Ads
 01:25:24 AM 17 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านคุ้มพระยาบางเขน เยื้องๆราบ11 หล่นโคตร ไม่มีปลาน่ะจ๊ะ  (อ่าน 48363 ครั้ง) A A A A
Ich
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 10:23:21 AM 16 พฤษภาคม 2011 »

พอดีได้มีโอกาสไปลองมาเมื่ออาทิย์ที่ผ่านมานี้เองครับ ไม่รู้นึกครึ้มยังไง อากาศเป็นใจละมั้งเลยลองเข้าไปลองดูซักหน่อยว่ะ
เข้าไปปั๊บ บรรยากาศดีมากครับ ดูๆไปแล้วคล้ายโถงของ ธาราวดีแต่ไม่หรูเท่าครับ เลยไปนั่งดูน้องๆในตู้สั่งเบียมาจิบย้อมใจขวดนึง
เด็กในตู้น้อยพอสมควรหรือว่าเราไปหัวค่ำหว่าเด็กเลยยังไม่มา เลยถามเชียว่า น้องมาเยอะมั้ยวันนี้ เชียบอกว่าก็มีบ้างแต่ส่วนมากจะขึ้นแล้ว
rateน้องจะอยู่ประมาณ 1500-2000+ค่าห้อง 300ห้องวธรรมดา 600ห้องมีห้องน้ำในตัวครับ พอนั้งไปนั่งมา พระเจ้า!!!มีน้องเข้ามาในตู้วุ้ย เห็นทีแรกถึงกับตะลึง
หน้าตาน้องเค้าคล้ายน้อง แอนนี่ที่เคยเป็นข่าวมากกก หุ่นดีโคตรจากที่ดูโนมต่ำๆต้องมี34แหงๆ ผิวพรรณดีเลยบอกเชียว่า เจอละๆ จัดมาเลยน้อง
และก็เรียกน้องมาก่อนขึ้นก็จ่ายค่าห้องข้างล่างก่อน ตัดมาที่ห้อง
แอนนี่ :น้องชื่อไรจ๊ะ เรียกว่าแอนนี่ก็ได้ค่ะ
Ich:จ๊ะok หน้าเหมือนแอนนี่เลยเนอะเรา
แอนนี่ :ค่ะมีแต่คนบอก นู๋ขอค่าขนมเลยน่ะค่ะ
Ich:จ๊ะได้
แอนนี่ :พี่จะเอาไงค่ะ 2000/1จะเอา2เลยมั้ยค่ะเพิ่ม 500
Ich:okจ๊ะอะเอาไป 2500น่ะ
แอนนี่ :ขอบคุณค่ะที่ทิปหนู(เอาละ ชักจะยังไงและกรู)
Ich:เออ...จ๊ะ
แอนนี่ :ป่ะพี่อาบน้ำดีก่า
Ich:จ๊ะ (แบบว่าอาบไวมากครับอาบให้ลวกๆอ่ะมันจะรีบไปไหนว่ะเนี่ย)
แอนนี่ :ประพี่รอบนเตียงน่ะค่ะเดี๋ยวนู๋อาบของนู๋ก่อนเดี๋ยวตามไป
Ich:จ๊ะ
ตัดมาบนเตียง.....
แอนนี่ :มาพี่เดี๋ยวนู่ใส่ถุงให้
Ich:อืม...
แอนนี่ :น้องจับใส่CDให้และก็จับช้างน้อยเข้าปากทันทีพอแขงได้ที่น้องจับใส่ถ้าของน้องทันทีครับในความรู้สึกรู้สึกว่าน้อง
Actingเกินเหตุจริงๆครับ Actingแขงมากไม่ได้อารมร่วมเลยขอบอก ในใจก็คิดว่าจะรีบไปไหนเนี่ย แป๊ปเดียวครับ
แป๊ปเดียวจริงๆก็แพแตกครับ...พอผมจะต่อรอบ2ตามที่จ่ายเงินไป
Ich:เออ..น้องแอนนี่รอแป๊ปน่ะจ๊ะเดี๋ยวพี่พักแป๊ปนึง
แอนนี่ :อ๋อได้ค่ะแล้วพี่จะจ่ายเพิ่ม500เลยมั้ยค่ะ
Ich:....อ่าว....แล้วที่พี่จ่ายตะกี้อ่ะจ๊ะ
แอนนี่ :อ๋อก็ค่าทิปหนูไงค่ะ....
Ich:อ่าว......
แอนนี่ :จ่ายเลยมั้ยค่ะจะได้เริ่มเลย
Ich:...เออ...พี่ว่าไม่เอาดีกว่าจ๊ะกลับเถอะ
แอนนี่ :อ๋อๆๆได้ค่ะ
และก็จัดแจงใส่เสื้อผ้าครับ วันนั้นผมจำได้เลยโคตรหล่นครับ หล่นที่สุดในชีวิตละอื่ม....
ปล.ขอโทษทีครับที่จำเบอร์ไม่ได้แต่ว่าถ้าเข้าไปแล่วลองถามเชียได้ครับว่าน้องที่หน้าคล้ายๆแอนนี่อ่ะ
แต่ขอเตือนก่อนน่ะครับว่า....อย่าเด็ดขาด...ฮิฮิ
goisogo
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:52:35 AM 16 พฤษภาคม 2011 »

wanwan016
กำ.. วันนี้ไม่ใช่วันของเรา...ขอบคุณที่ช่วยแบ่งการบ้านให้ระวัง!
dewar
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:04:05 PM 16 พฤษภาคม 2011 »

ทางเบี่ยงอย่าเสี่ยงเดินครับ
v3
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 12

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:08:38 PM 16 พฤษภาคม 2011 »

:wanwan044:มีงี้ด้วยขี้ตู่ค่าเบิ้ลไปเป็นค่าทิปซะงั้น....ตูละเบื่อ wanwan031
acxident
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:35:11 PM 16 พฤษภาคม 2011 »

ผมหล่นบ่อยกับ Low cost อะครับ - -* มี ลายแทง low ที่ไหนแจ่มๆบ้างป่ะคับ  wanwan006
Ich
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:44:05 PM 16 พฤษภาคม 2011 »

หล่นแบบสุดๆครับ แต่น้องคนอื่นผมยังไม่เคยลองขึ้นน่ะครับแต่น้อง__แอนนี่ ไม่มีวันรับประทานเจี้ยวหวานผมละ wanwan005
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #6 เมื่อ: 07:35:14 PM 16 พฤษภาคม 2011 »

จำได้ว่าท่านผู้รู้เคยบอกว

ให้เริ่มที่ 1 ก่อน

โดนแล้วค่อยเพิ่มเป็น2

อ่านการบ้านจากท่านแล้วน่่าจริงนะครับ

พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #7 เมื่อ: 08:00:27 PM 16 พฤษภาคม 2011 »

ใจร้อนไปงัยครับ ทีหลังจ่ายแค่รอบแรกก่อน แล้วค่อยว่ากัน wanwan003

alone
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:10:13 PM 16 พฤษภาคม 2011 »

ขอบอกเลยครับถ้าเป็นผมเจอแบบนี้ก้อเช็งครับต่อให้หน้าตาดีขนาดไหน

ถ้าบริการแบบนี้ผมล่ะคนนึงครับที่เข็ดไปนานกับน้องที่เราขึ้นด้วย

+1เป็นกำลังใจให้ จขกท แล้วกันครับ  wanwan003

พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:39:17 PM 16 พฤษภาคม 2011 »

เค้าเล่าคร่าวๆให้ฟังเเล้วนะ ใจร้อนไปอะ อิอิอิอิ

อย่าไปคิดมากครับ ไปที่นี่ร้านพี่น้องกันครั้งแรกก็เกือบ ดีที่น้องเขาโอเค

แต่ว่าวันหลังไปแนวๆนี้ จะทำอะไรจะเบิ้ลจะอะไรยังงัยดูแนวน้องก่อนเลยนะครับกันไว้ดีกว่าแก้

ถ้าน้องดีก็ดีไป ไม่หล่น

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:20:57 PM 16 พฤษภาคม 2011 »

มาทั้งพ่อนก พ่อหมีเลยวุ้ย wanwan004

Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:32:19 AM 18 พฤษภาคม 2011 »

เป็นกำลังใจให้ครับ ครั้งหน้าขอให้ทอน

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Ich
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:07:42 AM 18 พฤษภาคม 2011 »

ขอบคุณมากๆครับทุกทั่น ครั้งต่อไปไม่มีใจดีอีกแล้วครับ wanwan003
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:04:18 PM 18 พฤษภาคม 2011 »

ขอบคุณการบ้านจากคุ้มพระยา   ไม่เคยไปเลยที่นี่   

มันเป็นนวดแผน   หรือ เป็น อ.อ.น. ครับ

ถนนเส้นไหนครับ  รบกวนบอกพิกัดหน่อย

เรื่องค่ายุ่งกลายเป็นทิป   อันนี้ช่างเถอะครับ 

คนใจดีอย่างเรา ๆ ท่าน ๆ   บางทีก็ตกเป็นเหยื่อมั่ง   

อีกหน่อยหนุ่มใจดีก็จะน้อยลง
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:35:01 PM 18 พฤษภาคม 2011 »

ขอบคุณการบ้านจากคุ้มพระยา   ไม่เคยไปเลยที่นี่   

มันเป็นนวดแผน   หรือ เป็น อ.อ.น. ครับ

ถนนเส้นไหนครับ  รบกวนบอกพิกัดหน่อย

เรื่องค่ายุ่งกลายเป็นทิป   อันนี้ช่างเถอะครับ 

คนใจดีอย่างเรา ๆ ท่าน ๆ   บางทีก็ตกเป็นเหยื่อมั่ง   

อีกหน่อยหนุ่มใจดีก็จะน้อยลง

มีสองที่นะครับ เป็น  นผบ. เป็นพี่น้องกัน เส้นติวานนท์1ที่ เส้น ราบ11 อีกที่นึง ที่ราบ11 ไม่เคยไปนะ แต่ที่ติวานนท์ไปมาแล้ว มีห้องน้ำให้ แต่ไม่มีฝักบัว ยกเว้นห้องวีไอพี

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)