปั๊ก  จุกสีสวย  รูปทรงชวนฝัน

น้องหัวเราะคิ๊กทันที  เมื่อผมชวนไปอาบน้ำดับร้อนดีกว่า  ทนไม่ไหวแร๊วววว  wanwan004

[/color][/size]
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:53:58 PM 25 เมษายน 2013 »

คุณเอ๋ย....  ในห้องน้ำที่ผมไม่คิดว่า อะไรมันจะมันส์ขนาดนี้

น้องติวเตอร์ ใช้ร่างเปลือยเปล่าเล่นงานผมอย่างสนุกสนาน

แค่เห็นหุ่นของน้อง กับ สายน้ำที่ไหลผ่าน  ก็แทบกลั้นไม่อยู่แล้ว

ผมเผลอไปจับนมน้อง  โหย...มันจะแน่นอะไรอย่างนี้  

ทนไม่ไหวจิง ๆ ต้องลงมือดูดตรงนั้นเลย

ผมหารู้ไม่ว่า  น้องจุดไฟติดง่ายเหลือเกิน

แป๊บเดียว ผมโดนน้องเล่นกลับทันที

ทั้งร่องนม  ทั้งร่องตรูด  ทั้ง............

กาบองผมถูกเล่นงานด้วยบอดี้ และ.......

ขาผมสั่น  ยืนต่อแทบไม่ไหว  

ผมวิ่งหนีออกจากห้องน้ำ  เพราะอีกแป๊บถ้าไม่ทำอย่างนั้น  มันแตกแน่นอน

น้องหัวเราะคิก  บอกพี่รอเด๋วนะ  นู๋กำลังจะตามออกไป

5555  ผมมานอนกาบองแข็งโด่  อยู่บนเตียงแล้วตอนนี้
Vampire
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:01:42 PM 25 เมษายน 2013 »

น้องติวเตอร์  ย่างสามขุมเข้ามาหาผม 

น้องไม่ปล่อยให้ผมได้หายใจเลย  เธอทาบร่างเปลือยเปล่าที่แสนสุดเซ็กซี่กับร่างผมทันที

ลิ้นที่ตวัด  ไปทั่วร่าง  เสียงหอบหายใจของเธอ  กับ แววตาที่เร่าร้อน  ทำผมเกร็งไปหมด

ตรูดผมลอยขึ้นเมื่อเธอเล่นงาน  ดูดลูกบอลสองลูกของผม จ๊วบ ๆ ๆ

และผมก็ต้องกัดลิ้นตัวเองด้วยความอดทนไม่ให้ร้องออกมา

เมื่อน้องจัดการกับกาบองของผมแบบที่เรียกว่า

"มหาเวทย์ดูดดาวสดขั้นที่ 10"

โอย...ยอดฝีมือของจริงเลย  ผมพยายามไม่มองทั้งหน้าอกที่ตูมตั้ง กับ จิมิที่ตอนนี้มันแฉะแล้ว (ไม่มีร่องรอยไฟแดง)

ผมกลั้นแล้วกลั้นอีก   ไม่ว่าผมจะพลิกไปทางไหน  ท่าไหน  กาบองของผมไม่มีโอกาศได้ออกมาดูแสงสว่างเลย

มันมิด......มิดด้าม

แล้วผมก็ไม่สามารถทนทานต่อไปได้อีก 
Vampire
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:08:14 PM 25 เมษายน 2013 »

ผมผลักน้องออกสำเร็จจนได้

น้องนอนหงายลงบนเตียง  เธอตั้งเข่าขึ้น  และสิ่งที่ผมกำลังเห็นอยู่ตรงหน้าตอนนี้

มันคือ นางฟ้าที่มีรูปร่างยวนยั่วที่สุด  ทั้งบน และ ข้างล่างที่แฉะไปหมด

น้องผุดลุกขึ้นมาทันที  สองมือตวัดตัวผมลงไปทาบร่างของเธฮ

ทุกสิ่งที่ผมกำลังทำแบบไม่รู้สึกตัว  เกิดขึ้นแล้ว

เสียงครวญครางของนางฟ้าระงมไปทั่วห้อง

เสียงหอบหายใจกระเส่า  กลิ่นหอมของอะไร ๆ  ที่ผมกำลังสัมผัสทำให้มันเสียวสุดขั้วเหลือเกิน

ทุกอย่างตอนนี้  เขาเรียกว่า  ไหลไส้แตก

ถ้ามีจราจรยืนอยู๋  ผมคงตะโกนว่า

"พี่ ๆ ๆ   เตรียมใบสั่งไว้ได้เลย  .....  ไฟแดง ก็ไม่หยุดแล้วว๊อยยยยยย "
Vampire
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:13:15 PM 25 เมษายน 2013 »

สุดท้ายนี้  ขอขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกท่านที่อ่านการบ้านมาจนถึงบรรทัดนี้

ตอนจบผมคงเขียนต่อไม่ไหว  เพราะมันเอ็กซ์เกินไป

ขอตอบเป็น คลิปเสียงโหด ให้คิดภาพกันเองนะครับ

และผมอยากบอก  เพื่อน ๆ หรือ แฟน ๆ ที่ชอบอ่านการบ้านผมว่า

น้องติวเตอร์  คือ  นางฟ้าที่ท่านอย่าได้พลาดโดยเด็ดขาด

ผมเขียนการบ้านโกหกไม่เป็น  เชื่อว่าทุกท่านคงรู้

เพราะผมรวยอยู่แล้ว  ทั้งขับแท๊กซี่และขายน้ำเต้าหู้   ใครจ้างเขียนไม่ได้

ตามไปลอกเลยครับ  โคตรคุ้มค่าเลย บอกตรง  ๆ

ป.ล. กรุณาทิปน้องพอสมควรนะครับ  อย่าไปเอาเปรียบนางฟ้า ถ้าบริการถึงใจ

น้องเป็นเด็กดี  นิสัยดี  น่ารักมาก ๆ ที่สุดจิง ๆ   ขอให้สุภาพและทะนุถนอมน้องคนนี้ด้วย

จะได้อยู่เป็นขวัญใจไปนาน ๆ ครับ

kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:20:33 PM 25 เมษายน 2013 »

โอ้ววว เนื้อ โนม ข่าย ส่ายโนมพิเศษ  wanwan020

Ka-Nom
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:43:34 AM 26 เมษายน 2013 »

นั่งกระบองแข็งเพราะคลิปพี่บี้ ผมต้องไปเดินเล่นแถวงามวงวานซะแล้วพี่  wanwan006
Pop...
เหนื่อย
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #8 เมื่อ: 09:18:18 AM 26 เมษายน 2013 »

อ่านแล้วเสียดายวันนั้นไปไม่เห็นติวเตอร์

แต่ร้านนี้ใกล้มากครับว่างเมื่อไรจะเดินไปลอกการบ้านพี่เอ็บครับ

wanwan003
finding BEAUTY angle
I quit.
Validate Member
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:30:21 PM 26 เมษายน 2013 »

แน่น ถูกใจครับพี่ Ebby wanwan002

Vampire
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 03:04:09 AM 27 เมษายน 2013 »

นั่งกระบองแข็งเพราะคลิปพี่บี้ ผมต้องไปเดินเล่นแถวงามวงวานซะแล้วพี่  wanwan006

น้องติวเตอร์ คุ้มค่าคับ  ไม่ลอกจะเสียดาย
Love~Love
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #11 เมื่อ: 10:22:00 AM 27 เมษายน 2013 »

คนนี้ สุดยอด มั๊กๆ คับ พี่บี้  wanwan017
เรียว เล็ก น่ารัก
Validate Member
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:41:15 AM 27 เมษายน 2013 »

หุ่นน่าฟัดจิงๆ งานตามการบ้านก็สุดยอด  แต่อยู่ไกลเรียวเกินพิกัด  คงได้แต่ชม  ขอบคุณครับ wanwan011 wanwan011
Vampire
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 01:47:33 PM 27 เมษายน 2013 »

หุ่นน่าฟัดจิงๆ งานตามการบ้านก็สุดยอด  แต่อยู่ไกลเรียวเกินพิกัด  คงได้แต่ชม  ขอบคุณครับ wanwan011 wanwan011

ฟังเหมือนไกล  แต่ไปสตอรี่สปา ง่ายมากคับ
มไปลาดพร้าว หรือ รามคำแหง  ต้องมีชั่วโมงครึ่ง
แต่ไปสตอรี่  วิ่งทางด่วน มุ่งหน้าลงงามวงศ์วาน
วิ่งตรงต่อแล้วตรงข้ามสะพานแยกพงเพชร ก็ถึงร้านแล้ว  แค่ยี่สิบนาทีเท่านั้น

น้องติวเตอร์งานไหลสะท้านทรวง  คุ้มค่าเดินทางกับทุกส่วนคับ
Vampire
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 08:06:17 PM 27 เมษายน 2013 »

อ่านแล้วเสียดายวันนั้นไปไม่เห็นติวเตอร์

แต่ร้านนี้ใกล้มากครับว่างเมื่อไรจะเดินไปลอกการบ้านพี่เอ็บครับ

wanwan003

น้องติวเตอร์ น่ารัก  คึกคัก และ เอาใจ  รับรองถูกใจพี่ป๊อปคับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)